Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20185|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-4-2013 11:28:14 | Xem tất
Đọc cái news này mà cảm thấy nó sao sao....

Không phải là mình cuồng anh Park đâu, nhưng chẳng phải cảnh sát phía Tây Seoul ngay từ đầu đã bênh cô A rồi sao ? Cho nên anh mới đi tìm người có thể giúp đỡ mình.

Nếu như bênh cô A thì đương nhiên sẽ tìm cách bác bỏ những chứng cứ có lợi cho anh, cái máy nói dối ấy chỉ là bằng chứng tham khảo thôi, thật sự một số người có thể điều khiển được nhịp tim và mạch đập của mình.... biết đâu cô ta đã tập trước ở nhà thì sao ?

Đọc cái này cứ tưởng như hôm nay vẫn còn là cá tháng tư. Nếu tin này đăng hôm qua chắc mình sẽ đỡ bức xúc hơn ( {:301:}

Thế còn nội dung trong Kakaotalk với những chứng cứ có lợi cho anh thì sao ? rốt cuộc là đã bỏ đi đâu hết rồi.... Kể cả bằng chứng của B nữa, những gì liên quan gây bất lợi cho A đem bỏ đi đâu và khép tội người ta như thế kia ?!?!

Mình vẫn không tin có chuyện đó xảy ra. Fans của anh bây giờ có nhiều người quay lưng lại và nói thất vọng với anh, thực sự là fans kiểu gì vậy ? Chưa có kết quả cuối cùng của toà án mà đã trở mặt với thần tượng của mình sao ? Lúc đầu nghe tin thì thất vọng, xong rồi bênh A, rồi nghe có chứng cứ có lợi cho Shi Hoo thì quay lại chỉ trích A, nói A xấu xa đê tiện, rồi đến bây giờ nghe phía cảnh sát khép tội Shi Hoo thì lại trở mặt thêm lần nữa... Mấy người ấy sống sao không hề có chính kiến của mình mà chỉ biết "cuốn theo chiều gió" thế kia ?!?

Shi Hoo à, số anh thật khổ rồi ((( em vẫn ở phía anh, từ đầu cho đến giờ, và sẽ tiếp tục như thế.... Em tin anh không phải là loại người đó. Đừng gục ngã, fighting !!!!

Bình luận

Mình cũng nghĩ như bạn, cảm thấy không thỏe đabngs. Mà mình ko phải cuồng anh Park nhé  Đăng lúc 5-4-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách