Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2071#
Đăng lúc 6-2-2013 11:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Rất cám ơn nhà mình đã dịch truyện hay như vậy cho mọi người cùng được thưởng thức, truyện thực sự rất hay, không biết kết thúc truyện sẽ như thế nào nhỉ, thật sự rất chờ mong, càng đọc càng cảm thấy hay và cảm động, cám ơn các bạn rất nhiều...nhiều...!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2072#
Đăng lúc 6-2-2013 12:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Thương cho Vân Khinh.
Ngay cả bà bà thân nhất cũng lợi dụng cô.
May là còn có a Tuyệt ở bên. Nhưng cái chương Sinh li tử biệt này nghe cái tên đã dự có điềm chẳng lành ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2073#
Đăng lúc 6-2-2013 13:33:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc Thú Phi sau khi đọc Đạo Tình của tác giả Chu Ngọc. Thật cảm phục khả năng tượng tượng và sáng tạo của tác giả. Đã bắt đầu đọc là không ngừng được, thích tính cách nhân vật nữ chính, không quá thông Minh, nhưng cũng không ngây thơ, lương thiện nhưng lúc nào cần nhẫn tâm có nhẫn tâm. Thích Độc Cô Tuyệt ngang tàng, độc đoán và tự tin vào bản thân. Thích tình yêu thể hiện qua từng hành động dành cho nhau của hai nhân vật chính. Hy vọng Chu Ngọc sẽ viết thêm nhiều tác phẩm như Đạo Tình, như Thú Phi nữa. Cám ơn các dịch giả đã bỏ thời gian và công sức để cho bạn đọc có những giây phút hồi hộp, vui vẻ, đau buồn và hạnh phúc cùng nhân vật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2074#
Đăng lúc 6-2-2013 14:46:07 | Chỉ xem của tác giả
mình không nói cảm ơn đâu....
yêu các bạn rất nhiều...
FITTING. {:420:}
à.... chúc mừng năm mới, mong sao sớm đọc được cả bộ nì....
Tại sao năm nay ta lại phải thi Đh cơ chứ? AAAAAAAA

Bình luận

cố lên em thi xong là A: trần gian không ánh sáng vì em trượt B: thiên đường trên mặt đất vì em đã đỗ hãy lựa chọn phương án bạn cho là phù hợp nhất  Đăng lúc 6-2-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2075#
 Tác giả| Đăng lúc 6-2-2013 16:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là Kim đã giao 85 cho mình được mấy ngày rồi mà mình không có tý thời gian nào để chỉnh sửa cả, 86-87-88 Ong cũng đã giao. (bản mà các bạn đọc là bản đã qua tay thường là 3 người : 1 edit, 1 beta và cuối cùng là mình chỉnh sửa. Tùy thuộc bản edit mà người beta làm lâu hay nhanh, tương tự cũng tùy thuộc bản beta mà mình chỉnh sửa nhanh hay chậm).

Mấy nay ngày thì lui cui công việc. Tối thì liên tục tất niên bữa nào cũng gần 10h mới về (công việc cả, k đi k được). Dù muốn lắm nhưng mình quả thật là lực bất tòng tâm nên đành hẹn các bạn sau Tết.

Vì tối nay mình phải đi biếu quà họ hàng, nguyên ngày mai và tối mai cả công ty đi ngoại tỉnh. Mốt trở đi thì về lo Tết với nhà rồi.
Tết nhà mình rất bận, nên lại càng không có time để mần truyện. Nên thôi mình thay mặt MDH thông báo:

HỐ THÚ PHI CHÍNH THỨC NGHỈ TẾT TỪ CHAP 84

Bình luận

Các bạn cứ ém hàng rồi ra tết tung cả thể, coi như quà mừng tuổi. :)) Chúc các bạn đón Tết vui vẻ, ấm áp. :))  Đăng lúc 7-2-2013 09:00 AM
Chúc cụ và mọi người ăn tết vui vẻ, nhớ lì xì cho bọn tớ nhá  Đăng lúc 7-2-2013 08:59 AM
cảm anh ấy ;))  Đăng lúc 7-2-2013 12:13 AM
Hic. Đang k ngủ được vì ho và nghẹt mũi :((  Đăng lúc 7-2-2013 12:11 AM
Cảm anh nào :))  Đăng lúc 6-2-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2076#
Đăng lúc 6-2-2013 19:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Truyện Thú phi quả thật rất hay, mình rất thích, mong kites sẽ tiếp tục dịch để mình có thể đọc được, phong cách dịch truyện của kites rất hay, rất chi tiết, dễ hiểu, mình rất ủng hộ trang này và tất cả mọi người vì đã dịch truyện mang lại nhiều cảm xúc cho tất cả mọi người đến với trang kites, chân thành cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2077#
Đăng lúc 6-2-2013 19:53:50 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn các bạn đạ edit truyện
rất thích anh tuyệt và chị vân khinh .............
chân thành cảm ơn ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2078#
Đăng lúc 6-2-2013 20:03:54 | Chỉ xem của tác giả
mình cảm thấy truyện này rất hay càng đọc càng thấy hấp dẫn, mình đọc nhiều truyện của chu ngọc rồi nhưng truyện này mình cảm thấy hay nhất mỗi nhân vật mỗi tính cách nhất là Độc Cô Tuyệt tính cách rất con nit ấy thích đọc chiếm ghen với cả động vật nhưng lại có tinh thần trách nhiệm cao luôn quan tâm đến người khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2079#
Đăng lúc 6-2-2013 20:14:56 | Chỉ xem của tác giả

RE: [Tiểu Thuyết] Thú Phi | Chu Ngọc | Tết tết tết tết đến rồi.

mình cảm thấy truyện chu ngọc viết luôn hay mỗi truyện chị ấy viết đều có một nét riêng đặc biệt là truyện thú phi truyên luôn luôn có sự mới lạ ở mỗi chương và nỗi nhân vật đều có một nét riêng biệt mỗi cá tính riêng đặc biệt là ĐỘC CÔ TUYỆT anh có môt cá tính độc đáo thích chiếm hữu cái gì đã tin tưỡng thì luôn tin tưỡng luôn coi trọng thuộc hạ của mình tin tưởng họ rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2080#
Đăng lúc 6-2-2013 23:32:43 | Chỉ xem của tác giả
superZero gửi lúc 4-2-2013 16:04
chương 84 này dài kinh khủng , nhưng mà ta thích
nhưng sao mình thấy lí hai ngư ...

các chú thứ lỗi ta viết nhận xét này trước khi đọc chương 84 có được giải thích đau mà hiểu,
nhưng mà sau khi đọc xong chương sau cùng sự phân tích của bạn PrettyLady ,( cũng cảm ơn PrettyLady đã giải  thích cho mình! thank you! ^^) ta đã hiểu hơn nhiều .
mong cả nhà thông cảm cho sự nôn nóng, cũng như sự vô cùng yêu thích của ta đối với Thú phi nên ta mong truyện sẽ có những tình tiết sâu sắc và logic nhất
vì vậy khi gặp một tình tiết mơ hồ chưa được giả thích sẽ khiến ta thất vọng cùng nôn nóng.
lần này ta cũng sẽ rút kinh nghiệm:
chỉ đưa nhận xét của 1 chương sau khi đọc xong chương sau của nó
rất mong cả nhà thông cảm cho sự sự mến mộ này của ta.
thank you everyone to listen ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách