Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14319|Trả lời: 214
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn: Diễn viên nào là thần tượng yêu thích trong lòng bạn ở thời điểm hiện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nếu diễn viên thần tượng trong lòng bạn chưa xuất hiện trên màn ảnh nhỏ, thì có khả năng là họ sẽ sớm xuất hiện thôi.

Vì thế giới K-Pop không quá lớn, nên các ngôi sao thần tượng của chúng ta thậm chí sẽ vượt qua cả các ngôi sao trên thế giới, đó là điều không thể chối cãi được trong thời điểm hiện nay.

Trong một cuộc bỏ phiếu diễn ra vào tuần này, chúng ta tập trung vào các diễn viên có xuất thân là ca sĩ, những nhân vật là ngôi sao trong phim truyền hình, hoặc phim điện ảnh, hoặc sẽ xuất hiện trên truyền hình vào thời gian không xa, chúng tôi lưu ý với bạn rằng, danh sách này khá dài, và chúng tôi chỉ nói ngắn gọn về vai trò diễn viên của họ.

Nhưng chúng tôi muốn biết ai là thần tượng trong lòng các bạn, vì thế hãy đọc và bỏ phiếu!

MBLAQ’s Lee Joon
MBLAQ’s Lee Joon hiện đang gây bão trên màn ảnh nhỏ với vai diễn Yoon Si Hyuk trong bom tấn của đài KBS Iris 2, và mới đây anh vừa làm NSS trở lên vui nhộn khi giấy chứng minh thư thật của anh xuất hiện trong Iris 2.

B2ST’s Yoon Du Jun

B2ST’s Yoon Du Jun cũng là ngôi sao trong bom tấn hành động Iris 2, nhưng anh vào vai một đặc vụ NSS chính nghĩa.

2AM’s Jo Kwon

2AM’s Jo Kwon vừa tiết lộ trong một chương trình truyền hình thực tế hình ảnh khác của mình, vai diễn Kkab Kwon trong bộ phim truyền hình God of the Workplace, bộ phim sắp được lên sóng trong tháng này.

IU

IU đã trở lại màn ảnh nhỏ với vai nữ chính trong You’re the Best Lee Soon Shin. Mặc dù tỷ suất người xem không được như mong đợi, nhưng cô đã có những này tháng sống cùng nhân vật của mình.

Lee Seung Gi

Ngôi sao thần tượng, mà không, chúng ta đang dõi theo Lee Seung Gi trong vai trò là một diễn viên đa phong cách trong sự trở lại lần này trên màn ảnh nhỏ, vai diễn nửa người nửa thú Choi Kang Chi trong bộ phim truyền hình gây sốt của đài MBC Gu Family Book.

miss A’s Suzy

Miss A’s Suzy đang giữ vững hình ảnh của mình cùng với Lee Seung Gi trong Gu Family Book, với hình ảnh là cô nàng dạy võ Dam Yeo Wool.

B1A4’s Jin Young

Chàng trưởng nhóm dễ thương của nhóm nhạc B1A4, in Young, vừa nhận vai diễn là một kẻ phạm tội trong bộ phim truyền hình sắp lên sóng của đài  tvN, She is Wow.

2AM’s Lim Seulong

Thành viên nhóm nhạc 2AM, với vai diễn thái tử Lee Ho trong bộ phim truyền hình sắp lên sóng của đài KBS Heaven’s Order, diễn xuất cùng với nam diễn viên Lee Dong Wook.

Kara’s Park Gyuri

Kara’s Park Gyur sẽ thể hiện hình ảnh nữ thần khi vào vai một cô gái giả trai trong dự án phim truyền hình của đài MBC Nailshop Paris.

MBLAQ’s Thunder

Park Gyuri sẽ là bạn diễn của MBLAQ’s Thunder trong Nailshop Paris, người sẽ vào vai một anh chàng đẹp trai với công việc chăm sóc móng tay.

CN Blue’s Jung Yong Hwa

CN Blue’s Jung Yong Hwa vừa xác nhận sẽ tham gia một vai diễn trong dự án truyền hình của đài SBS, The Heirs, diễn xuất cùng với  Lee Min Ho và Park Shin Hye.

Trong khi các đồng nghiệp đang giữ vừng hình ảnh của mình trên màn ảnh nhỏ, phim mới của FT Island’s Lee Hong Gi,
Passionate Goodbye sẽ ra mắt tại Hàn Quốc vào ngày 30/05 trước khi lên sóng tại Nhật Bản vào ngày 07/06.

Diễn viên thần tượng nào đang thu hút sự chú ý của bạn trên màn ảnh nhỏ? Hãy bỏ phiếu ngay bây giờ, và nhớ rằng, bạn có thể bình chọn cho họ vào tất cả các ngày trong tuần!

Nguồn: enewsworld
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-4-2013 18:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Oh sao không koa' T.O.P iu iu nhà ta nhở
Nhưng cực kết Joonie, Cheondoongie vs Hwa Oppa nhà ta luôn
Tuy còn nhiều thiếu xót nhưng vẫn cứ thích ơi là thích                        
{:440:}

Bình luận

aaaaaaaaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 19-4-2013 04:01 PM
dung do'  Đăng lúc 19-4-2013 04:01 PM
Đúng thiệt ghét  Đăng lúc 18-4-2013 07:49 PM
Đúng đấy...Sao không thấy oppa đâu nhỉ  Đăng lúc 18-4-2013 05:46 PM
ukm đúng  Đăng lúc 17-4-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-4-2013 18:12:21 | Chỉ xem của tác giả
kakaka. vote cho Lee Seung Gi. Hồi đó xem The King 2 Heart mà rất yêu thích cách diễn xuất của anh í. Còn bây giờ thì chưa xem Gu Family Book, nhưng mà vẫn VOTE. kekekekekekekeke     {:157:}{:157:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-4-2013 18:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Sofaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa                                                                                   
hiện tại đang mê mẩn Lee Soon Shin và anh Choi Kang Chi :)
vote cho IU và Seung Gi nào :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2013 18:14:49 | Chỉ xem của tác giả
nghe cái tiêu đề không phù hợp với mình lắm=)) nhưng chọn Jung Yong Hwa và Lee Joon, mình không coi tất cả các phim trên nên chẳng đánh giá được cái gì, chỉ là có cảm tình với 2 bạn này nhất, chứ Gi, Suzy, Hong Gi, IU, Jo Kwon mình đều thích, các bạn còn lại thì không biết nhiều lắm
các sao Hàn đa zi năng, lĩnh vực nào cũng có thể làm tốt, mà lại tuổi đời ai cũng còn trẻ cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-4-2013 18:14:52 | Chỉ xem của tác giả
aigo......ai cũng thích hết đáng lẽ là bầu hết nhưng thấy zậy tham lam quá thôi thì bầu lại zậy
bình chọn cho:
1. bé suzy
2. Lee Seung Gi
3. IU
4. Jung Yong Hwa
hehe....thế này thì hết tham rồi nhé, chỉ hơi tham thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2013 18:17:57 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho Lee Seung Gi, mọi điều về anh đều tuyệt vời

ngoài ra cũng vote 1 phiếu cho Do jun, khả năng diễn xuất của anh trong Iris II rất tuyệt, ko wa' cầu kì nhưng lắng đọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2013 18:18:23 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại hay ko thì trong danh sách trên chỉ thix mỗi 3 người: Doo Joon, Seung Gi và Hwa
Vai diễn của DJ trong IRIS 2 tuy đấy diễn khá ít nhưng em hài lòng với những jì anh thể hiện
Seung Gi thì thix xưa h rồi nên chọn luôn
Còn Hwa th2i hôm wa đang làm bấn vì lại tái hợp lần 3 vs Mụp. Phải nói là Heirs là bộ phim HOT nhất trong thời gian tới vì quy tụ 3 ngôi sao Hallyu hàng đầu, và cũng mong chờvai diễn mới lạ khác của Hwa, hy vọng ko iu thầm thị Mụp nữa chứ tội lắm

Thanks chủ thớt trans news, cơ mà sao ko lập cái poll để vote vậy, như thế sẽ vui hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-4-2013 18:18:28 | Chỉ xem của tác giả
vote cho  Lee sung gi  Jung Yong Hwa  và suzy
Lee Sung GI thật sự là 1 người rất tài năng ngoài là 1 ca sĩ anh ấy còn là 1 mc 1 diễn viên
Rất hâm mộ LSG( coi strong heart anh dẫn rất ấn tượng

Bình luận

Ley
công nhận :D  Đăng lúc 17-4-2013 12:27 PM
Like mạnh =)))))  Đăng lúc 16-4-2013 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-4-2013 18:19:18 | Chỉ xem của tác giả
mèng ơi, sao lại xếp Gi vào list thế kia, Gi là nghệ sĩ - diễn viên còn các b khác là idols - diễn viên mà, như trường hợp Jae Suk vậy. còn nếu để chung 1 bảng thì kg ngần ngại mà vote cho Gi chục phiếu vs diễn xuất nổi trội của mình, kg phải tự nhiên mà ratings các film của Gi cao đâu, ngay từ bộ đầu tiên mình đã chẳng nghĩ là ca sĩ r, thật, mãi tới hồi coi Shinning inheritance mới biết :))) căn bản là trc j chỉ coi idols group chứ kg có để ý ca sĩ độc lập trừ Lee Hyori :)

Bình luận

Gi chả liên quan đến mấy bạn idol kia =..= Mình biết đến anh ấy với vai trò diễn viên trc tiên và đã hoàn toàn bị chinh phục :")  Đăng lúc 18-4-2013 12:46 AM
Đồng ý với bạn. Seung Gi là nghệ sĩ đa tài, nhưng ko xếp vào dạng Idol. Dù sao, trong số này vẫn vote cho Seung Gi ^^ P/s: mình cũng thích chị Hyori  Đăng lúc 16-4-2013 10:20 PM
đúng đúng, bực cái bà con cứ hay liệt anh Gi dzô danh sách Idol, dù tài năng cỡ nào bà con cũng chưa thấy thuyết phục dzì nổi khi còn wa' trẻ :(  Đăng lúc 16-4-2013 09:29 PM
Bạn nói chuẩn ghê hi hi  Đăng lúc 16-4-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách