Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3431#
Đăng lúc 7-8-2013 10:18:21 | Chỉ xem của tác giả
haizzz giờ mới coi đc tập 29, 30
nói chung là coi một hồi mình chỉ nhớ đc một vài cảnh liên quan Joon & Su thôi :D
chính là đoạn Joon và bố nói chuyện với nhau ở ngoài lều ấy
thấy các con đang chơi, ông bố lẳng lặng bỏ ra ngoài nằm để ko gian cho lũ trẻ, vậy mà ko ngờ, joon lại ra chơi xung quanh bố, mình bị bất ngờ khi thấy joon ra đây, còn nói là muốn ở cùng bố nữa, :-* thiệt yêu quá đi
cả lúc Joon chơi vs Hoo trong nhà cắm trại nữa,
lúc Joon đòi ăn bánh ăn bánh ấy,
trời ơi
cái giọng phải nói là cực cực cực cute luôn =)) làm mình bấn loạn cứ tua cái giọng ấy mà nghe thôi =))

cả cái đoạn đi bắt cua nữa,
đúng là chàng trai nguyên tắc,
thức sớm mặc đồ,
ôm khư khư cái đồng hồ chờ nó kêu để đi lấy cua nữa chứ
đến 7h29 rồi mà ko chịu đi,
đợi đúng 30 mới chịu nữa :)
thiệt là phục luôn ý

còn đoạn vì chơi đua dã tràng thua ấy, thấy Joon bùn bùn bố DOng Il bày trò cho Joon vui. Mà nói thiệt chứ, cái trò nó nhàm kinh khủng, =)) vậy mà chẳng hỉu tại sao Joon lại cười như được mùa vậy :)

Bé Su có đoạn làm mình bất ngờ vs em.
Cái khoảng bắt ốc móng tay thì thôi rồi,ko nói =)) quá giỏi
đoạn Bố SU tham gia chạy đua, SU bảo đừng chơi, vì bố sẽ thua đấy. Mình bất ngờ là sao Su biết bố mình sẽ thua mà bảo bố đừng chơi. Thường thì mấy lần chơi trước Su có sợ bố thua mà nói thế bao giờ đâu. Nhưng lần này cứ y như là em biết chắc như là bố mình sẽ thua vậy và bảo bố đừng chơi. Kết quả y sỳ bốc rằng là bố Su bị chôn vùi dưới cát =)) Su nghe nói mng sẽ nhổ hạt dưa lên mặt bố nên còn ngồi phía trước bố để canh nữa chứ. Bác DI vs ai đấy vứt vỏ dưa vào chỗ bố SU, Su chẳng nói gì mà chỉ lẳng lặng cầm vỏ dưa vứt đi thôi. :) đoạn này thấy được Su rất thương bố và hiếu thảo, mặc dù cu cậu vẫn hay troll bố là thế. :-*

Giờ chỉ mong ep 31 để được thấy Binie thôi :)
mấy nay cứ nghe mng bàn tán rần rần về BIn mà chịu mún hơm nổi luôn
ko biết cô bé bá đạo đến cỡ nào mà sao ai ai cũng bấn và loạn hết thế kia :))

p/s: *chỉ chỉ xuống dưới* mục đích chủ yếu là đây :D

Bình luận

zời ơi cái quần hình cô Bin :3  Đăng lúc 7-8-2013 07:19 PM
bá đạo cái quần ♥  Đăng lúc 7-8-2013 06:38 PM
công nhậ giọng thèng bé cute dễ sợ. ôi cái quần đẹp.  Đăng lúc 7-8-2013 05:53 PM
3 tục tưng của ông cha bá đạo =))  Đăng lúc 7-8-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3432#
Đăng lúc 7-8-2013 11:24:51 | Chỉ xem của tác giả
mong ep 31 quá ah đến khi nào mới được xem đây, Ji AH ah sao mà ngày càng xinh vậy, sub team cố lên, cố lên muốn gặp lại Ji Wook đẹp trai quá, lần này Ji AH có đối thủ ùi haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3433#
Đăng lúc 7-8-2013 11:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Bin bá đạo mong chờ quá đi ah, sao mà đứng ngồi ko yên vì cái ep này quá đi mất, Bin thì quậy tưng bừng anh Joon thì chững chạc thư sinh, sao chú DI dạy được hai anh em tính cách trai ngược hay thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3434#
Đăng lúc 7-8-2013 11:54:13 | Chỉ xem của tác giả
Phải xem show này mới thấm thía vì sao nó hot đến vậy :))

Mình cũng kiểu bám trụ Running Man, mãi đến tuần vừa rồi mới xem Dad, mà kiểu mê mẩn thức khuya dậy sớm xem cho bằng hết luôn :v, bây giờ chẳng còn cái gì để xem hic :'(.
Lúc đầu mình kết Hoo nhất nhưng giờ mình bị cuồng em Su mất rồi, em nó cute quá, giọng nói cute cái mỏ cute đôi mắt cũng cute :(((. Thằng bé gan dạ dã man, cái gì cũng không sợ :x, từ bắt cua đến ăn sống cá với trứng o.O. Nó chỉ có vẻ lười học thôi chứ ngoan ngoãn chán =, thấy em ấy đúng kiểu Cười một phát là mọi lỗi lầm tan biến ấy :3. Ở nhà chắc bố mẹ cũng khá là chiều, nhưng mà nhớ cái tập em ấy làm vỡ trứng, lúc đầu gọi MG kiểu thông báo "Lại vỡ rồi", miệng vẫn còn cười cười :)), nhưng sau khi chứng kiến anh cả khóc lóc thảm thiết nhìn mặt thằng bé rõ tội, mình thương vô cùng ấy :(. Rồi lúc nó thui thủi ngồi trên nhìn mọi người nghịch nước nữa huhuuuu :. Kết em ấy lắm, đoạn nào có ẻm mình cũng tua tua tua đi tua lại :").
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3435#
Đăng lúc 7-8-2013 17:09:49 | Chỉ xem của tác giả
phát cuồng vì bin :)))
hôm đấy đã phải xem trực tiếp, rồi thì raw
rồi thì mấy bản dịch ngắn
lúc xem trực tiếp thì ko xem liên tục đc, cứ có việc phải ra ngoài thế là mất nhiều đoạn bá đạo của e
chỉ đc xem chính là đoạn e nhờ ăn hộ, nháy mắt và đè đầu cưỡi cổ chú huyk
nhưng vì mấy đoạn đấy đã bị bật mý rồi nên bị thất vọng :(
xong xem lại raw và nhiều bản dịch ngắn thì thấy e ko những hành động bá đạo mà lời nói cũng dã man =. e rất cool í. và cũng rất giống bố dong il :-ss
chỉ hơi buồn chút là ít momment của e vs su, min yul và ji wook. mình đã rất chờ mong :(
h thì dài cổ chờ sub ep 31 về để xem đi xem lại, ngắm nghía đầu gấu mẫu giáo :))

Bình luận

k4y
:)). vừa ko kiềm lòng đc phải thay áo đấy. hehe. mặt quá yêu í  Đăng lúc 7-8-2013 09:53 PM
thích cái áo của bạn ghê, bin lực sĩ hjhj  Đăng lúc 7-8-2013 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3436#
Đăng lúc 7-8-2013 18:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Joonie áo ngủ sẹc xy đây cả nhà...đã cổ trễ lại còn hông cài cúc..hự hự

pic cuối dìm hàng quá

cre: tumblr

Bình luận

pijama thì phải  Đăng lúc 7-8-2013 07:39 PM
cái áo này ở giữa ko có nút, chỉ có 2 cái ở trên vs ở dưới cùng thâu ế, giữa ko có nút đâu =))  Đăng lúc 7-8-2013 07:37 PM
kh cài 2 cái giữa ss nhểy  Đăng lúc 7-8-2013 07:05 PM
có cài nút mừ :) chỉ là có 2 cái nút thôi =))  Đăng lúc 7-8-2013 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3437#
Đăng lúc 7-8-2013 19:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Vừa vào thấy e31 coming soon là ré rân :)) vui kinh hồn
Thiệt tình là hóng con Bin đến nỗi chủ nhật vừa rồi phải xem vs bên Hàn luôn, coi đoạn đầu cũng thấy bá đạo lắm rồi :))
2 anh em mặc đồ cá sấu dễ thương gì đâu :)) lại còn đồ ngủ đôi nữa
hóng quá hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3438#
Đăng lúc 7-8-2013 19:22:22 | Chỉ xem của tác giả
sắp ra hàng nóng, trời ơi cái ep tui hóng từ mấy bữa rày, Bin ơi, chào mừng em tới đại gia đình *nháy mắt*
tui hổng dám coi raw tui chỉ chờ 4 chữ ep 31 coming soon đó thôi
Binnie với Su 4D, chắc cái chuồng banh luôn quá {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3439#
Đăng lúc 7-8-2013 19:30:36 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin bão về là phải phóng ngay vào nhà xem xét
hehe iu subteam thế k biết
giờ chỉ còn lót dép chờ hàng về là xơi thôi
Ôi BIn bé bỏng của chị, sắp được thấy độ bá đạo trên từng hạt gạo của em rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3440#
Đăng lúc 7-8-2013 19:35:32 | Chỉ xem của tác giả
bin bin bin
hàng sắp về, ep 31 sắp chiếu, sắp được gặp em Bin bá đạo, ngắm Joon mặc đồ ngủ sẹc xy
cứ mỗi lần có ep mới là đều háo hức vô cùng
yêu subteam vô cùng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách