Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-7-2012 19:18:00 | Xem tất
Haizza, về cái part nì thì Taecfany có vẻ êm đềm quá rùi, chỉ có vật cản là Sica thui, nhưng ss nghĩ chả là gì khi trong lòng taec trước sau như 1 a2h, con người đó mừ đã quyết tâm thì sao có thể cản được chứ nhỉ :)

Còn chuyện tình của Khun mới là nhức đâu, và ss đang đặt dấu chấm hỏi cho bộ 3 nì đó nghen

Chan và joo thì vẫn chưa có cao trào hả em, nên có vẻ êm thấm quá đó ^^

Junsu, Junho và Wooyoung là tuyến nhân vật làm câu chuyện trở nên nhẹ nhàng hơn bao giờ hết, mừ mỗi người xuất hiện 1 chút cũng uổng nhỉ

Bình luận

ss ui có chap mới rùi kìa  Đăng lúc 6-8-2012 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-8-2012 17:45:19 | Xem tất
ôi pé ơi, ra chap mới lâu rùi àh

oài, dạo nì ss bị điên rùi nên đầu óc loạn xạ lên, chả còn tinh thần ngó xung quanh nữa

cái chap này em là cho ss bị mông lung chuyện của Khun quá nghen, Taec và Chan thì đang trong thời kỳ hưởng hạnh phúc riêng  của mình, nhưng Khun thì rắc rối nhỉ

Mà phải công nhận level em càng ngày càng cao quá đó, nghĩ ra đc đủ thứ tình tiết luôn, đưa ss đi bất ngờ này đến bất ngờ khác

Chắc là phải nghiên cứu kỹ lắm hả, hèn gì lâu thiệt là lâu mới cho chap mới ^^

Bình luận

em bít tâm tư của ss mừ hỏi khó ghê ah, ^^. Nếu ép phải chọn thì khunyul nhoa :)  Đăng lúc 12-8-2012 12:33 PM
chổ khun em cũng lằng nhằn lắm ss ạ =.=" à mà ss chưa vote cho em, ss chọn khunyul hay khutoria ạ?  Đăng lúc 11-8-2012 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-8-2012 22:24:59 | Xem tất
Tung hoa cho chap mới sắp ra đời

Nhưng tình hình căng thẳng quá zậy em, trong đầu em đang suy nghĩ gì thế pé Yuki? ss hok tài nào đoán ra được cả

Gắng hoàn thành để đi học được toàn tâm toàn trí nha pé, càng ngày học càng khó hơn đó nha.

Bình luận

part mới đã ra lò, xin lỗi vì đã để mn chờ lâu :(  Đăng lúc 28-8-2012 12:48 AM
vâng em biết rồi thank ss, vì 10/9 là em sẽ phải đi học lại nên em cố viết cho xong để đến khi đó là cứ tung thui ss ạ ^^  Đăng lúc 23-8-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-8-2012 23:23:50 | Xem tất
Em đó nha Yuki, làm cho Sica vào vai không thể nào xấu hơn ah, từ đầu fic tới giờ vai này xấu xí nhất đóa nhoa

Chuyện tình cảm của Khun phức tạp quá, cũng may ss hok quan tâm lắm nên đỡ nhức đầu 1 chút ^^

Nhưng mờ nhìn tới nhìn lui, 3 anh em nhà này thiệt tình là rắc rối, mỗi người 1 chuyện, nhưng sao ss thấy có vẻ 2 ông anh hok quan tâm gì tới tình cảm của Chan gì hết a2h, suốt ngày vùi đầu vô chuyện của mình hok à, sao 3 anh em hok có 1 buổi tối bên nhau tâm sự hay 1 ngày làm việc nhà với nhau hén, để quánh nhau nè, chọc nhau nè, rượt đuổi nhau nè.

Rùi còn Junho nữa, dạo này đi đâu mất dạng rùi, có tìm đc mảnh tình nào vắt vai hok em?

Keke, ss mới đọc đâu đó, Taec có thể đóng fim nữa ah, phải hok ta, ngóng quá.

Bình luận

em up chap cúi rùi nghen ss :D  Đăng lúc 16-9-2012 12:47 AM
kaka, thế thì đc roài, ss hok mong gì hơn, chứ mở làm si nghĩ mệt tim lắm  Đăng lúc 12-9-2012 08:29 PM
em ghét mở lắm ss ui :)))  Đăng lúc 10-9-2012 11:06 PM
nhưng mờ dù sao thì fic vẫn kịch tính đến phút cuối ah, thiệt là phục khả năng viết fic của em ghê vậy đóa, ss chả làm đc vậy :)  Đăng lúc 10-9-2012 10:49 PM
đọc preview roài, ss đoán lờ mờ ra đc các cặp rùi đóa nha, nhưng có lẻ là kết thúc mở hở em  Đăng lúc 10-9-2012 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-9-2012 09:16:58 | Xem tất
Tung hoa cho một kết thúc viên mãn hén pé

Mà phải công nhận sao pé có thể viết về tình iêu thía nhỉ, quá chuẩn luôn

Cứ thế mà phát huy nhe, sẽ có nhiều fic hay hơn nữa nhe Yuki

Hôm qua là SN của pé mà ss chả nhớ gì cả, thui chúc mừng SN muộn pé nha, chúc Yuki luôn vui vẻ, tươi tắn mỗi ngày để thêm iêu đời, iêu người, iêu ấy ấy của cta nữa nhá ^^

Bình luận

fic mới nhá mn http://kites.vn/thread/-long-fic-k-secret-yuki-minjun-taecyeon-junho-seulong-iu-fei-tiffany-chap-1-completed-358933-1-1.html  Đăng lúc 27-10-2012 09:16 PM
em vjk bừa thui ss ạ :P  Đăng lúc 16-9-2012 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách