Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6604|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oneshot] [Oneshot | K] Tình yêu chưa bắt đầu | Hoathachthao28 | Yadech | Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-12-2012 11:12:30 | Xem tất
SS viết hay thế ạ ? Em là đứa ít xem phim thái nên không biết nhiều về anh này nhưng qua fic ss
em thấy một Nadech là một chàng trai chuẩn chu đáo, tốt bụng và cực ga lăng đẹp trai.
Yaya cực dễ thương, và có những suy nghĩ khi yêu cực chân thật :x cặp đôi Yadech của ss như bản tình ca
hòa hợp nhau, em đang liên tưởng các moment của hai người này trong tiếng kèn harmonica :x chừi ơi :x

Bình luận

e ơi, phần cuối có rồi, có một đoạn fic ss thêm ở bên trên, e chịu khó tìm rồi đọc nhé :x  Đăng lúc 10-12-2012 06:12 PM
Thanks e nhá, Na đúng kiểu như e nói đấy, nhưng mà còn hâm hâm nữa e ạ, phần sau ss sẽ cho e thấy Na hấp thế nào, hehe  Đăng lúc 9-12-2012 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2012 20:19:31 | Xem tất
Yaya tựa vào cách cửa sau lưng, cứ đứng đó một lúc. Tim cô đang đập. Không đúng, lúc nào mà nó chẳng đập. Nhưng giờ cô nghe rõ tiếng nhịp đập trái tim mình. Tụp....tụp....tụp...

Phải làm gì đó để bình thường trở lại mới được. Đúng, uống nước. Yaya nghĩ và ngay lập tức rót nước uống ực từng hơi.

Nhưng trái tim cô vẫn đập nhanh và mạnh y như trước.

Thích quá đi :x em cũng muốn được như thế hehehehe

Hay thật ss ạ, em thích quá cơ. Nadech cũng đâu có hâm đâu ;)) đáng yêu quá đi =))
hai người, cảm giác giống nhau thật cơ đấy ss ơi.
Mờ vụ con ma cũng hài phết cơ hehehe, em kết hai bà mẹ xin phép nhau nữa đau cả ruột =))
Nadech với Yaya thế là sắp tiến thêm bước nữa rồi, không rõ Nadech tìm thấy thông điệp của Yaya không nhỉ? CF quá tuyệt vời :((((((((((((((((((((((((( Nadech em thích rồi nha, em cũng thích Mario nữa ss ơi :x hai anh này xinh giai thật í kkekeke

Bình luận

Là Nadech có tìm thấy thông điệp của Yaya không chứ e ;)) Mê chưa? ss thích đôi này nhất đấy, xem CF ngọt chết luôn  Đăng lúc 10-12-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách