Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2008] Thiên Đường Tội Lỗi / Sawan Biang | Anne, Ken - Vietsub Ep 12 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-5-2012 21:49:00 | Xem tất
tối qua mới coi xong 2 tập cuối của phim này. đúng là happy ending. nếu viết lại những cảm xúc khi xem phim thì chắc cũng ko khác nhìu những cảm nhận của các bạn. phim thật sự rất hay và ý nghĩa ^^

có 2 đoạn trong phim khiến mình rất thích nên cũng mún vào góp vài dòng cùng mấy bạn, hihi.

vài ngày sau khi trở về cùng với Rin, hôm đó Wee chuẩn bị ăn mà ko có ai bên cạnh, lúc đó anh lên phòng R để nói cô xuống ăn cơm, ôm lấy cô, hỏi cô có bị sốt ko, hỏi cô tại sao ko chịu xuống ăn cơm... lúc đó W vẫn chưa nhận ra tình cảm của mình, nhưng đã biết quan tâm đến R... mặc dù vẫn tiếp tục nói những lời độc ác với R nhưng đã cho thấy sự thay đổi trong con người W ùi :>

khi R bỏ nhà đi, W đã đi tìm mà ko hề có chút manh mối nào, chỉ đơn giản là qua những ngõ nhỏ ngoài thành phố và hi vọng tìm thấy 1 căn nhà giống như mô tả của em trai R, "căn nhà còn tệ hơn nhà cũ của cta, xung quanh vắng vẻ, cửa sổ bị hư còn ko đóng lại được..." (mình hok nhớ chính xác cả câu :D). W đi tìm R vì anh biết đó là nơi nguy hiểm cho 1 cô gái sống 1 mình và hay đi làm về muộn... tìm được R, W ôm lấy cô, hỏi han cô... mặc dù ko nói ra nhưng thực sự lúc đó W đã rất nhớ và lo cho R :)). khi đó W vẫn chưa biết cô có thai, và đó chính là cảm xúc chân thành của a, quan tâm đến người con gái đã ở bên anh bấy lâu...

có 1 nhân vật trong phim cũng khiến mình rất ấn tượng, đó là Pat. cô vui tính, tốt bụng, luôn nói thật cảm xúc của mình... và cũng chẳng hề sợ W. cô là người ở bên cạnh W những lúc a thật sự ko có ai ở bên, là người đã nảy ra việc đi kiếm R từ lá thư cô gửi, là người đã khiến Tom nói ra sự thật với W, là người đầu tiên tin rằng W thật sự đáng thương và đã thay đổi... và còn rất nhìu điểm đáng yêu ở nhân vật này ^^

túm lại, không uổng phí chút nào khi coi phim này, thanks subteam rất nhìu!!!!!!!!!!

Bình luận

mấy ngày vừa rồi m bận quá, viết xong mà chẳng có tg vô bình loạn với mấy bạn, hihi. thật vui vì cũng có nhìu bạn có cx giống m ^^  Đăng lúc 18-5-2012 03:19 PM
mỗi lần Wee ôm Rin từ phía sau là tui lại thổn thức^^  Đăng lúc 17-5-2012 12:59 PM
cái ôm lúc W lên bảo R xuống ăn cơm cũng làm mình xao xuyến mất mấy ngày, cái ôm sau bạn nói cũng thế ^^  Đăng lúc 17-5-2012 08:32 AM
vậy mới cù cho lão Ken đc mớ fan chứ...kakaka  Đăng lúc 16-5-2012 10:26 PM
ss Uyen đc cái dụ dỗ người khác ;))  Đăng lúc 16-5-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách