Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22647|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-10-2013 21:03:52 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Từ ngày nào một cô bé em đã ra mắt hơn 3 năm, có lẽ em cũng đang dần bước đến đỉnh vinh quang lắm cám dỗ, gồ ghề thế kia
Có thể nói em là một người đang sống trong hào quang nhưng cô gái vừa bước đến tuổi 20 này vẫn rất giản dị, khiêm tốn và biết lẽ phải, có lẽ với em làm cho người hâm mộ và người thân vui vẻ là điều lẽ tốt nhất. Phải nói em là một cô gái rất mạnh mẽ, sức khỏe phải hừng hực lắm mới có thể đảm đương nhiều việc thế này. Thế mà em chưa bao giờ cho người ta thấy là mình mệt mỏi, dù thật sự nặng vai mỏi gáy thế nào đi nữa em vẫn cứ như là một người tiếp thêm sức mạnh cho người khác. Tự muốn mình là một virus vui vẻ lan tràn khắp nơi.
Cái gì cũng có 2 mặt, em có được sự nổi tiếng thế này nên cô đơn lẻ bóng là một điều khó tránh. Vì cứ bận rộn theo lịch trình mà bạn bè lại ít gặp, có khi thành viên trong nhóm hay trong công ty còn không thấy cô ấy thì quê nhà có ba mẹ chị em là nơi cô ấy luôn mong ngóng về. Để rồi chợt được hỏi lần cuối gặp ba là khi nào em ấy lại không biết được.
Người yêu thích đông đảo mọi lứa tuổi nhưng cũng lắm người ghen ghét chỉ trích vì cô ấy nổi tiếng, vì cô ấy còn trẻ nên người ta lại không công nhận thành quả bấy lâu nay {:139:}. Nghĩ lại có cô bé nào vừa 17 tuổi đã có thể như thế này.
Người hâm mộ có lẽ luôn cám ơn vì sự xuất hiện của em ấy, cảm thấy như cuộc đời mình có thêm một câu chuyện từ em ấy. Một cô gái mang đến không ít cảm xúc cho họ từ tiếng hát và khả năng đóng phim đó.
Con số đầu tiên đã thay đổi từ 1 thành 2. 20 tuổi vẫn còn rất trẻ nên mong rằng cái tên Bae Suzy vẫn còn xuất hiện thật dài dài trong nền giải trí này. Tài năng mà em cống hiến sẽ còn có ích hơn với mọi người, đó là một sự động viên không nhỏ tí nào.
xem Healing Camp mới thấy trước khi được thế này em đã trải qua sự đời thế nào. Dù 20 nhưng kinh nghiệm từ cuộc sống em nhặt được cũng không ít, có khi còn nhiều hơn cả so với những người lớn hơn em nhiều tuổi.
Vẫn mong Bae Suzy vẫn phong độ mà tiến lên hơn nữa, trưởng thành, biết lắng nghe, nhẫn nhịn, dựa vào khó khăn mà mạnh mẽ hơn, luôn lạc quan là điều tốt nhất rồi. Quan trọng là được nhận nhiều tình cảm người thân, nhất là gia đình nhá. Lúc buồn vui luôn có người bên cạnh chia sẻ gánh bớt nữa
Mai sinh nhật chắc tối muộn mới có party em nó quá Thôi thì mai nhà JYPN có 2 niềm vui. Ăn cưới bố xong qua ăn sanh thần em nó. Đừng vui cưới quá mà cả nhà quên sanh thần em nó tội nghiệp nha
Lần đầu tiên nói nhiều vầy mà còn dở nữa chứ lấy sô pha còn nhặt dc 10 xèng, cái 70% hết hủi mình rồi
nhà Sue chơi vui nhé, chúng ta cùng "Grow old with Suzy" thôi

Bình luận

iu Suzy qá...bạn viết hay qá :3  Đăng lúc 13-10-2013 08:44 AM
cho e ké cái!!! Giời ơi em đang ở trong hóc! =))))) Happy Birthday!!!  Đăng lúc 10-10-2013 10:00 AM
:x  Đăng lúc 9-10-2013 10:00 PM

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +37 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 3 lì xì =)))))))))))))))
bjmbjmxjnh + 5 Ny Ny viết hay quá *khóc*
Joongie_4rever + 5 ^^ Babe
misshan15 + 5 xúc động quớ :))
honetkitty + 5 oh man :xx!
heononhong + 5 Hay! :x
ruangolani + 5 ss nói hay mà, an ủi nè, đủ 10 xè.
Hss2105 + 4 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách