Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8781#
Đăng lúc 5-11-2013 11:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Ep này không hay như mình hi vọng.các vòng đêu quá nhạt :-<
Doroto đáng yêu như thế , hóng để xem bạn ý thế mà cuối cùng được lên hình có tí tẹo ạ :-<.chắc tại bạn ý đến nh rồi nên Rm mem cũng k để ý đến bạn ý nữa :)) , giống đợt Siwon đến cũg thế :)) , kiểu ng nhà :))

Gary vs JiHyo công khai đi , càg ngày càg thể hiện rõ qá :)) , bảo k hẹn hò thì hơi phí . từ bh mà JiHyo lại là ng chuyên bảo vệ Gary thế :))
P/s : Yoo Jung xinh qá

Bình luận

Siwon hồi đầu cũng đc chào đón mà. ep 135 ko đc quan tâm bởi vì đi cùng Thành Long =))  Đăng lúc 5-11-2013 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8782#
Đăng lúc 5-11-2013 12:11:53 | Chỉ xem của tác giả
tập này ko hay như mấy tập trước, vòng xé bảng tên nhạt quá, không kịch tính, chắc do RM nhường khách mời. Bù lại đoạn đầu thì rõ hài, style của couple YooGae ko nhịn cười được, nhất là Gary, được ''ưu ái'' đội hẳn cái phễu trên đầu, trông rõ ngố, rồi 2 lão bù nhìn phản bội KwangHa nữa, ngu ngơ đến chết cười, còn đội nhà sư tử nhát gan, anh em hổ báo KookJi cứ bảo sợ cái rìu với đống gạch thế mà chặt nhát nào ra nhát đấy, đấm phát nào vỡ phát đấy, rồi cả cái giọng nũng nịu của Kookie nữa, đáng yêu chết mất. Chú mũi to hôm nay đã được làm nhân vật chính, hehe phù thủy hài hước nhất từ trước đến giờ.
Thanks subteam nhìu lắm! RM fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8783#
Đăng lúc 5-11-2013 12:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra không phải riêng mình thấy ep này nhạt ;A;

Vòng xé bảng tên cũng chán quá, không có kịch tính

Được mỗi đoạn đầu giới thiệu là hài hài =))

Bị thích đoạn Gary bảo chạy ra mua "sư tử" Jihyo

Rồi chị cứ bám tay anh lúc xé bảng tên nữa ;A;

Mà sao cut đoạn anh ôm chị rồi :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8784#
Đăng lúc 5-11-2013 12:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Cái ep này mấy bác biên tập lại cắt xừ đoạn 2 anh-chị ôm nhau òi :' ah không phải là anh ôm chị mới đúng :">>>> Cái đoạn anh ôm chị cùng rút cái ống thông cống đâu *gào thét* :"<<<<
Chẳng nhẽ do dạo này 2 người nhiều moment quá nên các bác ý cắt bớt đi cho đỡ nhiều :"<<
Cơ mà mềnh vẫn chưa thấy đủ :"<<<<
Mà tập nầy không biết có phải do chú Mũi to viết kịch bản nữa không nhể ??? : Dám thế lắm :))) không sao chú ý tự hạ thấp mềnh kiểu phù thủy không học hành đến nơi đến chốn đã tốt nghiệp được :)))
Nhưng mờ thấy tập nầy RM nhường khách mời quá >_< Thích tập nào chỉ có 7 người với nhau thôi :))) Lúc đấy mới lộ rõ bản chất =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8785#
Đăng lúc 5-11-2013 12:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Ep 170 thực sự k hấp dẫn đc như những ep trước nên rating giảm cũng k có gì là lạ...Ngoại trừ sự xuất hiện của các RM đoạn đầu thì càng về sau càng bị chùng xuống...
Bộ đôi bù nhìn thiếu kiến thức bị troll bởi trò cờ trắng cờ xanh,giơ loạn xạ hết cả,đến trò dùng đũa gắp giấy cũng bá không kém,đc cả cái biểu cảm của 2 bạn Haha và KS lại càng thêm chết cười =))
Kế đến là bộ đôi người thiếc vs trang phục thiêu đốt ánh nhìn =)) bạn trẻ Gae cứ mặc bộ nào ngoài trang phục bình thường thì y như rằng hài hước thôi rồi...
Cuối cùng là bộ đôi sư tử,lâu r mới thấy couple Spartace,đoạn Mong Ji bị các thành viên trêu vừa cười vừa dựa vào ng Kook siêu cute :)) sư tử nhút nhát chặt gỗ như xé giấy r lại còn đập gạch như đập xốp,ước tính phải tầm chục viên =)) sau 1 loạt hành động siêu khủng khiếp là cái điệu bộ nhút nhát của bạn Hổ làm Mong Ji cũng phải cười :))
Đoạn cuối RM nhường khách mời nhiều quá,chẳng có lý gì mà các thành viên RM cứ tự đi xâu xé lẫn nhau khi khách mời thì chả bị RM nào "hỏi thăm"...ngay cả khi còn 4ng,Kookie cũng chủ động xé bảng tên Mong Ji để 2 khách mời quây mình chứ k hợp tác vs Mong Ji
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8786#
Đăng lúc 5-11-2013 12:40:34 | Chỉ xem của tác giả
HÔ HÔ, kỹ xảo của tập 170 đẹp quá!
Cưng nhất là hình ảnh 2 bù nhìn Ha Ha và Kwang Soo! So ciu :X :X :X
Cứ đến hẹn lại lên, bắt đầu tuần mới với tràng cười cùng RM!
Cảm ơn chương trình hay và cảm ơn ST đã làm việc siêu hiệu quả!
Hóng tập 171 có sự xuất hiện của EXO quá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8787#
Đăng lúc 5-11-2013 13:24:14 | Chỉ xem của tác giả
Có sub là phải down liền để xem, chờ cả tuần mới có mà lại... Hôm nay mới vào bọn chen tí cảm xúc của mình.
Trước tiên rất cảm ơn subteam vì đã làm việc vất vả để có sub nhanh nhất cho mọi người nha.
Mình chờ đợi cả tuần để xem, chờ đợi cả khách mời nữa cơ mà ep 170 này quả thực là không hấp dẫn, trò chơi ít và mình thấy khách mời không thể hiện nhiều, pha trò toàn là các running man thui à... tập này lại cũng ko có nhiều trò chơi nữa và cũng ko ngạc nhiên khi ratting nó lại bị giảm!
Mong chờ đến ep sau vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8788#
Đăng lúc 5-11-2013 13:37:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ep này xem không hay lắm nhể , đoạn đầu xem còn vui chút nhưng đến xe bảng tên có hơi nhạt
Xem ep này xong lại nhớ đến cái ep wonderland cười không ngừng được
Hy vọng là ep sau sẽ cải thiện, dù sao cũng thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8789#
Đăng lúc 5-11-2013 15:32:32 | Chỉ xem của tác giả
EP này có vẻ nhạt quá các trò chơi thấy đơn giản quá thường lúc đầu các trò chơi đơn giản thì sẽ có màn xé bảng tên kịch tính nhưng ep này màn xé bảng tên cũng nhàm lun . Ko thik các ep có lồng phép thuật vào thấy BK nên đầu tư vào các trò chơi sẽ hay hơn vì đó là điểm mạnh của RM mà như EP 169 các trò chơi rất thú vị . Các khách mời ep này cũng ko thể hiện nhìu mà ep này các thành viên nhường khách mời lộ liễu quá đoạn Kookie bị xé bảng tên là bik 3 khách mời sẽ thắng haiz . M ko thik kiu xdung riêng 1 EP cho khách mời như vậy các khách mời đến tham gia họ cứ hết mình thì sẽ thắng . EP này chỉ thik mỗi đoạn Kookie làm sư tử nhát gan chết cười nhát gan kiu ji mà bổ củi đập gạch khí thế đoạn này Kookie cũng rất dễ thương hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8790#
Đăng lúc 5-11-2013 16:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Ep này nhạt thật, phải đc lọt top những ep nhạt nhất của RM =))
Đầu tiên là chọn khách mời, Yoo Jung thì quá nhỏ, TOP thì như kiểu ngài ngại, dù ổng cũng ko phải dạng đùa vừa =)) chú kia thì hình như ít đi show.
Trò chơi thì thiếu tính kịch tính, dễ đoán. Ví dụ Haha, Kwang Soo out vòng đầu tiên, Yoo Jung nhường thẻ cho chú khách mời (em ấy giữ cũng chả để làm j, chú kia thì ko đc cho mà chơi công bằng ko biết có qua đc vòng 1 ko)
đến vòng 2, jae suk out lãng xẹt, mình xem còn hiểu đc tn cũng phản chiếu và y rằng chú khách mời đc dán  lại bảng tên :))) xé bảng tên của bản sao thì bị out còn bản sao xé thì sống, chs :v
Đến vòng 3, Ji Hyo bị loại quá điêu, nhưng bù lại chỉ "diễn" ra vẻ bất ngờ, mặt ngơ quá hay. Jong Kook bị xé còn buồn cười hơn, như kiểu 2 chú cháu TOP xoay vòng vòng xong xé => out :v
Vòng cuối thì cho em Yoo Jung tỏa sáng đc 1-2 ph xé bảng tên ăn may
Nói chung là xem xong phục độ chuyên nghiệp của RM và cũng mang tính chất khích lệ tinh thần khách mời thôi
Nhưng thích kiểu những ep truyền thuyết hồ ly, Moon Geun Young, Jong Hyun - CN blue, Simon D bị dìm là ngố, ep 2NE1, Kim Soo Hyun...những ep khách mời chơi rất tuyệt, đánh nhau như chơi 3 năm rồi vs cả khoảng 50 eps đầu, cười muốn tắt thở
anw, thanks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách