Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
2721#
Đăng lúc 23-3-2013 13:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Báo 1 tin cho cả nhà vui

Mình lang thang bên thớt Koo Kum khi điện ảnh Thái và gặp được MOD loaneca

Bạn ấy hỏi Koo Kum nhà mình có định làm sub ko? Nếu không thì bạn ấy sẽ huy động lực lượng để làm

Vì bạn ấy xem  hình ảnh , trailer , cũng rất là hóng phim này

Mình nói nàh chưa có kế họach gì vì ai cũng bận rộn hết, nếu được thì nhờ MOD ấy làm dùm

Bạn ấy đã đồng ý rồi, và nói đang đặt làm poster hoành tráng cho Koo Kum rồi

Bảo nhà mình vào xây nhà cho đẹp, và com để ủng hộ tinh thần subteam nhé

Nghe mà vui quá chừng, vậy là Koo Kum của Na có người làm vietsub ủng hộ rồi

Nhà mình nhớ vào update và comment động viên subtem nhé

EM Ya lên xe bông lần thứ 5

Nhìn ánh mắt Boy đang được em Matt ôm mà cứ liếc liếc , kiểu thèm thuồng cặp bên kia ). Chắc muốn qua đóng vai của Aum già mà ko được chăng???

Còn đây là cướp biển Thái Lan

CR:BarryYa

Bình luận

mới đi lùng sục xong ^^ ... mọi người wa khu [Thai Movies >> Giới thiệu Movies >> Koo Kum 2013] ... nhaaaaa  Đăng lúc 24-3-2013 01:10 AM
topic ở đâu hả ss ơi ? em cũng hóng quá  Đăng lúc 23-3-2013 11:28 PM
Anh wedding này đẹp quá Ss ạ..coi mà hóng cái wedding ra trò cho 2 trẻ trong RFTD  Đăng lúc 23-3-2013 11:20 PM
Đặt gạch..hóng phim!!!  Đăng lúc 23-3-2013 10:59 PM
thôi chờ đám cưới ngoài đời thật của tụi nó đi =))))))))))), ấm ức làm cái gì =)))  Đăng lúc 23-3-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2722#
Đăng lúc 23-3-2013 23:19:00 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà..lâu rồi em ko có vô nhà..thực sự là bận quá nên em chỉ hay theo dõi đôi trẻ qua Fb là chính...
Giờ em đang đếm ngược từng ngày để đc "chiêm ngưỡng" những bức ảnh dầu tiên của 2 trẻ bên "xứ hoa anh đào" mà thôi ...Tiện nhắc đến RS cũng xin đc đóng góp đôi chút ý kiến cá nhân
Thành thật mà nói em ko mong vô phim sẽ giữ nguyên 100% tạo hình như buổi fitting vì thực sự có đôi nét em thấy chưa đc đẹp lắm:
1/Tóc Mayumi chẳng "ăn nhập" gì so với trang phục và tạo hình chưa đc "quyến rũ, ngọt ngào, trưởng thành" kiểu Mayumi lắm=>Plz...rất chi là mong các bác stylist sẽ "ngâm cứu" kĩ hơn để em Ya "vô phim" sẽ "chuẩn Mayumi" hơn..Plx..plx...
2/Na thì vốn đẹp rồi nhưng mà sao xem cái ảnh fitting em chưa thể "trông" ra đc cái "chất Mafia+Playboy" của Ryu nhỉ?? nhà có thấy vậy ko??? ..
.Mà ko biết nhà đc biết cái vụ"hình xăm" chưa ạ...Em nghe nói là khi quay ở Nhật sẽ ko có xăm hình cho Ryu vs Takeshi (Maro) đâu ạ..Vì ng Nhật rất "kị" những ng xắm hình nên đoàn phim muốn tránh cản trở cho việc quay phim

Tóm lại rất rất mong...Ryu và Mayumi nhà ta khi lên hình sẽ khiến "bà con cô bác" hả lòng hả dạ cho bõ công cả năm trời trông ngóng mòn mỏi ...

Còn đây..vài tấm hình "anh em" tập cho buổi lễ kỉ niệm CH3

"em trong mắt anh"

"anh trong mắt em"

Ờ thì..."Ta trong mắt nhau"

Cái tay..cái tay??? :"Na ơi, làm gì đóa???" => LIKE 1000 LẦN

VÀ ĐÂY..gương mặt "anh trai" khi "em gái" ngả đầu kề vai=> Ui..cái này phải 100.00LIKE

CREDIT: ddanceshool, sanddysandee /Barry.Ya

Bình luận

e post bài là toàn bài chất lượng, tiếp dây cho nhà đu khí thế ;) phát huy phát huy e nhá ^^  Đăng lúc 29-3-2013 06:34 PM
lâu quá mới thấy e nhá <3  Đăng lúc 24-3-2013 06:52 AM
nhung co dieu nhin 2 dua ngoai doi, kg makeup, kg mau me quan ao moi thay... ỐM NHOM ỐM NHÁCH ... ¥_¥  Đăng lúc 24-3-2013 01:12 AM
cái vụ hình xăm chị đọc mà tiếc 1000 lần á... ¥_¥... nhưng mấy tấm 2 ẻm tập chung làm vực dậy đc... iu toá ^.^  Đăng lúc 24-3-2013 12:56 AM
chào mừng em gái quay trở lại nhé, lâu lắm ko gặp rùi :)  Đăng lúc 23-3-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2723#
Đăng lúc 24-3-2013 13:06:29 | Chỉ xem của tác giả
LoveYadech gửi lúc 23-3-2013 13:22
Báo 1 tin cho cả nhà vui  

Mình lang thang bên thớt Koo Kum khi điện ảnh Thái và  ...

Vì bọn mình băn khoăn không biết nhà các bạn có làm hay không nên chưa rục rịch gì
Sau khi nghe Loan nói lại thì mình chính thức thông báo là subteam sẽ làm phim này các bạn nhé ^^
Tất cả các khâu bọn mình sẽ lo, bọn mình sẽ ra phim sớm nhất có thể
Hoặc các bạn có thể hỗ trợ chúng mình ở khâu nào để ra phim sớm thì pm mình nha

Bình luận

áaaaaaaaaaaa cảm ơn subteam nhiều nha mình bik ai cũng rất bận cảm ơn rất nhiều giơ hai tay hai chân đầu hàng í lộn ủng hộ  Đăng lúc 25-3-2013 08:42 PM
Ủng hộ nhiệt liệt subteam. Yêu quá đi *** icon đè ra hôn ngấu nghiến***.  Đăng lúc 25-3-2013 09:36 AM
yay ^^  Đăng lúc 24-3-2013 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2724#
Đăng lúc 24-3-2013 19:00:54 | Chỉ xem của tác giả
•Mia• gửi lúc 24-3-2013 13:06
Vì bọn mình băn khoăn không biết nhà các bạn có làm hay không nên chưa ru ...

Cám ơn Mod Mia nhiều lắm

Hôm qua nghe mod loaneca nói , mình vui quá chừng, vội vàng về kể cho cả nhà nghe liền

Ai cũng đang rất mong phim, nhà Yadech thì dạo này cũng vắng, ai cũng bận rộn, nên cũng chưa nghe bàn sẽ có kế họach làm vietsub.

Chỉ định bụng mong có Engsub coi là cũng quý lắm rồi. Ko ngờ được Tzone và box T_movies  hỗ trợ làm vietsub cho mọi người thưởng thức, thì quá mừng rồi

Các trụ cột subteam nhà mình ko biết quy ẩn đâu hết , nhưng mình sẽ hỏi nhờ vài bạn mình quen , chắc sẽ hỗ trợ được vài khâu, nhưng chắc chính yếu vẫn phải nhờ các bạn bên T-movies.

Cám ơn Mod 1 lần nữa nhá, phim chưa ra rạp mà có lời hứa này thì đúng là điềm may rồi. Hy vọng phim sẽ hay,rạp  đắt vé để không phụ lòng bao nhiêu người mong đợi và ưu ái.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2725#
Đăng lúc 24-3-2013 22:40:36 | Chỉ xem của tác giả
Khoe trắng trợn luôn {:311:}{:311:}

Credit: IG amatyai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2726#
Đăng lúc 25-3-2013 12:45:42 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh hai đứa ở sân bay đi Nhật tối qua

uiui! Cái nhẫn! Cái nhẫn kìa (hình như cái này khác cái lúc trước)

Có một fanaccount của bạn 2jiiny trên twitter như thế này: Trong lúc Na đang ký tên cho fanclub, bạn này muốn gọi Na nhưng sợ làm phiền. Lúc đó, Na ngẩng đầu lên và hỏi xem có ai nhìn thấy Ya không (haiz! Na nó sợ em gái đi lạc đây mà)

Lần này không có 2 Mea đi cùng, hai bé tha hồ tung tăng nhé!

Bình luận

oài, áp út, lại còn tay trái nhé :D  Đăng lúc 25-3-2013 02:45 PM
Ô, sao em Ya lại đeo nhẫn "nhạy cảm" thế kia :))),  Đăng lúc 25-3-2013 02:44 PM
thì chỉ còn trông chờ vào những người trong đoàn phim up lên IG thôi  Đăng lúc 25-3-2013 01:14 PM
ko có 2 mẹ đi cùng thì ai update ảnh cho chị em ta đây, đc cái 2 trẻ tha hồ riêng tư, hehe  Đăng lúc 25-3-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2727#
Đăng lúc 25-3-2013 20:28:20 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub + Kara] Nadech - Aeng suk ma len

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=376234#lastpost

Nhà mình qua ủng hộ nhé ^^

Bình luận

Cám ơn bạn rất nhiều <3  Đăng lúc 26-3-2013 04:43 AM
ui mình bay qua không cần máy bay luôn cảm ơn nữa nhá  Đăng lúc 25-3-2013 08:48 PM
cám ơn bạn  Đăng lúc 25-3-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2728#
Đăng lúc 25-3-2013 20:55:23 | Chỉ xem của tác giả
•Mia• gửi lúc 25-3-2013 20:28
[Vietsub + Kara] Nadech - Aeng suk ma len

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=376234#last ...

hahahahaha

xem kh bik bao nhiêu lan  ... mắc cười quá ,nhất là Na--->vừa che chỗ rách vừa nhảy
lần trước đá kh vô trái nào ,lần nay được hát cùng em gai....hazi lich sử lặp lại ,kh có kỲ tích gì đâu nhà ạ

hihi
nhìn cái mẹc nì tự nhiên nhớ Saicon ^^*
yêu quá thể

Cr:Barry.ya

Bình luận

trận đấu lần trước là 1 nổi đau  Đăng lúc 2-4-2013 08:11 AM
thể thao là nỗi đau của nó, ta nói rồi, tên nó trong đội hình chả qua để bán đc vé, nàng còn mong kì tích gì đây , nó tập luyện buổi nào đâu mà đá với đấm=)))   Đăng lúc 26-3-2013 04:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2729#
Đăng lúc 26-3-2013 11:42:00 | Chỉ xem của tác giả
•Mia• gửi lúc 24-3-2013 13:06
Vì bọn mình băn khoăn không biết nhà các bạn có làm hay không nên chưa ru ...

ủng hộ subteam nhiệt tình!
mong ước đúng là sắp thành rùi!
xem phần bài hát ku Na hát rùi!thích kinh lun!uiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2730#
Đăng lúc 26-3-2013 17:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình, lúc đầu mình nghe bài hát này tiếng nhật, cảm động ghê luôn. Khi nghe Na hát, mình hơi bị choáng vì không thấy hay như bản tiếng nhật. Nhưng mình xem đi xem lại Na hát thì mình lại nhập tâm hơn và thấy thích hơn. Bây giờ thì đi đâu mình cũng nghe giọng Na du dương bài hát này trong đầu. Hi..

Bình luận

ui ss nang NA hat tieng thai. the ma lau na cu tuong T_T  Đăng lúc 3-4-2013 02:40 PM
Na có hát tiếng nhật mà bạn nhà mềnh ss tthao@ up lên rồi ^^*  Đăng lúc 26-3-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách