Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1951#
Đăng lúc 1-2-2013 09:37:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Định nghỉ cả tháng không đọc để tập trung ôn thi viên chức n vẫn không cưỡng lại được. Đọc mấy chap này mà buồn thật, đau lòng cho cả VK, anh em nhà Độc Cô. N tình thân, ty ở đây lại hiện lên rất đẹp xoá bớt nhưng đau thương. Hi vọng những điều tốt đẹp sẽ đến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1952#
Đăng lúc 1-2-2013 09:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 27-12-2012 23:24
Chương 70 : Thân phận thật sự

Hic hic,tội nghiệ[ Vân Khinh quá,e đoán chắc kì này phải xa nhau ,nếu Tuyệt ca lên ngôi thì phải thú phi rồi,sao mà Vân Khinh chịu được cộng thêm sự nghi ngơ cùa binh lính có lẽ Vân Khinh sẽ ra đi huhu ,nhưng mà e thắc mắc là Tề thái tử gì đó có yêu Vân KHinh không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1953#
 Tác giả| Đăng lúc 1-2-2013 09:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Giành cho các bạn đang còn hy vọng về số phận anh Hành đây {:173:}
Sáng nay, Tần hoàng cung, tiếng chuông báo cửu ngũ tang đã vang lên.”

Tình nhân vô cùng đẹp đôi của Phi Lâm ka - Mộ Ải xuất hiện. Ôi iu Lâm - Ải quá đi .

Gì nữa nhỉ? Vậy thôi đã. Các bạn sắp chết ngất vì Phi Lâm ka rồi đới, chuẩn bị đi nhá

Bình luận

ớ anh Hành die thật sao TT.TT  Đăng lúc 2-2-2013 07:12 PM
đã qua hồi đau tim chưa cụ D, để tui còn vào đọc chứ đau tim đọc sợ lém  Đăng lúc 1-2-2013 04:34 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, Phi Lâm là của em :(((((((((((((( ơ, tối nay em đi mần 85 :((  Đăng lúc 1-2-2013 02:12 PM
chờ rồi sẽ biết =))  Đăng lúc 1-2-2013 11:28 AM
Mộ Ải là nam hay nữ vậy Kurt?  Đăng lúc 1-2-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1954#
Đăng lúc 1-2-2013 10:01:35 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân Vân tỉ tỉ Khinh quá, đau khổ quá!!!! Tình yêu mà có thêm hận thù thì tình yêu ấy liệu còn có thể trọn vẹn được không? Không hiểu Tuyệt ca thấy tỉ tỉ biến mất thì sẽ như thế nào nhỉ? anh ý có đi tìm chị không? giờ anh ấy trở thành vua rồi, có bất chấp tất cả vì người mình yêu không? hóng hóng hóng chương tiếp và những chương tiếp sau nữa!!!!!!!!!!! hồi hộp từng phút một!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1955#
Đăng lúc 1-2-2013 10:24:15 | Chỉ xem của tác giả
thật sự thì văn mình không có hay nên rất hiếm khi mình coment khi mà dọc 1 câu chuyện hay 1 câu status, chẳng biết nói gì nhưng cũng mong mấy bạn thông cảm nhé. Mình rất là ủng hộ mấy bạn vì sự nghiệp đọc truyện cao cả của tụi mình maf vất vả, rất mong mấy bạn cố gắng và giữ gìn suc81 khỏe nhé.
mình rất thích truyện này, hi vọng là sẽ được hoàn thành sớm. yêu mọi người nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1956#
Đăng lúc 1-2-2013 13:07:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình là mem mới. Đến giờ đã đuổi kịp các bạn rồi. Cảm xúc thật khó tả khi đọc liên tiếp từ đầu đến chương 82. Có những hồi hộp, căng thẳng, lo lắng dồn dập nối tiếp nhau, đan xen với những xúc động vì tình yêu, tình thân, tình bạn giữa các nhân vật trong truyện. Dù biết là hư cấu, là tưởng tượng, nhưng tác phẩm này vẫn để lại dấu ấn riêng với mình, không dễ quên sau khi đọc xong. Tuân thủ đúng nội quy, mình viết vài dòng đóng góp cảm xúc của mình với các bạn để thớt của chúng ta ngày càng đông vui. Mình viết bằng di động nên chỉ được thế này thôi.

Bình luận

^^. Truyện này đúng là đọc ngắt quãng mất khá nhiều cảm xúc vì mấy đoạn đấu đá ^^  Đăng lúc 2-2-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1957#
Đăng lúc 1-2-2013 14:07:01 | Chỉ xem của tác giả
truyện nay rất hay
Cám ơn nhũng bạn đã dịch truyện
Khinh và Tuyệt đúng thật là rất tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1958#
Đăng lúc 1-2-2013 14:09:38 | Chỉ xem của tác giả
lập cái acc này từ lúc kites mới mở, cứ tưởng vứt xó không dùng chứ. May mà vẫn còn nhớ pass.
đọc truyện này từ ngày ss Lãnh Vân làm chap đầu đến lúc nhà s ấy đóng cửa, cứ tưởng là phải mò convert đọc. May mà MDH làm tiếp.
thank các bạn nhiều {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1959#
Đăng lúc 1-2-2013 14:11:58 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn đã dich truyện
truyện rất hay
Kinh và Tuyệt thật là tuyệt vời.
Mình rất thích tình yêu của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1960#
Đăng lúc 1-2-2013 15:17:56 | Chỉ xem của tác giả
truyện rất hay lúc nào cũng canh có chương mới để đọc, cảm ơn MDH. Trong tất cả các tác phẩm của Chu Ngọc mình cam thấy bộ này là hay nhất. Tết sắp đến rồi chúc các bạn năm mới vui vẻ, ăn tết xong mọi người nhớ làm chương mới cho tui mình đọc với nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách