Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23845|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Ojakgyo Brothers) UEE - Joo Won đồng thanh "Chúng tôi có thể hẹn hò nhau&

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 17-2-2012 18:28:21 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Báo Hàn Quốc hôm nay đăng một loạt tin về việc hai diễn viên trẻ Joo Won và UEE không ngại ngần thể hiện tình cảm của mình đến bạn diễn trong chương trình "Happy Together 3" phát sóng tối qua. Chương trình có sự tham gia của các diễn viên chính trong bộ phim truyền hình cuối tuần "Ojakgyo Brothers" Joo Won, Uee, Jung Woong In, Jun Mi Sun, Ryu Su Young, Choi Jung Yun, và Song Sun Mi. Nam diễn viên Yeon Woo Jin vai cậu em út Hwang Tae Pil không thể tham dự vì đang bận đóng một drama ngắn khác.

Các cặp đôi chính trong phim phải tham gia vào trò chơi “Couple OX Quiz" trong đó cả hai phải trả lời cùng lúc câu hỏi của MC. Khi được hỏi "Liệu hai bạn sẽ hẹn hò với nhau không nếu người kia ngỏ ý?", cả hai lập tức giơ câu trả lời "Có" khiến cả trường quay ồ lên phấn khởi. Câu hỏi tiếp theo "Hai chúng tôi trông rất đẹp đôi?", bảng trả lời ngay lập tức đưa lên "Đúng vậy" khiến mọi người bàn tán sôi nổi.

UEE và Joo Won vào vai một cặp tình nhân, từ lúc ghét nhau ban đầu dần dần chuyển sang yêu nhau, tình yêu của họ đã giúp họ vượt qua những khó khăn thử thách và cuối cùng đi đến hạnh phúc. Nhờ diễn xuất tự nhiên và nhờ hình ảnh đẹp mà cặp đôi tạo ra, rất nhiều diễn viên đàn anh đàn chị trên trường quay của "Ojakgyo Brothers" giục giã họ thành đôi thật ở ngoài đời. UEE e thẹn thú nhận rằng mỗi khi đóng cảnh tình cảm với Joo Won, cô không thể không đưa tình cảm thật của mình vào. Cô nói thêm "Khi tôi thấy anh Joo Won mặc vest trong một cảnh quay, tôi nhận thấy rằng nam giới trong trang phục vest mới quyến rũ làm sao".

Ngoài ra, trong chương trình UEE có biểu diễn một đoạn nhảy bài "Single ladies" của Beyonce, trong khi mọi người vỗ tay không ngớt thì Joo Won lại nhìn đi hướng khác. MC Yoo Jae Sul hỏi tại sao, câu trả lời của Joo Won khiến tất cả ngạc nhiên. "Tôi không thể nhìn cô ấy nhảy, tôi không thích! Tôi thích hình ảnh UEE dễ thương hơn". MC trêu Joo Won "UEE không phải là bạn gái của cậu nhưng có vẻ như cậu chăm sóc cô ấy kỹ quá. Tôi cá là cậu không thích phản ứng của chúng tôi khi ngắm cô ấy chứ không phải vì cậu không thích cô ấy nhảy" khiến cả trường quay rộ lên tiếng cười.

Phản ứng của Joo Won trở thành tâm điểm của báo chí vì hành động của anh có chút gì đó ghen tuông. Netizen cũng sôi nổi bàn tán dự đoán liệu có phải cả hai đang có ý định hẹn hò? Họ để lại lời nhắn "Sắc hồng rực cả trường quay" (pink: tim hồng ^^), "Họ thật sự đang hẹn hò phải không?", "Thật là tốt nếu họ đang yêu nhau", "Cặp đôi đáng yêu", vv...

Ngoài ra, sự có mặt của dàn diễn viên Ojakgyo Brothers đã khiến chương trình Happy Together 3 đạt rating cao nhất trong số các chương trình phát sóng cùng thời điểm, số liệu 13,8 % (tăng 2.3 % so với tuần trước), chương trình "Star Couple Show 'Honey'" của đài SBS và "Joo Byung Jin's Talk Concert" của đài MBC lần lượt đạt 8.9% và 5,3%.

Theo Nate
Tổng hợp bởi [email protected]

Không copy bài đi nơi khác!

PS. Hôm qua trước khi chương trình phát sóng báo chí đã mớm mớm vài bài rồi, không thể dừng được nên đã dịch. Chương trình phát sóng xong thì báo chí rầm rộ đưa tin, nhiều tin lặp đi lặp lại những tin hôm qua Movall đã dịch, cũng có rất nhiều tin mới kể lể chi tiết hơn về chương trình. Rộn ràng quá nên không thể không khoe với mọi người :)

Những tóm lược sau đây thì báo chí không đi sâu nhưng xin lược kể lại từ chương trình.

MC có hỏi hình mẫu phụ nữ lý tưởng của Joo Won là ai, câu trả lời là UEE!

Joo Won không phủ nhận cũng không thừa nhận chuyện tình cảm khi MC hỏi hai người họ chừng nào hẹn hò, Joo Won trả lời "Chuyện gì xảy ra sau đó mới là quan trọng" và nhắc đi nhắc lại câu này đến hai lần. Các MC tiếp tục hỏi họ có số điện thoại riêng của nhau không, và Joo Won có giữ liên lạc với bạn diễn sau khi đóng phim không thì Joo Won khẳng định là có. Nữ diễn viên đóng vai Soo Young nhấn mạnh nếu có hẹn hò thì tốt nhất là nên giấu kín không cần công khai, vì nếu cả hai đi đến hôn nhân thì không sao, nhưng nếu lỡ may không đến được với nhau thì sẽ ảnh hướng không ít.

Về phía UEE, câu trả lời chỉ lấp lửng "Tôi là idol mà!", ý là idol thì không thể yêu ai hoặc đúng hơn là không thể công khai tình yêu. MC có hỏi tiếp tục là idol cho đến năm bao nhiêu tuổi? Một cô MC nữ khác trả lời "30 tuổi!", UEE gật đầu và có vẻ phụng phịu vì chuyện đó.

Nói chung là sau chương trình, trăm phần trăm là hai bạn có tình cảm với nhau, thậm chí có thể hiện giờ đã bắt đầu hẹn hò. Hai bạn này gần như nửa công khai nhưng lại không thể trực tiếp tuyên bố, và mọi người trong đoàn phim đều biết và ủng hộ. Netizens hiện tại không thấy có ý kiến công kích vấn đề này, hầu hết khán giả xem phim đều ủng hộ, riêng fan của nhóm After School có thái độ thế nào thì chưa được biết.

PS2.
Cảm ơn bạn già GR :)

Nói chung thì tớ tin chắc hai bạn đang có tình cảm với nhau, thể hiện trong chương trình rất rõ, lại còn được tất cả mọi người khuyến khích, ủng hộ. Rõ đến độ nhiều người nghi ngờ liệu đây có phải là kịch bản của chương trình nhằm PR cho phim? Nhưng không cần PR thì OB cũng đã nổi tiếng lắm rồi. Nói chung hai bạn còn quá trẻ, lại là diễn viên và idol thì không nên vội tính đến chuyện hôn nhân, cho nên nhỡ sau này hóa ra hai bạn không có gì với nhau thì tớ cũng không buồn, vì chắc chắn một điều thời gian đóng phim hai bạn đã từng rung động vì nhau. Còn chuyện công khai tình cảm (chứ không phải tuyên bố chính thức) kỳ này cứ coi như là hai bạn mở đường để chuẩn bị tâm lý dư luận ^^.

Xin chúc mừng hai bạn có bộ phim thành công và có bạn diễn ăn ý, đẹp đôi :) Riêng về cảm xúc cá nhân, với tư cách là fan của OB thì từ hôm qua đến giờ sau khi xem xong show này mình cứ nhăn răng cười suốt, đi ngủ cũng cười! :)

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +30 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 Yêu couple này! :D
nh0k_k0j + 5 :x :x :x
banhsukem + 5 đẹp đôi :x
Gavn2310 + 5 Rất đẹp đôi :x
greenrosetq + 10 Ủng hộ bạn hiền

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-5-2013 13:04:24 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim này mình phát cuồng vs cái đôi này :(((

tại sao 1 năm về trc ko biết đg mà xem phim này cơ chứ :(((((

Hai anh chị hẹn hò thật đi cho dân tình n đc nhờ :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-12-2012 09:35:57 | Chỉ xem của tác giả
hoàn toàn ủng hộ couple này
mình đã coi hết bộ này trên mạng rùi, fải nói là 2 a chị đóng ngọt ghê gớm
thik nhất là a Joo Won đó, trog film có mấy cảnh a ghen tới ghen lui, mình coi mà tim cũng chảy lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-12-2012 14:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem phim này movall à!

Tìm news cũ để đọc và phát hiện ra Movall cũng rất bấn couple này!
Họ chắc chắn là có tình cảm với nhau rồi vì thời gian đóng phim với nhau lâu lại đóng những phân đoạn tình cảm thế cơ mà! Nhưng cả hai còn quá trẻ cũng k biết thế nào, có thể là hẹn hò với nhau vài lần chăng?
Cơ mà thấy JW có vẻ tập trung vào công việc thế thì làm j có thời gian để mà hẹn hò một cách nghiêm túc chứ!
Thêm nữa lại đọc vài news thấy JW thích gái ngoan như bạn đóng chung Gaksital nên chắc không ăn thua rồi!
Xem Happy together thấy cái lúc UEE nhảy JW k nhìn phản ánh đúng con người JW ấy, haha...muốn giữ cô ấy cho riêng mình! :))

PS: Còm một cái news từ thời rất lâu có lẽ sẽ bất ngờ lắm nhỉ? :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-3-2012 09:55:02 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng hy vọng couple này ngoài đời lắm, quá đẹp đôi luôn. hehe. ước gì gà bông của mình cũng giống như anh í thì thật là tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-3-2012 09:40:18 | Chỉ xem của tác giả
joo won oppa chơi come to play hồi nào vậy nhỉ? có bạn nào có ko share cho mình với. Mình đang kết anh nì lắm, cái nào co anh í là mình xem tất but ko hiu chi hết mà vẫn cứ coi thui. Bạn nào có cho mình xem với nhé. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-3-2012 08:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Có ai có vietsub ep HPT này không , cho em xin với :(                                                                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-2-2012 19:27:42 | Chỉ xem của tác giả
chị biết tiếng hàn hik thật đấy!! k cần xem sub mà vẫn hiểu đc, ước j e cũng đc thế! k cứ đọc tin kiể này chắc chết vì tò mò mất!hjx. thấy có vài trang sub fim này nhưng k đều nên e cũng k hy vọng đc xem nhưng vẫn thấy bứt rứt.
e thì nghĩ đây chắc là kịch bản để PR cho Happy together có rating cao chứ k cần PR cho fim nữa, nhưng dù có là kịch bản thì có lẽ 2 người cũng có cảm tình vs nhau, vì theo lời chị mô tả thì thật sự 2 người trông rất thật chứ k như diễn theo kịch bản, đúng k chị.hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

31#
Đăng lúc 18-2-2012 16:25:27 | Chỉ xem của tác giả
hehe ;))
đẹp đôi như thế kia mà :x
EunHee của nhà OB =p~
k còn gì để chê về 2 bên nữa nhớ :-"
a won thì diễn xuất ổn, ngoại hình ổn, túm lại cái gì cũng ổn ;)
nàng UEE thì vừa xinh, dáng đẹp, đáng yêu, idol thì thôi khỏi nói 8->
mà... tất nhiên là a ý phải chăm sóc kỹ cho nàng UEE r :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-2-2012 16:13:51 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù mới xem phim này cách đây 1 tháng thôi nhưng mình đã bị lậm rồi
hic hic mong 2 người thành couple lắm luôn ý
đọc đc tin mừng muốn chết luôn, phải down Happy Together mới đc
Thanks bạn vì đã trans
{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký