Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2005][17+] Paradise Kiss/ パラダイス・キス [Vietsub Ep 12 - End]

[Lấy địa chỉ]
44#
Đăng lúc 3-4-2012 02:13:56 | Chỉ xem của tác giả
2 hôm xem xong movie lẫn manga....mỗi thể loại là một kết thúc khác nhau
với movie thì hợp lòng người xem hơn vì đó là một kết thúc viên mãn cho cả hai :x mình cũng rất muốn couple này đến được với nhau.
còn với manga xem ra cái kết gây thất vọng cho nhiều người nhưng lại là cái kết hợp lí hơn cả. Caroline và George quá giống nhau, họ đam mê với nghề mình theo đuổi, quá ích kỉ và cứng đầu. Xem từ đầu tới cuối đều thấy chẳng ai chịu nhường ai cả, họ yêu nhau nhưng thiếu đi sự chia sẻ và thông cảm lẫn nhau. Caroline yêu George vì nhờ có anh mà caroline mới tìm ra được con đường đích thực cho mình, thoát khỏi cuộc sống nhàm chán và bế tắc. George cũng vậy anh yêu cô vì anh tìm được niềm cảm hứng từ cô. Khi cả hai đã tìm được con đường cho mình, họ mạnh mẽ dũng cảm bước đi con đường mà mình đã chọn. Dù không thể ở bên nhau mãi mãi nhưng họ không hối hận về quyết định của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-4-2012 19:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Đã theo dõi hết manga...1 kết thúc hơi buồn ... coi wa movie thì kết thúc thật hạnh fúc nếu liên kết cả 2 thì có thể xem là 1 câu chuyện tình yêu chân thật...cách xa nhau rồi sau đó gặp lại và nhận ra mình cần có nhau nhiều như thế nào...đẹp cả về nội dung lẫn hình thức...cám ơn subteam về bộ film này nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 24-3-2012 05:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Vì một số vấn đề nên tập cuối (ep 12) sẽ ra mắt muộn, dự kiến sẽ là thứ 3 tuần sau
Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ bộ phim
Cảm ơn các bạn ^^

Bình luận

bạn ý nổi tiếng.tóm lại là bạn ấy đạt đc thành công như bạn ấy mong muốn.^^  Đăng lúc 7-4-2012 01:37 PM
Mình không thích những cái đến quá nhanh và phù phiếm nên mình ko quan tâm lắm đến couple George và Caroline :) Mình muốn biết Caroline sẽ làm được gì thôi :p  Đăng lúc 1-4-2012 08:10 PM
Nếu xét về sự nghiệp của Gorger & Caroline thì kết thúc là chấp nhận đc.Nhưg nếu bạn thích Gorger&Caroline thì mih khuyên bạn nên chuẩn bị tâm lý.Sẽ hơi buồn đó.   Đăng lúc 1-4-2012 08:03 PM
ST ơi em hóng phim này vô cùng luôn rồi ý :( Thực sự rất muốn biết nó sẽ kết thúc như thế nào :)  Đăng lúc 31-3-2012 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

41#
 Tác giả| Đăng lúc 20-3-2012 18:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Paradise Kiss Ep 11 HD Vietsub

Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^

Bình luận

tks bạn nhé  Đăng lúc 21-3-2012 10:57 PM
Thanks bạn nhé :)  Đăng lúc 21-3-2012 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-3-2012 09:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước đã rất ghiền bộ manga này, giờ được coi anime, thật thích quá
Mấy bữa nay đi tiệm sách cũ lùng bộ này nhưng ko có trọn bộ, buồn 5 phút
Còn 2 tập nữa thôi, ST cố lên :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 18-3-2012 16:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Hix.Hôm nay mình vừa xem xem manga truyện này.
Và có coi qua trước tập cuối.
Ày da.thực sự thì cái kết không hợp gu mình lắm.Vì vậy đành ủng hộ ST đến tập 11 thôi.
Còn tập 12 thì... haz.Mình nghĩ sẽ không dám xem đâu.Đau tim lắm.Oaaaaa.

Bình luận

xem movie phim này di bạn, kết thúc HE lun  Đăng lúc 20-3-2012 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 18-3-2012 08:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST nhiều nha.
Vậy là còn 2 tập nữa là hết rồi đúng không ạ?
Dù chưa xem nhưng chắc chắn là phim hay rồi.
{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-3-2012 15:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Cái Anime này mình coi hết òi....! hồi lúc còn kênh Animax.... cuối cùng caroline nói sẻ kết hôn mà hok bik kết hôn với ai hết....! {:399:}

Bình luận

Theo như manga thì sẽ là Hiro-kun bạn ạ :)  Đăng lúc 18-3-2012 04:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 17-3-2012 11:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Paradise Kiss Ep 10 HD Vietsub

Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^

Bình luận

Thank ST :)  Đăng lúc 17-3-2012 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-3-2012 23:08:03 | Chỉ xem của tác giả
satthu311 gửi lúc 10-3-2012 23:27
tình hình là coi mới tới tập 6, cuối cùng thì cảnh siêu nóng cũng đã lộ diện, coi c ...

Anime bám sát manga, theo mình ở một khía cạnh nào đó là happy ending, mặc dù không giống như cái kết mọi người vẫn tưởng, nhưng cuối cùng mỗi người cũng tìm thấy được hạnh phúc đích thực của cuộc đời mình
Caroline và Geogre đều thành công trong sự nghiệp, họ vẫn luôn có một vị trí nhất định trong tim mỗi người.
Lúc đầu khi xem manga có đôi chút hụt hẫng vì hơi khác so với movie mình xem trước đó, nhưng tất cả đều có cách giải quyết của nó, trọn vẹn đôi đường. Hãy xem hết anime và comt ủng hộ cho subteam nha bạn, sau đó sẽ biết được kết thúc, để xem mọi người có ý nghĩ giống mình không nhỉ???

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
iamqa_2512 + 2 Bài viết hữu ích ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách