Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-4-2013 20:30:10 | Xem tất
Vụ của PSH khiến cho mọi người cảm thấy mệt mỏi thật, thông tin thì cứ đưa ra từ nhiều phía khiến cho nhiễu loạn nhiều luông thông tin quá.

Mình rất thích PSH từ khi còn xem Family Honnor cho đến bây giờ, cá nhân mình thầm nghĩ không hiểu sao năm nay PSH lại phải dính vào vụ việc này, không biết PSH có "đặc tội" hay cái gì đó đến ai hoặc 1 tổ chức nào không mà phải cài bẫy khiến PSH rơi vào tình cảnh như này, thân bại danh liệt hoàn toàn luôn, vụ việc cứ kéo dài gần thế này thì thật sự khiến PSH mất lòng tin của không it fan ( đối với những fan trung lập thì người ta hay đánh giá thần tượng qua những tin như thế này) cái này là mình nói về bên HQ vì fan bên đó thích ai thì cực kì thích mà ghét ai thì ghét điên đảo ( điển hình gần nhất là bác Kang Ho Dong ~~). Nhìn thấy mấy cái ảnh chụp PSH gần đây tại VKS trông thật là tiều tụy và gần như không còn sinh lực nữa, không hiểu hãm hại đến con người ta như thế này rồi còn muốn như nào nữa, về cô A mình cũng không muốn nhắc đến nhiều nữa vì mọi người đọc tin cũng tự đánh giá được cô A là người như thế nào rồi ( còn với cá nhân mình nghĩ cô A là loại gái lẳng lơ, quan hệ với PSH nhằm mục đích cá nhân khi nhận thấy không đạt được là hủy hoại người ta)

Dù sao cũng mong sớm có được kết luôn cuối cùng và mình luôn mong những điều tốt đẹp nhất đến với PSH.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách