Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22651|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bae Suzy's House & M-zone] [Happy Birthday to Suzy] Healing Camp EP 101 - S

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 9-10-2013 20:51:37 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
VIETSUB HEALING CAMP EP 101

Tên chương trình: Healing Camp

Thể loại: Talkshow

Giới thiệu: Healing Camp là một talkshow nổi tiếng của Hàn Quốc giành cho những người nổi tiếng, những người có công với đất nước hay những người có đóng góp nhiều cho việc làm giàu hình ảnh, văn hóa Hàn Quốc. Khách mời đến với Healing Camp thường là những người được công chúng yêu mến và kính trọng, đây là cơ hội để mọi người có thể hiểu nhiều hơn về cuộc sống của những vị Khách mời cũng như cùng lắng nghe những trải lòng về thăng trầm trong cuộc sống của họ.

Guest: Bae Suzy

Brought to you by Bae Suzy's Team and M-zone

Leader Project: honetkitty, heononhong

Translator: heononhong, honetkitty, ice_cho9193, Tub, dulam

Editor: honetkitty, chihiro_sen, pokichul

Timer: chihiro_sen, yumi216

Typesetter: linhgiang

Encoder: shindongheee

Designer: nhuphamcs112

Uploader: anhkiu.
Xin chân thành cảm ơn mọi người đã tham gia vào dự án lần này đặc biệt là sự hỗ trợ đắc lực từ JYP Girls Box

Bạn biết gì về Suzy?

Bae Suzy - Nữ hoàng quảng cáo?

Bae Suzy - Mối tình đầu quốc dân?

Bae Suzy - Một trong những idol kiếm nhiều tiền nhất hiện nay?

Không! Bae Suzy chỉ là một cô bé 19 tuổi thôi.

Debut vào tháng 7 năm 2010 khi chưa tròn 17 tuổi trong vai trò là một ca sỹ, Bae Suzy cùng missA nhận được giải Tân binh đầu tiên chỉ vài tháng ngay sau đó. Một năm sau, cô tiếp tục gặt hái được thành công khi nhận được giải Tân binh trong drama "Dream High" cùng nam diễn viên điển trai Kim Soo Hyun. Có lẽ may mắn luôn mỉm cưởi với Suzy khi vào năm tiếp theo, 2012, Giải thưởng Tân binh thứ 3 trên Màn ảnh rộng đã được trao tặng cho cô và cũng từ đấy, biệt hiệu "Mối tình đầu Quốc dân"- Suzy đã ra đời. Chỉ sau 14 tháng, Suzy đã làm đại diện cho hơn 22 sản phẩm lớn nhỏ và được mệnh danh là "Cô gái 10 tỷ won", "Đối với em mọi thứ xảy ra giống như một giấc mơ" - Suzy.

Với một vẻ bề ngoài hiền dịu, trong sáng và đặc biệt là "đôi mắt biết cười", Suzy như một thứ virus lây lan hạnh phúc cho người khác khi nụ cười không bao giờ tắt trên đôi môi, nhưng lại ít ai biết được những nỗi lòng đã được chất chứa bao nhiêu lâu trong trái tim của cô bé sắp tròn 20 tuổi đầy nghị lực này.

Vì em còn trẻ nên mọi người thường coi thường em.

Lần cuối cùng em được gặp Cha mình là...

Em luôn nói với Mẹ em là sự nổi tiếng sẽ không kéo dài mãi mãi!

Em luôn biết ơn Chị vì đã không để mọi người biết em gái mình là Suzy.

Em đã khóc rất nhiều và nói rằng mình không thể đóng phim, ước mơ duy nhất của em chỉ là ca hát.

Hôm nay, cô bé ấy bước sang tuổi đôi mươi tròn trĩnh và đẹp đẽ. Mong những gì hạnh phúc nhất sẽ đến với em.

Grow old with you, Bae Suzy!

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 20 của Suzy 10.10.1994 - 10.10.2013, Bae Suzy's House đã vietsub chương trình Healing Camp tập 101 như một món quà nho nhỏ gửi đến cộng đồng fan Suzy Việt Nam nói chung, cũng như dành tặng cho vị khách mời nhỏ tuổi nhất lịch sử chương trình - Bae Suzy!

Lưu ý:

1. Comment 3 dòng trở lên.

2. Không spam.

3. Sử dụng tiếng Việt có dấu.

Rate

Số người tham gia 19Sức gió +95 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 rết cho Suzy babe và ajushi cuả Quỳn.
.Ran. + 5 :x
linhgiang + 5
JieRoe + 5 thank đợi mãi ^^
^BánhRán^ + 5 ôi người đẹp :x
rosy_rosy + 5 Suzy, iu quá!
nhoxjuak + 5 Bài viết hữu ích
Joongie_4rever + 5 Happy Birthday Suzy ^^
Khahi + 5 Zy :*
chang_icy + 5 Ủng hộ 1 cái!
yumi216 + 5 Sống già với Su hâm =))
JolFany + 5 happy birthday Suzy :x
misshan15 + 5 ^_^ ^_^!
eunjo112 + 5 vất vả quá :)
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn
pearl22294 + 5 :x
Hss2105 + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 HPBD con dâu <3
heononhong + 5 Grow old with you, Suzy!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-10-2013 20:11:34 | Xem tất
Chủ thớt làm 1 cái cmt đc hơm ta, hi vọng giựt đc 10$ của mình :pp

Su ơi, tôi chỉ muốn nói với bạn là đây là cái show mà khiến tôi thích nhất từ trước đến h ^^! Chả bao h tôi biết đc bạn đã chịu đựng nhiều đến dường nào, nhg khi nghe bạn nói "Vì em còn bé nên nhiều người coi thường em" thì lòng fan như tôi cảm thấy thương thay, nhg đó cũng là quy luật cuộc sống thôi, khi coi preview tôi nghĩ bạn sẽ khó chịu hay tỏ thái độ ko thích, nhg ko, tôi lầm rồi :)

Bạn vừa hứa sẽ ko khóc nữa nhỉ, đã vài lần bạn rơi nước mắt mặc dù đã kiềm chế, nếu tôi nhớ ko lầm là họp báo Gu là lần bộc phát nhất, khi biết đc tin đó tôi lên ngay twitter, và may thay, Sueweeties đã luôn bên cạnh bạn những lúc như vậy ^^!. Đai đen nhị đẳng mà có lúc toe toe khóc vậy à :p

Sn lần thứ 20 nhé, đc trend trên cả worldwide, *vênh*, sao bạn cứ liên tục làm fan như tôi cảm thấy tự hào vậy? Cứ mỗi lần sóng gió lại đến thì Út hâm của cả nhà lại biết tự tìm cách chứng tỏ cho mọi người thấy thôi. Làm 1 idol mà sao bạn chẳng 1 lần tỏ ra yếu đuối, nhu mì thế? Chương trình phát trên TV vầy mà cứ ngang nhiên "gãi", trời ơi, tôi ko chắc có idol nữ nào như bạn đâu, vô tư nhg chẳng thể gọi là vô tâm, đâu đó trg cái thân xác to lớn kia vẫn là 1 cô bé con thôi :x!

Nhớ nhé Su hâm đơ ạ, dù gì đi chăng nữa khi quay lại thì chúng tôi vẫn đứng ngay sau lưng bạn thôi, tôi chẳng cần Su tài giỏi, xinh đẹp lắm đâu, tôi chỉ cần thấy Su hâm đơ chính hiệu, nổi cơn lên thì lên twitter nói vẩn vơ, rồi lại đăng 1 2 tấm ảnh cùng chó mèo gà vịt lợn, hay đơn giản hơn chỉ là dấu chấm "." duy nhất, đó là Su mà tôi yêu, là người luôn lạc quan và hay cười. Tôi sẽ ủng hộ bạn đến cuối cùng!

GROW OLD WITH YOU, BAE SOO JI! <3

Bình luận

*nắm tay, nắm chưn* =))  Đăng lúc 11-10-2013 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách