Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6565|Trả lời: 40
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đường Yên nửa đêm nhập viện - Vết thương ở tay rất nghiêm trọng => Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đường Yên nửa đêm nhập viện - Vết thương ở tay rất nghiêm trọng => Đường Yên vì cắt trái cây mà bị thương hoàn toàn không phải tự tử

Gần đây, cơn bão chia tay của Đường Yên Khưu Trạch đã trở thành đề tài nóng của báo giới. Khưu Trạch bày tỏ muốn trở lại vị trí bạn bè cùng Đường Yên, Đường Yên lại biểu thị "chỉ kết bạn với người chân thật", ám chỉ Khưu Trạch không thành thật. Khi cơn bão chia tay của hai người lắng xuống, nhân viên công ty của ĐY lại đăng lên weibo bức ảnh Đường Yên  cấp cứu trong bệnh viện, đồng thời chú thích:

"Dọa chết người giữa đêm, 2 giờ sáng vào bệnh viên cấp cứu, đến xương cũng nhìn thấy, may rất nhiều mũi, máu chảy không ngừng."

Đường Yên được bác sĩ băng bó

Một bức ảnh với nhiều khăn giấy thấm đầy máu khiến người khác không khỏi giật mình. Từ bức ảnh này cho thấy, cô gái tiếp nhận điều trị trong hình cho dù đeo khẩu trang kín mặt nhưng vẫn có thể xác nhận được là Đường Yên . Trong hình cô gái đang thản nhiên tiếp nhận sự điều trị của một vị bác sĩ người nước ngoài, bên cạnh có một vị bác sĩ khác đang đứng, xem ra đúng như những gì nhân viên này nói, vết thương ở tay rất nghiêm trọng.

Sau cơn bão tình cảm của chính mình, Đường Yên  tuy không trực tiếp trả lời, nhưng tin đồn thì cứ kéo đến như lũ lụt, hầu như mỗi ngày đều có một tin mới. Gần đây Đường Yên  xuất hiện tuyên truyền cho một bộ phim truyền hình lại có nhiều biểu hiện phản ứng khác thường. Hầu hết phương tiện truyền thông cho biết  khi Đường Yên  xuất hiện tham gia hoạt động thần thái lung lạc. Lần trước khi tham gia hoạt đông công ích đã không khống chế được cảm xúc, thêm lần này nhập viện điều trị vết thương nghiêm trọng vào nữa đêm khiến người ta hoài nghi vì chuyện tình cảm tự hại bản thân mình.

weibo quản lý Đường Yên

Người quản lý của Đường Yên  trả lời việc Đường Yên  bị thương:  việc Đường Yên  bị thương nặng đi cấp cứu vào giữa đêm là thật vì cắt trái cây mà bị thương chứ không phải tự sát.

Rạng sáng nay, trên mạng lan truyền  bức ảnh Đường Yên  ở bệnh viện băng bó vết thương ở tay, Quản lý của Đường Yên  đã trả lời rằng: “ Đường Yên  chính xác là bị thương ở tay, vết thương ở ngón cái rất nặng, phải may mười mấy mũi. Tối hôm qua sau khi hoàn thành công việc ở Bắc Kinh cô ấy trở về nhà, lúc cắt trái cây vì quá mêt mỏi không cẩn thận cắt vào tay nhưng cô ấy tuyệt đối không có ý tự sát, cô ấy không phải là người như vậy, những người thuộc chòm sao Nhân Mã tuyệt đối sẽ không có cách nghĩ như vậy”

Nguồn:http://ent.qq.com/a/20130327/000037.htm
http://www.4hw.com.cn/new/yule/16346.html

Ghi rõ nguồn khi copy sang web khác
Lược dịch : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2013 21:49:48 | Chỉ xem của tác giả
:v hết hồn :v Từ phim Cao Thủ Như Lâm đến h có ấn tượng rất tốt với Đường Đường =.=! nàng mà tự sát thì thật là dại dột , cũng may là do k cẩn thận nên cắt nhầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-3-2013 21:51:27 | Chỉ xem của tác giả
híc, không phải chứ, mình biết chị ấy yêu hết lòng nhưng ... chị ấy nên biết quý trọng sinh mạng của mình chứ... về chuyện Khưu Trạch trước đây mình cũng rất thích Dương Thừa Lâm nên có tìm hiểu qua thì báo chí nói Khưu Trạch đối xử không tốt với Dương Thừa Lâm, giờ lại đến Đường Yên híc ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-3-2013 21:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu đọc tin hết hồn, đang tưởng lại thêm một Scandal nữa chứ{:398:}
Đợt này đúng là tin hot cứ ầm ầm làm mình không ít lần ăn dưa bở, cứ lên mạng là thấy tim đập bình bình{:436:}
Để dao trái cây cắt bị thương nặng như vậy, haizz không biết tâm trạng chỉ đang như nào mà lại bất cẩn thế
Mong rằng ĐY không sao
Thanks chủ thớt đã trans tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-3-2013 22:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Báo chí China dạo này toàn dựt những tin nghe rùng người .. đọc tin nghe hú hồn
Nhìn cái hình thấy tội nghiệp Yên thật đó, sao đêm khuya lại bất cẩn như vậy.
Chúc Yên mau chóng bình phục, chứ thấy cái hình tội nghiệp quá đi
Tks news nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-3-2013 22:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Em lại cứ tưởng... =))))))))))))))))) Lần sau chị nhớ thanh minh sớm nhé ko anh Trạch lại ăn đạn tiếp. Chị hãy giữ sức khỏe nhé vì em còn chờ Nữ đặc công X đc PR rầm rộ của chị cơ :))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Bình luận

Nhưng mà em ko biết tiếng Bông =)))) ngồi chờ sub cũng là 1 cái thú =))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 27-3-2013 10:21 PM
nữa đặc công chiếu dduwwocj 2 ep rồi em, xem thử bản raw đi, cũng hay lắm  Đăng lúc 27-3-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-3-2013 22:04:51 | Chỉ xem của tác giả
không bàn đến chuyện Trạch Yên nữa nha, mình tin là 2 bên đều không có lỗi trong chuyện này, tình cảm vốn là thứ không thể cắt nghĩa phân tích ai sai ai đúng được, chia tay vì bất đồng vì tình cảm đã hết thì nên để mọi thứ qua đi, ít nhất để cả 2 còn chút kỉ niệm đẹp với nhau.

cái đáng nói đây chính là phương tiện truyền thông á, có cần làm quá đến như vậy không, Đường là diễn viên, xô xát va chạm hay làm việc đến bị thương kiệt sức là chuyện bình thường, không thèm tìm hiều kĩ đã giật tít này nọ, khiến khổ chủ giải thích cũng không được mà không giải thích cũng không xong, fan thì nhốn nháo cả lên.

thôi vạn sự khởi đầu nan, phim chỉ mới bắt đầu chiếu, ban đầu gặp hạn thì sau này sẽ thuận lợi, hi vọng Đường mạnh khỏe, vui vẻ như lúc trước là vui rồi. Đợt này đã gầy lại mất không ít máu nên nhanh nhanh nghỉ ngơi ăn nhiều vào giùm đi ;A;

ps: à, chủ thớt ơi tiêu đề có sai sót kìa :P

Bình luận

Thích comt này của bạn  Đăng lúc 28-3-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-3-2013 22:46:00 | Chỉ xem của tác giả
đọc news mà nổi da gà
tưởng tượng ngón cái bị cắt nhìn thấy cả xương, hjx hjx
Mà sao 2h khuya ss lại mon men đi cắt trái cây nhỉ =.=

Bình luận

vậy chắc cũng khoảng 1h59p bạn nhỉ :P Hihi đùa thôi ^^  Đăng lúc 27-3-2013 10:53 PM
2h nhập viện, có lẽ cắt trước đó :)  Đăng lúc 27-3-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-3-2013 23:01:20 | Chỉ xem của tác giả
đã đọc news này bên facebook thực sự vô cùng shock và lúc đầu cứ tưởng Yên tỷ ngĩ quẩn
nhưng theo mềnh thấy cũng chả phải vô tình đâu, bao nhiu gian nan khó khăn đợt này tự dưng đến

Yên tỷ oyyyyyyyyyyyyyyyyyyy, jiayoooooooooooooooooooooooooo

Bình luận

:))))  Đăng lúc 27-3-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-3-2013 00:00:12 | Chỉ xem của tác giả
Người post tấm ảnh lên đúng là giật tít ghê thật Ngôn từ làm người khác nổi da gà luôn chứ chẳng chơi
Không hiểu bất cẩn trong lúc gọt hoa quả kiểu gì mà phải khâu những mười mấy mũi như kia, đúng là dọa chết người Mong mọi chuyện sớm qua đi, để cho những người trong cuộc được bình yên...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách