Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2051#
Đăng lúc 5-2-2013 12:20:07 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong có cảm giác rất là hại não @@
Nhưng dù sao thì hiện tại mọi thứ đã trở về đúng với guồng quay của nó rồi. Vân Khinh bái sư, nhất định sẽ làm được điều mình mong muốn thôi.
Ái chà chưa chi đã mong ngày anh chị hội ngộ quá {:398:}
Cảm ơn nhóm dịch truyện rất nhiều *tung trái tim*
Ơ mà nhân vật tên Mộ Ải ở đâu zạ ? Thấy dân tình xôn xao ảnh (chắc là ảnh) với Phi Lâm thế ?

Bình luận

Mộ Ải là người yêu thời cởi chuồng tắm mưa của Phi Lâm ca =))  Đăng lúc 5-2-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2052#
Đăng lúc 5-2-2013 16:30:21 | Chỉ xem của tác giả
truyện của chu ngọc rất cuốn hút người đọc ở những chi tiết gây cấn,đọc truyện ta như bị cuốn theo những tìhh tiết truyện, cùng phiêu lưu, cùng ngạt thở, cùng hồi hợp, chu ngọc với lối hành văn đăc biệt cùng những hiểu biết phong phú làm cho ta có cảm giác đang đọc tiểu thuyết trinh thám nhưng không vô vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2053#
Đăng lúc 5-2-2013 17:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem Thú Phi do Lãnh Vân và MDH edit, thực sự là đọc có những đoạn muốn khóc luôn, hay quá là hay. Rất thích truyện của Chu Ngọc, Đạo Tình lẫn Thú Phi đều hay như nhau, mỗi cái đều có sức cuốn hút riêng, thật sự là cám ơn các editor đã dày công edit ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2054#
Đăng lúc 5-2-2013 18:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 3-2-2013 22:51
Chương 84 : Suy đoán chân tướng

Edit : BW_mylove_SG

ôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!lần đầu tiên e mong là chưa đến tết...hix...tới khi nào ms đk đọc truyện nựa đây

Bình luận

bạn edit lại comment thành 3 dòng đúng luật đi nhé  Đăng lúc 8-2-2013 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2055#
Đăng lúc 5-2-2013 18:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Sự thất này bất ngờ quá đi à!!!!!!!!! Mình không dám cũng chưa bao giờ nghĩ tới hết ý, lúc a Lâm nói mình cũng như VK tỷ không hiểu gì hết sau 1 hồi nghe anh giải thích mình mới giác ngộ cơ
Nhưng a Lâm ngao du thiên hạ thế cứ ngỡ a ít thông tin ai dè a biết cũng quá chừng ý chứ!!! hahaha nhưng bất ngờ nhất là cái tên Mộ Ải hay Ải ca trong bài post của chị Nu ý làm mình tò mò lắm nhá
Mà thanks c Ong đã giải quyết khúc mắc cho e nhé{:161:}
Mộ Ải là người yêu thời cởi chuồng tắm mưa của Phi Lâm ca

nhưng cho e hỏi nhỏ xíu ạ NV này có xuất hiện trong tgian sắp tới k mấy c iu dấu
Thanks các c nhiều nhé{:179:}{:179:}{:179:}

Bình luận

hihihi trông chờ lắm c Ong ơi=)) mà c Nu PR cho anh ý chứ ai ạ=)) thanks Cụ tiết lộ nhá=)))  Đăng lúc 6-2-2013 08:26 PM
Anh Ải iu dấu sắp xuất hiện và khi đã xuất hiện thì hiện hoài luôn =))  Đăng lúc 5-2-2013 08:38 PM
hóa ra mềnh marketting cho bạn ải à =)))  Đăng lúc 5-2-2013 08:08 PM
Chap sau xuất hiện. Đang bị xa  Đăng lúc 5-2-2013 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2056#
Đăng lúc 5-2-2013 20:10:22 | Chỉ xem của tác giả
đọc đến chương này thấy hồi hộp quá đi mât không biết vân khinh ra sao nhỉ. Mà độc cô hành chẳng thấy có tư cách giống vua gì cả, độc cô tuyệt làm vua thì tốt hơn. Cứ đời này hận đời sau thì chuyen sẽ dài lam.
không biết bà thái hậu có chết không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2057#
Đăng lúc 5-2-2013 20:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Phi Lâm thấy Vân Khinh bốc lên hơi rượu, trên mặt hiện lên nhiều vết đỏ hồng, không khỏi lắc đầu nói: “Đã hiểu chưa? Cô chẳng qua chỉ là một quân cờ trong hàng ngàn quân cờ mà thôi, có sự xuất hiện của cô hay không thì Độc Cô Hành sớm muộn gì cũng sẽ xảy ra sự cố. Có lẽ cô nên cảm thấy vui mừng, nếu như không phải mượn chuyện của cô, Mặc Tiềm bắt lấy cơ hội phát động kế hoạch sớm hơn, nên trước mắt Độc Cô Hành chỉ bị thương nặng. Nếu thật sự cho đám người đó thời gian chuẩn bị, thì Độc Cô Hành ngay cả cơ hội trọng thương cũng không có mà đã trực tiếp đi gặp Diêm Vương.”
câu này là sao, có nghĩa gì đây ĐCH chết hay ko chết

Bình luận

chap sau mới biết là chết hay không bạn ạ =))  Đăng lúc 5-2-2013 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2058#
Đăng lúc 5-2-2013 20:47:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 30-1-2013 23:58
Chương 83 : Sinh ly tử biệt

Edit : Kurt

truyên nay cang doc cang hay.mong chơ chap mơi cua ban qua.cô găng lên nha cho moi ngươi them vai chap nưa rôi ngi têt.

Bình luận

Vậy thì nói cụ D cắt luôn khỏi thêm chap nào nữa, dù sao cũng đang mệt.  Đăng lúc 5-2-2013 09:17 PM
bạn sửa lại thành 3 dòng đúng rule nhé  Đăng lúc 5-2-2013 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2059#
Đăng lúc 5-2-2013 21:48:51 | Chỉ xem của tác giả
truyện này hay quá à!!!!! hóng truyện típ a!!!!
Vân Khinh vs Độc Cô Tuyệt trắc trở quá !!! Mong về sau họ hạnh phúc
hú hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2060#
Đăng lúc 5-2-2013 22:07:42 | Chỉ xem của tác giả
gần tuần nay em đang đắm chìm trong hố Dụ tình, vừa mới mần xong mới nhảy ra các hố khác đọc bù mấy chap mới :">

em đọc 1/3 chap 84, thấy lạ lạ, sao nó cứ không liên quan đến chap trước, hóa ra là chưa đọc 83 đã nhảy sang 84 =)) thế là lại phải quay lại đọc 83

đúng là không đâu âm hiểm bằng hoàng cung, hết giặc ngoài rồi lại giặc trong haizzzzz

chỉ tội cho chị Khinh, tự nhiên bị tội oan :( may có anh Phi Lâm xuất hiện kịp thời, không thì.... thảm hoa xảy ra mất T______T

Chu Ngọc này đúng là biết cách hành hạ độc giả, toàn đến đoạn gay cấn thì ngắt mới đau :((

cảm ơn các chị :x em hóng chap mới :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách