Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9931|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chương trình du lịch đặc biệt cùng các nữ diễn viên: "Các chị gái đẹp hơn h

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[30.10.2013] Chương trình du lịch đặc biệt cùng các nữ diễn viên - "Các chị gái đẹp hơn hoa" hay "Seung Gi à, mau chạy trốn đi!"?

Chiều ngày 30.10.2013, theo phía đại diễn của Tập đoàn Truyền thông CJ E&M cho biết, chương trình du lịch đặc biệt cùng các nữ diễn viên các thế hệ dưới sự chỉ đạo của PD Na Young Suk, với sự tham gia của Lee Seung Gi trong vai trò người khuân vác và hướng dẫn viên du lịch, cùng 4 nữa diễn viên Yoon Yeo Jung, Kim Ja Ok, Kim Hee Ae và Lee Mi Yeon sẽ chính thức có tên gọi là “Các chị gái đẹp hơn hoa/ Noonas Over Flowers”.

Đại diện CJ E&M cũng chính thức cho biết, “”Culi khuân vác Quốc dân” thế hệ em Lee Seung Gi (1987) sẽ cùng bốn nữ diễn viên hàng đầu của các thế hệ gồm Yoon Yeo Jung (1947), Kim Ja Ok (1951), Kim Hee Ae (1967), Lee Mi Yeon (1971) lên đường sang Croatia quay chương trình vào ngày 31.10.2013 nhưng thông qua thành phố Istanbul, Thổ Nhĩ Kỳ. Chương trình sẽ chính thức được phát sóng vào khoảng cuối tháng 11.2013 trên kênh truyền hình cáp tvN."

Về tên gọi “Các chị gái đẹp hơn hoa/ Noonas Over Flowers” của chương trình, PD Na Young Suk cho biết, “trong buổi gặp gỡ trò chuyện trước khi quay chương trình chính thức cùng các nữ diễn viên, chúng tôi cảm nhận được rằng cả 4 nữ diễn viên mặc dù có sự khác biệt lớn về tuổi tác, tuy nhiên họ đều tỏ ra rất năng động trẻ trung và trong sáng. Hơn là những người mẹ hay những người bà trẻ trung, họ mang đến một cảm giác gần gũi như các chị gái trong gia đình vậy, chính vì vậy chúng tôi nghĩ rằng tên gọi “Các chị gái đẹp hơn hoa/ Noonas Over Flowers” sẽ có thể miêu tả phù hợp hơn.”

Trước đó, PD Na Young Suk từng tiết lộ lý do thú vị trong việc chọn Lee Seung Gi làm “culi” cho các nữ diễn viên chính vì điểm yếu không hiểu gì về phụ nữ của Lee Seung Gi, và trong cuộc phỏng vấn qua điện thoại vào ngày 30.10.2013 khi tên chương trình được công bố chính thức, PD Na Young Suk cũng bật mí thêm:

“Vì tôi và Lee Seung Gi từng cộng tác trong một thời gian dài nên chúng tôi hiểu nhau rất rõ. Về Lee Seung Gi, cậu ấy cái gì cũng giỏi cả, nhưng mà ngặt nỗi là lại chẳng hiểu rõ về phụ nữ cho lắm. Kể cả khi chúng tôi ghi hình về buổi gặp gỡ ban đầu với các nữ diễn viên trong chương trình cũng vậy, Lee Seung Gi vẫn thường bị rơi vào tình huống ngỡ ngàng, ngơ ngác chẳng biết phải làm thế nào cả. Thậm chí nhóm sản xuất chương trình chúng tôi còn nói đùa với nhau rằng lẽ ra đừng chỉ đặt tên chương trình là “Các chị gái đẹp hơn hoa” thôi mà hãy thêm vào cả tên phụ kèm theo là “Seung Gi à, mau chạy trốn đi!” nữa. Haha. Và tôi nghĩ rằng khán giả sẽ có thể tự khám phá được nhiều điều thú vị về chương trình thông qua những sự “bối zối chẳng biết mần răng” của Lee Seung Gi khi anh chàng không hiểu được ý nghĩ, tâm tư thực sự của các “noona/ chị gái” trong chương trình.”

<[Fan-made] Logo "Các chị gái đẹp hơn hoa" kèm tên phụ phỏng theo lời PD Na Young Suk "Seung Gi à, mau chạy trốn đi">

Ngay khi vừa công bố tên chính thức, các tin tức về chương trình lập tức trở thành các chủ đề nóng khi liên tiếp dẫn đầu các bảng xếp hạng tin tức tổng hợp với các phản hồi vui nhộn: “Tên chương trình cái nào nghe cũng hay ghê, dự kiến là sẽ daebak lắm đây”, “Seung Gi à, nhớ bảo trọng!”, "Seung Gi à, hãy chạy trốn đi! Nghe có vẻ hấp dẫn hơn tên chính nữa", "Cái tên phụ nghe mới thật nguy hiểm", "Seung Gi à, chạy nhanh đi, tôi muốn xem", “Seung Gi à, cẩn thận, dù sao thì “họ cũng là các chị gái của cậu” đấy (nhại theo bài hát ra mắt nổi tiếng gắn liền với Lee Seung Gi “Because Noona’s My Woman/ Vì chị là của em”)”, "Vậy chắc từ giờ Seung Gi sẽ có thêm biệt danh mới là Seung Gi chạy trốn. Hehe", “Tên chương trình nghe thú vị thật, vậy là “em trai Quốc dân” Lee Seung Gi sẽ trở thành “culi Quốc dân” cho các “noona Quốc dân”. Keke.”,…

Theo dự kiến, đoàn phim sẽ quay phim tại Croatia cho đến khoảng ngày 10.11.2013 sẽ quay trở về Hàn Quốc.

Source: Osen, Starnews, sportsschosun via Nate, tryp96
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-10-2013 20:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Bó tay
Biết là vào tay Na nham hiểm thì thể nào cũng nguy hiểm rồi, cơ mà càng nói lại càng thấy nguy hiểm {:118:}
Nghi là cái tên phụ này sẽ được gọi nhiều hơn cả cái tên chính, chí ít là với gà nhà Lee Heodang
Khộ, chả biết ba ngơ thế nào mà ko chỉ bị Na mãng cầu chơi khăm mà cả đội cùng khửa khửa mới bựa Sao lại nỡ dìm em nóa vào đường mạng nhện thế kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-10-2013 20:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Em chọn cái thứ hai rồi đó`~~

Hóng coi Cụ làm culi thế nào? Không có kn về phụ nữ nữa cơ.

Thật là PD biết cách trêu người.

TKs chủ thớt dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-10-2013 20:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã có tên chính thức, cơ mà có phải là cụ có duyên với cái từ noona lắm không) thấy làm gì đi đâu cụ cũng bị bao quanh bởi từ ấy, bởi fan, quản lý rồi cả cô giáo nữa, toàn noona không mà
Thích cái logo fan-made lắm lắm luôn, nhìn dễ thương gì đâu á  Seung Gi à, mau chạy trốn đi
Ngày mai cụ lên chính thức đi mần culi ràu, bảo trọng cụ nhé! Gì chứ pd Na thì ghia gúm lắm ế. Nhỡ thấy tềnh hềnh không ổn thì cứ chạy trốn như lời Pd đã chỉ đường rồi ấy cụ nhé
Tks ss đã dịch tin ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-10-2013 20:28:46 | Chỉ xem của tác giả
nghe mà đã thấy phấn khích lắm rồi
Gi ơi làm sao mà thoát được khỏi nickname heodang được đây
Hóng hóng{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-10-2013 20:34:18 | Chỉ xem của tác giả
"Các chị gái đẹp hơn hoa" hay "Seung Gi à, mau chạy trốn đi!"?
{:184:} Nghe đã thấy sặc mùi nguy hiểm...cho cụ nhà ta rầu )
Đã nói là với các chị, các cô này thì không thể nói trước được gì mà
Nói chung là Lee Heodang nhà ta phải chuẩn bị tinh thần, nếu ko dễ bị bắt nạt như chơi
Chưa kể Na độc ác kè kè bên cạnh có thể ác độc bất cứ lúc nào

Ngày mai cụ bay phải không ta??? Cụ lên dây cót tinh thần đi cụ nhá {:444:}
thanks ss dịch tin ạ

Bình luận

e thuộc cái nhóm viết tắt, in hoa ss ợ :((((((  Đăng lúc 30-10-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-10-2013 20:35:09 | Chỉ xem của tác giả
vầng, dù sao thì em giai này cũng còn ngơ nhiều thứ ko ngờ lắm nên hy vọng các bác có bức đến tháo chạy thì cũng chạy ở mức độ việt dã thôi
gì chứ chạy thì cụ cũng có "nghề" lắm {:98:}  lại thêm chân rài ko biết để đâu nữa
hôm nọ xem cái nhá hàng có tẹo về chị Lee Mi Yeon mà đã thấy mùi nguy hiểm cao rồi, nhỡ mà tới 4 "noona" cùng thúc một lúc thì chắc Lee nông rân có nước cầm cuốc đứng như trời trồng thôi Khộ, khéo midae hyung ở nhà lại động viên đểu từ xa là hyung chả biết đâu, cu cứ từ từ mà chạy thì đúng là cắn lưỡi thật

- -
Lâu rồi chưa dạo phố xá đô thị

Bình luận

má ơi. gi gi trông sẹc si thế kia sao. ẹ ẹ ẹ. gớm gì mà vừa bó vừa hở hang thế ko biết :D  Đăng lúc 30-10-2013 10:47 PM
cái cuồn cute quá đi ạ =))))  Đăng lúc 30-10-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-10-2013 20:37:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi zời, cái ảnh thứ 2 <3 <3 <3. cute ứ có chịu nổi luôn {:168:}
êm hoàn toàn đồng ý đổi tên show thành "seung gi à, mau chạy trốn đi" nhá {:184:}
ênh Na vốn từ lâu đã có sở thích hành cụ tới bến rồi, đợt này cứ gọi là thỏa thích nhá
ko hiểu mềnh có phải phăng gơ chân chính hok mà toàn thích nhìn cụ bị dìm với nhìn ênh Na cười nham hiểm thía ko biết {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-10-2013 20:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Ầu, cụ với em thật nà có duyên nha {:134:}
Dân lặn lâu năm thỉnh thoảng trồi lên mà hay gặp cụ miết á
“Seung Gi à, nhớ bảo trọng!”, "Seung Gi à, hãy chạy trốn đi! Nghe có vẻ hấp dẫn hơn tên chính nữa", "Cái tên phụ nghe mới thật nguy hiểm", "Seung Gi à, chạy nhanh đi, tôi muốn xem", “Seung Gi à, cẩn thận, dù sao thì “họ cũng là các chị gái của cậu” đấy (nhại theo bài hát ra mắt nổi tiếng gắn liền với Lee Seung Gi “Because Noona’s My Woman/ Vì chị là của em”)”,

các chị em đúng là thật biết lo xa, cụ hơi bị heodang tý thôi chứ lăn lội bao nhiêu năm cũng ko dễ bắt nạt đâu nhá
Biết đâu lại dắt mũi lại được Na nham hiểm thì sao
Cơ mà nói thế chứ với các cô, các chị thì ko thể dự trước được điều gì, khộ, cứ mong cụ được cưng nhất cơ mà nhỡ đâu lại bị "bắt nạt" hội đồng thi toi {:438:}
Thui dìm hàng tí chứ cực kì là hóng rồi đấy
Chúc cả đoàn đi quay may mắn, nhiều niềm vui nhá
Riêng cụ {:444:}
thanks ss ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-10-2013 20:40:36 | Chỉ xem của tác giả
Chính vì điểm yếu của Seung Gi là chả có kinh nghiệm gì về tâm ý của phái yếu nên...nên mới hấp dẫn

Sẽ có 1 con heodang lóng nga lóng ngóng cho mọi người cười thỏa thích luôn
"Seung Gi à, vì noona là của em nên em hãy mau mau chuồng đi" {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách