Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3377|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) Yoo Yeon Seok chia sẻ suy nghĩ về việc đóng máy drama

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hôm nay là một ngày vừa vui vừa buồn của dàn diễn viên drama "Reply 1994".

Trong ngày 28.12, Yoo Yeon Soek đã chia sẻ bức hình chụp bằng máy ảnh polaroid cùng cảm xúc của anh về cái kết của phim, "Chúng tôi đã đóng máy hôm nay, vào lúc bình minh... và nhà trọ Sin Cheon đã ngập lục vì nước mắt của tất cả mọi người, chúng tôi đã ôm choàng lấy nhau sau khi hoàn thành cảnh cuối... Chưa gì tôi đã thấy nhớ mọi người rồi... Cảm ơn mọi người vì đã làm nên một bộ phim tươi sáng và tuyệt vời. Tôi yêu tất cả."

Bức ảnh chụp lấy liền cho thấy cảnh dàn diễn viên chính đang ôm nhau, bên dưới có dòng chữ "Reply 1994 - 28.12.2013 - Ngày cuối cùng ở nhà trọ Sin Cheon..."

Yoo Yeon Seok đã tổ chức sự kiện Free Hug dành cho các khán giả hâm mộ phim "Reply 1994" để thể hiện lòng biết ơn vào sớm ngày hôm nay. Tuy nhiên, sự kiện này phải kết thúc chỉ sau có 20 phút vì những lo ngại liên quan đến vấn đề an ninh và an toàn cho Yoon Seok khi đám đông ngày càng chen chúc gây ách tắt khu vực tham quan của du khách.

Tập áp cuối trước đó đã phá kỷ lục của drama đài cáp với tỉ suất người xem là 10.1%, giới phê bình và người hâm mộ đều tiên lượng trước về rating tập cuối không biết sẽ còn tăng cao đến mức kỷ lục nào.

soompi
[email protected]

P/S: yêu em đi anh em không đòi quà :3 *nhanh tay hốt Bông bỏ túi* đùa chớ dịch cái khúc cảm xúc kia cũng cảm xúc gớm *chấm chấm nước mũi*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 20:34:16 | Chỉ xem của tác giả
phim đã có 1 cái kết riêng cho mình đóng máy ai cũng sẽ buồn thui

chắc sẽ nhớ lắm những tháng ngày hóng hớt đu phim

team Rác nên rằng thì là mình rất vui 2 anh chị đã đến được vs nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2013 20:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật kết phim làm m hụt hẫng lắm ý , vẫn biết là Na Rác yêu nhau từng đó ep thì kiểu gì chả về vs nhau
Nhưng bk dở hơi đi đường vòng, cứ chốc chốc lại lôi Bông ra dử fan, tập thì chả xuất hiện tí gì ~ cameo chính hiệu , tập thì bao nhiêu moment vs nữ chính cứ như kiểu nam chính  cuối cùng thì cái kết cũng bình thường như bao drama khác . Rep94 có cái kết na ná kiểu rep97 nhưng m ko đồng tình vs bk về cái kết dành cho Bông , ai bảo bk cho lắm moment của Bông Na thế làm j để fan mừng hụt.
Tóm lại Bông là nam thứ tuyệt nhất , an ủi đc 1 tí là hnay Bông free hug có nhiều ng đến quá, chứng tỏ sau phim này YYS có thêm nhiều fan ~ ko cần Na neo j cả có fan là đủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2013 21:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Có kết thúc thế nào thì cũng cảm ơn Biên Kịch đã mang Chil Bong ngọt ngào và chân thành đến với chúng tôi ... Dù hiện tại tôi rất hận bà, chỉ muốn nhà bà sáng nhất Seoul năm nay thôi
Còn Seok cưng à ~ sau phim này anh chắc chắn sẽ còn nhiều cơ hội và dự án khác nữa, cố gắng hơn nữa nha anh <3 Tài năng của anh đến một ngày mọi người sẽ biết hết <3 Mong chờ phim điện ảnh của anh vào năm 2014 ^^ Seok Seok fighting fighting ~~~~~
Cảm ơn bạn đã dịch bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2013 21:11:09 | Chỉ xem của tác giả
may mà lúc free hug chưa có kết thúc, biết trc kết thúc Bông ôm mối tình đơn phương chết chìm là mấy chị, mấy cô, mấy thým ở đây chắc ôm thằng nhỏ về nhà nuôi luôn, nhân tiện đi qua nhà BK tặng ít cà chua quá.

nhìn ng đông vậy mà quá khích chắc cũng đáng sợ lắm à. trời ơi, sao các chị ko làm dữ dội từ trc để BK cho uri Bông của chúng ta cái  kết đẹp hơn chứ

Bình luận

thằng ku tối vẫn còn xem tập cuối cùng fans mà. chả hiểu mấy bạn fans xem cảm xúc thế nào. mình chắc tức hộc máu  Đăng lúc 28-12-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-12-2013 21:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Good bye reply oy
theo tềnh hình ăn khách như thế này
thì mềnh lại mong cóa tiếp p3 quá
sẽ nhớ lém đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2013 21:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ cái kết quá
Không biết là Rác hay Bong nhỉ? Mình là mình muốn Bạn Bong cute cơ!!!
YYS cười dễ thương quá! vậy là sắp tạm biệt repply 1994 rồi!
Mong chờ kết quả ngày mai...
Aicha free hug cơ mà ko đông mới lạ

Bình luận

ẹc ẹc.. biết ngay mà... bợn Bong của ta hu hu ko muốn xem nữa đâu TT_TT  Đăng lúc 28-12-2013 09:26 PM
chồng Na là Rác đó bạn  Đăng lúc 28-12-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-12-2013 21:22:42 | Chỉ xem của tác giả

p

Huhu mình chưa đọc tin xem nội dung tập cuối là gì nhưng đọc com các bạn ở trên thì chắc là Rác Na về với nhau rồi T_T Và hình như Bông vẫn cô đơn một mình hử T_T khổ thân #teamBông bọn mình T_T

Cuối cùng cũng kết thúc rồi, Rep94 à! Còn đâu những ngày cuối tuần ngồi hóng vietsub từng ep một xem hôm nay Rác hay Bông có phát homerun T_T Nhìn ảnh trên mặt chị Yoon Jin buồn thiu hà T_T Còn thiếu cả anh Sam Cheon Po nữ T_T

Seokie cố lên với dự án phim mới nha! Mong kĩ năng diễn xuất của anh ngày càng tốt hơn nhé!
Thanks bạn translator
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-12-2013 21:24:08 | Chỉ xem của tác giả
đến giờ phút này đây, em nghỉ Bông sẽ từ bỏ >''<
chú rể có lẽ là Rác rồi, tình yêu của Na và Rác quá sâu đậm, có trách thì chỉ có thể trách Bông đến sau
mà cớ gì phải tạo ra 1 anh nam thứ hoàn hảo thế chứ, >''< làm cho khán giả phải đau xót
biên kịch đúng là biết cách dày vò khán giả >''< , hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-12-2013 21:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hết phim rồi sao
ngày ngày mong ngóng phim load đi load lại page phim còn đâu
mình muốn có thêm phần 3 biên kịch ơiiiiiiii, làm Reply năm tám mấy cũng được ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao