Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 31664|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Rahut Torachon- Ken & Chompoo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 27-12-2011 19:24:35 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Chi tiết

Tựa đề : Rahut Torachon (รหัสทรชน)
    Tên gọi khác : Code of Triads
    Độ dài :  15 tập
    Thể loại : Tình cảm/ hành động

Thời gian phát sóng: Thứ 4-Thứ 5  (Prime Time)
    Kênh: Channel 3
    Broadcast period: February 3, 2011 -
    OST: "Kae Lom Hai Jai(แค่ลมหายใจ) & Haak Young Ruk Gun (หากยังรักกัน)"

Cast

Ken Theeradeth Wonpuapan as Singha
    Chompoo Araya A. Hargate as Matsaya
    Sara Legge as Aira
    Tah Warit Tipgomut as Narathip
    Maneerat KamUan (Ae) Natmon
    Jaja Primrata Dejudom as Naethiya
    Santisuk Promsiri (Noom) as Thayu

Nội dung:
Thayu (Sunthisook Promsiri) làm việc  và là bạn thân của Bpatawee (Thun Hirasa). Bpatawee ra lệnh giết ông, nhưng ông đã sống sót. Ông đợi cơ hội để  trả thù khi Bpatawee sắp có đứa con đầu lòng. Ông ta đã đi và bắt cóc con gái của Bpatawee . Bệnh viện lo  sợ sự thật sẽ bị tiết lộ nên  họ đưa con của người nông dân thay vào vị trí của con gái thực tế của Tổng thống Bpatawee.
Thayu nuôi dạy  và đặt tên đứa bé là Matsaya (Araya A. Harget). Ông ta  đã huấn luyện cô thành  một tên trộm và đào tạo cô  làm thế nào để chiến đấu.. Ông ta muốn  cô sẽ trở lại để giết bố đẻ của mình. Ông đã thành lập một tổ chức và trở thành lãnh đạo của Sa Minh Sa. Ông đã nhận nuôi  rất nhiều trẻ mồ côi, dạy họ làm thế nào để cướp cho tổ chức.

Matsaya lớn lên cùng với 3 người bạn. Aira (Sarah Legg), Khemika (Panchanida Seesaaram), và Natmon (Maneerat Kamuan).
Trong khi Matsaya được huần luyện như một tên trộm, thì Naethiya (cô gái đc tráo đổi) đã được nuôi như một công chúa và có một em gái tên Nirada. Điều tra viên Singha (Theeradeth Wongpuapan), người đứng đầu đội bảo vệ cho cha của họ.

Matsaya nhận được lệnh ám sát Tổng thống Bpathawee nhưng cô liên tiếp không thành công , nhiều lần cô phải đối đầu với Singha, giữa hai người bắt đầu nảy sinh tình cảm.

Bpatawee nhận được một lá thư bí ẩn nói rằng con gái của ông đã bị tráo đổi. Ông giao Singha và Narathip, con trai của ông, và điều tra sự thật. …….

wiki asianfuse (tranlated: uyenluong232)...chỗ nào còn sai sót mong các bạn thông cảm...tớ chỉ muồn giới thiệu thêm phim của Ken cho nhìu người biết thui...hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 13-6-2012 23:06:33 | Chỉ xem của tác giả
dieuhuyen1993 gửi lúc 13-6-2012 21:08
mấy bạn ơi cho mình hỏi mua đĩa phim Rahut torachon ở đâu vậy? :(. mình ở quận tân b ...

hình như mấy tiệm đĩa đều có mà..
còn muốn cho chắc lên Trần Hưng Đạo B gần chợ KIm Biên Q5 đó...
hầu như đĩa phim Thái nào cũng có..
tên là tình yêu và pháp luật chi chi đó nha

Bình luận

ôi sao mỗi ng dịch tựa phim 1 kiểu thế nhỉ??!! Bộ này em đã xem oy!!!!  Đăng lúc 2-12-2012 07:44 PM
chém em ah  Đăng lúc 14-6-2012 10:35 PM
tình yêu và pháp luật...và ly hôn ;))  Đăng lúc 13-6-2012 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-6-2012 21:08:28 | Chỉ xem của tác giả
mấy bạn ơi cho mình hỏi mua đĩa phim Rahut torachon ở đâu vậy? :(. mình ở quận tân bình, tphcm. mình đang bấn cặp ken và chompoo :D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-5-2012 23:12:05 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 1-1-2012 22:30
đúng rồi bạn ơi...bộ mới ss Noi làm đạo diễn...
Chompoo, Ploy, Cherry với Joy cũng đ ...

cái trang này giờ e mới mò thấy nè
hehehe ủng hộ c.u ủng hộ nhà ken
tung ost đặc sắc nhé

Bình luận

hehe ủng hộ thôi mà e đi lang thang lụm về thôi mà ken oánh con gái mạnh tay zữ á  Đăng lúc 29-5-2012 11:17 PM
cảm ơn em^^  Đăng lúc 29-5-2012 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

41#
Đăng lúc 27-5-2012 21:16:02 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-2-2012 22:07:26 | Chỉ xem của tác giả
titanichomeless gửi lúc 20-2-2012 00:14
Bạn ơi , cho mình hỏi bộ phim nay bán ở đâu? Cho mình xin địa chỉ nhé. Mình thích ss ...

bạn ra tiệm đĩa Mỹ Hoa hay trường thạnh trên đường trần hưng đạo khúc gần nhà thờ cha tam do.chuyên về phim thái lun ra đĩa mới cũng nhiều.bạn phải ra đúng 2 tiệm dó,mấy tiệm khác chán lắm thiếu tùm lum toàn hàng cũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-2-2012 00:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi , cho mình hỏi bộ phim nay bán ở đâu? Cho mình xin địa chỉ nhé. Mình thích ss Chompoo lắm.

Bình luận

ngoài tiệm đĩa đấy bạn  Đăng lúc 20-2-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-1-2012 14:49:09 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 12-1-2012 22:42
youtube chỉ có bản raw thui...ko có bản sub...
còn nếu muốn coi thuyết minh thì mua DVD  ...

vậy uyenluong232 gửi cho mình link youtube với nha, sao mình kiếm ko có nhỉ, cám ơn bạn nhiều

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=w7ucdLa-Wwo....link nè bạn  Đăng lúc 13-1-2012 11:10 PM
http://www.youtube.com/watch?v=w7ucdLa-Wwo....link nè bạn  Đăng lúc 13-1-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 12-1-2012 22:42:37 | Chỉ xem của tác giả
nicecandy83 gửi lúc 12-1-2012 22:09
Mấy bạn có biết phim này download ở đâu chỉ mình với nha, thanks bạn nhiều. Mình kiếm ...

youtube chỉ có bản raw thui...ko có bản sub...
còn nếu muốn coi thuyết minh thì mua DVD nhé bạn...tựa tình yêu và luật pháp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-1-2012 22:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn có biết phim này download ở đâu chỉ mình với nha, thanks bạn nhiều. Mình kiếm nhì6u nơi nhưng ko thấy ở đâu cho down cả, trên youtube cũng ko chiếu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách