Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Drama] Channel A 2012 / Miss Panda and Mr. Hedgehog/ Tiểu thư Gấu t

[Lấy địa chỉ]
621#
Đăng lúc 1-8-2013 15:14:33 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo

Thay mặt ST phim, mình xin gửi lời chân thành cảm ơn tới các bạn: Sury, Linhanh, sasa_leo228, hoanganh9, ¯™jenny™¯ đã giúp chúng mình hoàn thành phần dịch phụ đề phim.

Ngoài mức tiền công ban đầu, mình xin được gửi tặng thêm mỗi bạn chút quà nhỏ là 50kite$ :"> Mình đã send tiền cho các bạn. Mọi người check và confirm lại cho mình nhé.

Một lần nữa, xin cảm ơn mọi người.

Bình luận

cám ơn bạn ^^  Đăng lúc 1-8-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

622#
Đăng lúc 1-8-2013 16:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Em la mem moi.Cho e hoi tai sao phim cua Hae trên Dailymotion ko co Ep 11 v a?Chừng nào có cho e bt với nha.Thks nhiều ạ!^^
P/s:phim coi tới nỗi xịt máu với cái cảnh Hae hun Pan Da Yang í@@ shock lắm ạ.fan girl ứ chịu nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

623#
Đăng lúc 9-8-2013 22:07:20 | Chỉ xem của tác giả
thích Hae quá.nhảy giỏi cũng đóng film hay nữa.nhưng mình thấy chị Panda nhiều khi diễn bị hơi quá.nhưng chị vẫn dễ thương lắm.trong film mình thích nhất anh giám đốc,tóc đỏ dễ thương gì đâu ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

624#
Đăng lúc 10-8-2013 09:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này nhìn thấy mấy cái cup cake dễ thương và hấp dẫn quá , muốn đi học làm bánh quá nhưng tay nghề chắc không chịu nỗi ... phim này nhẹ nhàng và vui ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

625#
Đăng lúc 12-8-2013 13:29:01 | Chỉ xem của tác giả
mn ơi hỏi cái. sao có 16 tập mà sub team mình up có 11 tập vậy ta???

lần trc ta coi lung tung trên mạng thì đủ bộ nhưng mà bản hay nhất phải là kites bên mình mới dc. h down về thì lại ko đủ bộ huhuhuhuhu!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

626#
Đăng lúc 31-8-2013 06:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem mấy tập trên vtv3
Phim hay, diễn viên đẹp và lời thoại cũng cool nữa
Lên mạng tìm ngay để down
Cảm ơn subteam kites nhiều. {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

627#
Đăng lúc 2-2-2014 19:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Tới hôm nay mới vào được đến đây để down phim >_<~
Thích mấy cái bánh lắm ý~ Cả Dong Hae nhìn đẹp trai thôi rồi, góc độ nào cũng đẹp trái hết~ Còn mình thích chị Seung Ah trước phim này rồi, 30t rồi mà nhìn như thiếu nữ ấy, cực dễ thương và đáng yêu, còn nvật Panda hơi ngây thơ quá =____=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách