Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2291#
Đăng lúc 24-2-2013 11:29:44 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo là cụm từ mới hot nhất không phải ham hư vinh nữa đâu nhé, nó tụt xuống top2 rồi =))

Giờ PHONG TRÀO DROP =))

Thôi lên trường, không muốn sáng ra phát hỏa =))

Bình luận

bbx
Sáng nay thấy mấy cái poster bị tháo xuống mà đau lòng.Dù biết truyện drop tại kites,nhưng thấy thiếu vắng poster cứ như mất đi 1 người bạn..chấm nước mắt  Đăng lúc 25-2-2013 10:23 AM
thế lòng dạ thâm độc của chị em mình chưa lên top à =)))))))  Đăng lúc 24-2-2013 11:48 AM
Buổi sáng tốt lành, cô Kim. Cười lên cho vui vẻ nào :)  Đăng lúc 24-2-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2292#
Đăng lúc 24-2-2013 13:00:31 | Chỉ xem của tác giả
ko cần biết ở đâu. chỉ cần có thú phi thì chỗ nào em cũng đi. thú phi ở đâu em ở đó.
Em vào kites cũng tất cả vì thú phi. ko drop hẳn là may lắm rồi, mà chuyển sang đâu nhẩy???
lúc đọc cái tít drop, suýt khóc, cái lần chị LV drop đã buồn thúi ruột rồi. sợ lắm =))
MDH đi đâu thì em đây vẫn ủng hộ hén. mà hôm nay lại có chập mới. đọc sướng thế =))

Bình luận

mình vào trong WP thì thấy từ chương 66 link dẫn truyện sang kites ?  Đăng lúc 24-2-2013 09:05 PM
lên google search ba chữ MDH là ra ngay thôi =)  Đăng lúc 24-2-2013 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2293#
Đăng lúc 24-2-2013 13:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhân tài làn lượt ra đi
Dù ko biết vì lý do gì nhưng luôn ủng hộ các cô.
Tôi sẽ lẽo đẽo theo đuôi các cô sang WP, mấy hôm trc đã theo cô jins sang nhà riêng rồi, giờ đến các cô
Chúc các cô luôn hạnh phúc vs công việc dịch/ edit truyện, như vậy ss đây cũng mừng vì còn nhiều truyện hay để đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2294#
Đăng lúc 24-2-2013 19:11:39 | Chỉ xem của tác giả
chiều nay tớ hí hửng vào hố để tìm chương mới thì đập vào mắt là cụm từ DROP to oành của MDH
tớ đứng tim luôn ý
may mà mọi người chỉ drop ở trên kites thôi, chứ không tớ cũng chẳng biết làm thế nào...
thôi MDH đi đâu tớ cũng bám gót theo đó luôn bên MDH dù MDH ở nơi đâu ấu zìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2295#
Đăng lúc 24-2-2013 20:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Định im lặng đọc xong rồi mới viết cảm nhận nhưng giờ MDH lặn mất rồi, buồn thương tiếc nhớ nên viết vài dòng vậy. Chị đây cực kỳ nghiện truyện không tha truyện nào cả chỉ chưa dám đọc bản CV thôi vì độ cận của mắt cao quá sợ lên độ và mức khó hiểu của nó. TP ngay từ đầu qua giọng văn của ss LV đã làm cho mình không rời mắt được sau đó chuyển sang MDH mặc dù giọng văn không nhất quán nhưng mình đánh giá rất cao khả năng văn chương của các bạn và sau đó mượt dần đi mình thở phào. Có đôi khi chờ truyện muốn nhảy đi tìm bản CV hay bản dịch thô để độc để thỏa cơn ghiền nhưng cuối cùng lại kìm nén lại - Đợi chờ cũng là một thú vui. Ngày ngày tranh thủ lướt qua kites để tìm truyện đọc nhu là một thói quen khó bỏ đến nỗi nhớ pass của trang này trên máy tính luôn mặc dù trước đó chưa bao giờ làm như thế. Nói để cho thấy mình cực yêu các bạn và trang này. Đọc truyện và tham gia làm hội viên của nhiều hội mình thấy bên kites các bạn hòa nhã hẳn làm mình rất thích và mình biết thị phi chỗ nào cũng có, mình luôn ủng hộ các bạn hết mình. Nghe tin nhóm mình dừng truyện làm mình buồn hẳn, tuy nhiên ủng hộ quyết điinh của các bạn. Các bạn có vấn đề gì cần sự trợ thủ của mọi người mình đây sẽ là người đầu tiên ủng hộ. Cảm ơn các bạn nhiều lắm nhé. Chúc sức khỏe và công việc suôn sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2296#
Đăng lúc 24-2-2013 22:22:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi mình bắt đầu quen với kites thì mấy bạn lại chuyển qua WP ^^~. mới đầu đọc thông báo drop làm mình hết hồn lun, thú thực bô này mình mới đọc dc 1 nửa tính chờ các bạn hoàn như mấy bộ kia rồi luyện tiếp, k ngờ drop T_T, may mà chỉ drop ở 4rum, từ ngày vào kites rất là tin tưởng vào mấy truyện bạn Kurt up, mặc dù cái warning lúc nào cũng có cảm giác bị lừa tềnh @@~,dù sao so với việc lật tung từng page trong 4rum để tìm truyện thì mình thấy WP vẫn dễ theo dõi hơn ^^, cám ơn các bạn đã vẫn tiếp tục chăm chỉ edit+beta cực khổ để cho ra những chap truyện hay và mượt mà tới độc giả, chúc nhà mới luôn luôn đông khách, dc nhiều ủng hộ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2297#
Đăng lúc 24-2-2013 23:13:56 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên là đang vô cùng hoang mang chữ drop trên topic :(( vì sao lại drop tại vì sao lại drop :(( đang hay, đang mượt mà :(( hope k drop thật hic
cm chap 89 đã hì hì
câu đầu tiên xin ngả mũ kính phục anh tề chi khiêm. Trước là liên hoàn kế, giờ là đại thuyết khách. Làm người có thể thuyết phục được 6 nước liên minh quả là quá giỏi. Nhớ hồi xưa.xem phim Red cliff, gia cát lượng đi làm thuyết khách.. khí khái, tướng mạo, sức ảnh hưởng, kể cả nh~ điểm nhỏ như giọng nói,  âm lượng... tất cả đều lộ ra khí khái bất phàm. quả xứng đáng làm đối thủ số 1 của Tuyệt ka :D giống như trong đạo tình ấy, với những kẻ xứng tầm làm đối thủ của.nhau, vừa có một sự tranh đấu cố kỵ, vừa có cả sự khâm phục và thưởng thức k thể phủ nhận. Nhưng nếu tuyệt ka đã là con đẻ của tác giả, chuyện thống nhất 7 nước là k tránh khỏi, hồi quyeesr đấu đã điểm thì chỉ e... mong kiếp sau Khiêm ka sẽ làm nam chính thôi. Dù sao xin cho ta chap này được ngả mũ kính phục anh Khiêm. Nhưng vì sao a chưa đến ta? Ôi cuộc thiên hạ đấu này nhiều khúc mắc lắt léo quá.. hope có chap 91
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2298#
Đăng lúc 25-2-2013 01:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi Drop cchuyển sang WP ạ
Thế cho e hỏi là có đường link dẫn sang địa chỉ đấy ko ạ..Vì e cứ đợi bộ này hoàn để được đọc..Có 90 chương cơ mà..E thấy dịch đến chương 90 rồi lại ngừng nên cũng hơi lo lắng
Du ko biết là lý do gì nhưng vẫn cảm ơn các bạn đã bỏ công sức để dịch bộ truyện..bác nào biết cho e xin link nhé.e chân thành cám ơn

Bình luận

bạn lên gg search "MDH" là ra liền thôi.  Đăng lúc 25-2-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2299#
Đăng lúc 25-2-2013 10:51:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới đọc truyện xong cò chưa rứt ra được cảm xúc của nó mà nhìn thông báo của MDH làm hết hồn không làm nữa thì làm sao bây giờ, chắc nội thương mà chết qúa. Hú hồn đọc kỹ lại thì ra là ta lo thái qúa, may mà các vị đại hiệp chỉ đổi chiến trường chứ không ngừng chiến, may vô cùng.*thở phào nhẹ nhõm*. Cố gắng lên nhé ta lúc nào cũng ủng hộ hai tay hai chân cộng thêm cái đầu dù chẳng giúp được gí hết.*ôm hun thắm thiết*.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2300#
Đăng lúc 25-2-2013 11:34:35 | Chỉ xem của tác giả
vậy các bạn sẽ edit tiếp ở đâu vậy, cái khoản này mình không rành lắm. Truyện hay có MDH edit cho đọc sao lại cứ có người phá thế nhỉ, chẳng có chút tình gì. Mong các bạn đừng buồn dù sao trên mạng cũng có nhiều thứ hỗn tạp mà. Mình bỏ ngoài tai coi như không biết họ nói họ nghe thôi. Không bận tâm sẽ không thấy mệt các bạn ah. Chúc các bạn luôn vui vẻ!

Bình luận

bạn lên mạng seach "MDH" sẽ ra ngay thôi.  Đăng lúc 25-2-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách