Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
4321#
Đăng lúc 31-1-2013 13:53:43 | Chỉ xem của tác giả
HappyOneday gửi lúc 12-9-2012 00:02
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ R  b# t( p; R2 B+ l9 n  t
MỤC LỤC

©2024 Kites.vn | - K5 r) J0 h2 X) ^4 X. XAll rights reserved
mình ko thể đọc được 2 phần cuối hồi 5 có ai chỉ mình cách với :)
©2024 Kites.vn | * S9 c1 J: A5 A( m! ]All rights reserved
©2024 Kites.vn | , q3 f" p: p! R6 ]All rights reserved
chờ đợi , haiz mong truyện ra nhanh , ngóng trông từng giờ :)
/ l8 t. w, J' N©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình sắp ngộ truyện rồi .........
  c; t5 \6 ]6 b! ^3 q& `7 x$ d©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

f5 lại trang 1 hoặc bạn vào lại nhé. đã đọc được chưa bạn???  Đăng lúc 31-1-2013 02:02 PM
bạn viết thêm 2 hàng nữa nha bạn, bấm nút 'sửa' ở comt này để sửa nha! Thank  Đăng lúc 31-1-2013 01:58 PM
bạn F5 lại mục lục đi, Giày mới kiểm tra, các phần đều đọc đc bình thường mà! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4322#
Đăng lúc 31-1-2013 14:37:45 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn ss nhá
©2024 Kites.vn | " o- L9 H5 p' gAll rights reserved
hihi tr hay quá cơ
/ {9 u6 d" [# J$ }©2024 Kites.vn | All rights reserved
mà bạn để ntn đọc trên đt dễ hơn
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 V$ m& G( ?0 I# r# M. i$ B. f
đọc bằng ảnh đợi lâu lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- f* K1 Z1 q* G" ]+ Z

Bình luận

^__^ Tại đang bận thôi bạn, chứ thật ra làm hình tránh bị coppy vô tội vạ mà ko xin phép bạn ạ! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4323#
Đăng lúc 31-1-2013 16:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Không biết Anh Vũ hận gì bố và mẹ của Tô Nhiễm nhỉ? Liệu mối thù này có to lớn hơn những đau đớn mà Tô Nhiễm đã phải chịu đựng không, suýt chút nữa cô đã tự tử, hay không thì cũng thành người nửa điên nửa khùng, :(. Anh Vũ mới chỉ nhìn như trong băng ghi hình mà đã không chịu nổi thế kia, liệu sau khi anh biết nửa sự thật còn lại, anh sẽ như thế nào? Liệu anh có bỏ qua mối thù để sống yên ổn với chị không? Anh sẽ làm thế nào để giành lại niềm tin và tình yêu của chị đây?
©2024 Kites.vn | 5 O1 _0 a: Q" Q" e2 IAll rights reserved
©2024 Kites.vn | / e) q/ C0 c; d2 n2 U: W9 |6 LAll rights reserved
Truyện đến đoạn này đã gọi là cao trào chưa bạn Ho, min và Giày?
1 q/ d" D& M* E4 R* J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn các bạn đã edit truyện.

Bình luận

khúc này mới mở đầu thôi cô cao trào còn ở phía sau ^^  Đăng lúc 31-1-2013 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4324#
Đăng lúc 31-1-2013 17:10:41 | Chỉ xem của tác giả
ax thực sự là đọc những chap ntn mất rất nhiều máu, càng đọc càng thấy khô cổ họng, đọc xong phải đi tìm nước để tiếp tế... Ân Tầm toẹt vời!!!!
. s1 a' I  X1 \/ R; `©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved; Y8 m3 x1 a& ~' T' X% R: N
Vũ ơi, anh đau ko anh? nhìn chị Nhiễm ở trong viện như thế anh thấy đau, nhỉ? anh cũng biết đó là anh gây ra nhỉ? kinh khủng ko? ngoài sức tưởng tượng nhờ anh Vũ nhờ?
©2024 Kites.vn | ( n/ L' a9 M/ @All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 j  I; a  k! h% S8 E5 O
ko biết mọi ng` sao chứ tôi đọc đến đoạn anh Vũ bị ngược tinh thần như thế này ... tôi thấy đau cho chị Nhiễm và chỉ cười khẩy vs anh Vũ :) ai chả biết anh cũng có nỗi khổ riêng... ai đọc truyện cũng sẽ nhớ khoảng thời gian 4 năm trc anh đối xử vs chị thế nào... chị đã thất thểu thế nào sau khi biết tin bố mất, về nhà thấy Hòa Vy và anh ôm ấp an ủi nhau, rồi kí đơn.... rồi bước ra đường...rồi bước hụt... ngã... hôn mê bất tỉnh... rồi mất cái thai... rồi điên! tôi cũng chỉ đơn giản nghĩ đến khoảng thời gian chị ở BV tậm thần, chỉ nghĩ chứ ko tưởng tượng ra, rồi tôi cũng chỉ tưởng tượng đến cảnh chị đập đầu một cái vào thành giường ... rồi Mộ Thừa cứu, rồi chị khỏe blah blah... ừm khổ thì cũng khổ, tôi vô tâm nên vs tôi thì như thế nó vẫn bình thường *nhún vai* Nhưng đọc đến chap này lại khác, BV tâm thần ko phải là cái nhà ấm áp, ko phải là nơi lương y như từ mẫu =.= Có thể tâm lí ông Trương ko bình thường nhg câu "Chào mừng đến với địa ngục" thì ko phải là do một ng` điên nói ra... theo tôi đó là sự tỉnh táo lẫn trong sự điên dại bề ngoài của một con ng` già cỗi! nếu ko sống lâu trong viện thì sao biết nó là địa ngục chứ?! ...và càng đọc tôi càng thấy tim nhói lại :( chị Nhiễm đập đầu mình nhiều lần... theo từng nhịp, rối loạn tâm lí nặng ... cứ rửa tay, lau khô rồi làm lại ... chị có ý định tự tử bằng cách cắt cổ tay... tôi từng đọc Ngoan, Anh Yêu Em. Đồng Yên cũng từng cắt cổ tay, và tôi nhớ mang máng là tác giả tả cổ tay chị có những "vết sẹo nhỏ hồng chằng chịt" thật là ghê! tôi nghĩ chị Nhiễm cũng ko khác lắm và có lẽ chị có ý định cắt cổ tay ko dưới một lần. và thật ghê rợn hơn nữa khi chị cứ nằm đấy, nằm yên cho ng` ta trói bằng dây thừng trong cái tư thế kì cục ko ai hiểu... chị ở trong BV tâm thần.. im lặng... ko đập phá... chị cứ ngẩn ngơ như thế ---> ngọn lửa này có đủ để đốt cháy tim anh ko anh Vũ? Nếu ko, em sẽ đợi đến lúc anh biết chị từng sảy thai... và cái thai đó là đứa con của anh! còn nhớ lúc anh chị mần nhau lần đầu sau 4 năm, lúc "....." anh thấy sững sờ và hẫng hụt, còn tôi thấy ... *nhún vai* ng` ta phải phá màng trinh của chị để lấy đứa bé ra và cứu chị đấy anh zai à! tội lỗi ko anh?
. i4 S% ?, J( p4 s6 J3 s3 g©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 7 |6 i7 p; \" x9 ~# i% C: ZAll rights reserved
VÀ CÓ AI THẤY SỞN GAI ỐC KHI THẤY CHỊ CỨ MÃI ĐẶT TAY LÊN BỤNG KO Ạ? chi tiết này thì ai cũng hiểu, chị đang giữ đứa con của mình... ng` ta có thể trói chị nhg ko thể đụng vào con chị đc, chị đang bảo vệ nó, bảo vệ đứa con đã chỉ còn trong dĩ vãng, bảo vệ đứa con chỉ còn trong tiềm thức của chị, bảo vệ đứa con bị hỏng vì mẹ nó bị ngã, mẹ nó bị ngã vì mẹ nó tổn thương tinh thần nặng quá, mẹ nó như vậy là do bố nó gây ra... đáng buồn thật!
©2024 Kites.vn | 3 z7 z* ^, I* F2 K0 iAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved' a  z4 a  D& V$ X! z2 f
Chắc tiếp sau chap này là chap sủng… rồi lâu lâu nữa mới đến đoạn anh Vũ biết chị sảy thai… mong chờ chỗ đấy sẽ là đỉnh điểm của ngược!!! Anh là nam chính bị ngược nhiều nhất của Ân Tầm nên tôi muốn anh phải bị ngược nữa vào… bù cho những gì chị Nhiễm đã trải qua (và những nữ chính khác nữa hì hì)
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ P' Y9 f. C0 V0 H$ F! v+ e
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ u/ [6 x& Q8 I5 X7 b6 a: H, i
tôi có suy đoán thế này… sau 9 ngày, anh sẽ làm cho chị có thai (…again) và đến lúc khám thai bác sĩ nói blah blah blah chị đã từng sảy thai blah blah blah anh còn ghen vì tưởng sảy vs thằng nào nhg đồng thời lúc đó anh cũng nhận đc bệnh án của chị từ bs Vương --> anh biết, rồi ân hận, rồi sủng, rồi đến vs nhau :))))))))) nhg mà tôi ko chắc về mấy nhân vật phụ :)))))
©2024 Kites.vn | ' F* ]! i7 \9 xAll rights reserved
tôi thực sự có cảm xúc khi đọc những chap này các cô ạ, có linh tinh vớ vẩn gì thì cô bỏ qua cho tôi nhá… nói thật là sau khi hiểu Ân Tầm và các tác phẩm của cô rồi thì tôi thấy rất là….. tuyệt vời :)))))))))) (chuối mắn =.=) vậy là chi tiết này và chi tiết anh Nghiêu dùng thắt lưng đánh chị Tranh sẽ trở thành chi tiết gây xúc cảm nhất trong lòng tôi …
©2024 Kites.vn | All rights reserved" v: c2 k0 f) c
©2024 Kites.vn | ) x# b7 f  C1 U+ N; [% k# q" y0 GAll rights reserved
mà 2 cô đi du học rồi thì có post truyện nữa ko vậy? cô HO vs cô mjmk đi đúng ko? Chậc chậc bỏ cô minjay ở nhà một mình à?!!!
! c4 X  C) _8 f8 l: g9 X( Q6 D©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hôn lên vết thương của chị nữa... từ đấy anh sủng chị hết mực --> tớ ko có lí do để ghét nữa =.= nhiều lúc nghĩ lại chi tiết ấy cũng thấy gai gai ng` :)   Đăng lúc 1-2-2013 05:53 PM
khủng khiếp đấy cả!! nhg càng đọc thì càng thấy anh cũng khổ anh đánh chị nhg thực ra là đang quật vào tim mình. nhìn cảnh anh chăm sóc chị tận tình rồi còn...   Đăng lúc 1-2-2013 05:52 PM
@tieuthiendu: đọc chỗ đấy tớ toát mồ hôi hột đấy, đầu tiên là bàng hoàng và kinh khủng và ... giận, ghét TN. chẳng có lí do nào để bào chữa cho cái hành động...   Đăng lúc 1-2-2013 05:50 PM
@jay: tôi hiểu :( nếu tôi "thăng hoa" lần nữa thì tôi sẽ chú ý  Đăng lúc 1-2-2013 05:47 PM
bạn ơi chi tiết TN đánh LT bạn nghĩ ntn?  Đăng lúc 31-1-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4325#
Đăng lúc 31-1-2013 17:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Ngược anh chưa, anh Vũ ?? :))
/ ]8 ^) W$ P5 H8 ~# A©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em xem video đó mà em còn đau huống chi là anh. Sau này anh mà biết cái hành động đặt tay lên bụng có ý nghĩa gì thì sẽ càng đau hơn.
# K( m; e, {6 d% @; p2 E; g: J' t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh là người 4 năm trước đã gây ra quá nhiều vết thương cho chị, và người chữa trị vết thương đó là Mộ Thừa, ngay lúc tinh thần chị như thế mà anh lại không có bên cạnh. 4 năm sau anh chỉ chứng kiến cảnh này qua video thì chẳng là gì đối với những gì chị đã trải qua. Thế mà bây giờ anh lại đối xử với chị lúc nóng lúc lạnh như thế. TT TT.
©2024 Kites.vn | " n" `( ^% F; `# o5 G) a, `All rights reserved
Nếu là em là em đã quên anh và chấp nhận tình cảm của Mộ Thừa rồi. Cho nên anh phải cảm thấy may mắn khi chị vẫn còn yêu anh như thế. Biết chưa???

Bình luận

chị k y mộ thừa nhưng ngược thê thảm a vũ đi, ng j mà lạnh lùng  Đăng lúc 1-2-2013 09:12 AM
ấy ... để chị ý yêu MT thfi hết truyện à ?  Đăng lúc 1-2-2013 12:34 AM
^__^  Đăng lúc 31-1-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4326#
Đăng lúc 31-1-2013 20:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh Vũ! Có ngờ không anh? Có ngờ cái ý tốt của anh lại đẩy cô gái có nụ cười đẹp mà anh yêu thành như vậy không? Tô Nhiễm yêu anh, lúc nào cũng mong ước có một đứa bé thuộc về người đàn ông cô yêu. Có lẽ ông trời có mắt và cũng thích trêu đùa con người nên vào ngày đen tối nhất trong cuộc đời cô, ông đã tặng cô 1 đứa bé. 1 đứa bé mà có lẽ cô sẽ nhảy cững lên vì sung sướng nếu kg có những chuyện đã xảy ra ban ngày. Cô bước đi lặng lẽ trong mùa đông, không biết bản thân nên đi đâu, nên trò chuyện với ai khi mà cô đang phải bế tắc nhất. Còn đứa bé mà cô hằng ước mong lại đến 1 cách quá bất ngờ. Cô nên vui hay nên buồn? Nhưng đứa bé còn chưa kịp thành hình, cô còn chưa kịp cảm nhận nhịp đập của đứa bé đó trong bụng, nó đã bỏ cô đi trọn vẹn cũng ngay trong đêm đó.
6 ?* A/ v) T* c6 d; `©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | % `1 g5 R* @) c: M* BAll rights reserved
Anh và không bác sĩ nào hiểu cái động tác chị đặt tay lên bụng đúng không? Đó là hành động chị bảo vệ con anh đó anh Vũ, giọt máu của chính anh, giọt máu mà chắc anh không ngờ cái màn động phòng đầy "ấn tượng" của anh đã gieo vào người chị đâu.  
©2024 Kites.vn | 5 J5 l( I0 |: k! }# J# o+ g# kAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved* i$ i) G* ~  x: g# J/ r8 `+ j* e
Anh bị ngược như vậy vẫn chưa đủ, em muốn anh phải bị ngược nữa, ngược thật nặng vào để anh nhớ tội lỗi mình từng gây ra. em không biết ân oán ngày xưa giữa anh và gia đình chị. Nhưng thấy chị đau như vậy, em không đành lòng. Em thấy cái đau của anh ngày hôm nay không thể nào thấm thía với cú shock trời giáng, đứa con và sự thuần khiết mà anh "khéo léo giữ gìn hộ chị" ngay trên bàn mổ lạnh buốt đâu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 m. f2 u6 `% W" F
©2024 Kites.vn | 3 {* C( Y* q. sAll rights reserved
Đọc mà cảm xúc nó cứ dâng trào, ngồi đánh cũng chằng biết bản thân mình đang đánh cái gì nữa. Có gì mấy cô bỏ qua dùm b nhé. Nhưng mà đọc thấy đau lòng, thắt từng đoạn ruột quá.
©2024 Kites.vn | % g1 f6 K& c3 e# JAll rights reserved
* \  b9 A& _4 p6 j  N8 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cám ơn mấy cô, edit rất mượt và giàu tình cảm.
& ^  g; l, ?3 L4 q: j©2024 Kites.vn | All rights reserved
3 ~3 U, {" L9 |+ Z4 h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cũng gần đến ngày Hố và mjmk đi học. Hy vọng 2 cô sẽ có 1 cái tết đầm ấm và quây quần bên gia đình trước khi bỏ lại mọi thứ ở nơi quê nhà, đến một đất nước mới thực hiện ước mơ nhé. Chúc cô Giày lúc nào cũng khẻo mạnh và có thời gian để 2 cô kia đi thì còn lại cô giữ lửa cho hào môn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# M# C8 @) T$ Q# _! E/ t$ V
7 ?% N" ?0 L7 T$ q©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: Vậy 2 cô ấy đi rồi thì chỉ còn 1 mình cô edit hả Giày? Vất vả T^T Thôi cố lên nhé!
1 L: z% W* O; b% n/ _$ y1 d! u©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ H2 Z0 v! b0 J1 M2 l2 S# p

Bình luận

ấy các co dể a sống chứ k lại thành ngược chị nhiemx à  Đăng lúc 1-2-2013 09:15 AM
hihi đọc 3 cái com dài ngằng chửi anh Vũ lần, anh đợt này khó sống rồi  Đăng lúc 1-2-2013 08:41 AM
Giày đang tra tấm mấy cô ấy edit chứ Giày còn ôm một hố nữa mà... đúng là một bầy ham hố =))  Đăng lúc 31-1-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4327#
Đăng lúc 31-1-2013 20:20:00 | Chỉ xem của tác giả
Cô Giày đã lên sàn rồi đấy à?
©2024 Kites.vn | 5 c3 X4 v6 C; n+ w: L2 e6 b+ EAll rights reserved
Hôm nay cô đỡ mệt chưa?
©2024 Kites.vn | * @% b) Z& X( o2 C+ R" ZAll rights reserved
Hóng truyện của các cô quá. :D

Bình luận

=)), thế à. để tôi xem lại =)) chắc nhầm hố rồi :P hôm nay thì tha hồ tâm sự với cô nha. tôi đc nghỉ tết rồi :D  Đăng lúc 1-2-2013 12:26 PM
học bài đi, không lại bảo bạn lôi kéo =))  Đăng lúc 31-1-2013 10:34 PM
cô có coi đúng hố ko vậy? nhà bạn tới chương 16 cuốn 2 rồi mà, thấy minjay1608 hãy vào nhé, PTTc có 2 hố ấy =))  Đăng lúc 31-1-2013 10:15 PM
thôi, bye cô Giày cái đã. hứa hẹn tối mai ngồi hàn huyên với cô. Tôi ngồi học đã nhé !  Đăng lúc 31-1-2013 10:14 PM
=)) 178 chương mà giờ mới chương 4 5 6 =)) tôi còn bị sập hố Ám dục :(( và hố Nửa hoan nửa ái. ngày nào cũng nhủ con dở, ngồi cả tối f5 xem có chương mới k   Đăng lúc 31-1-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4328#
Đăng lúc 31-1-2013 20:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Hixhix, tại sao??? Tại sao??? Sao tôi ko đọc truyện được thế :((((
©2024 Kites.vn | All rights reserved* n: b* n% Z: D3 F2 L+ k
Ôi, đau lòng đau lòng *nước mắt lã chã*, *ôm gối tự kỉ*
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 o3 z+ l' ^: U4 N* q5 _
Làm sao mới đọc truyện dc thế các cô. Chờ nghe chỉ giáo!! :((((

Bình luận

Tôi đọc được bản edit của cô Giày rồi. Mừng quá *rưng rưng*. Cái link imgur và hình cũng ko hiện lun cô ơi. Đau lòng :((  Đăng lúc 31-1-2013 09:28 PM
tóm lại là, nếu là link imgur thì có thể mạng quá yếu. Giày đảm bảo là link các chap vẫn dùng được nha. Đã đi một vòng rồi  Đăng lúc 31-1-2013 09:27 PM
uh, chương 4.2 hồi 5 tôi cũng hem có đọc đc, chả hiểu sao ý >"< tôi định đọc lại mà ko ra  Đăng lúc 31-1-2013 09:24 PM
vậy là link imgur không được hả? Vậy để Giày kiểm tra link imgur nhé! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:23 PM
kg được cô ơi, link imgur kg có cái nào coi được hết á, click link gốc cũng vậy luôn :((  Đăng lúc 31-1-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4329#
Đăng lúc 31-1-2013 21:06:23 | Chỉ xem của tác giả
Natachan gửi lúc 31-1-2013 20:46
: I- }% F4 j2 l" F7 g' ]- N" d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hixhix, tại sao??? Tại sao??? Sao tôi ko đọc truyện được thế :((((
©2024 Kites.vn | ) W) z4 i- g( M) j# MAll rights reserved
Ôi, đau lòng đau l ...

Có phải nó khg hiện lên hình đúng không cô?
©2024 Kites.vn | 2 @2 ?$ k6 X* c3 m$ F) l; R- OAll rights reserved
T cũng vậy, sao kỳ quá, mấy chương hồi 5 kg thấy hình đâu cả.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# s" C7 J- X/ [' A* ?$ S' [& Q2 k
Không lẽ link die sao?
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ k. n) f& U2 T2 D0 N: y* [( S
Mấy cô cứu link đi, t kg đọc được T____T

Bình luận

cuối cùng là do mạng nhé! ^^ Mai các cô quay lại ha ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:37 PM
chương 4.1 4.2 4.3 hồi 5 ý, tôi cũng ko xem đc  Đăng lúc 31-1-2013 09:26 PM
kỳ vậy, cuối cùng là những chương nào? SAo Giày vẫn xem bình thường? Mới kiểm tra xong  Đăng lúc 31-1-2013 09:10 PM
Đúng rồi đúng rồi, không lên hình, mới tối tôi còn mò vào xem được, hôm nay hết xem được rồi :(((((  Đăng lúc 31-1-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4330#
 Tác giả| Đăng lúc 31-1-2013 21:18:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hức, tối nay Hố không có lap nên không lên mạng post truyện được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( v8 j3 c& U: T3 q, Q; i
Xin lỗi mọi người =“““=
©2024 Kites.vn | All rights reserved) O7 Q0 e  c  O9 N* S  I; J
Chiều mai Hố sẽ post truyện bổ sung hôm nay. Hức, ai ngó dùm em đủ 3 dòng chưa ạ?

Bình luận

ôi. vậy là mình yên tâm đi ngủ sớm rồi. chúc cả nhà ngủ ngon nhé!hihi  Đăng lúc 31-1-2013 09:30 PM
cô kiểm tra mục lục xem, sao Giày xem bình thường mà có nhiều bạn xem ko được T__T  Đăng lúc 31-1-2013 09:22 PM
em kia, ôm hàng bỏ trốn =)) ném quần kéo lại  Đăng lúc 31-1-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách