Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11375|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng "mai mối" Yoo Seung Ho với Kara Nicole, Ha Jung Woo với SN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cùng với sự bùng nổ gần đây của những scandal hẹn hò của các sao trong đầu năm mới, các cư dân mạng đã tìm kiếm và ghép nối những mẫu người lý tưởng của các sao lại với nhau và dự đoán tiềm năng của các couple này.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Yoo Seung Ho cho biết " Mẫu người lý tưởng của tôi là một cô gái có chiều cao khoảng 1m63, tóc ngắn và trông thật đẹp với áo t-shirt cùng quần jean". Kara Nicole, người dường như gần giống nhất với mẫu người lý tưởng của Yoo Seung Ho với chiều cao của cô là 1m65, cùng với tiết lộ trước đó của Nicole trên chương trình Strong Heart của đài SBS " Mặc dù tôi vẫn chưa hẹn hò bao giờ, nhưng có một người mà tôi thích. Tôi thực sự thích Yoo Seung Ho" lời thú nhận về sự rung động của trái tim cô ấy đối với Yoo Seung Ho.

Nam diễn viên Ha Jung Woo cũng chia sẽ về mẫu người lý tưởng " Một người phụ nữ hài hước (giống tôi) và cho tôi những phản ứng tốt. Tôi muốn vợ tương lai của tôi sẽ cùng tôi thực hiện ước mơ hơn là chỉ ở nhà và làm việc nhà. Tôi đang nghĩ về việc sẽ đưa cha tôi về sống cùng tôi nên tôi hy vọng vợ tương lai của tôi cũng sẽ tự nhiên khi sống cùng cha tôi". Mẫu người lý tưởng của Ha Jung Woo rất phù hợp với bạn diễn của anh ấy trong Fashion King là Girl Generation Yuri người được biết là có mối quan hệ sunbae - hoobae rất tốt với nam diễn viên. Yuri trước đó cũng chia sẽ về mẫu người lý tưởng của mình rằng " Khi tôi đi nghang một thị trấn bị cô lập và lốp xe bị hư, tôi muốn người đàn ông quen thuộc đi cùng có thể giúp tôi sửa lốp xe. Khi anh ấy thay lốp xe, tôi muốn được nhìn thấy cơ bắp cánh tay của anh ấy"

Còn Song Seung Hun đã chia sẽ về mẫu người lý tưởng của anh rằng " Có rất nhiều người xung quanh tôi đã kết hôn và có con rồi, thế nên tôi rất ghen tỵ với họ. Ước mơ lớn nhất của tôi là có một gia đình hạnh phúc. Tôi thích một người tươi sáng và tích cực" . Nữ diễn viên Ha Ji Won cũng chia sẽ " Mẫu người lý tưởng của tôi là một chàng trai không có đôi mắt một mí, một chàng trai tích cực và hay cười" và  các fan đã ghép họ lại với nhau thành một couple, một couple vui vẻ.

Rain và Kim Tae Hee những người gần đây vừa công bố mối quan hệ với nhau cũng phù hợp về hình mẫu lý tưởng của nhau. Rain trước đây cũng bày tỏ tình yêu của anh ấy với một người lớn tuổi hơn " Thay vì một người trẻ, tôi thích người lớn tuổi hơn. Thật lý tưởng nếu người đó lớn hơn tôi 1 hoặc 2 tuổi" và thật phù hợp khi Kim Tae Hee lớn hơn Rain đúng 2 tuổi. Và Rain cũng rất hợp với mẫu người lý tưởng của Kim Tae Hee " Người đàn ông có hình ảnh hấp dẫn và dí dỏm"

Bạn cảm thấy cặp đôi nào có tiềm năng nhất?

Source & Image(s): Sports Chosun
Cre: allkpop
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
SG-4ever + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-1-2013 09:04:49 | Chỉ xem của tác giả
giành sofa trc' đã :]]
thíc Yoo Seung Hoo 1 mình thôi cơ =]] nói thế chứ chỉ cần a vui là đc =]]
2 cp kia thấy nhìn hơi kì kì ==" (ý kiến cá nhân thôi nhé =="
thax thớt dịch tin {:444:}

Bình luận

done  Đăng lúc 24-1-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-1-2013 09:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Anh Seung Ho với ss Ji Won ah, hai anh chị này chưa đóng với nhau mà ta???
Ship cho hai anh chị này có vẻ không hợp lý lắm...
Nhưng có lẽ có lý do nên dân net mới ship thế này...Anyway, anh chị thấy đẹp đối lắm cơ...:D
Vấn đề mình thích anh Seung Hun với một chị khác, nhưng ss ấy có lẽ đã có đối tượng mà đối tượng bự nữa cơ...:D
Mong anh ấy sẽ tìm kiếm được hạnh phúc của mình.:X

Bình luận

@Kirowan: Nhìn anh chị ấy thấy thực sự rất tuyệt vời, đẹp đôi nhất...Nhưng rất tiếc cho ảnh...:D  Đăng lúc 25-1-2013 09:18 AM
nghe là biết bạn ship Hun-Hee giống mình =))))  Đăng lúc 24-1-2013 11:24 PM
;)), thanks...Sis ấy có lẽ có đối tượng thật rồi???  Đăng lúc 24-1-2013 09:32 AM
mình đoán là bạn thích anh Seung Hun với ss Kim Tae Hee đúng ko ;))  Đăng lúc 24-1-2013 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-1-2013 09:15:08 | Chỉ xem của tác giả
gì vậy trời!!
an tuê an tuê
ss nhà em là của ng khác cơ, huhu

ủa chỉ là ship thôi sao?? hết hồn, chưa đọc kĩ ;)) tưởng thật chớ ;))
đọc câu "cùng với sự bùng nổ gần đây của những scandal", làm tưởng 2 ng này có scandal chứ!!
======
ủa Wonnie nhà em bảo là thích người ko có mắt 2 mí cơ mà, chứ đâu phải là ko có mắt 1 mí??
trong Happy Together chị ấy bảo: "em thích người sôi nổi, hài hước, 1 người ko có mắt 2 mí" ;))
thế là mấy anh trong chương trình thi nhau làm trò để chứng tỏ "oppa đây là người sôi nổi và hài hước"
anh nào 2 mí thì giả bộ híp mắt lại để trông như 1 mí ;))
haha, coi mà cười muốn nổ ruột luôn ;))

anh Seung Hun từng bảo là muốn hợp tác với Wonnie nhà em
còn Wonnie nhà em lại bảo muốn hợp tác với Ha Jung Woo ;))

haha, nhớ pvấn December 24, anh Seung Hun nói: "dù trong bất kì cuộc pv nào, nếu có câu hỏi về nữ dv muốn hợp tác nhất thì tôi sẽ trả lời là Ha Ji Won ssi"
sau đó anh phóng viên cho chiếu lại 1 cuộc pv khác, Ha Ji Won từng nói: "Em từng gặp Ha Jung Woo ssi một vài lần và em muốn hợp tác với anh ấy"
anh Seung Hun nghe xong liền giận dỗi: "Tôi nghĩ là tôi muốn đổi câu trả lời" ;))

PS: trên màn ảnh thì chị muốn hợp tác với anh nào cũng được
nhưng em là em chỉ "tác hợp" chị với 1 anh thôi đấy!!

Bình luận

chị là chị cũng chỉ tác hợp với duy nhất anh ấy thôi đấy:)))))))  Đăng lúc 25-1-2013 01:14 PM
kái anh ý là kái anh ý. chỉ 1 anh thoai bồ nhở? ^^ ta thích nàng rùi nhá...;;)  Đăng lúc 24-1-2013 11:04 PM
em cũng chỉ mong ước có thế thôi :">  Đăng lúc 24-1-2013 11:00 AM
c cũng hy vọng thế ;)) chắc đi mua giá về lam canh giá đỗ ;))  Đăng lúc 24-1-2013 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-1-2013 09:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Cô Rose tung tin mà hem báo
Xí chỗ mặt tiền hehehhe
Mà cái chị ghép chung với Ho hình như là fan Ho thì phải
Bữa hôm có xem Strong heart thấy chị ấy có vẻ bấn Ho lắm

PS: ê ê ta 1m63 nè, ta cũng thích mặc T-shirt với quần jean nè *ham hố* nhưng mờ ta hem thích tóc ngắn a
Cô Rose, tiêu chuẩn của thèng nhỏ cũng na ná bé Ji chớ bộ, sao nó bơ bé Ji dữ

Bình luận

tui cũng thích bé Ji cơ 2 đứa đẹp đôi thế mà  Đăng lúc 29-1-2013 08:20 PM
ta cũng thích Ho-J hơn  Đăng lúc 24-1-2013 04:35 PM
cứ mơ đi Jang =))))))))))))))  Đăng lúc 24-1-2013 12:16 PM
Ta cũng thix Ho với Ji :x  Đăng lúc 24-1-2013 12:16 PM
Jang ham hố =]]]]]]] Nó thích IU hơn :3  Đăng lúc 24-1-2013 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-1-2013 09:40:31 | Chỉ xem của tác giả

rất chi là hóng Song Seung Hun vs ss Ji Won nhé!
mình cũng thấy couple này đẹp nhất! cũng nhiều tuổi rồi nên mong cả 2 anh chị sớm tìm đc hạnh phúc của đời mình! đây cũng chỉ là sự mai mối của cư dân mạng thôi mà! mình muốn xem drama của 2 anh chị cơ ý
đc xem 2 drama của ss Ji Won là Secret Garde  vs King 2Hearts! ^_^ thik cách diễn của ss kinh khủng! {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-1-2013 09:55:57 | Chỉ xem của tác giả
uầy, cái vụ ship anh Song với ss Won lần đầu tiên nghe thấy đấy.
mình cũng nhớ ss bảo k thích ng mắt 2 mí mà
nhưng vụ anh Song luôn khẳng định ng muốn hợp tác là ss Won chứng tỏ sức hấp dẫn của ss nhỉ
mình đang chờ tin scandal của ss ở Hawaii cơ {:438:}

cảm ơn bạn dịch tin nhé ^^

Bình luận

há qài... heheheheeeeeee  Đăng lúc 24-1-2013 09:27 PM
làm sao thì làm, miễn hơn cái vụ canh cá hồi FO là được ;)) ai đời chỉ biết mỗi tokbokki với cơm chiên kim chi ;))  Đăng lúc 24-1-2013 10:11 AM
em cũng đang hóng vụ Hawaii ;)) gần đây chị nhà em có lẽ đang cải thiện trình độ bếp núc, hôm trước bị chộp ảnh đang đi chợ ;))  Đăng lúc 24-1-2013 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-1-2013 10:00:59 | Chỉ xem của tác giả
anh Song được đấy, Ha Jung Woo cũng không tồi đâu
đang chờ một scandal ở nước Mỹ xa xôi kia bay tới mà chẳng thấy đâu, rầu quá
liệu cái tờ báo kia có tung thêm tin sốt dẻo nào nữa không đây?
cặp cuối có tiềm năng à nha =))

Bình luận

Dispatch bảo còn 2 cặp nữa ;)) chị em mình cứ yên tâm ngồi hóng ;))  Đăng lúc 24-1-2013 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-1-2013 10:07:23 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì thấy diễn viên khó cặp với ca sỹ. Mà em Yoo thì ẻm im thin thít. Nội bất xuất ngoại bất nhập để lo gói đồ vô trại. Giờ còn ghép em ấy làm gì nữa =.="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 24-1-2013 10:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Bé Ji cao 1m67 cách biệt 4cm chắc vu vi cũng dc mà phải hơm

Này thì tóc ngắn

Này thì t-shirt và Jean

Cre:Seungho-jiyeon.tumblr
Bé Ji cũng nói Ho là hình mẫu lý tưởng là người nó thik mà chẳng qua do Ho cưng hỏi xin bút chì làm phá hỏng hình tượng mẫu người lý tưởng của em nó thôi

chung quy là mình k ship couple Ho-Nicole.. thik Ho-Ji cơ. Còn thực tế thì em nó bảo đóng cửa trái tim lâu rồi... chỉ hy vọng sau khi ra trại có ai đó mở cửa trái tim nó thâu {:426:}

p/S: ồ mình chốt pệt {:438:}

Bình luận

xinh quá ahhhhhh....mình cũng kết cp ho-ji <3  Đăng lúc 31-1-2013 12:46 AM
xih thật taz ui...  Đăng lúc 29-1-2013 02:04 PM
ế, quánh lộn này chớ hok phải mày  Đăng lúc 24-1-2013 03:54 PM
ho với nô thì quá hợp lun  Đăng lúc 24-1-2013 12:59 PM
pà Râu mày ác ghê, chủ thớt rầu còn dành mặt tiền nữa, ta hết chỗ bon chen rầu  Đăng lúc 24-1-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách