Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Viễn tưởng] Độc Quyền Chiếm Hữu | Đinh Mặc (Phát hành ngày 20.3)

[Lấy địa chỉ]
2171#
Đăng lúc 5-3-2013 19:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây có đọc từ bi thành của ĐM, giờ đến độc quyền chiếm hữu, mình cảm thấy mỗi truyện của tg đều để lại những cảm xúc rất rất khó quên. Cơ mà giờ thì truyện hoàn rồi. Hic ấm ức ngồi khóc..{:140:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved' w5 H/ I% I$ D& v, x3 p2 _
Ai, còn muốn xem cuộc sống sau này của H- D dài dài cơ!
, O8 t' D# `2 O* o- h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một Mục Huyền như thế, chung thủy như thế... Bảo sao mà bỏ được đây nhỉ?
  A# G0 }% p( z; o: H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Dù sao cũng còn một ngoại truyện nữa, hi vọng có thể xem nốt{:149:}
©2024 Kites.vn | ) P" j' S) P# j* H' z) RAll rights reserved
Cảm ơn ss vì đã dịch và đăng truyện trong thời gian qua{:176:}
©2024 Kites.vn | 8 i- F1 Z: J% i5 S2 lAll rights reserved
mail của m là: [email protected]

Bình luận

đã gửi ngoai truyện  Đăng lúc 7-3-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2172#
Đăng lúc 5-3-2013 19:57:43 | Chỉ xem của tác giả
công nhận ss dịch trn hay thật. Mục Huyền quá bá đạo luôn nhưng mà em thích! :) cám ơn ss đã mang đến 1 tác phẩm hay như thế này , hi vọng sẽ được đọc nhiều bộ trn do ss dịch!
©2024 Kites.vn | + M- H! o/ O8 VAll rights reserved
Chia tay vk ck Mục Huyền-Hoa Dao thực sự rất buồn!
©2024 Kites.vn | - R8 @$ _1 x# J7 n" m- ]All rights reserved
mà ss cho em xin phần ngoại truyện người thú nhé! email của em là [email protected]
: a$ I8 h/ i9 q5 ]( ~/ V* J/ O% i©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn ss nhiều!

Bình luận

đã gửi ngoai truyện  Đăng lúc 7-3-2013 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2173#
Đăng lúc 5-3-2013 20:01:29 | Chỉ xem của tác giả
Em đã đọc truyện này ngay từ những chương đầu của truyện và chờ đợi mòn mỏi những chương tiếp theo. Cuối cùng Đinh Mặc cũng không hề làm em thất vọng, Độc quyền chiếm hữu khác hoàn toàn với bộ từ bi thành mà em đã từng đọc, ĐQCH vừa có sự ngọt ngào của tình yêu nam nữ, vừa có sự hi sinh vì đất nước, đọc xong truyện này thì lòng em lại tiếp tục xuất hiện 1 soái ca nữa
: Z& P& g# P  L. E' K2 P8 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đây sẽ là một bộ truyện khó quên đối với em sau Đạo Tình
$ a6 T( B% m$ `( d1 _! L! O5 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn ss đã dich truyện này
©2024 Kites.vn | All rights reserved! ~9 Z2 b/ t9 Q
đây là mail của em [email protected]

Bình luận

đã gửi ngoai truyện   Đăng lúc 7-3-2013 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2174#
Đăng lúc 5-3-2013 20:07:37 | Chỉ xem của tác giả
tk ss nhiều lắm. Em đọc Đạo Tình wa lời dịch của ss là e đã thík rùi. Sao đó lại đọc Từ Bi Thành là e đã bị lôi cuốn ngay từ phút đầu tiên bởi cách viết của Đinh Mặc. Đinh Mặc viết hầu như không trùng lập với bất cứ giọng văn nào, tác giả tạo cho người đọc cảm giác thật mới mẽ, hồi hộp và không lường trước được tình huống truyện. Không lâu sau e thấy ss dịch "Độc quyền chiếm hữu" của Đinh Mặc là e đào hối ngay từ mấy chap đầu và truyện cũng đã không làm e thất vọng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ G; V  R9 X9 r& T) {) h: c
©2024 Kites.vn | All rights reserved, q% w2 p% z2 D4 _- X" p
Iu ss nhìu lắm nha . Mail của em là [email protected].

Bình luận

đã gửi ngoai truyện  Đăng lúc 7-3-2013 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2175#
Đăng lúc 5-3-2013 20:13:30 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên cảm ơn bạn đã edit truyện này và rất hi vọng sẽ có nhiều tác phẩm hay nt ra lò nữa.Tớ đã đọc tất cả các truyện GR dich và rất ngưỡng mộ bạn. Hi vọng trong tương xa nào đó tớ có thể làm 1 editor như bạn^^
©2024 Kites.vn | " p$ t% Q" T1 R2 u7 y6 c& x! hAll rights reserved
Theo hố ngay từ chương đầu tiên đến bi h tớ cũng k nhớ đã cmt chia sẻ cảm xúc hay gửi lời cảm ơn đến editor lần nào chưa. Cũng như Từ bi Thành,ngoài văn phong và lối dẫn thu hút thì  tớ thấy đinh mặc quả là có sức tưởng tưởng phong phú. Với cặp đôi này tớ thích sự bá đạo nhưng cũng có lúc rất dễ thương của MH, HD thì lại k được ấn tượng lắm vì có thể 1 phần tớ là girl, 1 phần là do truyện kể theo lối suy nghĩ của HD nên thấy tâm lý nhân vật nhiều hơn.
©2024 Kites.vn | 4 g# @5 o2 t+ S* X$ IAll rights reserved
Tớ thấy có bạn đang edit dở 2 truyện khác của Đinh Mạc và cũng đang hóng. Hi vọng truyện dịch cũng suôn và hay như GR đã dịch.
/ f6 O5 }1 G5 A- q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mail của tớ :[email protected] - hi vọng là sẽ đc đọc nốt những NT còn lại

Bình luận

đã gửi ngoai truyện  Đăng lúc 7-3-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2176#
Đăng lúc 5-3-2013 20:16:22 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu tiên bạn cm cho cặp H-D mặc dù bạn đã đặt gạch từ chương đầu tiên đến bây giờ, thật có lỗi với ss Gr..
) \% S6 t& P2 l8 y4 m+ d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn đã đọc đc rất nhiều tiểu thuyết rồi nhưng bạn chưa thấy nữ chính nào như Dao Dao của mẹ Mặc hết, không đụng hàng với ai hết, như vậy thì mới xứng với Huyền cầm thú của chúng ta chứ,, nói về zai Huyền thì không thể nào không nhớ những trình độ BT của anh cả, không ai bì kịp, qá đỉnh, mặc dù là 1 SN chính hiệu, thể loại nào bạn cũng đã thử qua, nhưng gặp zai H thì vẫn đổ máu như thường.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. l: u6 ^9 t) `; z( P4 A1 d: O
Bạn muốn nâng cao trình độ, tích cực hoc hỏi ( cho bằng chị bằng em) nên mong cô Nhi gửi cho bạn ngoại truyện này nhé, đây là mail của bạn [email protected], thanks cô nhiều.{:155:}

Bình luận

cô kiểm tra lại giùm bạn cái nhá, sao bạn chưa nhận đc nữa  Đăng lúc 7-3-2013 07:44 PM
thanks, cô nhiều nha, à bạn đã sửa rồi đấy  Đăng lúc 7-3-2013 07:38 PM
thanks, cô nhiều  Đăng lúc 7-3-2013 07:36 PM
đã gửi ngoai truyệnchị GR dịch truyện, ko phải edit bạn nhé, sửa bài lại đi bạn :)  Đăng lúc 7-3-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2177#
Đăng lúc 5-3-2013 20:18:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vì người -thú nên ngoi lên đây. Tớ đọc rất nhiều ngôn tình nhưng có lẽ Mục Huyền là người đàn ông hoàn hảo nhất đối với tớ. Thử hỏi mấy ai có niềm tin tuyệt đối vào người mình yêu như vậy. Biết là viên tưởng nhưng vẫn ước ao. Hy vọng còn đc tiếp tục được đọc những truyện tiếp theo của bạn. Cố gắng làm tròn phận sắc nữ. trót đâm lao nên phải theo lao thôi.
+ m. b" T* C! |! q9 x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn gửi cho mình NT với nha. Mail cuả mình:
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 v) K, P: W; J  L
[email protected]. Thanks trước nha.  

Bình luận

đã gửi ngoai truyệnchị GR dịch truyện, ko phải edit bạn nhé, sửa bài lại đi bạn :)  Đăng lúc 7-3-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2178#
Đăng lúc 5-3-2013 20:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi đọc ĐQCH em có lần mò đi xem cv 2 truyện còn lại trong bộ 3, cơ mà chả hiểu gì cả
+ A1 @. x% a" p8 C1 v8 W' B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em đến vs truyện bởi cái quần của chị Uyên, gì mà "Mục Huyền là của Uyên thục nữ ý ạ"
3 u0 |+ U7 o) i. @1 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Có thể nói trước đây em ko đủ kiên nhẫn để theo 1 truyện nào từng chương, từng chương 1 mỗi ngày. Đương nhiên ĐQCH đã thay đổi em. Ngày ngày vào hóng, mỗi tối ngồi đợi, hóa ra đợi chờ cũng ko đến nỗi tệ
3 r8 j  R$ Y2 O; D1 G8 r" ^# k" ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mặc dù cái kết làm em hơi hẫng Cơ mà tổng thể truyện rất hay, ss GR dịch cũng rất mượt, rất lôi cuốn. Không hổ danh là đại thần box Literature
' I0 p1 E* u' G( S" B5 }# @* _©2024 Kites.vn | All rights reserved
mail của em [email protected]

Bình luận

koi biết mail của e có vấn đề gì mà ko nhận đk:(Nếu ko ss gửi lại vào mail [email protected] hộ em đk ko ạ :-*  Đăng lúc 8-3-2013 04:04 PM
đã gửi ngoai truyện  Đăng lúc 7-3-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2179#
Đăng lúc 5-3-2013 20:26:04 | Chỉ xem của tác giả
độc quyền chiếm hữu là truyện đầu tiên về thể loại viễn tưởng mà mình đọc từ trước đến giờ, nhờ nó mà mình biết thêm 1 thể loại truyện hay để đọc, thêm 1 tác giả để mình tìm kiếm mỗi khi search truyện. thê là truyện cũng kết thúc rồi, cũng buồn khi ngày ngày không được ngồi hóng truyện nữa nhưng chừng đó cũng đủ để cho mình cảm nhận được tình cảm sâu nặng của cặp đôi Huyền-Dao rồi, không dài dòng , không dư thừa, đọc ngoại truyện mình càng muốn biết nhiều hơn về cuộc sống sau này của H-D, mong rằng sẽ được biết nhiều hơn trình đọ bt của anh Huyền. Cám ơn ss greenrosetq đã dịch truyện.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 C) ~7 y3 ~  c( k4 N6 E6 q  {
mail của mình là [email protected]

Bình luận

chị Gr dịch truyện, không phải edit bạn nhé, sửa bài đi bạn :)  Đăng lúc 7-3-2013 12:51 PM
bạn edit comt lại theo đúng Điều kiện để nhận NT của ss Gr tại page 192  Đăng lúc 5-3-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2180#
Đăng lúc 5-3-2013 20:28:13 | Chỉ xem của tác giả
đây là lần đầu tiên mình cmt cho truyện bởi mình luôn muốn đợi truyện ra hết rồi mới sa hố == (ngại đợi và sợ drop)
©2024 Kites.vn | All rights reserved% [; }) [9 [; I4 s. G0 N( I( p
mình mới đọc được mấy chương đầu nhưng thực sự có ấn tượng sâu sắc với nam chính~ rất đúng với trên truyện "Độc quyền chiếm hữu" và mình cũng tin tưởng truyện sẽ đậm màu sắc giả tưởng nhưng không kém phần sống động giống các truyện khác của đinh mặc
©2024 Kites.vn | All rights reserved  h& ]/ W5 N4 y& h0 `
cảm ơn chị GR đã dịch truyện và chia sẻ với tất cả thành viên của kites :)
©2024 Kites.vn | $ G3 E; }6 z. jAll rights reserved
- j9 D6 G; l; d5 _©2024 Kites.vn | All rights reserved
p/s: mình đã hết cái tuổi teen :-" nên cũng xin 1 chân "hóng thịt" :-"
. |3 |4 w6 z" |5 i# {©2024 Kites.vn | All rights reserved
mail của mình <[email protected]>
©2024 Kites.vn | 5 N& V8 W5 L/ x/ D4 g5 cAll rights reserved
cảm ơn 2 bạn đã edit :D
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 M8 {& l( n0 @7 @, @# i$ V
©2024 Kites.vn | . }3 \( o6 A/ l0 x  `2 LAll rights reserved

Bình luận

đã gửi ngoại truyện  Đăng lúc 7-3-2013 12:52 PM
Trả lời