Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1871#
Đăng lúc 31-1-2013 01:51:59 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng ta cũng đợi được rồi....mướt mồ hôi. Đọc xong chương 82 mà bao nhiêu cảm xúc xen lấn
Khổ thân vân Khinh quá.......bị người mình tin nhất phản bội..........................................................
Yêu anh tuyệt quá đi.trong giây phút nguy hiểm vậy mà ......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1872#
Đăng lúc 31-1-2013 03:58:53 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi thê lương quá đi Cút cho nge nhạc nên càng thấy sầu hơn, bản này nge hợp với chap này quá, làm ta lướt cv rồi đọc lại vẫn chảy nước mắt. lúc đọc cv đâu có thê lương như này đúng là khổ tâm ta quá.

tội cho Tuyệt ca quá, đau lòng đến thổ cả huyết. dù tâm trạng của a ko dc miêu ta nhiu như Khinh tỷ nhưng chỉ 1 chi tiết này thôi cũng thể hiện dc nỗi đau của ca

cảm ơn Chu Ngọc đã sáng tác, củm ơn MDH đã edit chap này quá bơ phét. ai đọc cũng cảm nhận dc nỗi thống khổ của VK, thể hiện trọn vẹn đúng câu
Gần trong gang tấc mà biển trời cách mặt.

Phi Lâm đã comeback

Bình luận

nhạc hay mờ :">  Đăng lúc 31-1-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1873#
Đăng lúc 31-1-2013 04:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các bạn đã dịch truyện ngày. Truyện dịch rất hay và mượt. Mình biết mọi người đều bận rộn nhưng vẫn cố gắng dịch truyện cho bọn mình và mình rất cám ơn các bạn vì điều đó. Chúc mọi người trong nhóm dịch truyện có một cái Tết thật vui vẻ và hạnh phúc...để mà có sức có hứng dịch truyện tiếp cho bọn mình hehe :")
Yêu mọi người!!
P/S: mình đã sửa bài đánh dấu tiếng việt đàng hòang rồi, hi vọng không gây rắc rối gì cho mọi người

Bình luận

Nhớ sửa bài nhé bạn :)  Đăng lúc 31-1-2013 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1874#
Đăng lúc 31-1-2013 06:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đã bắt đầu đi vào thời kì lâm ly bi đát rồi

Đọc xong chap này cảm xúc thật phức tạp. Đau lòng, mất mát, phẫn nộ tất cả đều có hết trong chap này

Không biết bạn Độc Cô Hành rồi sẽ đi về đâu nhưng mình tin chắc là bạn Hành phúc lớn mệnh lớn nên sẽ ko sao

Thêm nữa là rất thích cái khúc bạn Phi Lâm xuất hiện. Tựa như 1 thiên thần bay xuống vớt bạn Vân Khinh thoát khỏi cái hố đau thương. Nhưng mà xem ra là bạn Phi Lâm sau này sẽ toàn đau lòng thương cảm ko đây

Túm lại là rất cảm ơn các bạn MDH đã edit chap này hay như vậy cộng thêm cái bài hát của chap này nữa...tất cả hòa quyện vào nhau tạo nên 1 cap bi thương, đau lòng tới tận ruột gan phèo phổi.

Cảm ơn các bạn MDH nhiều lắm

Bình luận

thiên thần Phi Lâm... tưởng tượng Phi Lâm mặc áo thiên thần kiểu hy lạp ..... té ghế cái đùng =)))))))))))  Đăng lúc 31-1-2013 11:04 AM
thiên thần Phi Lâm =))  Đăng lúc 31-1-2013 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1875#
Đăng lúc 31-1-2013 08:10:45 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn các bạn đã edit truyện này. mình theo dõi cũng lâu lâu rồi nhưng quên pass nên phải làm lại.
Tự nhiên được 9đ rồi bây giờ phải bắt đầu lại 1đ. huhu. nhưng thật sự phục các bạn nhiều nhiều, công việc, học tập và còn edit truyện nữa. cám ơn bạn.

Bình luận

bạn edit lại thành 3 dòng đi bạn  Đăng lúc 31-1-2013 08:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1876#
Đăng lúc 31-1-2013 08:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn, thật sự thì mình không muốn làm tàu ngầm đâu nhưng mà mình không biết nói gì cả, Đọc hai chương này mình cũng hiểu là các bạn đã edit vất vả thế nào. Nhất là với hoàn cảnh các bạn vẫn còn đi học, chúc các bạn năm mới vui vẻ và thành công!

Bình luận

tụi mình là ngày di làm tối đi học. Nếu đi học không lại rảnh rỗi hơn nhiều.  Đăng lúc 31-1-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1877#
Đăng lúc 31-1-2013 08:37:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chào MDH đây là lần đầu tiên mình com trong nhà Thú Phi nên không biết nói gì hết,một ngày mình ra vào đây không biết bao nhiêu lần nhưng do chủ yếu onl bằng đt với lại rất dốt văn nên rất ngại com,nhưng làm tàu ngầm lâu nay cũng phải nổi lên thôi ,xin gởi tới nhóm MDH lời cảm ơn chân thành nhất cảm ơn các bạn đã bỏ k ít thời gian,công sức làm những truyện hay như vậy thoả mãn sở thích đọc truyện của mọi người.chúc các bạn năm mới luôn vui vẻ và nhiều sức khoẻ.

Bình luận

mình nhớ bạn có cmt rồi mà nhỉ? Vậy chắc bị del rồi.  Đăng lúc 31-1-2013 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1878#
Đăng lúc 31-1-2013 08:44:21 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đến chap 82: cảm động vô cùng trước sự tin tưởng mà Tuyệt và Khinh giành cho nhau. Tình yêu cần nhất là tin tưởng vô điều kiện như thế. Nhưng tin tưởng này không phải dễ dàng có được, phải là 2 con người yêu nhau chân thành và đậm sâu, nhất là đối với những con người luôn phải đối mặt với âm mưu và thủ đoạn như họ. Đọc truyện của Chu Ngọc thấy tình cảm ấy thật tuyệt vời.
Bên cạnh đó là tình anh em ruột thịt đáng ngưỡng mộ. Không biết Hành ca sẽ ra sao?
Cảm ơn các bạn editor vì đã mang đến một bộ truyện lay động trái tim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1879#
Đăng lúc 31-1-2013 09:13:15 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiền mình đọc truyện cổ đại, mình vốn thích truyện hiện đại và có kết thúc HE hơn, nhưng sau khi đọc Đạo Tình của Chu Ngọc, mình lại thích tác giả này và muốn xem tác phẩm khác của Chu Ngọc. tính cách nhân vật trong Thú Phi đúng là rất hấp dẫn và thú vị. ĐCT , anh hùng xuất chúng, tính cách bá đạo đầy chiếm hữu, xem thường cái chết, uy dũng vô song, VK lại là một cô gái bản lĩnh, vóc dáng liễu yếu đào tơ nhưng cá tính lại mạnh mẽ, đúng chất nhân vật của Chu Ngọc. Cám ơn bạn đã post tác phẩm này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1880#
Đăng lúc 31-1-2013 09:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Helo cả nhà, lâu rồi mới quay lại hố này. Lần này quay lại đã thấy một loạt các chương mới, tha hồ mà luyện.
Cảm ơn các bạn trong team nhé, chuẩn bị tinh thần bấn loạn với anh Tuyệt và chị Kinh đây.
Sắp tết rồi, chúc các bạn trong team ăn tết vui vẻ nhé ^^

Bình luận

đọc chap này đau lòng quá, thương cho VK và DCT, cảm động với tình cảm của DCH. cắm ghét sự giả dối của Tề Chí Khiêm  Đăng lúc 31-1-2013 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách