Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6746|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho hôn Yoon Eun Hye nhưng không thành

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo Seung Ho đã cố gắng hôn Yoon Eun Hye nhưng bị khước từ.

Trong tập 8 phát sóng ngày 29/11 của MBC "I Miss You" đã có cảnh hôn không thành của Harry (Yoo Seung Ho) và Zoey (Yoon Eun Hye).

Ở tập này, Zoey nhờ Harry chọn giày và anh nói muốn tặng cô một món quà là sợi dây chuyền.

Harry tự tay đeo dây chuyền cho Zoey và hôn cô nhưng Zoey ngần ngại quay mặt đi. Dù rất buồn nhưng Harry vẫn nói rằng "Không sao, dù cho đến khi nào anh cũng có thể đợi em. Anh sẽ càng đối xử tốt với em" và bỏ vào phòng.

Trong khi đó, mối quan hệ tay ba giữa Zoey - Harry - Jung Woo vẫn đang trong tình thế rối ren.

[email protected]
http://news.nate.com/view/201211 ... 0403&cid=399034
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-11-2012 07:57:37 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ko ngồi sofa {:426:}
Hí hí... ko thành là tốt chứ sao. Như vậy, Chun vẫn còn 1 cơ hội chờ đợi Yoon trở về{:425:}
I Miss You cố lên nào {:412:}
Hóng sub ep này quá
Cảm ơn em dịch tin

Bình luận

sofa gì chớ, mụ ham hố quá! :)))  Đăng lúc 30-11-2012 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-11-2012 08:05:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi lúc nói câu này "Không sao, dù cho đến khi nào anh cũng có thể đợi em. Anh sẽ càng đối xử tốt với em" Harry chắc buồn lắm huhu và bỏ vào phòng khóc mong dc kiss thành công thì tốt pít mấy ^^
Zoey - Harry cũng thik cặp này như cặp Zoey  - Jung Woo
thanks bạn đã dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2012 08:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, c ấy bắt đầu né tránh Harry rồi

Bạn Harry càng yêu thì sẽ càng đau khổ vì c ấy bắt đầu lại tình cảm với Woo mặc dù có khi chính chị ấy cũng k nhận ra

Mình hóng tập 8 quá chừng luôn

Càng xem càng hấp dẫn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-11-2012 08:50:21 | Chỉ xem của tác giả
{:448:} không cho kiss là đúng rồi vì SY đâu có yêu Joon đâu cà

dù qua 14 năm, hận JW rất nhiều nhưng càng hận nhiều tức là càng yêu nhiều

trong tập 7 lúc 2 người ngồi uống rượu nhìn JW đứng phía dưới đó, lúc JW bỏ đi SY như kiểu bị đổ vỡ trong lòng còn gì

thà để Joon đau 1 lần rồi thôi còn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-11-2012 09:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Bác biên kịch phim rất biết làm khổ nhân vật
3 người cứ quanh quẩn mãi trong 1 vòng tròn tình yêu, đuổi bắt không ngừng để rồi mỗi người lại ôm về một đống tổn thương
Dù là fan Chun nhưng xem phim này vẫn thấy thương Joon. Vì Zoe, anh ấy đã hi snh quá nhiều, cũng đã để bàn tay vấy bẩn
Hi vọng anh sẽ hạnh phúc với một người con gái nào khác chứ không phải Zoe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-11-2012 09:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Seung Ho phim này tuyệt quá, nam hai khi nào cũng tội nghiệp, hiện tại mình đang ủng hộ nam hai, chưa biết kết cục ra sao nhưng mối tình đầu thì khó thành lắm{:264:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-11-2012 09:21:40 | Chỉ xem của tác giả
xem đoạn này mới quan hệ của 2 người này hơi lạ, sống bên nhau 14 năm trời, cho là bắt đầu yêu nhau khoảng 5, 6 năm mà ngay đến một cái hôn cũng chưa từng, (chỉ nắm tay và ôm như kiểu người thân, nếu bình thường thì có lẽ đã đi đến đâu rồi :))
nhớ mấy tập trước ở hành lang khi HJ tiến lại gần SY như muốn hôn thì cô tỏ ngượng ngùng, HJ như hiểu ý và chỉ cụng đầu cô. Rồi khi vào phòng SY, HJ phải hỏi ý SY liệu anh có thể ngồi (nằm) lê giường ko ? (phim nước người chắc nhào vô luôn rồi =))

Nhưng điều này có thể lí giải được khi biết được SY là nạn nhân của vụ cưỡng hiếp, có lẽ cô ám ảnh với quá khứ, chưa sẵn sàng với những j mang tính sexual :))

Và HJ suốt 14 năm qua cũng rất tâm ý, cho đến thời điểm này vẫn nhẹ nhàng, chưa ép buột SY, kiểu như " chưa muốn bây giờ thì anh sẽ đợi vậy " liệu HJ có thể chờ cho đến khi nào ?

Mối quan hệ vậy không gọi là tình yêu được, xem mà cứ giống như JW với Ahreum.

Bình luận

phim Hàn quan niệm khá "cổ hủ" mà, thích sự trong sáng và chung thủy, kể cả chưa chính thức nhưng xđ là yêu nhau thì 1 cái hôn cũng có thể là phản bội:))   Đăng lúc 30-11-2012 12:08 PM
đợi mãi mà đợi ko đc, nghĩa là ng ta đã bỏ rơi mình =((((((((((((  Đăng lúc 30-11-2012 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-11-2012 10:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Hjc...phí quá. Tiếc rẻ bờ môi của Harry. Phải mình thì hôn lại ngấu nghiến cho chết luôn rồi =))
Hy vọng phim có một cái kết nào đó tốt nhất cho cả ba. Giống như Miss Reply đó, nữ chính lận đận đủ đường

Bình luận

môi e Ho rất đẹp, chắc "đã" lém *hắc hắc*. mừ bạn dùng từ ngấu nghiến thấy bá đạo ớn lun á! chắc thằng nhóc chạy mất quá!  Đăng lúc 1-12-2012 08:50 PM
mình cũng tiếc =))))))  Đăng lúc 30-11-2012 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-11-2012 10:44:59 | Chỉ xem của tác giả
oak, trùi ui
bị khước từ nụ hôn chân thành vại mà vữn nói "anh sẽ chờ em" {:437:}
lại còn "anh sẽ càng đối xử tốt với em" {:418:}
aaaaaaaaaaaaaaaaaa, ai cứu vớt trái tim fangirl của iem với, chít mí bợn chẻ Harry này mứt thoy {:447:}

Bình luận

Đoạn nì mà hôn lại thì có phải ngấu nghiến rùi ko :((((((  Đăng lúc 1-12-2012 02:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách