Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15032|Trả lời: 114
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun gây sốt với tạo hình giáo sư đại học có m

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 13-11-2013 08:34:14 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Bộ phim truyền hình mới của SBS "You Came from the Stars" đánh dấu lần đầu tiên thử sức với thể loại phim hài lãng mạn của nam diễn viên Kim Soo Hyun mới đây vừa tung ra những hình ảnh đầu tiên.

Trở lại màn ảnh nhỏ sau hai năm vắng bóng kể từ "The Moon Embracing the Sun" của MBC năm 2012, Kim Soo Hyun sẽ hóa thân vào nhân vật Do Min Joon, chàng trai ngoài hành tinh đến trái đất vào 400 năm trước ở thời Joseon, đánh dấu một bước chuyển đổi hoàn toàn khác biệt so với các vai diễn trước đây của anh. Ở phim trường, Kim Soo Hyun cho thấy anh đã hoàn toàn nắm vững nhân vật người ngoài hành tinh hơn 400 tuổi có khuôn mặt của thanh niên tuổi 20, được kỳ vọng sẽ một lần nữa chinh phục trái tim khán giả.

Buổi ghi hình diễn ra ở Gwanghwamun. Bất chấp đám đông người hâm mộ vây quanh, Kim Soo Hyun vẫn không đánh mất sự tập trung và hoàn toàn hòa mình vào vai diễn. Qua ánh mắt của mình, Kim Soo Hyun như đang hóa thân vào Do Min Joon với tạo hình của một giáo sư đại học hoàn hảo, trẻ trung trên chiếc xe đạp của mình. Điều này đã thu hút hầu hết những người qua lại trên đường.

Sau buổi quay, Kim Soo Hyun phát biểu, "Cảm ơn mọi người vì đã ủng hộ tôi. "You Came from the Stars" giờ đã bắt đầu khởi động. Thời gian tới tôi sẽ cùng trải qua với nhân vật Do Min Joon. Tôi sẽ cố gắng hết sức để đem lại một tác phẩm hay."

Ngoài ra, "You Came from the Stars" xoay quanh cuộc tìm kiếm vật thể bay không xác định năm 1609, được ghi chép trong "Biên niên sử triều đại Joseon". Phim kết hợp phong cách lãng mạn hài hước với yếu tố giả tưởng, kể về chuyện tình ngọt ngào kỳ diệu giữa người ngoài hành tinh 400 tuổi Do Min Joon và nữ diễn viên hàng đầu của Hàn Quốc Chun Song Yi. "You Came from the Stars" sẽ lên sóng truyền hình SBS vào tháng 12, sau khi "The Heirs" kết thúc.

Nguồn: Nate
Dịch: [email protected]

Thread phim ở Kites: http://kites.vn/thread/-sbs-2013 ... yun-399036-1-1.html
Facebook fanpage: https://www.facebook.com/youcamefromthestars.kites.vn

Mong các bạn ủng hộ ^^

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 chết vs cụ =))))
Hìu + 5 Bài viết hữu ích
yumi216 + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Bài viết hữu ích
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 19-5-2016 18:10:52 | Chỉ xem của tác giả
sao link down phim o cac trang deu die het vay may ban oi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 29-1-2014 16:22:53 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nha, 2 anh chị phối hợp ăn ý quá, mấy quả skinship thiệt là rung rinh mà .
Nhưng mình đặc biệt hóng xem anh trai Lee Hwi Kyung gây chuyện thế nào để Cụ nhà ta có dịp làm anh hùng Già cứu mĩ nhân .
Mong là sẽ có vụ đối đầu về trí óc thật hấp dẫn chứ k phải chỉ nhờ sức mạnh siêu nhiên của cụ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 28-1-2014 22:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là cụ đã thổ lộ thân phận của mình rồi, phải đó cụ ạ, cụ nên là người tiết lộ cho SY biết.
Lúc cụ tâm tình với luật sư Jang thấy thương cụ quá. Cụ dù bề ngoài luôn lạnh lùng với mợ nhưng trong lòng buồn sâu sắc lắm. Cụ chỉ muốn ở bên cạnh người con gái mình yêu trong 2 tháng ít ỏi còn lại thôi. Mà dường như cụ định chết ở trái đất luôn, được tận dụng thêm vài ngày bên người con gái mình yêu đối với cụ còn quí hơn cả sống thêm những tháng ngày dằng dẵng mà không hạnh phúc...
Thương cụ quá cụ ơi!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 28-1-2014 16:41:54 | Chỉ xem của tác giả
vị giáo sư trẻ nhứt đại Hàn dân quốc,
giáo sư đi xe đạp, siêu đẹp trai, siêu hot,
thu hút hết già, trẻ, trai, gái,
giáo sư có một ko hai đây mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

111#
Đăng lúc 2-12-2013 00:43:27 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cứ như học sinh chứ ko phải giáo sư đại học.đã vậy còn 400 tuổi
em chờ anh mãi từ hồi film The Moon.
vậy là 2 tuần nữa có film rồi. mà chị đóng chung film lớn hơn anh ý phải ko cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 20-11-2013 21:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng chờ được đến ngày này {:263:}
Drama Drama
Lại nhớ những ngày ngóng Raw Trời Trăng
Tại sao lại iêu quá vậy nè
Đã  ko Log in 1 tgian rồi
Trời ơi, nhưng nhìn cái mẹt Giáo sư kute không đành
Sẽ lại được găp nhau thường xuyên rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 20-11-2013 09:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Hic, thằng bé đệp giai quá.
Chẳng hiểu sao nhìn nó lúc nào cũng toát lên một vẻ cuốn hút ko cưỡng được, lúc cười, lúc khóc, lúc nghịch ngợm, lúc nghiêm nghị, bla bla...
Nó mà đứng trên bục làm giáo viên thì các em học sinh nữ chắc khỏi học luôn quá, các vị phụ huynh chắc đến kiến nghị cho thầy nghỉ dạy mất thôi.
Haizz, ngoại hình đẹp, tinh thần làm việc nghiêm túc, diễn xuất tốt, đúng là tuổi trẻ tài cao. Thế hệ diễn viên mới của Hàn đúng là hậu sinh khả úy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 20-11-2013 08:44:30 | Chỉ xem của tác giả
giời ơi, giáo sư đại học gì mà trẻ trung đẹp trai cute thế này hả {:149:}
Nhìn cậu chàng có vẻ phong độ kinh.
Từ hồi xem Moon embracing the sun đến h vẫn chưa thấy đóng phim mới, lãng phí tài năng quá so huyn ơi.
tác phẩm mới này có vẻ đc kỳ vọng nhiều đây. Hóng {:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 20-11-2013 08:30:44 | Chỉ xem của tác giả
hì,chào giáo sư 400 tuối
xin hỏi bí quyết ng ăn j mà đẹp trai,trẻ trung và sống thọ vậy{:155:}
cháu là cháu kết cụ rồi nha
hot thế này mà đi ngoài đường k khiến các gơ nghiêng ngả ms lạ đó
bộ phim cũng khá lạ so vs kiểu truyền thống trước đây
chúc cho bộ phim sẽ thành công rực rỡ
Trả lời