Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1341#
Đăng lúc 8-1-2013 05:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Đã lội xong page, đau đầu nhưng ko thể ngủ vì còn 1 số việc chưa xong - chờ bạn nó làm hộ 1 vài thứ, nên xong rồi giờ cũng lội xong page =))
Thấy chị LV vô post bài :"> hic tập cuối rùi, tưởng bài truyện cuối sẽ có đủ các thú và baby cơ, hic ko có T^T
em nó đi tìm hình lớn cũng chưa thấy update ^^
lội page xong thấy hơn 10 bài spam - or ko đúng quy định rồi,  T^T sao tình trạng spam chỉ tăng chứ ko giảm vợi :((

à cụ ơi 77 chắc nhẹ và dễ thở hơn vì cái đó ko có chiến đấu hay gì ráo, chỉ trò chuyện nên em nghĩ đỡ hơn hẳn =))
còn 80 hả...e hèm...có thời gian liền làm cụ D nhỉ "nháy nháy mắt"

Thui chúc mọi người ngủ ngon, ngày mới tốt lành ^_^
Mình đi ngủ đây LOL

Bình luận

tại lâu lắm ko thấy mặt mợ ở trong nhà Thú Phi đó :"> ừm thanks mợ nha <3 iu tóa xD  Đăng lúc 8-1-2013 02:29 PM
vừa cho ẻm bên trên hết post bài nổi rồi ^^  Đăng lúc 8-1-2013 12:12 PM
đạp =))) nhớ ta hả tềnh :))  Đăng lúc 8-1-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1342#
Đăng lúc 8-1-2013 08:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết bộ truyện Thú phi này cũng khá lâu rồi, một lần vào kites có bản edit thế là mò ra được Lãnh Vân Các rồi cứ chờ đợi từng chương một, nhưng rồi đến chương 65 thì ngừng, mình cứ nghĩ là truyện này lại bị drop{:404:} thank MDH nhiều lắm nhé, từ nay vào kites có thể F5 trình duyệt chờ từng chương mới của Thú phi là vui rồi{:445:}

Bình luận

^_^ chúc bạn đọc truyện vui vẻ  Đăng lúc 8-1-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1343#
Đăng lúc 8-1-2013 08:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Định đi ngủ thì nhớ ra chap ms nên nhảy hố tiếp :D 5 ngày thôi mà tưởng thời gian trôi qua đã đc 5 tháng :(
Tình hình theo mình biết h đc ban hôn cơ mà để đc cưới chị Khinh nhà mình thì anh Tuyệt còn nhiều chông gai lắm =)))
Mình là mình ghét tên Tề Chi Khiêm lắm nha,ghét Thiết báo, vs mấy thằng Thiết thiết gì đó còn lại, ><. còn bạn Sở Hình Thiên thì cũng đáng yêu lắm cứ bộ =))) Kiểu trang nam tử hán đại trượng phu nha, ko làm hại người mình yêu thương vì giang sơn đâu nha. Nếu cho bạn Thiên làm nhân vật chính thì mình cx yêu bạn ý luôn rồi ý chứ :D

Chả hiểu sao ko bình luận bài review của Ong đc, nên là viết luôn ở đây :D
Về sau có cảnh anh Tuyệt ôm anh Hành dưới đất mà gào thấy xót hết cả lòng. Nước mắt chảy thành dòng luôn :(
Thích Tuyệt- Khinh, thích Tuyệt- Hành, thích cả Tuyết- thất Mặc nhất Sở nha, thích luôn Tuyệt vs đám sủng vật của chị nhà :D
cái gì gắn với Tuyệt ca cũng đáng yêu hết <"/

Bình luận

hic, cô đọc convert rùi thì đừng xì poi nha, cấm xì poi dưới mọi hình thức ^_^  Đăng lúc 8-1-2013 03:19 PM
ồ é, sr hén @@  Đăng lúc 8-1-2013 09:31 AM
Bạn xì poi nhiều quá rồi. Sửa đi bạn ơi. Xì poi chung và tình tiết chứ k xì poi nhân vật.  Đăng lúc 8-1-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1344#
Đăng lúc 8-1-2013 09:38:57 | Chỉ xem của tác giả
càng đọc cành thấy Độc Cô Tuyệt với Vân Khinh cool quá. Truyện càng lúc càng hay. {:161:} Cùng một tác giả thường thì mấy nhân vật trong mấy truyện có tính cách hơi giống nhau, một vài tình huống cũng giống nhau. Nhưng đọc rồi lại thấy mỗi truyện có một nét hay riêng. {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1345#
Đăng lúc 8-1-2013 09:41:03 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này bên Lãnh Vân Hiên mình mới chỉ xem qua cái tên, thấy không thú vị lắm nên bỏ qua. Bây giờ vào thread đọc lời giới thiệu , văn án, rồi đến comment của các bạn mới hiểu rõ ý nghĩa tên truyện là gì. Định vào đọc thử mấy chap xem thế nào. Ai ngờ lại ôm máy tính cả đêm, hôm sau đi làm không mở nổi mắt nữa. Hứchưc.
Thank các bạn đã dịch tiếp bộ truyện này nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1346#
Đăng lúc 8-1-2013 10:03:01 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 7-1-2013 23:32
Repost lại bài review của Ong - BW_mylove_SG viết cách đây hơn 1 năm cho truyện. Vì các  ...

Cô Ong viết hay quá. Tôi đọc truyện này lâu rồi, từ khi Lãnh Vân edit, đến giờ cũng quên. Vậy nên, tôi không cmt gì vì không nhớ mạch truyện. Khi nào rảnh một chút tôi đọc lại để theo truyện cho dễ. Nhưng cô Ong viết review quá tuyệt. Quen rầu, nhưng quên không hỏi, cô làm cái gì - có liên quan đến văn chương không?
Sau bài này phải dành thời gian cho Thú Phi thôi. Yêu các cô MDH{:181:}

Bình luận

Phóng viên tờ lá cải của vườn thú ạ =))  Đăng lúc 8-1-2013 01:33 PM
làm phóng viên báo lá cải mà chị =))  Đăng lúc 8-1-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1347#
Đăng lúc 8-1-2013 10:17:06 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu tiên mình comment, vì truyện thú phi do các bạn edit thật sự rất hay và mình cũng có ấn tượng rất tốt đối với tác giả chu ngọc khi độc đạo tình, nhưng do mình trước giờ không thích com, chỉ thích đọc ké thôi, dù đôi lúc đọc các phần bình luận về truyện của cán bạn thấy rất vui. Nhưng hôm nay do bạn ẩn bài nên dù lười mình cũng phải com vài dòng vậy{:152:}. Cám ơn các bạn dù vất vả vẩn cố gắng edit truyện cho những đọc giả lười như mình đọc.{:155:}. Cám ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1348#
Đăng lúc 8-1-2013 10:33:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích đọc truyện nhưng không đủ kiên trì để edit truyện nên toàn đọc chùa thôi.
Hôm trước đọc đạo tình của chu ngọc thấy hay và gay cấn, nhiều lúc cảm tưởng như mình đang được chứng kiến vậy. Truyện này cũng vậy à.
Mong rằng các bạn edit sẽ tiếp tục chăm chỉ và kiên trì đến cuối truyện.
Không biết có phiên ngoại về con của hai anh chị không nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1349#
Đăng lúc 8-1-2013 10:50:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy nàng Vân Khinh mỉm cười như zậy là biết quyết định của nàng ý rồi :x
hi vọng mọi người có thể thoát ra an toàn
tks các bạn đã edit nhé
iu cả nhà <3

Bình luận

bạn beheokute1989 quay về trang 128, or 129 để tìm chương 74 nhé  Đăng lúc 8-1-2013 03:22 PM
seo thấy adimin thông báo chap 74 nhưng tìm mãi mà ko thấy.. cô nào chỉ giúp em với ah.. Em cảm ơn nhiều, đang đoạn hay, chờ từng ngày  Đăng lúc 8-1-2013 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1350#
Đăng lúc 8-1-2013 11:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên, mình cám ơn Lãnh Vân vì 65 chương đầu của Thú Phi
Tiếp đến, Kurt, BW_mylove_SG, yk_nhubinh, Heybaby vì các bạn đã tiếp tục với Thú Phi
Mình mới đọc mấy chương đầu, thực sự rất thích tình cảm chị em của Phi Tình và Đinh Đinh. Rất hy vọng có thể nhìn thấy 2 chị em ở bên nhau.
Độc Cô Tuyệt và Vân Khinh thực sự rất thú vị. Thích nhất là đoạn:
Một lùi một tiến, một người cố tránh môi ra để gọi bạn, một người tranh thủ cơ hội xâm nhập vào trong. Một trong trắng tinh thuần, một ngây ngô không biết cách nào hơn. Cứ vậy dây dưa một chỗ không ngưng nghỉ, chỉ còn lại tiếng thở hổn hển quanh quẩn đâu đây.

Cám ơn các bạn rất nhiều! Mình sẽ theo Thú Phi đến cùng.

Bình luận

Thực ra, mình hơi nghiêng về sắc nữ 1 chút. He!  Đăng lúc 8-1-2013 07:05 PM
đoạn nì hot quá =))  Đăng lúc 8-1-2013 03:24 PM
bạn thích ngay đoạn nóng bỏng nhở =))  Đăng lúc 8-1-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách