Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1901#
Đăng lúc 31-1-2013 12:23:57 | Chỉ xem của tác giả
oh my god, phải công nhận truyện phú phi quá hấp dẫn, đặc biệt là những người mê truyện cổ đại như minh. truyện đang xen những tình cảm giữa tình yêu của DCT and VK, tình cảm huynh đệ, tỷ muội xâu sắc và sự hi sinh khi gặp nguy hiểm. mỗi nhân vật trong truyện đều thông minh and xảo quyệt. and thanks so much to all you guy who did a good job!!!!!!!. keep going on girl.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1902#
Đăng lúc 31-1-2013 12:30:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Kurk nh lắm \m/. Tối nào đi ngủ mà không đọc Thú Phi là không ngủ ngon...hixhixx. Cảm giác hồi hộp đợi chờ chap mới ra đau tim lắm, hôm nào cũng phải đợi muộn muộn mới dám lên. Có chap mới là cười như con điên mặc dù biết là có tí ngược. hôm nào mà cô Kurt hok post lên là mất ngủ luôn:(
Cám ơn cô Kurt nh nh nh nh là rất nh nh nh nh lắm:x
p/s: giá mà có a nào giống Cô Độc Tuyệt ở ngoài đời là mình quyết hi sinh mà lăn vào luôn mất :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1903#
Đăng lúc 31-1-2013 12:35:38 | Chỉ xem của tác giả
mình không phải tuýp người cứ hễ đăng nhập là lại xem bình luận
mục đích chính là vào để đọc truyện
mình cũng đâu nói là bạn bắt mình post từ 2 dòng trở lên
sự thật là mình không nhận được 1 lời nhắc nhở nào cả,  cũng không biết khi tiết lộ trước nội dung truyện là sai
đến khi bạn thông báo mình mới biêt

Bình luận

Bạn mới biết đây? Treo lên tiêu đề thread như lần này? Bạn đọc truyện sao k đọc mâý cái dong nhắc nhở ngay đầu môĩ chương?  Đăng lúc 31-1-2013 12:48 PM
Nói nhiều với bạn mình mệt quá. Nhắc nhở bạn ngay dưới post của bạn mà bạn kêu bạn k biết. Vâỵ thì nhắc nhở ỡ đâu ba  Đăng lúc 31-1-2013 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1904#
Đăng lúc 31-1-2013 12:55:04 | Chỉ xem của tác giả
thôi được rồi mình không muốn trang cãi làm chi cho mệt
xin lỗi đã post không đúng, spoil quá nhiều
từ nay về sau sẽ cẩn thận hơn, chú ý hơn

Bình luận

bạn stop đc rồi đấy, ngoài box treo rõ ko xì poi truyện to đùng, nếu ko sẽ bị ban nick bạn vào box, tham gia diễn đàn thì nên đọc nội quy ấy  Đăng lúc 31-1-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1905#
Đăng lúc 31-1-2013 13:46:40 | Chỉ xem của tác giả
mình từng đọc rất nhiều truyện ngôn tình trung quốc, nhưng đa số là hiện đại thôi, gần đây chuyển sang huyền huyễn thì bị bấn loạn truyện Trọng Tử. đọc tới đọc lui 5 - 6 lần mà thấy vẫn tuyệt, vẫn cười vẫn khóc cùng nhân vật. Bấn quá, đọc mấy FANFIC của nhóm MDH càng bấn hơn. Tình cơ gặp được truyện Thú phi cũng được tiếp dịch từ nhóm MDH nên vô đọc, giờ ghiền lun. ngày nào cũng hóng. {:180:}

Bình luận

ớ có fic mới rùi vào đọc thôi  Đăng lúc 31-1-2013 11:55 PM
Trọng Tử mới có 2 fic mới á bạn.  Đăng lúc 31-1-2013 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1906#
Đăng lúc 31-1-2013 13:54:24 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu. có phải truyện HE ko vậy?
sao càng đọc càng thấy ngươc :((
thương anh Tuyệt quá. câu " hồng nhan họa thủy " chả bao giờ sai
nhưng mà nghĩ đến cảnh Tuyệt mặc áo long bào oai phong lại thấy thích. hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1907#
Đăng lúc 31-1-2013 14:01:00 | Chỉ xem của tác giả

Truyện ngày càng hấp dẫn. Tình yêu của hai anh chị này sâu đậm quá, hoàn toàn tin tưởng đối phương.
Mình hóng chương mới mỗi ngày.  
Cám ơn các bạn đã dịch truyện.{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1908#
Đăng lúc 31-1-2013 14:01:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 27-12-2012 23:24
Chương 70 : Thân phận thật sự

Cảm ơn các bạn làm bộ truyện hay.
Từ trước tới giờ mình toàn đọc chùa,  ko dùng nick bao giờ thường chỗ nào yêucaauf nhập nick là mình bỏ nhưng thú phi hay quá.
Cảm ơn đội kites nhiều nhé, hy vọng sẽ có nhiều bộ như vậy trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1909#
Đăng lúc 31-1-2013 14:03:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chương này thấy buồn quá. Đúng thật là sinh ly tử biệt. ĐCH thì chết còn VK thì đang chìm trong suy nghĩ tất cả chuyện này là do mình nên đã đi theo Phi Lâm. Không biết khi ĐCT phát hiện ra VK đã đi rồi thì sẽ thế nào nữa. Khổ thân A. Tuyệt cùng lúc mất đi 2 người thân yêu nhất. :(

Bình luận

đọc rồi còn đau lòng hơn, vì văn phong tệ quá :((  Đăng lúc 31-1-2013 03:50 PM
Bạn Kurt có cần ác với mình thế ko? ước gì bây giờ mình cũng có "mấy chap sau" để đọc. :((  Đăng lúc 31-1-2013 02:57 PM
đi đọc mấy chap sau đây =))  Đăng lúc 31-1-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1910#
Đăng lúc 31-1-2013 14:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Thank MHD vì đã làm việc vô cùng năng suất để đem lại cho mọi người bản dịch thật chất lượng. Mấy ngày rồi em không vào kite, giờ một lần đọc mấy chương liền ^^ Thú Phi càng lúc càng hấp dẫn, không thể nào rời mắt được. Em đã nghĩ bà bà kia là một nhân vật đặc biệt nhưng không ngờ lại là mẹ của Sở Hình Thiên O_O...quả thật một khi đã thù hận thì người ta bất chấp mọi thứ, kể cả bà ta có yêu quý Khinh tỷ đến đâu đi nữa cũng không màng mà lợi dụng tỷ. Ngoại trừ Đinh Phi Tình liệu còn ai có thể yêu thương Vân Khinh bằng tình yêu của người thân nữa không? Bị người nhà chối bỏ, cha mẹ ruột căm ghét, ngay cả bà bà là người vô cùng quan trọng đối với tỷ cũng lợi dụng, vận mệnh của Vân Khinh dường như không gắn liền với hai chữ "tình thân".
Chuyện tình giữa Tuyệt ca và Khinh tỷ lại gặp thêm những sóng gió mới : Yêu nhau nhưng không thể ở bên nhau. Dù Tuyệt cả không quản lời thị phi nhưng Khinh tỷ hẳn không thể trốn tránh những mặc cảm tội lỗi ở trong lòng. Họ chia xa vì lỗi của ai? Ta không thể nói được bởi mỗi người đều có những tình cảm đáng trân trọng của riêng mình. Mong rằng hai người có thể vượt qua rào cản và trở về bên nhau.

Bình luận

MDH mà :((  Đăng lúc 31-1-2013 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách