Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1991#
Đăng lúc 2-2-2013 23:34:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu đọc một lèo mấy chap thì mới biết anh Hành gặp nguy hiểm ,khéo tình yêu của Tuyệt ca với Khinh tỷ lại trở thành romeo và juliet mất thôi.Đau tim mà chết mất.đọc chương mày lúc cúp điện bực tên Tiêm gì ấy nhỉ ( quên mất tên rồi ) quá,chỉ muốn xách dép mà chọi thôi.hy vọng là Hành ca không bị gì,nếu không em đau lòng chết mất ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1992#
Đăng lúc 2-2-2013 23:41:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi giờ mới biết có truyện hay thế này để đọc *xúc động nước mắt nước mũi ròng ròng* cảm ơn các tình yêu đã bỏ  cô ng lao quý  báu ra dịch bô j này nhiêu lă sm :X thích Chu Ngọc tư f bô j Gia có  đ iê u phu.phải nói nhâ n vâ tj nư x chính đ úng là  râ ts hơ pj gu mình ^^ nam chính thì  càng yê u :D mong nhà  mình tiếp tục cố gắng mang đến những truyện hay như thế này nhé :X
P/s: mình thấy cách edit của các bạn ngay từ chap 66,67 thư cj sự  đã rất ok. Râ ts hay.  K cần băn khoăn gì đâu ^^                                                         

Bình luận

Tụi minh có băn khoăn gì nữa đâu. Vài chap đầu bị khớp văn phong âý mà. Giờ thì quen rồi =))  Đăng lúc 3-2-2013 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1993#
Đăng lúc 3-2-2013 00:35:06 | Chỉ xem của tác giả
hè hè,lên đây chào tạm biệt mọi người để về nhà ăn Tết.
Những 2 tuần cơ đấy chưa gì đã nhớ mọi người rồi.anh Tuyệt ơi,chị Khinh ơi
chúc các cô cùng gia đình năm mới vui vẻ,mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nhé.Đặc biệt chúc thớt nhà ta có đông lên nhưng spam  lại giảm.
Cúi đầu 90 độ, tạm biệt

Bình luận

Cô ăn Tết vui vẻ nha ^^  Đăng lúc 4-2-2013 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1994#
Đăng lúc 3-2-2013 01:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc vừa nghe nhạc mà buồn gia diết nên phải gạt nước mắt đi làm đấy, bệnh tình lại càng nặng thêm. thương cho Vân Khinh quá một bên là người mình yêu, một bên là người có ơn như cha mẹ. Trên phương diện người đọc thì tức giận vì việc bà bà lợi dụng Vân Khinh nhưng 1 người ở trong hoàn cảnh như bà thì hận thù như vậy cũng dễ hiểu. Rất thích tình cảm của anh em Tuyệt- Hành, trong thời đại bấy giờ mà giữa anh em trong chốn vương thất có tình cảm như vậy thật là đáng quý, chưa nói tới việc Độc Cô Tuyệt có phần tài giỏi và có tiếng nói hơn Độc Cô Hành. Không nghĩ là ĐCH sẽ chết, dù chỉ là nv phụ thôi nhưng cũng thích nv này. Từ nay Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt sẽ có 1 thời gian phải xa cách nhau phải không vậy, suy đoán như vậy không biết có đúng không. Ôi tôi đau lòng quá nên tôi đi ngủ đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1995#
Đăng lúc 3-2-2013 01:54:34 | Chỉ xem của tác giả
BW_mylove_SG gửi lúc 2-2-2013 15:46
LỊCH PHÂN CÔNG ĐỢT 3

hic, vào nhà báo cáo là qua giờ em cứ tưởng đc nghỉ cuối tuần rảnh rang thành ra còn chạy cả ngày ngoài đường ko thở nổi, giờ vô báo cáo là chưa mần 85, mai sẽ cố gắng mần và gửi trong đêm CN bên em - thứ 2 bên mn ý  T_T

TP lên page 200 rùi cơ à @@

Bình luận

ơ, em đang ở page đẹp nha hic, cụ sao chưa ngủ nữa?  Đăng lúc 3-2-2013 02:21 AM
Mod vào dọn lại tụt còn 199 :))  Đăng lúc 3-2-2013 02:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1996#
Đăng lúc 3-2-2013 03:21:57 | Chỉ xem của tác giả
phew... thật là may là Tuyệt ca đã tin Khinh tỷ. Nếu ko thì ko biết TUyệt ca sẽ trở nên điên cuồng thế nào :-ss phải thật sự hiểu nhau, vô cùng tin tưởng vào cả bản thân và người mình yêu thì trong khoảnh khắc sinh tử như thế mới sáng suốt và thấu hiểu như vậy a :X
mình cũng vô cùng khâm phục bạn Tề Chi Khiêm, bạn dùng tâm kế, liên hoàn kế quá giỏi... phải cực kỳ hiểu đối phương - độc cô tuyệt thì mới tính từng bước chuẩn xác như vậy đc :X dù j ta vẫn chính thức ứng bạn Chi Khiêm vào vị trí nam phụ mình thích nhất :x bởi có lẽ Chi Khiêm chỉ sai một chỗ là đã đánh giá chưa đủ về sự dũng mãnh của Tuyệt ca. Có lẽ trời ko giúp anh rồi :(
Độc Cô Hành cũng thật khí khái :x đúng là anh em vs TUyệt ca có khác :X Tần quốc trong tay những ng như vậy, ko vì quyền lực mà tranh đâu, lưng tựa lưng đối mặt vs khó khăn, hoàn thành bá nghiệp :X
quá nhiều mãnh nam... ôi ta mê mẩn rồi

Bình luận

done editing :">  Đăng lúc 4-2-2013 03:31 PM
không xì poi truyện, bạn edit lại bài đi.  Đăng lúc 3-2-2013 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1997#
Đăng lúc 3-2-2013 09:08:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thật đáng sợ, Tề Chi Khiêm thật âm hiểm. liệu số phận của Độc Cô Hành sẽ thế nào? liệu Độc Cô Tuyệt có đến kịp để vượt qua ranh giới giữa sống và chết cứu Độc Cô Hành từ Quỷ Môn Quan trở về? liệu mọi người có tin Vân Khinh không phải gian tế, hay chỉ là tin tưởng Độc Cô Tuyệt nhưng vẫn có chút gì đó nghi ngờ? liệu Vân Khinh có nguôi ngoai nỗi đau bị phản bội và niềm day dứt, nỗi ân hặn vì đã để anh em Độc Cô Tuyệt gặp nguy hiểm?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1998#
Đăng lúc 3-2-2013 10:04:02 | Chỉ xem của tác giả
chào cả nhà em mới thấy truyện này vùa đọc cái văn án đã thấy mê rồi . càng đọc càng thích , thạt sự là những tác phẩm của Chu Ngọc rất hay phong cách cuốn hút, văn phong thì em đọc trong wattpad thì không hiểu gì hết nên lại ngồi chờ các chị đăng tiếp .em thích các tuyến nhân vật chính giống anh Tuyệt với chị Khing . à mà cho em hỏi là muốn bình chọn nhân vật được yêu thích nhất thì lam sao ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1999#
Đăng lúc 3-2-2013 11:06:38 | Chỉ xem của tác giả
lúc tối chạy zô đọc cái wattpad thấy mấy chương tới hấp dẫn gê! mặc dù không hiểu rõ ý từng câu nói lắm nhưng cũng hiểu hiểu chung chung được chút đỉnh, Vân Khinh có nhiều người thích gê mà ai cũng ưu tú hết á! Mà hình như truyện này dài lắm, cố lên nha MDH!!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2000#
Đăng lúc 3-2-2013 13:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Chậc chậc, trưa  nắng nôi, lòng bức rức, muốn người khác nổi lửa theo, nu xì poi chap 84 đây, kỳ này thú vị lắm.

Vẫn như cũ, có người phát ngôn có người làm thính giả. Có người suy đoán lại có người chấn động.
và quan trọng hơn là
Có người dùng sắc dụ dỗ, có người ký giấy bán thân, suốt đời phục vụ
còn phục vụ gì thì chờ lúc sau sẽ biết =)))

Người xưa thường nói một đứa con có hiếu sẽ bán thân chôn cha, trong này có người vì bị dụ dỗ lừa gạt mà bán thân chôn mình =))))
Ai sẽ ký giấy bán thân, suốt đời phục vụ đây??? Có phải vì thấy có lỗi với Tuyệt ca, cho nên khinh tỷ ký giấy bán thân cho tuyệt ca ko???? Mọi người chờ suốt ruột à  nha =)))

Chắc tối tối mới có vì chiều MDH hẹn hò, khuya cụ mới về chỉnh lại được, bạn nu vẫn còn phải chỉnh đợt cuối trước khi nộp bài cho cụ =))

Bình luận

=))) phải xì - poi thế nó mới gay cấn =)))  Đăng lúc 3-2-2013 09:03 PM
xì poi giết ngừi =)))))))))))))))))  Đăng lúc 3-2-2013 07:00 PM
=))  Đăng lúc 3-2-2013 05:23 PM
đạp các người, tranh thủ xuyên tạc em =)))  Đăng lúc 3-2-2013 02:07 PM
Nu bán thân đưa môi đút thuốc cho Tô ho lao :))  Đăng lúc 3-2-2013 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách