Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6511|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lý do Kim Woo Bin giữ bí mật cho Lee Min Ho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lý do Choi Young Do (Kim Woo Bin) giữ bí mật cho Kim Tan (Lee Min Ho) đã được công bố.

Trong tập 13 bộ phim "The Heirs" của đài SBS phát sóng ngày 20/11, sau khi biết sự thật Kim Tan là con riêng, Yoo Rachel đã đến tìm Choi Young Do.

Yoo Rachel tức giận hỏi vì sao Young Do biết sự thật mà lại giấu cô. Yoo Rachel nói "Kim Tan đã nói ra hết tất cả. Anh ta cũng nói sẽ hủy hôn. Tại sao anh lại không nói ra sự thật?

Choi Young Do không đưa ra lý do mà nói "Tôi đang nghĩ cách khiến cô im miệng. Cô hãy ngậm miệng lại. Đây không phải là lời cầu xin, mà là cảnh cáo".

Yoo Rachel hỏi "Kể cả sau này anh cũng sẽ giữ bí mật cho Kim Tan sao?". Choi Young Do trả lời lí do "Bởi vì đây là việc tôi có thể làm tốt nhất cho tới giờ. Trong số những việc tôi đã từng làm, đây cũng là việc khiến Kim Tan đau lòng nhất."

Cre: http://news.nate.com/view/20131120n42439?mid=n1008
trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-11-2013 07:47:04 | Chỉ xem của tác giả
giật new, hay quá
nói chung trong phim Young Do vẫn muốn có tình cảm bạn bè trở lại với Tan nhưng vẫn lo sợ
lại cộng thêm việc là tình định trong tình yêu nên việc làm bạn trở lại càng khó hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-11-2013 07:48:17 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chủ thớt đã up nhé, mình bóc tem trước đã.
vậy là  Choi Young Do vẫn coi Kim Tan là bạn, anh ta luôn giữ bí mật dùm cho Kim Tan
mình thích nhất câu này của Choi Young Do đây "Bởi vì đây là việc tôi có thể làm tốt nhất cho tới giờ. Trong số những việc tôi đã từng làm, đây cũng là việc khiến Kim Tan đau lòng nhất."
câu này mình nghỉ chắc nói lên việc từ trước đến giờ cho dù cả hai có mâu thuẩn, nhưng Choi Young Do vẫn luôn coi Kim Tan là bạn và giử bí mật cho Kim Tan. đúng là tập 13 hơi bất ngờ thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2013 07:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ, ngoài tình yêu, tình bạn trong phim Hàn cũng rất sâu sắc.
Nếu bạn đã từng thân với người nào đó và dù đã xảy ra chuyện gì tổn thương cho cả hai nhưng Tình bạn trong sâu thẳm tim họ vẫn tồn tại.
Vì thế, sau này hai người này rồi cũng quay trở lại là bạn bè mà thôi.
{:444:}{:444:}{:444:}{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2013 08:05:01 | Chỉ xem của tác giả
Thế là Do Do nhà ta cũng biết làm việc tốt cơ đấy, nguyên nhân thay đổi dần dần là đâu??? Tình yêu trỗi dậy và làm mờ hận thù, tốt lắm Do àh, cố lên em dù cho em Sang nó ko yêu em nhưng chắc sẽ làm bạn tốt của em.{:155:}. "Bởi vì đây là việc tôi có thể làm tốt nhất cho tới giờ. Trong số những việc tôi đã từng làm, đây cũng là việc khiến Kim Tan đau lòng nhất." -đây cũng có thể là phút thật lòng nhất Do, haiz, tội mày quá Do ha, bạn bè chỉ có nhiêu đó thôi đó nghen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-11-2013 08:23:46 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân thằng bé sau khi bị sốc thằng bạn thân là con vợ lẽ

nên là nó cũng bỏ thằng tan

nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thì vẫn là bạn

và vì cái lòng kiêu hãnh của nó ko cho nó nói lời xl thằng tan nên nó mới trở lên như vậy

haiz tại sao do của ta lại khổ thế chứ, dính líu gì tới sang làm chi cho đời đen tối

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-11-2013 08:26:03 | Chỉ xem của tác giả
té ra Lão Do có ý đồ xâu xa
khi giữ gìn cái bí mật lớn nhất của Lão Tan
không biết khi nào này tung âm mưu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-11-2013 08:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ sâu trong lòng Do vẫn coi Tan là bạn, có lẽ Do chưa nhận ra mà thôi (?)
Bí mật đó gần như là sợi dây kết nối giữa 2 người, nếu không có bí mật đó, Do sẽ chẳng thể làm gì để hăm dọa Tan (giờ thì có thêm cả Sang).
Cũng nhờ bí mật đó mà Do gây được sự chú ý của Tan
Hi vọng 2 người sẽ sớm quay trở lại làm những người bạn như trước kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-11-2013 08:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nhỏ tốt bụng quá nhỉ!
Không biết ngày Tan và Đô hòa thuận và thân thiết trở lại còn xa không.
Cơ mà quen nhìn hai đứa đấu đá nhau rồi nên chũng nó mà làm lành thì sao nhỉ! *suy nghĩ*
Lời thoại trong The Heirs ngày càng đắt giá!
Hóng phim quá đi~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-11-2013 08:46:07 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi, cái mặt em nó kìa! :"<

Đểu giả quá cơ mà ta thích! :"))

Bạn Đô đúng là "nội công thâm hậu" hoá ra giữ bí mật là để Tan "đau mãi" :v

Cơ mà mềnh nghĩ giờ chuyện này ko ảnh hưởng đến Tan nữa rồi! :"c

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo