Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2271#
Đăng lúc 23-2-2013 01:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi nghe tin MDH sẽ ''drop'' truyện mình cảm thấy hơi hụt hẫng.
Đã lâu nay mình vẫn luôn yêu quý box văn học và nhóm MDH. Theo mình thấy MDH trong box rất gần gũi, hài hước và nhiệt huyết nữa nhưng trên wp MDH ấy cứ xa lạ sao ý. (mặc dù mình đã follow MDH lâu rồi). Mình là người không giỏi diễn đạt cảm xúc bằng lời nói nhưng dù các bạn có quyết định như thế nào thì mình đã đang và vẫn yêu quý các bạn dẫu mai này MDH không edit truyện nữa. Vì mình có rất nhiều kỉ niệm đẹp với mỗi câu truyện các bạn mang lại cho tụi mình, đau thương với Trọng Tử, say mê với Thú Phi, mãn nguyện với Thứ nữ, cười lăn lộn với Cặp đôi trời định, xót xa với Yêu hận vô tận và cảm động với Sa ngã vô tội,
Chắc nói cảm ơn thôi cũng chưa đủ nhưng mình cũng chẳng biết làm gì hơn thế.
Cảm ơn MDH đã bỏ rất nhiều công sức edit truyện cho tụi mình, mong sao mọi người vẫn còn tiếp tục thấy MDH trong những dự án khác.
Have a nice day :)

Bình luận

Vì trên WP MDH còn ngu ngơ lắm không biết sử dụng nên nhiều lúc chẳng biết làm sao á =))  Đăng lúc 23-2-2013 09:12 AM
hì hì, tại MDH trên WP có biết sử dụng đâu =)) đang học ý, toàn gà mờ :D cảm ơn bạn đã luôn ủng hộ, theo dõi MDH :x  Đăng lúc 23-2-2013 02:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2272#
Đăng lúc 23-2-2013 02:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ mình vẫn là tàu ngầm trung thành của Thú Phi, từ nhà chị Lãnh Vân sang đến Kites vs MDH. Hôm nay đọc đc tin các bạn Drop ở Kites, mình thấy bất ngờ quá. Nhưng có lẽ mỗi quyết định đều có nguyên do riêng. Và các bạn ko Drop luôn đã là 1 điều may mắn vs những ng yêu Thú Phi rồi.
Mình chỉ muốn cảm ơn các bạn trong MDH, vì đã rất tận tâm tận lực với Thú Phi, với Kites. Mình lập nick ở Kites cũng vì Thú Phi và cũng chỉ có nick trong Kites, ko có dùng Wordpress hay Blog nên chắc sẽ ko thể cmt cho các bạn mà chỉ làm tàu ngầm thôi.
Thực sự cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Bình luận

à trên WP chỉ cần có địa chỉ email là com đc rồi không cần phải có blog hay WP gì đâu bạn, nên cứ trồi lên đừng lặn nhé :X  Đăng lúc 23-2-2013 09:13 AM
cảm ơn bạn ^__^ mình rất thích những comt thế này <3 wp của MDH bạn chỉ cần lên gg, search tên nhóm là ra á ^^  Đăng lúc 23-2-2013 02:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2273#
Đăng lúc 23-2-2013 10:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua nghe tin truyện drop trên kites làm e sốc, không nói được gì! {:139:}
e biết giờ có khóc lóc, nằm đây ăn vạ, hay kéo áo kéo quần các ss, các ss vẫn phũ áo ra đi! huhu {:140:}
Dù biết chẳng ích gì, nhưng e vẫn muốn nói. Các ss có thể suy nghĩ lại không ạ? e yêu quý các ss rất nhiều, những sản phẩm các ss đem đến đều rất hay, được chau chuốt, được làm rất cẩn thận. Không những thế e thích tính cách cứng rắn, nguyên tắc của Cụ (nhưng vẫn rất đáng yêu); chị cả chị Ong và Thỏ thẳng thắn hòa đồng...
Em ko thích WP.......... thứ nhất là không biết dùng dù đã có tài khoản, thứ 2 là cảm thấy không gần gũi ấm áp gì cả, càng không thích im lặng đọc rồi lặn mất....
Đừng vì những chuyện không vui này mà bỏ mọi người các ss ơi! Dù thế nào mọi người vẫn ủng hộ các ss cơ mà!
SS ơi, e quyết ăn vạ ở đây đấy

PS: Từ tối đến giờ cứ suy nghĩ chuyện của các ss mà ko làm được gì hết, bắt đền đó!!!!!!!!

Bình luận

e có 1 cái đàu à, ss tung chảo=> vỡ đầu=> xong luôn tắt đài  Đăng lúc 23-2-2013 09:48 PM
=)))) Qua nhà mới của chúng tôi chơi đi =)) đảm bảo chúng tôi sẽ tung chảo mà đón cô =))  Đăng lúc 23-2-2013 09:44 PM
tóm lại 1 câu, đừng đi mà!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 23-2-2013 05:17 PM
hổng phải ai cũng muốn bọn tôi ở đây đâu cô giày ơi :)  Đăng lúc 23-2-2013 04:50 PM
e ko thích nói kiểu như các ss đi đâu e theo đấy, e thích các ss cứ 'trưng mặt' ra thế này cơ  Đăng lúc 23-2-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2274#
Đăng lúc 23-2-2013 10:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nhìn thấy chữ Drop làm mình hết hồn. May quá!MDH ko drop truyện. Các bạn đi đâu mình theo đó. Dù đi đâu các bạn cũng đừng Drop truyện nhé.Càng đọc truyện mình càng thấy lôi cuốn, ko dứt ra được. Có lẽ đây là truyện hay nhất mà mình đọc từ trước đến nay.
Thank MDH nhiều nhé!

Bình luận

nếu có NXB nào mua bq thì sẽ drop ^^  Đăng lúc 23-2-2013 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2275#
Đăng lúc 23-2-2013 10:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Rất buồn khi không được tiếp tục theo dõi Thú phi tại kites, tuy nhiên mình vẫn ủng hộ MDH, và cũng cảm thấy việc các bạn drop là một điều có thể hiểu được khi mà nhiệt tình, tâm huyết mỗi ngày cứ bị dội nước lạnh như vậy.
Thế nhưng các bạn chắc hẳn không rời bỏ kites chứ?! Nhà cửa sẽ vắng vẻ nhiều nếu thiếu đi các mem náo nhiệt như vậy.
Đôi khi mình tự hỏi sao các nick thiếu lịch sự không bị treo vĩnh viễn nhỉ- nhưng treo cái này ắt sẽ có cái khác, lúc đó công việc quản lý diễn đàn chắc là không xuể. đúng là đám sâu làm rầu nồi canh.
Tuy nhiên, nếu nghĩ theo cách tích cực, đó là Thú phi lôi cuốn được đông đảo bạn đọc từ trẻ tới già, vì quá nhiều người yêu thích, nên mới có nhiều phần tử đặc biệt hơn các hố khác...
Yêu MDH nhiều nhiều.{:290:}

Bình luận

bbx
đương nhiên rồi, nhà thì đã biết cách đây ít lâu... không sợ lầm lẫn đâu  Đăng lúc 23-2-2013 08:02 PM
Qua nhà bọn tôi quậy nhé cô :X  Đăng lúc 23-2-2013 04:52 PM
xD cô :x  Đăng lúc 23-2-2013 01:17 PM
lý do tương đối nhiều cô ạ ^^  Đăng lúc 23-2-2013 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2276#
Đăng lúc 23-2-2013 11:19:31 | Chỉ xem của tác giả
Buồn khi nghe các cô thông báo drop tại kites. Trên đời có rất nhiều chuyện không như ý muốn và không thể lúc nào cũng thỏa hiệp để đôi bên cũng bằng lòng, vui vẻ, nên tôi hiểu và đồng tình với quyết định của các cô. Mỗi người có 1 nguyên tắc sống riêng và hãy làm theo cái nào khiến bản thân thoải mái nhất. Các cô là những người nhiệt tình, tâm huyết, hài hước và gần gũi. Chỉ hy vọng tuy không post ở kites nữa nhưng mấy cô sẽ còn vào đây, đừng ẩn luôn T^T. Nếu có thể, hãy gạt bỏ những chuyện không vui lại đằng sau, vì ở đây còn rất nhiều người yêu quý các cô. Trong đó cô tôi, dù tôi là tàu ngầm cao cấp, ít khi trồi lên viết com :((

PS: Tên chương 90 rất hay. Chị em nghĩa nặng ^^!

Bình luận

Bọn tôi vẫn là tàu ngầm mà cô ơi :D  Đăng lúc 23-2-2013 04:53 PM
chơi ơi, ko phải cô này tàu ngầm nhà Thú Phi đấy chứ hả =))  Đăng lúc 23-2-2013 01:13 PM
Tụi tôi chỉ không đóng góp ở đây nữa thôi, n vẫn là độc giả của các cô và ss GR mà ^^.  Đăng lúc 23-2-2013 12:57 PM
hố babe!!!!!!!!!  Đăng lúc 23-2-2013 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2277#
Đăng lúc 23-2-2013 11:22:56 | Chỉ xem của tác giả
Mới vào mà mình thấy drop.hết cả hồn.MHD ơi cho hỏi bạ sẽ pót truyện thú phi ở đâu vậy.hix.mình vào google mà k thấy trang nào pót ngang chương 90 cả.toàn ngừng thôi.hix

Bình luận

bạn vào google search chữ MDH hoặc chữ mac dich hoi nó sẽ ra nhà của tụi mình ở trang nhất =))  Đăng lúc 23-2-2013 09:47 PM
91 đã có đâu bạn.  Đăng lúc 23-2-2013 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2278#
Đăng lúc 23-2-2013 11:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Hì, chặng đường này của MDH  lắm gian nan nhỉ !

Ngưng post ở đây có lẽ là hợp lí ^^ forum mình nhìu nguyên tắc lắm, cơ mà không phải ai cũng hiểu cho các nàng, làm khó cho các nàng rùi :)

Hùi nào giờ từ Trọng Tử qua đây cũng toàn xem ké, không com kiếc gì hết :)) nghe tin drop hết hồn, cơ mà may mắm là các nàng vẫn típ tục :) ngặc một nỗi wp nó kì thị mình haizz....^^ dù gì cũng thanks các nàng nhìu nha :xxx

Mong các nàng đừng buồn và từ bỏ vì những chuyện như thế này nha, hy vọng các nàng sẽ còn nhìu dự án khác nữa để Min còn đu bám ^^
Thanks các nàng một lần nữa, MDH cố lên ^^

Bình luận

Cô này còn là phang của Thứ nữ nữa nè :X  Đăng lúc 23-2-2013 04:54 PM
ồ ồ, tàu ngầm nè :x  Đăng lúc 23-2-2013 01:15 PM
Hóa ra tàu ngầm cao cấp của MDH =))  Đăng lúc 23-2-2013 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2279#
Đăng lúc 23-2-2013 15:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Chạy vào nhà hỏi =))

Nhà mình có phải HAM HƯ VINH không thế =))

Chết rồi, nhà mình ham hư vinh tới nỗi bận bù đầu vẫn giành time làm để kiếm chút hư vinh mạng ảo =))

Haha =))))))))))) Troll quá đi mất =)))))))

Bình luận

haha, em yêu cụ =))))))))  Đăng lúc 24-2-2013 01:01 AM
=))))  Đăng lúc 23-2-2013 09:48 PM
Với 1 editor mà kêu beta là chỉnh sửa chính tả thì các cô cần gì phải để ý.  Đăng lúc 23-2-2013 08:46 PM
Ôi dào các cô quan tâm làm gì. Đám GATO âý.  Đăng lúc 23-2-2013 05:46 PM
à thôi, e đã biết là ai rồi T___T  Đăng lúc 23-2-2013 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2280#
Đăng lúc 23-2-2013 18:21:23 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cái thông báo to oạch ở box mà tui hết hồn
Vậy là các cô chuyển nhà ah! Chúc các cô sang nhà mới mọi điều đều thuận lợi.
Sẽ luôn ủng hộ các cô ngay cả khi làm "tàu nổi" hay "tàu chìm".

MDH cố gắng lên nhé.

Bình luận

^^. Tụi tôi vẫn còn món nợ khác tại box nên chưa dứt han được :D  Đăng lúc 23-2-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách