Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1891#
Đăng lúc 27-2-2013 20:15:17 | Chỉ xem của tác giả
Tuyển tập ảnh hậu trường các CM gần đây.

Chẳng là từ cả tuần này vì quá lười, nên shin chỉ chọn lọc 1 số tin bài hot để dịch hoàn chỉnh và post thôi. Thực ra còn 1 số bài của staff up ảnh hậu trường của Bin từ 1 số CM và sự kiện gần đây. Nhưng mỗi bài chỉ khoảng 1,2 ảnh nên shin để dành up 1 thế cho cả nhà xem cho nó đã con mắt.

Ảnh đều được staff chụp, và lưu hành nội bộ. Shin có cảm giác staff kiểu như đi stalk hộ fan ý =)) =))

Đầu tiên là 1 số ảnh hôm tập dượt trước và trong buổi ra mắt của SamSung Smart TV

Tiếp đến là ảnh hậu trường hôm Mr. Bin chụp ảnh profile mới

Và cuối cùng là ảnh mới nhất ngày hôm nay lúc anh chụp ảnh ảnh ở Gangnam Seoul. Staff chụp và up luôn lên The Space =)) =))
Kèm theo lời nhắn nhủ là "nhìn anh không thể không giơ máy lên chụp" và muốn cho cả nhà cùng xem.:))

Chính vì mấy cái ảnh này mà điêu đứng suốt từ chiều đây >< Anh mình lấy lại nhan sắc nhanh thật ý :(( Giờ lại đẹp từng nanomet rồi có chết người không. Mà lại còn cái kiểu quần áo trắng tinh, dung nhan đầy đặn hồng hào thế này có chết con người ta không cơ chứ :(( :(( Nhưng mà đã mất 1 lần giơ máy, sao mà chụp hà tiện thế không biết ><
Nhà mình đã có ai biên soạn được tuyển tập những lúc Bin phùng mang trợn má thế này chưa??? Anh Mr. Bin này chính ra rất ưa thích cái kiểu pose ảnh này nhoá :)) :))

PS: Ảnh toàn bộ là hot link, cả nhà đừng vác nguyên hot link ra ngoài nhá :X

PS2: CÁI BỘ ẢNH SƠ MI TRẮNG NÀY ĐẾN KHI RA MẮT TRỌN GÓI CHẮC ĐI TIẾP MÁU QUÁ ><

Bình luận

<3<3 mất máu quá  Đăng lúc 1-3-2013 01:57 PM
<3<3 mất máu quá  Đăng lúc 1-3-2013 01:57 PM
Bow
ziết ng ziết ng rùi Shin oi :((((((((((((  Đăng lúc 28-2-2013 11:34 PM
oi, zai em sao ma lung linh the nay :x  Đăng lúc 28-2-2013 09:53 AM
a cứ đẹp 1 cách quá thể như vậy, nhìn bộ sơ mi trăng + phùng má đúng là hút máu con nhà người ta :xxcxx  Đăng lúc 28-2-2013 08:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1892#
Đăng lúc 28-2-2013 09:31:19 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay trời âm u, vác bụng đói đi làm nhưng vì Bin mà em thấy cuộc đời thật là vui vẻ xx
Đối với em anh chính là vitamin VitaFlex đấy Bin ơi {:155:}
Bin em siêu nhân, già trẻ gái trai ai cũng yêu Bin em hết  {:181:}
Ai cũng muốn vòng tay này, muốn ánh mắt và nụ cười này là dành cho mình phải không?

Nhưng người may mắn thì chỉ có một {:156:}

Vì sao người nỡ chia lìa đôi ta )))))
Đùa chứ anh quản lý của Bin trông cũng hút hàng thật đấy {:144:}
Nhưng xấu đẹp em chả quan tâm, hắn mà ko đối tốt với Bin em thì
dẫu bản mặt có đẹp đến đâu em cũng coi như cái mặt mẹt hết {:180:}
Xem clip để biết thêm chi tiết {:419:}

@SG with Hyun Bin FB

Bình luận

chồi :)) cái pic thứ 2 mới thấy đc độ siu dễ thương đẳng cấp của anh :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 1-3-2013 09:44 PM
Công nhận, chị cũng nghĩ như e đấy. Anh ấy bị lôi đi như thế Bin sẽ rất ngại, nhưng dang cả hai tay ra cười như thế kia thì ai mà giận cho nổi chứ :xxx  Đăng lúc 1-3-2013 07:50 PM
em biết là đông người nên Bin ko muốn anh ấy bị lôi đi, nhưng em ko thể nào ngờ Bin dang cả 2 tay ra vì anh ấy, đáng yêu kinh khủng :)))))))  Đăng lúc 1-3-2013 06:58 PM
ko đỡ nổi với nhà mềnh roài, BIn mà đọc được những dòng còm mần này thì coi như xong  Đăng lúc 1-3-2013 01:59 PM
Bow
ha h a tội nghịp Bin nhà tui =))  Đăng lúc 28-2-2013 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1893#
Đăng lúc 6-3-2013 00:13:21 | Chỉ xem của tác giả
K2 Snap Fashion show part 2

"Như đã giới thiệu phần 1, đây là những shoot hình được chụp từ máy staff với thông điệp "Hãy nhìn Bin gần thêm chút nữa"~
Xin gửi đến các thành viên loạt ảnh phần 2.

HOàn toàn ko giống như HyunBin chúng ta nhìn thấy trong CM, ở đây chúng ta sẽ chết chìm trong đôi lúm đồng tiền giản dị và sống động này =)) =)) =))" (staff nhà này biến thái dễ sợ =)) =)))

Ảnh được up trên The Space@JP ngày 28/2 :">

PS: Ảnh đã được reup nghiêm chỉnh nhân lúc chị e đang nô nức phấn khởi vụ 504. NỬa đêm gà gáy rồi mà còn eo xèo không dứt =)) =))

PS2: Serie ảnh SƠ MI TRẮNG cũng đã có phần 2 ngày hôm nay (5/4) nhưng quyết định.................... om hàng :">

Chúc chị e ngủ ngon :"> :"> :"> =)) =))

Bình luận

Bow thộn nhá, dám chê anh hâm :-w gửi hết hình cho chị e trừ bow thộn ra nhá =)) =)) =))  Đăng lúc 6-3-2013 11:01 PM
Bow
cái sign rõ là hâm, đúng là Shin tồ :)))))  Đăng lúc 6-3-2013 10:31 PM
Bow
đẹp quá, huhu nhớ anh quá Shin uiiiiiiiiii  Đăng lúc 6-3-2013 10:30 PM
hố hố!! Bin kute quá!!  Đăng lúc 6-3-2013 02:36 PM
sơ mi trắng đi c ới, * ngất ngây*  Đăng lúc 6-3-2013 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1894#
Đăng lúc 7-3-2013 00:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Serie SƠ MI TRẮNG part 2

Đến hẹn lại lên, phải trả hàng thôi, ko cả đêm nay ác mộng mất =)) =))
Sẽ update message của staff sau cả nhà nhé, bùn ngủ quá rồi :">
Cả nhà cứ ngắm anh đi đã rồi mà mơ cho đẹp nhé :P

Ảnh trên là chụp cùng bác chụp ảnh đấy. Phần giải thích đi kèm của staff sẽ được bổ sung vào ngày mai ^^

Bình luận

e cũng thích sơ mi trắng:D  Đăng lúc 12-3-2013 04:22 PM
hichic cái ảnh áo trắng nhìn mê ly quá chị Shin ơi *ngây ngất ~~~*  Đăng lúc 7-3-2013 10:04 PM
ngày ngày vào cập nhật dc ngắm ảnh mới của bin, tks ban shinjiteru nhé  Đăng lúc 7-3-2013 10:06 AM
trời ơi vest trắng >"< ko biết chụp j đây, có tung ảnh ra ko em muốn nhìn gần hơn >"< ảnh thứ 2 cũng đẹp >"< chết mất :(((((  Đăng lúc 7-3-2013 09:34 AM
ôi tình yêu của lòng em, sao anh lại đẹp zai thế này :x:x:x  Đăng lúc 7-3-2013 08:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1895#
Đăng lúc 12-3-2013 15:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Tổng quan lại toàn bộ FM tại Taiwan vừa qua của Hyun Bin

Buổi FM bắt đầu vào lúc 7:15 tối, hơi muộn so với giờ thông báo chính thức.
Ngay khi buổi họp fan bắt đầu, âm thanh của “That Man” nhẹ nhàng vang lên. Giai điệu bài hát khiến cho bầu không khí đột nhiêm ấm áp hẳn. Và sau đó, “That Man” của chúng ta đã xuất hiện, trong bộ âu phục màu trắng như một hoàng tử, anh ấy đứng ngay giữa trung tâm sân khấu, trên tay anh cầm một chiếc micro lấp lánh, Hyun Bin bắt đầu thể hiện giọng hát của mình.
Âm thanh “Ồ” đồng loạt vang lên, tôi chắc rằng anh ấy đã luyện tập rất nhiều, anh thể hiện ca khúc thật hoàn hảo trong từng nốt nhạc nhấn nhá.

Sân khấu thiết kế theo chữ T, anh quan tâm rất nhiều đến những fan ngồi phía xa và anh tiến gần lại fan cho đến tận cuối sân khấu. Trong lúc di chuyển, những fan ngồi hai hàng bên lien tục tặng hoa hồng cho anh, anh đều nhận tất cả. Trông anh không khác gì là một hoàng tử với đầy những hoa hồng tình yêu. *sến súa*
Sauk hi kết thúc bài hát đầu tiên, MC đã bước ra và tự giới thiệu mình. Đây là một MC rất nổi tiếng ở bản xứ, trên sân khấu lúc này có Hyun Bin, MC và người phiên dịch.

MC mở lời rằng Hyun Bin hát thật sự rất hay, liệu anh có ý nghĩ sẽ cho ra mắt album nhạc không? Hyun Bin lập tức trả lời “Không”, bởi vì anh luôn nghĩ mình là một diễn viên, và anh chỉ hát hoặc nhảy riêng cho fan của mình thưởng thức.
Anh hát tất cả là 3 bài: “That Man”, “Can’t Have You” và “ Marry You” của Bruno Mars. Thật sự là vẫn không đủ, hát 3 bài khiến mọi người thấy lãng phí giọng hát tuyệt với của anh ấy.

Buổi họp fan được kỳ vọng như là một mini talk show, nhưng thật ra lại không nói được nhiều, tôi đoán rằng vấn đề xuất phát từ bất đồng ngôn ngữ. Thế nhưng xuyên suốt vẫn có những cuộc trò chuyện vô cùng hài hước và thú vị.
MC đã hỏi Hyun Bin rằng sau buổi họp fan này, anh sẽ làm điều gì đầu tiên khi về đến nhà. Hyun Bin lập tức nói anh sẽ đi tẩy trang. MC lại hỏi tiếp việc anh sẽ làm gì nữa, Hyun Bin nói: “Đi tắm”. MC lại ko ngần ngại hỏi tới: “Vậy anh sẽ tắm chỗ nào trước?”, Hyun Bin nhịn ko được cười to và nói: “Từ đầu đến chân.”, vừa nói vừa không ngừng dùng ngôn ngữ hình thể để diễn tả mình tắm thế nào.

MC cũng đặt câu hỏi về việc khi nào Hyun Bin trở lại với diễn xuất, Hyun Bin nói rằng anh muốn cho khán giả được thấy một Hyun Bin hoàn toàn khác và dự định sẽ nhận một vai diễn với tính cách thật đa dạng.
Không nói quá nhiều, sau đó là phần trình chiếu những clip phỏng vấn được quay sẵn từ trước. Thông qua đó, chúng ta lại được biết nhiều hơn về Hyun Bin.

Hyun Bin nói rằng anh rất thích ăn bánh pudding và pate Hàn Quốc, đặc biệt là anh rất thích ăn bánh mì. Anh nói rằng mình có thể ăn nhiều ổ bánh mì cùng lúc, nhiều đến mức bằng hai chiếc giỏ to! Anh cũng nói rằng mình hiện có rất nhiều kế hoạch và nhiều mục tiêu cần phải đạt được, vì thế anh mong muốn được ủng hộ hết mình từ các fan hâm mộ. Anh có nhắc đến việc mình đã không quỳ gối và cúi lạy bố mẹ trong ngày nhập ngũ vì thời gian quá gấp rút. Vào ngày xuất ngũ, anh đã cúi lạy bố mẹ mình thật nghiêm túc và họ đã khen anh rằng “Con đã làm rất tốt.”

Sau đó có một đoạn video ngắn được chiếu ghi lại quá trình thực hiện một CF quảng cáo mới, có vẻ như là CF cho thương hiệu Lotte.
Như chúng ta đều biết, Hyun Bin là người luôn thích đối mặt với thử thách bởi vì “cả đời bạn chỉ được sống một lần”. Thế nên anh đã tự chuẩn bị một màn nhảy đặc biệt với trang phục gắn đèn LED phát quang trong bóng tối. Nó tựa như hình ảnh một con chim đang cố hết sức phá vỡ lồng để tự giải thoát.

Tương tự như tất cả những buổi họp fan khác, một vài trò chơi được chuẩn bị sẵn.
Trò đầu tiên có tên “Truy tìm Gil Ra Im của Hyun Bin”. Tôi cực thích trò chơi này. Tất cả các fan đều phải đứng lên, Hyun Bin nhắm mắt lại và anh sẽ nói ra đặc điểm của Gil Ra Im trong đầu mình nghĩ. Bằng phương pháp loại trừ, những fan nào không có những đặc điểm như miêu tả phải lần lượt ngồi xuống và cuối cùng chỉ còn lại 3 cô gái may mắn. Vậy bạn có muốn biết, đặc điểm của Gil Ra Im lý tưởng trong đầu anh ấy là gì không? Là tóc dài, phải dài qua vai, mặc trang phục trắng, quần dài, mang giày thể thao, có đeo tai phone, mang theo túi xách chéo vai, tóc không được nhuộm và cuối cùng là phải thuộc chòm sao Thiên Bình. Tôi đã bị trượt từ điểm thứ 4!

Đến trò chơi thứ 2, kiểm tra phía dưới chỗ ngồi của bạn xem liệu có ảnh ký tặng của Hyun Bin không. Nếu có thì chúc mừng bạn! Bạn không chỉ được sở hữu bức ảnh đó, bạn còn có cơ hội được cùng chụp ảnh với Hyun Bin theo phong cách couple Samsoon và Samsik! Có 7 cô gái may mắn được chọn, tôi cũng lỡ mất trò chơi này….

Buổi họp fan đã trôi qua một nửa, nửa còn lại chủ yếu là trò chơi “Hỏi nhanh, đáp nhanh” giữa Hyun Bin và các fan. MC yêu cầu Hyun Bin bước xuống phía dưới và chọn ra fan may mắn sẽ cùng anh tham gia trò hỏi đáp. Có khoảng 10 câu hỏi được đặt ra. Fan đã hỏi liệu Hyun Bin có thích cưới 1 cô vợ người Taiwan không, Hyun Bin đáp lời rằng sẽ về hỏi ý bố mẹ… *Cười to*

Một fan khác hỏi Hyun Bin rằng anh muốn sinh bao nhiu con, Hyun Bin nói rằng anh không thích trẻ con lắm, nhưng nếu thật sự muốn biết, thì anh sẽ nói rằng muốn sinh 2 đứa, một trai và một gái, nhưng các fan lại đề nghị anh nên sinh 3 đứa.
Trong suốt trò chơi hỏi đáp, Hyun Bin bị thu hút bởi hai đứa trẻ, chúng khoảng từ 4 đến 5 tuổi, chúng đều mặc bộ blinkie màu xanh nổi tiếng. Mẹ chúng chuyển cho Hyun Bin một bao lì xì đỏ và nói rằng cái này do chính tay con gái nhỏ của mình làm. Hyun Bin vô cùng hạnh phúc và anh mở bao lì xì ra ngay sau đó, đột nhiên có thứ gì đó rơi ra, thông qua màn hình lớn chúng tôi có thể nhìn thấy rất rõ rang, đó là một miếng tem dán nhỏ nhắn. Loại tem dán có hình Hello Kitty vốn rất quý giá đối với một bé gái và cô bé đã ưu ái dành tặng nó cho chú Hyun Bin!!!

Buổi họp fan kết thúc bằng hành động cúi chào của Hyun Bin. Đúc kết lại sau 2 tiếng thì đây là một buổi họp fan rất vui. Các fan hâm mộ đã gào thét rất nhiều. Rất nhiều fan đã cùng cười và cùng khóc vì vui sướng.
Hyun Bin đã dạo vòng quanh khu vực khán đài bằng xe cá nhân Segway và ném những trái banh nhỏ theo nhìu hướng, một lần nữa tôi lại hụt mất…

PS: theo như thông tin từ phía công ty quản lý,nội dung của các buổi họp fan tại mổi địa điểm đều khác nhau, liệu bạn có hồi hộp chờ đợi cho đến lần tiếp theo ^^

Vtrans: sis.wanabe@hyunbinhouse
cre: http://www.facebook.com/withHyunBin?fref=ts

Bonus cái clip ghi lại những khoảnh khắc cư te của người ta :">

Bình luận

Giống như một người anh đứng phân xử cho mấy đứa e gái đang nhao nhao kể tội nhau :xxx  Đăng lúc 12-3-2013 09:53 PM
Bức ảnh thật sự là quá sức tưởng tượng :(((( Anh đứng gần fan tới mức với tay là có thể chạm vào :((((  Đăng lúc 12-3-2013 09:52 PM
@Bin 2 trái tim: c vẫn xem được mà nhỉ??  Đăng lúc 12-3-2013 09:45 PM
trừ điểm cung TB ra thì em thỏa mãn tất cả những đk trên, anh suy xét lại cái đk cuối hộ em với *chớp mắt điên đảo* =))))))))  Đăng lúc 12-3-2013 09:44 PM
link utube die ùi chị ới :((  Đăng lúc 12-3-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1896#
Đăng lúc 12-3-2013 16:02:11 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 12-3-2013 15:17

trời ơi cuối cùng thì mọi thứ đã sáng tỏ
sao mà fan Đài lại sướng như vậy chứ ((( đọc xong bao nhiêu điều muốn nói mà k biết có đủ ngôn từ để diễn tả cảm xúc k >"<

Hyun Bin nói: “Đi tắm”. MC lại ko ngần ngại hỏi tới: “Vậy anh sẽ tắm chỗ nào trước?”, Hyun Bin nhịn ko được cười to và nói: “Từ đầu đến chân.”, vừa nói vừa không ngừng dùng ngôn ngữ hình thể để diễn tả mình tắm thế nào

anh cũng dễ thương quá, đã hay xấu hổ thì chớ lại còn bị vặn vẹo toàn câu nhạy cảm   mà k hiểu cái hành động "từ đầu đến chân" ấy nó như nào giá mà có clip chứ ngồi tưởng tượng thế này thì chết mất thôi zai ơi

Lại còn cái màn Laser dở hơi ấy hóa ra lại có ý nghĩa sâu xa đẹp đẽ như vậy ) cả đời chỉ có sống 1 lần nên fai giải thoát bản thân khỏi những tăm tối Bin nhà mình đúng là ở quân ngũ được tôi luyện bản thân quá xuất sắc, đến nỗi ý tưởng cũng vô cùng đặc biệt một cách dị thường )
Cái màn Truy tìm Gil Ra Im ấy cũng thú vị ghê, anh ơi em cũng Thiên Bình này, chúng ta sinh ra là dành cho nhau từ giờ chỉ thần thay trang phục trắng, đi bata vs đeo tai phone thôi Anh cứ về hỏi ý bố mẹ anh đi, em sẽ chờ )
À mà giờ mới biết Bin có fan nhí nhé, mấy cháu nhỏ còn đem lì xì tặng chú Bin hihi, điệu này chị Táo vs chị Tím nên mượn tạm đứa trẻ nào nhà ai đó rồi mang đến FM, cơ hội đến gần Bin sẽ cao hơn chứ cái màn để ảnh dưới ghế và ném bóng random như này khó lắm

@chị Tồ: đây là nguyên mẫu cái mà chúng ta gọi là "xe đạp" ))

Bình luận

Kể ra xe mà có thiết kế chỗ để giỏ bóng thì chị ko nói làm gì, đàng này anh đi xe, còn staff chạy bộ bám càng để đưa bóng, thật ko còn gì để nói =)))))))))   Đăng lúc 12-3-2013 09:55 PM
huuu!! Giá mà ba mẹ đẻ e ra sớm sớm thì tốt quá!! E sinh ngay cung Thần Nông  Đăng lúc 12-3-2013 09:49 PM
huuu!! Giá mà ba mẹ đẻ e ra sớm sớm thì tốt quá!! E sinh ngay cung Thần Nông  Đăng lúc 12-3-2013 09:49 PM
=)) e cũng THIÊN BÌNH đây :">  Đăng lúc 12-3-2013 09:25 PM
chỉ chả đc cái điểm khỉ gió nào trog đó cả, đúng là chị ko phải Gil Ra Im của Hyun Bin, vì chị là Sida của Hyun Bin =))))))))))))))  Đăng lúc 12-3-2013 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1897#
Đăng lúc 12-3-2013 21:48:49 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 12-3-2013 15:17

Một bài tổng hợp thật tuyệt vời xx
Phải cảm ơn các bạn trên FB rất nhiều vì đã kể cho chúng ta nghe từng chi tiết quý giá của buổi FM ngày 9/3 đó xx
Cảm ơn e nữa, vì đã dịch cho những đứa ngu tiếng Anh như chị đc đọc để thỏa mãn và sung sướng cái cuộc đời này hí hí {:155:}
Chị cũng tin chắc rằng anh trai đã luyện thanh rất rất nhiều để có thể hát live tốt như vậy
Mặc dù nghe qua clip chất lượng thấp, pha trộn nhiều tạp âm nhưng vẫn có thể cảm nhận thấy giọng của anh đã tiến bộ hơn trc nhiều lắm xx  

Cái thông tin anh thích ăn bánh mì, và có thể ăn nhiều ổ bánh mì cùng lúc nó hoàn toàn trùng khớp với lời anh đồng đội lần trc tố cáo e nhỉ Anh ta nói anh nhà mình ăn đc hết 2 cái bánh pizza to )))
Đùa chứ bình thường anh còn ăn đc nhiều như thế, đàng này vào trong quân ngũ đói kém khổ sở thì làm sao phanh miệng lại đc đây )))))

Trò chơi "truy tìm Ra Im của Hyun Bin" đúng là đáp ứng tâm tư nguyên vọng của chị em quá
Nhưng có vẻ như chị em bên Đài thật thà quá nhở {:180:}
Ko có áo trắng, ko có tóc mộc dài thướt tha, không có tai nghe và túi chéo thì đành ngậm đắng nuốt cay, chứ đã đến nước đó rồi thì ai mà chả là Thiên Bình chứ {:424:} Dồi ôi sau khi tìm đc Ra Im, anh còn đến tận nơi, nhìn thẳng vào mắt rồi hình như anh nói: "Gil Ra Im cô xinh đẹp như vậy từ năm ngoái à" {:437:}

Cái vụ ko thích trẻ con chị em mình nghe xong đừng thất vọng nhé
Bây giờ có đi túm bất kì gã đàn ông nào chưa vợ, chưa người yêu, hỏi anh có thích trẻ con không thì chắc 99% sẽ bảo là không cho mà xem
Sau này có bạn gái, rồi xây dựng gia đình suy nghĩ của anh sẽ thay đổi thôi, giờ anh vẫn còn trẻ lắm hí hí   

FM đã diễn ra thành công mĩ mãn, khán giả bên ấy đã có một ngày khó quên trong cuộc đời, và chắc chắn anh cũng có đc những phút giây hạnh phúc và vui vẻ. Màn bắn laser, cả cái xe Segway hầm hố, những quả bóng ký sẵn tên, những câu chuyện gần gũi và hành động thân thiện đáng yêu của anh, cả những bài hát tuyệt vời kia nữa, tất cả đã tạo nên một FM thật đặc biệt xx

Lịch trình bận rộn, chỉ mong sao anh giữ gìn sức khỏe, để có thể tiếp tục làm nên những điều tuyệt vời hơn thế tại FM Thái Lan sắp tới xx

Bình luận

Vì tội ăn cướp Bin của e!! hố hố!!!  Đăng lúc 13-3-2013 03:31 PM
Chị ơi!! Chị nói như vậy để e nhường Bin cho chị đấy à??? Vậy là hồi trưa chị nằm mơ là thấy Bin truy nã chị đấy!!!  Đăng lúc 13-3-2013 03:30 PM
Thế thì e và Bin ko hợp nhau đâu, Bin thích ăn bánh mì thì e phải ko ăn để nhường cho Bin ăn chứ, hai ng cùng tham ăn cả thì đánh nhau chết mất thôi =)))))  Đăng lúc 13-3-2013 12:09 AM
hố hố!! Chị ơi!! Bây giờ e mới nhận ra 1 điều!! Em cũng thích ăn bánh mì lắm ạ!! Khi nãy e mới ăn xong đấy!!!^^  Đăng lúc 12-3-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1898#
Đăng lúc 12-3-2013 22:47:50 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 12-3-2013 21:48
Một bài tổng hợp thật tuyệt vời :xxx
Phải cảm ơn các bạn trên FB rất nhiều vì đã ...

ôi em cũng ko nghĩ là đứng gần fan đến thế này đâu, thật sự như này là quá gần luôn ấy
cứ như là đứng giữa mọi người rồi bạn bè cùng trò chuyện với nhau luôn
chứ ko còn là khoảng cách idol và fan nữa rồi,
mà trông cái ảnh hắn đứng thong dong, thân thiết quá cơ
còn tựa lưng vào xong lắng nghe fan yêu cầu rồi làm theo nữa,
ôi chị tím mí chị táo nhà mình giả sử đi FM bên Sin mà đc thế này thì chuẩn vô vàn luôn chị ơi,
chắc chắn là đc bắt tay với Bin luôn ấy, may mắn hơn nữa thì như các cô kia đc chụp ảnh cùng luôn *ngất*

đây đứng sát như này cơ mà

tấm này còn ko biết là cái điệu nhố nhăng gì nữa =)))))))

đi đến đâu là bắt tay đến đó cơ

Nói chung là càng ngày càng yêu mến lắm, hy vọng là mọi hoạt động FM sắp tới của Bin nhà mình đều tưng bừng và đông vui nhộn nhịp đc như thế, phen này thì fan tàu đc Bin đãi no nê, chắc là do hôm Bin xuất ngũ, lúc đi chào hỏi từng xe buýt ấy thấy fan tàu đông quá rồi, thế là sinh tâm lý muốn đền đáp cho họ đây mà, thấy hôm ấy hắn cảm động lắm :))))))))

PS: đỉa điểm tiếp theo là Thượng Hải nhỉ :">

Bình luận

thân mật với fan quá nhỉ!!!  Đăng lúc 13-3-2013 03:34 PM
ôI nhìn mặt Bin trông hớn hở chưa kìa.))))  Đăng lúc 13-3-2013 09:10 AM
Có 6 cái FM thì đã dẫm qua dẫm lại cái đất nước Tung Của những 3 lần @@ Fan ở đâu mà chả yêu anh, càg ko có đk đi gặp a thì a càg phải lưu ý tới chứ :((((((   Đăng lúc 13-3-2013 12:08 AM
úi giời lại sang Thái sao :">  Đăng lúc 13-3-2013 12:06 AM
Là Thái Lan chứ e, Thượng Hải còn sau FM bên Sing cơ mà. Mà chả có lẽ anh trai định chuyển hướng sự nghiệp sang đóng phim cổ trang TQ hay sao mà chiều fan TQ thế   Đăng lúc 13-3-2013 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1899#
Đăng lúc 14-3-2013 14:36:40 | Chỉ xem của tác giả
FM Singapore  27/4
nhìn anh như thế này thì làm sao, mọi hy vọng được nhìn thấy anh nhờ vào chị Tím và chị Táo :x:x

cre:withhyunbin

Bình luận

gato với 2 chị ý quá :((. Bao h e mới đc gặp tình yêu của đời em :((  Đăng lúc 17-3-2013 10:08 PM
nhớ lần cuối hắn đi Sing là quay WW với Kyo,hèn chi hắn bảo là lâu rồi từ lần cuối cùng  Đăng lúc 14-3-2013 06:41 PM
Trời ơi đúng là hàng bên Sing có khác, hợp lòng hợp ý quá e ơi :XXX Lần này chị Tím và chị Táo cứ phải chuẩn bị thuốc trợ tim đi là vừa @@  Đăng lúc 14-3-2013 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1900#
Đăng lúc 19-3-2013 18:49:04 | Chỉ xem của tác giả
Profile snap shot Phần 3

Chắc cả nhà vẫn còn nhớ màn giải trí "đua xe trên ghế đẩu" của anh ở phần trước. Những shoot hình dưới đâu được staff ghi lại trong buổi chụp hôm 30/1. Đằng sau những tấm ảnh cực cool trên profile, hãy gặp 1 HyunBin khác trước ống kính của Staff.

PS của shin: phần tiếp theo là up bù những gì staff ghi lại sau buổi promotion tại Đài Bắc. Tuy đã không còn tính "thời sự nóng hổi" vì nhiều lí do nên mong cả nhà thông cảm, đừng trách mắng :">

Bình luận

đấy mặc như cái bộ vest ảnh 1 có fai bảnh bao hem, ai đời hoa hòe hoa sói với chả hồng chóe =)))))  Đăng lúc 19-3-2013 08:16 PM
@mot: ăn cái chế độ kia, tập ngày tập đêm lại chả lên cơ lên bắp =)) =))  Đăng lúc 19-3-2013 07:44 PM
HÍ hí thế thì sang tiếp trang bên mà xem nhoé, còn nhiều lắm :">  Đăng lúc 19-3-2013 07:42 PM
Người đâu mà lúc gầy thì gầy thế, rồi có lúc lại cuồn cuộn nổi lên làm bức xúc lòng em :((((((  Đăng lúc 19-3-2013 07:41 PM
má ơi cái ảnh cuối áo body nên cơ bắp nỗi rõ cuồn cuộn kia, dư mà em ứ thích kiểu tóc này đâu :(((((((((((  Đăng lúc 19-3-2013 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách