Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 310181|Trả lời: 626
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Drama] Channel A 2012 / Miss Panda and Mr. Hedgehog/ Tiểu thư Gấu t

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên gốc: 판다양과 고슴도치
Tên tiếng Anh: Miss Panda and Mr. Hedgehog
Tên tiếng Việt: Tiểu thư Gấu trúc & Công tử Nhím
Số tập: 16
Đài phát sóng: Channel A
Ngày phát sóng: 18/08/2012
Lịch phát sóng: 19g30 Thứ Bảy và Chủ Nhật hàng tuần (Giờ Hàn Quốc)
Diễn viên: Lee Dong Hae, Yoon Seung Ah, Choi Jin Hyuk, Yoo So Young...
Website chính thức: http://tv.ichannela.com/drama/pandango/

Nhân vật:

Thanks for K-translator: divinewind and Designer: p14111995p

Please take out with Moderator's permission.

Rate

Số người tham gia 17Sức gió +85 Thu lại Lý do
shinemy1987 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Aqua + 5 ST fai tênh ^^
Thuong134 + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Ran. + 5 Hae :X
han_yujn + 5 Ủng hộ 1 cái!
Kumiko13 + 5 Nếu cần timer thì gọi cho mềnh châ.
einna + 5 Ủng hộ em ^^
ceciliant + 5 Ủng hộ 1 cái!
leeteuk.chip + 5 Ủng hộ 1 cái!
chini106 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thanhtrucnguyen + 5 ùi úi ui. Mình xin làm uploader phim.
divinewind + 5 Ủng hộ 1 cái!
chang_icy + 5 đẹp :x
phuongminh.122 + 5 Subteam gồm những ai vẫn còn là 1 .
phuong123 + 5 Ủng hộ 1 cái!
kittytrang111 + 5 Ủng hộ subteam. Ai là subteam? =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 16-8-2012 20:42:34 | Chỉ xem của tác giả

Link Torrent:

Revised

Revised

Revised

Revised

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Mò mãi mới thấy topic ở đây~ Cám ơn ST nha~  Đăng lúc 2-2-2014 07:18 PM
ssa
cho mình hỏi, nhà mình tuyển translator trợ giúp subteam phải ko b? tuyển như thế nào vậy b?  Đăng lúc 8-6-2013 02:41 PM
xem phim nay xong them an banh wa, banh that dep  Đăng lúc 3-6-2013 07:30 PM
nhân vật trong phim này dễ thương ghê!! mình mới coi được 2 tập thôi. bạn nào còn giữ phim giúp mình seed nhé!! cám ơn ST ạ!! ST cố lên ^^  Đăng lúc 28-5-2013 04:06 PM
Xem phim này ngộ ghê. Nhất là Donghae Ủng hộ 1 cái 1..2...3 Go  Đăng lúc 22-4-2013 12:19 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 16-8-2012 20:43:40 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Kể từ ngày 3/9/2012, các link download như Sendspace, Filefactory và Mediafire sẽ được hide 30 điểm (tức là những bạn từ 30 điểm trở lên mới có thể nhìn thấy link).
Do tình trạng lấy sub phim Miss Panda and Mr. Hedgehog của box mà không xin phép, hotlink, reup... tái diễn liên tục. Mình cũng rất muốn tạo điều kiện thuận lợi nhất cho các bạn xem sub, nhưng có một số người thiếu ý thức nên không còn cách nào khác. Thay mặt subteam, chân thành xin lỗi và hy vọng các bạn thông cảm cho sự bất tiện này

Những bạn không đủ điểm và muốn có link down các host trên, vui lòng PM trực tiếp đến nick kittytrang111phuongminh.122. Mình hy vọng các bạn có link sub sẽ không chia sẻ ở nơi khác nếu chưa được sự đồng ý của mod  Suju Box, không reup sub lên các host online hoặc có bất cứ hành động nào trái với quy định của box cũng như của diễn đàn.

Ngoài ra, khi comment tại thread này, mong các bạn nên tuân thủ rule của box
  - Comment trên 3 dòng và có chất lượng
  - Viết tiếng Việt có dấu
  - Không copy Comment của người khác
  - Sử dụng ngôn từ đúng mực
  - Không hối sub hoặc đòi hỏi link down

Tùy theo mức độ vi phạm sẽ bị cảnh cáo hoặc del không báo trước. Do vậy mong mọi người thực hiện đúng quy định và tôn trọng subteam.

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ.

kittytrang111

Link Sendspace

Ep 1:
KháchBài viết này chỉ những thành viên có số Độ cao trên 30  mới xem được, Độ cao hiện tại của bạn là 0

Ep 2:
KháchBài viết này chỉ những thành viên có số Độ cao trên 30  mới xem được, Độ cao hiện tại của bạn là 0

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7:

Ep 8:

Ep 9:

Ep 10:

Link Filefactory

Ep 1:

Ep 2:

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7:

Ep 8:

Ep 9:

Ep 10:

Link Online Minus (thử nghiệm)

Ep 5:

1/4  2/4  3/4  4/4

Ep 6:

1/5  2/5  3/5  4/5  5/5

Ep 7:

1/4  2/4  3/4  4/4

Ep 8:

1/4  2/4  3/4  4/4

Ep 9:

1/4  2/4  3/4  4/4

Bình luận

dù chưa đủ điểm để xem nhưng vẫn cảm ơn ST nhìu lắm nhé :X  Đăng lúc 15-6-2013 02:05 PM
thanks st nhìu nhìu  Đăng lúc 26-5-2013 12:40 AM
thanks subteam vì đã làm 1 bộ phim chất lượng nhé !!!!  Đăng lúc 10-3-2013 08:57 PM
Cám ơn ST!  Đăng lúc 10-3-2013 05:44 PM
phim hay quá thanks st  Đăng lúc 9-3-2013 04:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2012 20:44:01 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có thread phim ở box =))

Cái tên phim là do "ai đó" đặt =)) cải lương cơ mà mình rất là thích ý. *ngoác mồm ra cười*

=============

Dù rằng có 1 số vấn đề bất lợi ngay từ khi dự tính co làm phim hay không, làm như thế nào, PR ra sao,... Rồi còn không tự tin có ng sẽ xem phim của 1 diễn viên tay mơ...Dù bây giờ đang cảm thấy rất bối rồi và có chút lo lắng khi nghĩ đến cảnh ngồi sub phim. Đồng thời lại đang bận rộn với mục tiêu mới cần thực hiện luôn và ngay....
Nhưng nhất định sẽ làm thật tốt. cố gắng hết sức như ai đó ý ^^

Em chân thành cảm ơn các chị/bạn trong nhà FH đã đang và sẽ ủng hộ, giúp đỡ em ^^ *gửi ngàn nụ hôn nồng cháy tới mọi người*

Cám ơn nàng divinewind, em Ếch nhà M đã giúp đỡ subteam nhà FH :x

Code mặc quần cho các bạn có nhu cầu ^^
  1. [align=center][url=http://123.uhm.vn/60882][img=500,165]http://i.imgur.com/MSTjh.jpg[/img][/url][/align]
Sao chép mã

Bình luận

phim hay quá  Đăng lúc 8-3-2013 05:31 PM
cho mình hỏi các mặc quần có dc hok ? mình copy code mà sao nó hok có ra hình, chỉ ra 1 dòng mã gì thui hà  Đăng lúc 8-9-2012 06:49 PM
cái đó hả, c trans rồi đó, định đưa từ lâu rồi mà quên xừ mất, tối về nhà tìm nhé =))))  Đăng lúc 17-8-2012 02:17 PM
hình như c có hứa nếu giúp đc gì về việc làm sub thì sẽ giúp :"> cô có việc râu ria dễ dễ nào cần thì cứ bảo c nhé  Đăng lúc 16-8-2012 11:43 PM
c mang đi làm quần nhé  Đăng lúc 16-8-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-8-2012 21:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi phim của Hae này ^^

Đặt cục gạch to tướng cái đã =)))

Edit sau khi có sub hi hi :P

Nhà có cần thuê người dịch sub ko? K nhận làm trong 2 tuần ở nhà ^^ Phụ đc tí nào hay tí đó :)))

Bình luận

Thứ 7 này em được gặp chị rồi ^^  Đăng lúc 16-8-2012 09:36 PM
hí hí tuyệt vời chị ạ ^^ Nếu có gì em sẽ nhờ chị :"> Càng đông trans thì càng nhanh có phim mà mỗi người cũng không phải làm nhiều!  Đăng lúc 16-8-2012 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2012 22:00:38 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, mình cũng là Nhím này Công tử Nhím ơi =))))

xin chân dự bị trong subteam lun nhé. chì vì mình bị các cậu gọi là công tử Nhím ấy lừa tềnh từ lâu rồi =)))

cái proflie của anh Hải Nhím thiệt là có phần nào cũng giống với Hải ngoài đời lắm chứ.

nào là, "dù đã được bù đắp tình cảm bằng tình yêu vô bờ" --> ai được iu nhất => Hải ka

rồi, "anh vẫn sợ bị ruồng bỏ" --> ai sợ bị bỏ nhất => Chài ka

đã vậy, "anh đã từng hẹn hò, mà chưa từng iu" --> ai cứ thỉnh thoảng ấm ủ ra zài bài hát làm fan gơ rụng tim => chính là anh =))))

thui, chốt lại, sẽ tham gia vào Subteam cho Hải Ham hố của mình <3

Bình luận

Thôi H3 bá đạo là đủ chị ạ ^^ Chị thấy tên có chuối quá k =))  Đăng lúc 16-8-2012 10:32 PM
Hiền là Hiền Hường Hoa =)) chỉ có Hải mới là Hải Ham hố thui =))) H3 bá đạo  Đăng lúc 16-8-2012 10:07 PM
Xưa có Hiền Ham Hố nay có Hải Ham Hố =)) Toàn H3 cả :">  Đăng lúc 16-8-2012 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2012 22:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Chơỳ chơỳ ... tưởng ở ngoài khu Drama nên vác chăn gối đi một vòng ra đó
kiếm hết một lượt rồi chạy về đơy xem ... ai ngờ nó chình ình ra trước mặt
tự hỏi ko biết mình có bị ngớ ngẩn ko nữa =))))))))

*Trải chăn bông* từ hôm nay pé này sẽ đóng đô ở đơy hóng phim nhá :))))
Chỉ hóng phim và PR thou
chứ e ứ biết trans hay mần sub đou, bẩu em viết tờ rơi thì còn được =))))))))))))
-------------------------

Đọc cái giới thiệu về bợn Hae thật làm mềnh nổi da gà hết sức =))))
cái mặt thiếu muối, tính tình thiếu muối ... ko biết phim có vừa ăn ko =))))))))

Còn "Gấu trúc" lúc đoù ko thik cho lắm
nhưng xem mấy cái trailer thấy rất ư là kyo
nhân vật cũng toẹt nữa há há há ...khoái cái "khám nghiệm tử thi mở tiệm bánh để khỏi sống chung vs mùi người chết"

P/s: Để poster phim nhà mềnh des đẹp quá, xin cái cuồn của c, PM để dành mặc nhá

Bình luận

Bạn ơi. Quần của bạn là Đô rê mon tập nào thế  Đăng lúc 26-8-2012 09:04 AM
Em mặc quần theo code của chị ở post trên ý đỡ bị resize ^^  Đăng lúc 16-8-2012 11:38 PM
Ok chệ :))  Đăng lúc 16-8-2012 10:37 PM
Lấy đê mặc đi PR cho chệ =)) Ban và poster sẽ chỉnh sửa 1 chút nên có gì thay đổi chị báo e sau nhá ^^  Đăng lúc 16-8-2012 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2012 22:33:51 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ mới thấy cái thread này mừng ghê lun

bên kia có 1 ćai mà nó vắng te cứ thắc mắc sao chưa dc chuyển wa chỗ làm sub.

giờ nhà có thread này rồi zui wá  bắt cái ghế ngồi hóng phim của a cá thôi {:290:}

Bình luận

okê e.^^  Đăng lúc 9-9-2012 11:50 PM
hí hí, ss ui! cho em cop cái áo với quần of ss nhá :''>  Đăng lúc 9-9-2012 11:25 PM
hjhj.^^  Đăng lúc 16-8-2012 11:44 PM
Chij ơi em có post cái code quần ở trên đấy ^^ Chị lấy rồi thay cũng được để sign k bị resize  Đăng lúc 16-8-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-8-2012 22:35:24 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, nhìn cái topic mà mắt mình sáng lên :)
cuối cùng thì phim của anh Chài cũng được lên thớt rùi *tung hoa*
Không biết lần này anh sẽ mang đến cho tui cảm xúc gì đây :))))) *ngóng ngóng*
Đọc cái bài giới thiệu về nhân vật :))))))))))))))))
"Anh có dáng vẻ của một kẻ cộc cằn, giỏi đánh nhau, lạnh lùng nhưng....................Nhưng anh lại có một trái tim vô cùng yếu đuối" *tưởng tượng*
Ôi, cái nhân vật này, nhìn cái mặt con Cá ngố nhà mình mà lại bảo cộc cằn, lạnh lùng ư :)))))))))))))
Dù sao tui cũng rất mong chờ đó anh Hai ạ :)
Lại chờ subteam hoạt động thui :)
Subteam ơi, cố lên nhé *hihi*

Bình luận

giờ thì sao mà giữ seed được nữa bạn, bạn chịu khó down media đi, media down cũng nhanh mà  Đăng lúc 16-11-2012 06:56 PM
mọi người ơi tớ down mãi mà cha xong tập 3 4 là sao? giữ seed cho tớ với.đành phải xem nhảy cóc sang tập 5 luôn ý.hĩhixxxxx  Đăng lúc 16-11-2012 04:09 PM
tham lam thía =))) nhưng e like cái tính tham lam đó của ss =)) duyệt..duyệt =))  Đăng lúc 30-8-2012 03:28 PM
thế ss ôm cả 2 có được k :))  Đăng lúc 29-8-2012 11:02 PM
èo, ss à!! bỏ a già qua chung nhà zới e đê =))))))))))  Đăng lúc 29-8-2012 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-8-2012 22:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Donghae của Super Junior gần đây đã nói về cảnh kiss của mình với bạn diễn.

Ngày 16 Tháng 8, Donghae tham dự một cuộc họp báo cho kênh A của phim "Panda and Hedgehog" và được hỏi về nụ hôn của mình.

Donghae đã nói đùa, "đây là lần đầu tiên tôi hôn, ngoài với bạn gái của tôi." anh đã làm toàn bộ nhân viên cười bằng cách nói: "Tôi đã quay cảnh hôn nhau thật đẹp." Khi được hỏi nếu bộ phim chỉ có cảnh hôn duy nhất, anh trả lời, " có thể nó chưa đến."

Bộ phim kể về chuyện tình lãng mạn giữa một đầu bếp bánh ngọt thiên tài tên là Go Seung Ji và chủ sở hữu của một tiệm bánh có tên là Pan Da Yang. Tập đầu tiên sẽ phát sóng vào ngày 18 tháng 8.

cre: http://en.korea.com/blog/enter/t ... with-my-girlfriend/
Source: TV Repor
cre pic: koreanupdates.com,twicsy.com

Bình luận

phim hay, banh thi qua dep luon....................  Đăng lúc 9-3-2013 08:52 PM
phim hay ngat ngat luonnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn  Đăng lúc 3-3-2013 06:39 PM
sao mãi mà ep 11 k có vậy subteam ơi???  Đăng lúc 6-12-2012 09:13 PM
sao ep10 lâu quá vậy a e ơi????  Đăng lúc 22-10-2012 12:42 PM
ae giữ link cho ae dow với nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 17-10-2012 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách