Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9400|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung khiến các thợ lặn chuyên nghiệp bất ngờ vì khả năng bơi lặn khác th

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“Golden Rainbow”: Kim Yoo Jung khiến các thợ lặn chuyên nghiệp bất ngờ vì khả năng bơi lặn khác thường

Bộ phim truyền hình đang dẫn đầu khung giờ chiếu phim cuối tuần của đài MBC “Golden Rainbow” vừa hé lộ các cảnh quay dưới biển của Kim Yoo Jung, người đóng vai Kim Baek Won lúc nhỏ (vai diễn lúc lớn sẽ do UEE đảm nhận).

Kim Yoo Jung nhìn khá ổn trong trang phục của thợ lặn và tiến hành thuần thục các cảnh nhân vật Kim Baek Won lặn mò hải sản dưới biển với sự giám sát của các thợ lặn chuyên nghiệp trong cái lạnh cắt da suốt nhiều tiếng đồng hồ.

Trong quá trình quay, các thợ lặn đã bị bất ngờ trước khả năng bơi lặn khác thường của Yoo Jung khi cô bé có thể nín thở rất lâu dưới nước để thực hiện những động tác bơi lặn chuẩn và đẹp theo bản năng tự nhiên, mà không cần dùng đến máy trợ thở. “Hẳn là Yoo Jung đã tìm đến học hỏi bí quyết của các Haenyeo (những phụ nữ cao niên chuyên lặn mò hải sản ở Hàn quốc). Em ấy rất nghiêm túc, lại chịu khó và có cả năng khiếu nữa. Chúng tôi rất hài lòng vì em ấy đã thể hiện rất tự nhiên trong diễn xuất”.

Các cảnh quay này không chỉ nhận được lời khen của đạo diễn và những thợ lặn chuyên nghiệp, mà còn được cậu bé sao nhí Choi Ru Woon, người đóng vai cậu em trai út bé bỏng của Yoo Jung trong phim tán thưởng nồng nhiệt khi cậu bé cứ reo lên: “Chị Yoo Jung là nàng tiên cá, chị Yoo Jung là nàng tiên cá”.

Mặc dù phim vẫn ở giai đoạn thời thơ ấu của các nhân vật, nhưng nhờ diễn xuất chân thực, dễ thương và xúc động của dàn sao nhí, “Golden Rainbow” vẫn đang ở vị trí dẫn đầu trong khung giờ chiếu phim dù phải đối đầu với drama khác của một nhà biên kịch nổi tiếng cùng dàn diễn viên người lớn tên tuổi (không tính chương trình giải trí Gag Concert). Trong đó, khán giả đặc biệt dành nhiều tình cảm cho hai chị em Kim Yoo JungChoi Ru Woon.

Nếu như trên phim cậu em nhỏ lúc nào cũng lẽo đẽo bên cô chị thì ngoài đời 2 chị em cũng hợp nhau như hình với bóng. Một nhân viên cho biết, Choi Ru Woon khá hiếu động, rất quấn quýt Kim Yoo Jung và nhiều lúc bướng lên thì chỉ chịu nghe lời mỗi Yoo Jung.

Trong một cảnh quay hậu trường, khi một nhân viên gọi Yoo Jung ra phỏng vấn, cậu bé đã khiến mọi người phì cười khi “dặn dò” người này: “Đừng dẫn chị Yoo Jung đi xa nhé, chị ấy là chị của cháu và phải ở gần trông cháu. Cũng không được làm chị ấy buồn nhé, cháu sẽ nhìn theo đấy, cháu đang nhìn theo đấy”.

Golden Rainbow đã phát sóng được 4 tập. Dàn diễn viên lớn của phim bao gồm nam diễn viên nổi tiếng Jung Il Woo, nữ diễn viên UEE... sẽ xuất hiện sau tập 10 của phim.

Nguồn: http://news.nate.com/view/20131113n33456; http://star.fnnews.com/news/index.html?no=250547; http://www.kdramastars.com/artic ... ce-scuba-diving.htm
Tổng hợp và Dịch: [email protected]

Choi Ru Woon không chỉ quấn quýt Kim Yoo Jung trên phim, mà ngoài đời cậu bé cũng thế với cô chị tuổi teen

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
pipidthn + 5 Cảm ơn bạn
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2013 15:47:24 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này diễn viên nữ trẻ ít quá nên đành hi vọng vào diễn viên nhí tài năng thoai~~~

Mà ta kết e này lâu lắm luôn rồi, keke! ĐAng hóng phim của ẻm với T.O.P đây nhanh nhanh về VN để ta còn ra rạp hóng chớ~

Ta đang chờ ẻm lớn dần dần rồi ôm cả một vai chính mà không phải là thế thân của ai hết nhá!

Tks chủ thớt dịch tin~

Bình luận

uê??? Ta hận  Đăng lúc 14-11-2013 05:13 PM
Phim của Top và Yoo Jung bị cấm chiếu ở Việt nam rồi bạn ơi. Thật là buồn :(  Đăng lúc 14-11-2013 05:12 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 sofa ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2013 15:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Bé Jung công nhận giỏi thật cái gì cũng biết
Trong phim May Queen bé cũng từng có cảnh lặn
dưới biển này rồi, chắc vì đóng phim nên bé cũng học luôn
Tk bé trong phim này là dv nhí trong GD nè, đáng iu ghê

Rate

ruangolani + 5 ghế gỗ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2013 15:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung xinh thật í, lúc nào cũng cười hiền hòa
Cậu bé đóng vai em út này đóng fim Good Doctor nè. nhìn cute kinh khủng
hai em nhìn như chị em ruột vậy {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2013 15:58:06 | Chỉ xem của tác giả
con bé xinh một cách tinh khiết luôn ý, cười duyên thế không biết
công nhận giỏi ghê, cái gì cũng biết hết, vai nào cũng làm tốt luôn
còn cậu bé đóng trong Good Doctor phải không nhỉ
2 chị em dễ thương quá đi, nhìn rất thân thiết nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2013 16:04:00 | Chỉ xem của tác giả
nhìn bé Jung thấy rất diệu dàng nữ tính đúng là bé
càng ngày càng lớn thì độ hút cũng lớn theo
Công nhận bé giỏi thật đó mới từng đó tuổi
mà đã làm được bao nhiêu việc rồi
2 ss em nhìn dễ thương ghê, tk bé trong phim GD đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2013 16:04:21 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời bé trong GD cute quá đi 2 chị em thân thiết thật đó

thật quý tình cảm quý báu của 2 chị em này mà :))

bé Yoo Jung đúng là giỏi mà lặn chuyên nghiệp luôn

Thanks chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2013 16:12:11 | Chỉ xem của tác giả
Ùi ui, em gái Yoo Jung bơi với lặn siêu quá nhe, mà nhìn dáng mặc đồ thợ lặn đẹp thật!

Giỏi thật, nhỏ hơn mình mà làm gì cũng giỏi, cái gì cũng biết hết, từ hát hò, dùng phương ngữ cho tới vụ bơi lặn!

Thích em cái tính chịu khó bụi đời nữa chứ!

Còn cậu em Yeon Won kia thì cưng hết biết, không ngờ cũng đeo chị Yoo Jung ngoài đời như vậy, nhìn 2 chị em thương từ trên phim thương ra!

Bình luận

hahah, đã nhận! =))  Đăng lúc 14-11-2013 07:24 PM
đạp :v quăng lại cục gạch cho bạn nhá LOL  Đăng lúc 14-11-2013 07:16 PM

Rate

ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2013 16:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Bé chăm đóng phim quá, chăm chỉ và nghiêm túc, nhưng thế này thì bé đi học vào lúc nào vậy,
bé càng lớn càng xinh, mà rất đa tài.
Chúc bộ phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-11-2013 16:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Bé Jung  đáng yêu đoán xem anh T.O.P co xem phim này ko nào? ;))

Em nó nhiều tài năng tiềm ẩn lắm! :")

Cón bé út hoá ra là Shi On nhỏ của GD sao?

Nhìn bé cưng quá đi mất! 2 chị em quấn quít bên nhau như chị em ruột vậy á!

Thanks chủ thớt! ^^

Bình luận

"Anh trai" mà xem mấy hình "em gái" lặn không biết anh trai còn thộn tới cỡ nào! Nhốt trong nhà chắc luôn! =))  Đăng lúc 14-11-2013 08:38 PM
;)) chúng ta đều muốn ship mà! ;))  Đăng lúc 14-11-2013 05:46 PM
Trời, nàng có ý nghĩ giống ta quá! ;) Tự nhiên sao ta cũng nghĩ giống vậy! Tội lỗi, tội lỗi, mà dạo này bấn 2 ae nhà TOP kinh khủng! :)  Đăng lúc 14-11-2013 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách