Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1681#
Đăng lúc 10-5-2012 14:57:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đây, lần đầu rip đĩa mới thấy cái sự chờ đợi nó mỏi mòn đến lúc nào
Cuối cùng hàng đây, lần đầu làm "chuyện ấy", chưa có nhìu kinh nghiệm, chất lượng ra sao cả nhà lên tiếng để shin còn bít đường "làm tiếp" cho 3 đĩa còn lại nhớ.

Đây là bản avi, kèm sub vì shin thấy bản vob quá to, tuy xem sẽ mát mắt nhưng ngồi mần cái này mà làm sub thì đợi nó load xong cũng héo mòn mất

HYUNBIN - 10 anniversary Special edition - HARMONIOUS
Since 2002~ His memory his history

DISC 1- BLUE

LINK DOWNLOAD::001|002|003

Pass: Shin@HBH

Bình luận

@Si da, em đánh bừa 2 ký tự vào cái ô chữ đó rồi enter là được, ko cần phải căng mắt nhìn chữ loằng ngoằng đâu. Chị thử rùi.^_^  Đăng lúc 15-5-2012 09:54 AM
@SI: Link vẫn bt mà em, nếu nó hiện ra mấy cái chữ loằng ngoằng bảo em gõ mã xác nhận thì em cố căng mắt ra nhìn và gõ vào là OK  Đăng lúc 12-5-2012 03:38 PM
em biết mà chị ơi, em down 2 part kia ok, mỗi part 1 nó báo link die, em chết mất :(((((  Đăng lúc 12-5-2012 07:23 AM
Sis, em đánh pass bôi màu trắng vào.  Đăng lúc 11-5-2012 07:05 PM
cứu e với, part 1 e ko down đc, có ai bị giống em ko ạ?????  Đăng lúc 11-5-2012 06:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1682#
Đăng lúc 10-5-2012 17:12:01 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 10-5-2012 14:57
Ôi đây, lần đầu rip đĩa mới thấy cái sự chờ đợi nó mỏi mòn đến lúc nào  ...

Tình hình là chị vừa mới có thời gian xem lướt tí tẹo
Tại thèm quá ko nhịn đc đến tối
Tuy ko hiểu gì, nhưng cứ có giai là thích lắm rồi
Video này vừa có những cảnh quay đáng nhớ, đồng thời có cả những cảnh hậu trường trong những phim Bin đã đóng nữa
Càng xem càng yêu
Thêm cả các đồng nghiệp như Ss Won, ss Sun Ah, bác đạo diễn WW... nói gì đó. Chắc lại khen giai nhà chứ gì
Trời ơi nhờ có Shin mà chúng ta mới đc hưởng hàng nóng bỏng tay như này. Nhưng Shin ơi chị lo lắm, liệu em có sao ko khi dính dáng vào đường dây vi phạm bản quyền sở hữu trí tuệ xuyên quốc gia này )))))))
Thôi vì cả nhà em cố gắng phạm pháp thêm nhiều lần nữa nhé. Nếu có bị bắt thì nhớ bảo: đây là lần đầu tiên em làm chuyện ấy với Bin thôi

Bình luận

Ước gì chị em ta đứa nào cũng đc làm việc vất vả vì Bin =))))))))  Đăng lúc 10-5-2012 09:34 PM
hí hí, e mà có bị tóm Tồ nhớ bảo lãnh e về tồ nhé :)) :)) Làm chuyện ấy tuy vất vả trong quá trình nhưng xong rồi lại mãn nguyện tồ à =)) =)) Bin nhà mềnh có khác =))   Đăng lúc 10-5-2012 09:33 PM
Nấm phải paste password vào chứ, chỗ chị Shin bôi trắng bên dưới link down đó em  Đăng lúc 10-5-2012 08:17 PM
chị tồ ới, em down cái đó, sao nó bảo phải enter passwword là sao ạ  Đăng lúc 10-5-2012 06:41 PM
Lần đầu làm chuyện ấy.^_^  Đăng lúc 10-5-2012 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1683#
Đăng lúc 10-5-2012 23:23:37 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 9-5-2012 00:09
Chị nhìn đi nhìn lại vẫn thắc mắc.
Tiệm này bán túi xách nữ
Vậy là zai mua ...

Em lên trả lời c đây
Đây toàn hàng hiệu all-age mà c, già trẻ gì chớ ajuma chơi được tuốt
Mà ai bảo c zai mua cái túi cá sấu kia, đúng là mấy cái ảnh đánh lừa thị giác cem >'<
C nhìn cái ảnh cuối mà xem, zai tay không ra khỏi cửa hàng ng ta kìa
Đang cười trừ chắc ngượng chín mặt vì chả mua được gì vì “chát” quá, còn cái cô  hùng hổ bước đằng sau kia, chắc là cô nhân viên tư vấn cho anh zai, đang chui vào lấy hương đốt vía đấy

Để hiểu rõ hơn chị xem cái hình minh họa này nhá ))))

Anh zai nhà mình ko phải đại gia chơi hàng hiệu đâu Quần áo, giày dép, cặp túi toàn dùng lại từ thời sinh viên đấy

Như cái này này, quần áo từ 3,4 năm trước rồi á

Đấy, cái bộ đông xuân cũ nhèm lăn lê cả thế kỷ vẫn còn lôi ra mặc đi chơi gặp anh em bạn bè tại khu phố thời thượng
Có cái quần đông xuân xanh lét chắc cũng nhẵn bóng cả mông, bục cả đũng rồi cũng nên
ce còn bảo zai nhà này 2 phai thì tôi chịu luôn
đàn ông đàn ang ng ta đang chắt chiu từng đồng dành tiền xây nhà lấy vợ kia kìa

Bình luận

Ôi trời ơi,cái khoản ko xài hàng hiệu,mặc đồ toàn hàng mấy năm vẫn dùng là vợ iu chết đi được á.Đúng là người đàn ông của gia đình ha  Đăng lúc 6-8-2012 10:46 PM
Bow thật tinh mắt.^_^  Đăng lúc 11-5-2012 07:33 AM
Iu nhở. :x  Đăng lúc 11-5-2012 06:46 AM
Bow
hớ hớ, có ảnh trên tớ tự biên tự diễn thôi, còn cái kia chôm được =)))))  Đăng lúc 11-5-2012 02:50 AM
ui, thiệt tình, ANH sao ko đầu tư cái cuồn khác chứ, ko bit có bị thủng lỗ nào ko, ngại wa, cơ,@ Bow: hehhe nàng giỏi ghê^  Đăng lúc 11-5-2012 12:22 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 tía má ơi =)))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1684#
Đăng lúc 11-5-2012 00:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 10-5-2012 23:23
Em lên trả lời c đây  
Đây toàn hàng hiệu all-age mà c, già trẻ gì chớ ajuma ...

Ôi ôi em Bow ))))))))
Đêm hôm đọc tin và phấn khởi quá
Phải rồi phải rồi, đàn ông nhà này tiết kiệm có tiếng mà
Ai đời lương diễn viên chỉ để ra ăn tiêu có tí xíu còn đâu dấm dúi về đưa mẹ hết
Quần áo toàn xào lại đồ cũ, tưởng để lâu vài năm bà con quên tiệt rồi, ai ngờ thời buổi thông tin nhanh nhạy, cuối cùng cái bộ mặt của hắn cũng đã bị vạch trần  ))))))))))
Hồi đi bộ đội cũng lôi cái áo khoác trong WW ra mặc nữa
Trời ơi, đồ mặc ngoài hắn còn chẳng ngại ngần mà đem mix lại
Nói thế thì bao lâu hắn mới chịu thay chip mới đây )))))))))) {:264:}
Liệu có còn cơ hội nào cho chúng ta, khi niềm ao ước vớ đc một cái chip hàng thải vẫn còn đang nung nấu????

Bình luận

Bow
chíp chíp chíp chíp chíp chíp, ám ảnh nặng rồi =)))))))))))))))))))))0  Đăng lúc 11-5-2012 02:49 AM
... cũng là áo cũ ạ, hic, bit đến bao h ANH mới tiết kiệm tiền riêng rùi cưới vợ nhỉ, sao mà cứ mang hết về cho mẹ, rùi mặc cuồn thể thao thía này:)  Đăng lúc 11-5-2012 12:25 AM
ôi, đêm khuya, em thăm nhà, gặp ngay giáo sư CHíp học đang phân tích mẫu thử, ko bit có mẫu nào chưa hay đang mở màng, à chị ới, cái áo ANH mặc hum nhập ngũ đó,...   Đăng lúc 11-5-2012 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1685#
Đăng lúc 11-5-2012 00:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 10-5-2012 23:23
Em lên trả lời c đây  
Đây toàn hàng hiệu all-age mà c, già trẻ gì chớ ajuma ...

trắng ra là mình ko còn lời nào để nói cho cái sự minh chứng của bạn {:404:}
quá hãi hùng rồi, này dù gì người ta cũng là sao hạng A chứ,
cô dìm cũng vừa vừa thôi cho tôi nhờ, gớm cái quần với áo mốc meo từ năm nao,
cơ mà nhìn kĩ 2 cái áo nó khác nhau rành rành mà,
màu đỏ tươi với đỏ bọc đô, cổ áo cũng khác rồi,
quần đấy là thể thao hàng hiệu, cơ mà chắc hắn mua sỉ 1 lô 10 cái để dành mặc dần mỗi năm đấy,
ko đến nỗi mặc 1 cái mòn mông mà chưa thay đâu {:436:}
ai nói gì mình cũng ko tin {:429:}
cơ mµ so với độ ăn chơi xa xỉ thì anh lính già nhà mình đã tằn tiện lắm rồi,
gớm mua ko đc túi còn bị cô em bán hàng xỉa cho tan tác,
muối mặt đi về, xui sao bị pv chộp lại ảnh thành ra sự việc phơi bày,
lỡ làng rồi biết làm sao cãi, cơ mà bộ mấy cái túi này đắt lắm à,
ai đời đi mua hàng hiệu mà ăn mặc như thế, nv bán hàng nhìn vào ko tin là phải,
tưởng nhà tôi là phường ham hố nào đó chắc {:402:}

Bình luận

Hàng hiệu bán lô =))))))))))  Đăng lúc 11-5-2012 07:34 AM
Bow
hàng hiệu ai bán lô, chắc đầu đông mama ra chợ mua cả lố cho mấy bố con xài dần í mà =)))))  Đăng lúc 11-5-2012 02:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1686#
Đăng lúc 11-5-2012 01:39:06 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 10-5-2012 14:57
Ôi đây, lần đầu rip đĩa mới thấy cái sự chờ đợi nó mỏi mòn đến lúc nào  ...

Thank shin nhá!
Hôm qua chị bảo là phần mềm free rồi, shin còn hỏi có bản crack không? Làm chị té ngửa

@ si: các cô chả tâng zai dữ quá, nên chị dìm hàng xuống là vừa {:295:}

@ bow: ặc bow, zai chẳng qua thích hàng adidas thôi, chứ nhìn giống nhau có gì lạ đâu. Chị mua áo adidas thì cũng mua 2 cái giống nhau mà. Quần màu xanh của zai thì khó đoán, chứ áo đỏ là 2 cái khác nhau mà. Áo bên trái có cổ, mà zai theo mốt khg thèm bẻ cổ áo, còn áo bên phải màu tươi hơn, cổ tròn mà bow.

Chị mà là zai, đi vào tiệm này bị PV bắt gặp thì chị cũng đi tay không ra, chứ mua làm gì. PV soi kinh được. Lỡ zai mua cái túi nào đó, rồi mấy hôm sau lại thấy cô diễn viên xyz nào đó tung tăng với cái túi ấy, thì lại bảo là "Hyun Bin tặng túi cho nữ diễn viên xyz, có phải hai người đang hẹn hò???" thế còn mệt hơn. Mấy cái túi này tuy là hàng hiệu, cơ mà chẳng phải loại limited edition gì cả, ai có tiền thì mua thôi. Giống trường hợp các sao hay bị cho là đeo đồng hồ đôi, bận áo đôi v.v.

@ ki, Tồ: thì chị giả dụ thế, ai bảo ki nó cứ khăng khăng là có 2 đời bạn gái thì khg thể thích zai được.

Bình luận

Hic hic đúng là thói đời điêu toa, báo chí bây giờ soi kinh quá chị nhỉ  Đăng lúc 11-5-2012 07:35 AM
hự hự,  Đăng lúc 11-5-2012 06:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1687#
Đăng lúc 11-5-2012 03:01:37 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 11-5-2012 01:39
Thank shin nhá!
Hôm qua chị bảo là phần mềm free rồi, shin còn hỏi có bản crack không ...

hứ, chị kìa đọc một thôi một hồi, ra là ko phải c nghi ngờ zai đang có gái mà đang dò xem liệu zai có đơn coi lẻ bóng đâm ra rối loạn tâm sinh lý ko à    Công nhận chị lo xa, c nói thế có khi c em chúng ta cũng cần đề phòng, sự đời oái oăm biết đâu tương lai lại xuất hiện bức ảnh anh zai tung tăng bên 1 zai lạ thì sao

Mà em thấy cái kiểu nghi ngờ đồ đôi cũng hay ha Fan soi từ đầu đến chân, xem anh có mang túi, đồng hồ, quần áo, rồi giày dép, thậm chí chỉ cần chung nhãn hiệu hay có tí xíu liên quan là fan được dịp xoắn hết cả lên

Giả dụ mà zai có ngồi xổm lộ cả chíp fan cũng soi cho bằng được à nha
Rằng thì là mà, chiếc chíp anh zai đang mặc cũng chính là nhãn hiệu mà cô XYZ làm người mẫu quảng cáo, hay cô JQK cũng đã từng mặc 1 chiếc tương tự đấy, thế mới hay chứ

Haha, em tưởng tượng thế thôi, thôi ko dìm anh nhà mình nữa, em ngủ đây )))))
Chị Trùm cũng ngủ ngon này )

Bình luận

dìm zai kinh quá đấy cô Bow thộn ạ =)))  Đăng lúc 11-5-2012 03:24 PM
Ôi mẹ ơi, cái hình :)))  Đăng lúc 11-5-2012 11:06 AM
Em Bow dìm hàng giai thấy sợ luôn.  Đăng lúc 11-5-2012 09:44 AM
Thôi ko dìm anh nữa mà thế đấy hả???? Bảo chị ám ảnh chíp, còn em chắc là ngộ độc chíp phải ko Bow =))))))))  Đăng lúc 11-5-2012 07:36 AM
Lâu rồi mình chả thức khuya để được zai chúc ngủ ngon thế này. Hôm nào ngươi gọi zai về chúc ta ngủ ngon nhá  Đăng lúc 11-5-2012 06:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1688#
Đăng lúc 11-5-2012 03:40:19 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 10-5-2012 17:12
Tình hình là chị vừa mới có thời gian xem lướt tí tẹo
Tại thèm quá ko nhịn đc đ ...

Sau khi quăng hàng cho chị em h mới lại mở được cái máy ra.
Vào đến nhà thì người ngợm đã ướt nhẹp vì kit xừ của chị em gửi đến kiểu này tối nay khỏi tốn nước tốn ga đi tắm rồi
Nhờ có Bin e đã biết làm chuyện ấy cảm giác nó như thế nào
Thôi thì đấy đã không thử thì thôi, tuy mất... 1 số thứ,  nhưng shin sẽ cố thử thêm lần nữa. Có dính vào vòng kiện cáo thì nhà nhớ nhắn nhủ tồ đến chuộc shin về còn... phạm pháp tiếp, đừng để chúng nó tra tấn khổ thân shin

@chị trùm: ý e là chị có bản nào khác, và nếu có thì kèm crack ạ, vì e dùng mấy bản free nó cứ chống đối e Nhưng hôm qua e dùng decrypter với dvdx đều ok cả, chưa thử cái chị bảo ;p

@bow: về đây cứu bồ đi, iu đương để sau

@nhà: nhà cứ đè e bow ra bắt làm sub cho cả nhà xem nhá, shin đỉ ngủ đây. 5 rưỡi sáng rùi

Bình luận

Ngày mới vui vẻ, giữ sức khỏe để tiếp tục phạm pháp em nhé :x  Đăng lúc 11-5-2012 07:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1689#
Đăng lúc 11-5-2012 04:03:21 | Chỉ xem của tác giả
shinjiteru gửi lúc 11-5-2012 03:40
Sau khi quăng hàng cho chị em h mới lại mở được cái máy ra.
Vào đến nhà thì ngườ ...

Cái decrypte đấy chị có dùng rồi, mà rip chỉ được 1 phần, vì phần sau đụng phải file nào đó, nó báo lỗi, không cho rip tiếp nữa. Nên chị chuyển sang xài bitripper, xài ok lắm. Bản chị download là free, nó chả báo lỗi gì, cũng chả chống đối mình gì cả.

Bản DVD của em up nhìn rõ nét ghê.

Bình luận

Nếu chị trùm biết thêm vụ làm sao để lấy video từ 1 trang ko có chức năng download thì chỉ luôn cho e với.  Đăng lúc 11-5-2012 02:01 PM
Nguyên gốc là 720X480 nhưng encode xong chỉ còn 624X352, tìm mãi chả thấy chỗ chỉnh đâu :(  Đăng lúc 11-5-2012 02:00 PM
Lỗi có thể là tại DVD nó mã hóa chị à. Decrypter e rip cả đĩa mất có 16 phút, mỗi tội là ko convert file. Còn Dvdx e lại ko biết chỉnh solution :(  Đăng lúc 11-5-2012 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1690#
Đăng lúc 15-5-2012 09:38:25 | Chỉ xem của tác giả
em chào cả nhà ạ :) em là mem mới, đang bấn loạn vì anh Bin sau khi nghiền SG và My name is Kim Sam Soon :D em đang tự kỉ vì lạc hậu quá đi mất :(
cả nhà cho em hỏi với, có ai có vietsub hoặc engsub taxi talk show của anh Bin k ạ? em tìm mãi k có nên đang bùn rầu hichic chị nào có share cho em với, em rất cảm ơn ạ hihi

Bình luận

Btw, em là Hành xinh đẹp :)))  Đăng lúc 15-5-2012 10:14 AM
welcome chị (?!)đến nhà Bin, chị vào nhà lán http://kites.vn/thread/-nha-lan-888-hyun-bin-s-family-em-yeu-nha-em--5363-1068-1.html để giới thiệu, 888 với mọi người nhé  Đăng lúc 15-5-2012 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách