Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6596|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Master's Sun) Review ep 16: So Ji Seob và Gong Hyo Jin thực sự chia tay//Kim Yo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong “Master’s Sun” tập 16 , Joo Joong Won (vai diễn của So Ji Seob ) và Tae Gong Sil (Gong Hyo Jin ) cuối cùng đã thực sự chia tay.

Gong Sil nói với Joong Won , "Tôi ghét bản thân mình nhìn thấy bóng ma. Tôi thậm chí không thể giải quyết việc của bản thân mình thì làm thế nào mà giám đốc lại có thể làm được ? " Joong Won trả lời:" Vậy, nếu em đi theo anh chàng đó , em sẽ không phải nhìn thấy những thứ đó nữa ? Được rồi, tôi sẽ chấp nhận quyết định cuối cùng của em . Hãy kết thúc chuyện này . "

Anh tiếp tục , " Tae Gong Sil . Em và tôi nắm tay nhau một lần và ăn tối một lần. Cũng có nghĩa là , chúng ta có thể chia tay dễ dàng . Tôi sẽ quên em . "

Cũng trong  tập 16 “Master’s Sun”, Tae Yi Ryung (Kim Yoo Ri ) đã hôn Kang Woo (do Seo In Guk ) và mỉm cười.

Yi Ryung đã bị ốm khi cố ngăn Tae Gong Sil (do Gong Hyo Jin ) bỏ đi. Kang Woo đã đến phòng bệnh viện của cô và hỏi: " Cô có chắc chắn rằng cô không sao? " Ngay sau đó cô đứng lên, hôn anh , và trùm chăn lên . Woo nói , " Cô có biết cô vừa phạm tội khủng bố không ? Tôi ngạc nhiên nhưng tôi không điên . Cô có chắc chắn thế này là đủ ? Tôi đã nghĩ sẽ có những chuyện tồi tệ hơn nhưng may mắn là không phải "

Yi Ryung một lần nữa đứng lên , áp hai tay vào má anh và nói: " Hay để tôi thử một lần nữa . " Trong khi cố hôn anh ấy một lần nữa, Woo đẩy cô ra và nói: " Có phóng viên bên ngoài . Cô không nên đi ra . " Sau khi anh đi ra, cô tự nói với mình , " Mình chỉ cần phải nhảy vào anh ấy.

nguồn: koreandrama.com
dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!
sussi + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-10-2013 06:30:16 | Chỉ xem của tác giả
Đùa à! "Tôi sẽ quên em" mà bày đặt đòi đi ăn tối, nắm tay à chú già gài hàng Mặt Trời vừa thôi nhá kakaka {:436:}
Cái độ này mà cho người ta đi cũng mừng, sắp có phin hay coi rồi đây. {:438:}
Còn cặp Kang Woo với Yi Ryung cute quá, tận 2 tập cuối biên kịch mới cho đôi lứa tiến tới *thở dài*
Thôi có còn hơn không,{:440:}
Mặt trời bé mà gan to quá, chuyện gì cũng dám làm, dám hun khủng bố người ta nữa chớ. {:438:}

Hí hí giành được xố phà phin hốt sướng quá *lăn lăn*
Thanks chủ thớt dịch tin nhoa *hun chụt chụt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-10-2013 06:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Hấp dẫn quá đi
Trời ơi, độ hóng cao đến đỉnh điểm ràu
Khi nào , khi nào đơi ;((
Hóng phần của Quân chủ với Mặt trời hơn cơ
Tập vừa rồi kết thúc làm ta điên đảo,

Thấy các bạn máu Kiss quá, ta hùa theo
Kiss sừ, kiss sừ nữa nhé !!!

Thank thớt nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-10-2013 06:55:15 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua đu live lag quá nên không hiểu gì chứ đừng nói đến thấy hay hay không. cơ mà đêm qua coi xong raw thấy tập này cũng không chán hay thừa chút nào.

nói thật ra thì cá nhân thấy thích tập hôm qua HAY!
rất thích QC trong tập này. anh đã rất dũng cảm từ bỏ mặt trời để chị được hạnh phúc. Cảnh hẹn hò nắm tay thật sự buồn đến mức không thể diễn tả bằng lời TT.TT sao trông hai người thảm quá. yêu nhau tại sao lại không đến được với nhau ????
chỉ đi ăn xong đi dạo xong cầm tay. lúc MT khóc khi đứng nghe nhạc ấy, thật sự rất đau lòng. chị dâu diễn mấy cảnh đau khổ thật sự rất ... đau ... ;(((

cơ mà khúc đó chưa là gì hết với cái đoạn QC chia tay chính thức ở bệnh viện. một cái ôm nhẹ nhàng, một cái nắm tay thật chặt và anh ra đi ...  Ưng cảnh QC dừng lại khóc. day dứt, bức bối, hối tiếc, đau lòng, hụt hẫng "Cho đến cuối cùng em vẫn không nói yêu tôi" =((( nghe câu này mà ruột gan lộn tùng phèo, thương anh quá QC ạ T.T

rồi "đắt" nhất là cái hành động đưa tay lên quệt nước mắt. chỉ cần hai từ để miêu tả tâm trạng QC: BẤT LỰC. lần trước anh cũng có khóc nhưng không ntn. chú PD siêu quá khi không để quay cận cảnh mặt anh, chỉ thu hình từ đằng sau lưng nhưng nó còn khinh khủng hơn cả chiếu chính diện :(((

cảm ơn hai bác BK với bác PD đã mang lại một tập phim hay ntn. hôm nay tập cuối rồi, các bác hãy cho một cái ending trọn vẹn vào nhé. đau khổ thế quá đủ rồi, bây h chỉ còn hạnh phúc thôi nha. hãy để QC-MT của cháu được yêu nhau và bên nhau nhé
à xíu quên ĐỪNG CÓ QUÊN DEEP KISS VỚI BED MẶN CỦA CHÁU ĐẤY !!!!!!!!!!!

Bình luận

MT mà nói yêu QC thì bạn làm sao thấy được cảnh anh ấy khóc "đau đớn" như thế T_T  Đăng lúc 3-10-2013 08:53 AM
:(  Đăng lúc 3-10-2013 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2013 07:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi. Đôi Kang Woo vs Yi Ryung dễ thương quá
nhưg sao bk lại cho cặp so-gong chia tay thế kia
chờ ra tập cuối rồi down 1 thể
ôi chết vì phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-10-2013 07:15:40 | Chỉ xem của tác giả
vì anh ả hẹn hò với nhau rồi nên cứ thế anh ả chia tay à
còn chưa kiss cái nào cho ra hồn đã chia tay à
muốn ăn đá tảng hả zời

Bình luận

thôi, tổng hợp phát luôn cũng đc bạn à. n nghi chỉ có đám cưới thui/ hiu hiu  Đăng lúc 3-10-2013 07:30 AM
hix, hy vọng mỗi ep 1 kiss rồi bed scene tan tành mây khói.................  Đăng lúc 3-10-2013 07:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-10-2013 07:19:58 | Chỉ xem của tác giả
OMG mới sáng sớm ra, cái news đầu lấy đc lại là news về anh chị nhà m có vấn đề à.
Trời ơi, sao đến tập cuối rồi mà BK-nim vẫn là cho e phải .
Hix, thế này thì còn đâu deep kiss, với bed scene của e, đến cả kiss thôi còn chả có
Yêu cầu ep cuối Bk-nim ơi, hãy làm cho đủ bộ đi, hix, 3x rồi mà kiss j có mỗi kiểu đấy
Đôi Kang kẹo ngọt và MT nhỏ thật dễ thương, nhìn cái điệu của nàng ấy đã thấy yêu rồi

Thanks bạn dịch news nhiều nhé {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-10-2013 07:21:29 | Chỉ xem của tác giả
YR bạo quá nha
2 người kia mau quay lại đi
cả 2 couple trg phim đều đẹp , hy vọng HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-10-2013 07:30:12 | Chỉ xem của tác giả
Joong Won thực sự bỏ mặt trời sao? Cả hai vượt qua bao nhiêu khó khăn mà vẫn không thể bên nhau.
Chỉ còn một tập nữa là kết thúc rồi mà mình vẫn hồi hộp quá. Bộ phim đúng là gay cấn từng tập mà.
Còn couple Yi Ryung và Kang Woo nữa, không biết rồi cả hai có đến được với nhau không? Mình thích couple này không kém gì couple Quân chủ - Mặt trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-10-2013 07:41:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi mẹ ơi :((
tại sao thế hả quân chủ và mặt trời lớn cụa tôi :((
nghe tin mà thòng tim luôn :((
cơ mà cái đôi kang kẹo ngọt với mặt trời nhỏ đáng yêu vô đối nha :))
mặt trời nhỏ mà phải lựa chọn thời cơ và tóm gọn kang kẹo ngọt thôi hehe <3
cố lên cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách