Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gene_love_1999
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | T] Các tình yêu của tớ!! | gene_love_1999 | Update story 4 :

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-11-2012 13:56:27 | Xem tất
Tuưởng bóng ma thật cơ hheheh câu chuyện thật thú vị.
Tác giả cũng đóng vai trong đó nữa, tuyệt vời quá
Mừng em ra fic mới chap mới, mong fic em đạt thành công.
Chúc em buổi trưa tốt lành.

Bình luận

keke :)) thanks ss đã ủng hộ :))  Đăng lúc 13-11-2012 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-11-2012 19:56:48 | Xem tất
mất con tem, đc phong bì =))
fic buồn, tội Suzy quá đi ;)) khúc cuối ss k hiểu lắm :(( đọc nhanh quá hay sao í
em comeback, nhớ em quá, vote cho bé trong lời xin lỗi muộn màng rồi đó
hwaiting ^^

Bình luận

ah tại khúc đầu thấy đang sướt mướt xuống dưới happy 1 cái bỡ ngỡ =))  Đăng lúc 24-11-2012 04:35 PM
mãi chả ra cái gì :)) viết đại thoại vào :) hì hì. ss k hiểu chỗ nào ạh  Đăng lúc 24-11-2012 04:15 PM
keke :)) thanks ss ạh :)) hì hì :) dạo này m bận qá :((. Cái story này :) đang nhẽ là sad ker :) nhưng mà thấy tội qá:) nên em đổi lại, thế nên đoạn cuối ngồi nghĩ   Đăng lúc 24-11-2012 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2012 18:18:11 | Xem tất
Nà nà 2K , fic này là tặng nà, sao vào trước ss hả :@ oánh giờ

Hề hề thanks em, lo học là vấn đề ưu tiên mà, k sao, ss cũng từng như em nên ss bik :lol

fic này ss thấy em viết rất hay, chắc do nhiều thời gian nên chăm chút nó rất nhiều ;P

ss cũng ship myungzy ;P dù ss ship hyunzy nhưng đọc fic mấy bé thành ship đôi này luôn ;P

Hai người này cứ thay đổi tính cách ghê, trả thù qua lại rồi lại đến với nhau thôi ;P

ráng học chăm chỉ nhe, sắp đến tết rồi :)

Bình luận

tết dương lịc thâu ss :)) cũng sướng. ngỉ dài:))  Đăng lúc 29-12-2012 10:37 AM
e cũng tưởng bở đây này ss :))  Đăng lúc 29-12-2012 09:34 AM
hè hè, tks ss San nhớ :)). e cữ nghĩ ss ship MyungZY :)) hoá ra Hyun Zy ạ:)  Đăng lúc 28-12-2012 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-1-2013 18:49:31 | Xem tất
Anh là một cơn mưa, cơn mưa đã từng là của riêng tôi

Anh là một cơn mưa, cơn mưa giúp tôi xoa dịu những muộn phiền

Anh là một cơn mưa, cơn mưa giúp tôi có thêm sức mạnh để nghĩ tiếp đến tương lại, nghĩ tiếp đến việc học,

Anh là một cơn mưa, vì tôi gặp anh vào một ngày mưa ...

Story đúng là cảm động
Hoàn cảnh đưa đẩy con người đến với nhau, và có những khó khăn mà ai cũng phải trải qua.
Đau khổ rồi lại tan biến như cơn mưa đến và đi.
Rồi sau đó niềm hạnh phúc sẽ đến bên ta như cầu vòng xuất hiện.
Jia à, Chansung là một chàng trai tốt, bên Chan hạnh phúc biết bao ha.
Gờ phải hạnh phúc bên nhau đó.

"JiA, đừng ngại" Tôi xoa đầu em "Hãy coi nó là một lời cảm ơn... và JiAnie này.. Làm Bạn Gái Anh Nhé" Tôi không hiểu sao mình lại thốt ra những lời này, nhưng thực sự nói ra rồi tôi lại cảm thấy rất vui. Dường như cảm giác tôi giành cho em là thật, không phải cái cảm giác quá mờ hồ mà tôi dành cho Khun Hyung. Có thể, có thể thôi nhá, em mới đúng là tình yêu đích thực của tôi. Và theo kinh cảm của một thằng con trai, em chắc chắn sẽ đồng ý.

Má em lại bắt đầu ửng hồng rồi, đôi môi hồng mịn màng khẽ chu lên "Anh tỏ tình như vậy đấy hả" Rồi em mỉm cười "Mình hẹn hò đi, bạn trai"

Và không hiểu sao, cả tôi và em lại cuốn lấy nhau, và tôi trao em một nụ hôn thật dài, thật sâu, có thể là không bao giờ kết thúc =))

Hạnh phúc :X

Bình luận

hê hê :)) ss nhanh chân qá ker :)) e vừa kịp viết cái com trong fic ss :)))  Đăng lúc 23-1-2013 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách