Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6688|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Những người thừa kế" Park Shin Hye, tình yêu của tuổi 18 tại sao đau

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tình yêu của Park Shin Hye làm cho khán giả khóc theo.

Drama thứ 4,5 của đài SBS, "Những người thừa kế" tập 16, ngày 28,  nụ cười của Eun Sang dành cho Kim Tan sau khi cố gắng quyết định rời xa Kim Tan đã làm cho khán giả đau lòng theo. Vì Eunsang, Tan  quyết định thuê nhà cho mẹ con Eunsang ra ngoài ở, đi đến xem nhà, Eunsang đã chào Kim Tan lần cuối tại đây.

Eun Sang tiến gần hôn lên má Kim Tan và làm như không có chuyện gì xảy ra “em sẽ đợi anh về” đồng thời thể hiện một nụ cười rạng rỡ nhất nhưng sau khi Kim Tan đi Eunsang đã nín thở khóc thảm thiết.

Sau khi nở một nụ cười thật rạng rỡ chào tạm biệt với Kim Tan như ban thêm sực mạnh cho Kim Tan, diễn xuất tinh tế, khéo léo khi khóc sau đó của Park Shin Hye , Park Shin Hye đã hoàn toàn hoá thân vào nhân vật EunSang và đó cũng là cảnh làm cho khán giả đau lòng theo.

Khi tập 16 kết thúc, cư dân mạng đã để lại những cảm xúc qua những dòng tin nhắn SNS cũng như trên bảng thông báo: “Tình yêu của tuổi 18 sao đau lòng như thế này”, “Nụ cười rạng rỡ của Eunsang rất đẹp và rất buồn” “Tập 16 là tập phim tiếc nuối cho tất cả Tan – Eunsang – YoungDo”…

Cơn bão sau khi cặp đôi TanEun chia tay nhau, phim "Những người thừa kế "đang làm người xem trở nên nóng lòng và đẩy lên cao trào nhất. Park Shin Hye thuộc công ty S.A.LT Entertainment chuyển lời tới khán giả rằng “ Càng đi đến gần kết thúc thì tôi càng cảm nhận đang có cảm giác rất thực về sự nổi tiếng của "Phim những người thừa kế"” đồng thời “ Tình yêu buồn và đau lòng của cặp đôi Tan-Sang cho dù cái kết nó sẽ như thế nào, cũng mong khán giả hãy giành tình cảm thật nhiều cho họ"

Và thời gian càng trôi đi thì Biên kịch tài hoa Kim Eun Suk cùng với diễn xuất tinh tế của dàn diễn viên tài hoa đang cùng đồng loạt toả sáng.

Nguồn: http://news.naver.com/main/hotis ... 67013&ptype=011
Trans: [email protected]

Note: Lần đầu tiên mình dịch nên từ ngữ không được trôi chảy lắm, mong mọi người thông cảm.{:179:}

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Cảm ơn bạn
Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!
kieunt + 5 Ủng hộ lần đầu đăng tin
v4nt0mmy + 5 Ủng hộ 1 cái!
chang_icy + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-11-2013 11:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự không tán thành cách của Sang chút nào
Cô ấy dường như chẳng có chút dũng cảm nào trong tình yêu cả
Luôn là Tan đấu tranh còn cô ấy luôn lùi bước
Thực sự đến lúc này mà biên kịch vẫn xây dựng Sang như vậy sao?
Không thử 1 lần vì Tan sao?

Bình luận

đứng đó bạn nghĩ Sang nên làm gì nào? bị coi là nguyên nhân gây đến cho Tan, dù thế nào thì cũng bị đưa đi, vô cớ bị mang ơn thành con nợ của bố Tan...  Đăng lúc 29-11-2013 09:23 PM
nếu Sang ko có dũng cảm trong tình yêu thì Sang đã ko đến với Tan ròi bạn, đã thử nhiều lần vì Tan còn gì, nắm tay, nhớ Tan, thích Tan, hôn Tan, thế mà nói ko thử sao.   Đăng lúc 29-11-2013 02:07 PM
bạn nói thử 1 lần nhưng mà phải thử thế nào? còn có lựa chọn nào cho Sang đâu?  Đăng lúc 29-11-2013 01:24 PM
chứ hỏi thật bạn muốn Sang phải làm sao?  Đăng lúc 29-11-2013 01:21 PM
Sang lam the la dung oy, neu chong doi con kho hon nhieu, ong bo Tan nham hiem ma k de j dau  Đăng lúc 29-11-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-11-2013 11:58:32 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận tập 16 có quá nhiều tình tiết khiến người xem xúc động
Mới coi preview thôi mà thấy đau tim rồi
Chắc tối nay coi khóc luôn quá
Thương Tan Sang quá đi
Tks bạn tran new nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-11-2013 12:02:41 | Chỉ xem của tác giả
Thương Sang quá! Nếu là mình mình cũng đâu có cách nào khác! Một tập đoàn thế lực hàng đầu Hàn Quốc như Jeguk thì Eun Sang quá nhỏ bé để làm điều gì đó cho Tan! Nhìn cảnh Tan chạy đi tìm Sang mà mình đau lòng chết đi được! Thương ban Tan quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-11-2013 12:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu cũng ví như Chocolate vậy...trong vị ngọt xen lẫn vị đắng nhưng cảm giác đó khiến cho con người ta như bị nghiện. Mối tình của hai người vừa khiến người xem đau lòng vừa ngưỡng mộ thật sự. Biên kịch ơi...hãy để những cung bậc của tình yêu thăng hoa..nhé...Đừng chia cắt họ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-11-2013 12:04:12 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem ep 16 nhưng đúng là sao mới 17,18 mà biên kịch đã cho các tình huống gay cấn thế nhỉ
haiz yêu nhau say đắm dã man thật, mà bố Tan đáng sợ thật đó
Còn 4 tập nữa không biết BK định tháo gỡ ra sao???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-11-2013 12:04:20 | Chỉ xem của tác giả
haizzz zzô xem ep này buồn quá

thương Tan Sang quá đi thôi

thế mới nói tại sao yêu nhau lại kh đc ở bên nhau..huhu

klq nhưng càng ngày Do càng đẹp zai..hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-11-2013 12:05:07 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep 16 không biết nói gì luôn, nhất là mấy cảnh khóc của 2 bạn tan sang,
khi xem ep này chắc sẽ có rất nhiều cảm xúc mà thường là đau tim vì màn kiss quá nóng bỏng.
còn 4 ep nữa cố lên, chỉ mong là tan sang sẽ hạnh phúc thôi chứ buồn như thế này thì đau lòng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-11-2013 12:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch mà để cặp này mỗi người 1 ngả là tui hận biên kịch cả đời ...
1 tình yêu đẹp và lãng mạn nhưng  2 người lại thuộc 2 thế giới ...
Cầu mong kết phim có hậu như F4 ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-11-2013 12:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 15 đã thấy có bao nhiêu vấn đề sẽ sảy ra cho cặp
Kim Tan và Eunsang , đúng thật họ đang phải tranh đấu với
bao nhiêu thứ đề giữ vững một lòng cho tình yêu , đau quá
tình yêu tuổi 18 vừa đẹp vừa đau lòng , khó khăn quá , đến
được với nhau không phải là dẽ như Kim Tan và Eunsang của
" Những người thừa kế ".
Trả lời