Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 1-8-2012 10:39:45 | Chỉ xem của tác giả
một học viên sao dám làm vậy?
chẳng lẽ từ bỏ ước mơ cả đời mình chỉ để lên tiếng câu chuyện nỳ?
không tin là 1 học viên của CCM dám lên tiếng chuyện này
bịa đặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 1-8-2012 10:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nói vậy thì thông tin Hwayoung không vào được phòng chờ là sao?
Không phải trước đó Ông CEO đã xác nhận ah, ngày nào cũng mong tin T-ara, nhưng càng xem càng rối, bao giờ mọi chuyện mới kết thúc đây?{:261:}
7 con người, cho dù họ thế nào thì để đến được như ngày hôm nay, họ phải cố gắng biết bao, vậy mà ....{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 1-8-2012 10:51:01 | Chỉ xem của tác giả

Ui giời chẳng biết đâu mà lần nữa
theo như ông Ceo này nói thì young đã biết & xin lỗi rôì
vậy sao ông vẫn chấm dứt hợp đồng với young mà không cho young lấy 1 cơ hội.
Giờ toàn 1 phía nói nên chẳng biết đâu là sự thật cả
Nản quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 1-8-2012 11:32:08 | Chỉ xem của tác giả
T-ara EunJung  "Cám ơn........... và tôi xin lỗi "

Vào tối 30 ,T-ara EunJung đã để lại một lời nhắn trên trang fansite chính thức của mình :

"Cám ơn rất nhiều........... và tôi xin lỗi ."

Sau tuyên bố chấm dứt hợp đồng với T-ara Hwayoung thì đây là lời nhắn đầu tiên của một thành viên trong T-ara.

Source: http://news.nate.com/view/20120731n31334
Cre: diadem
Vtrans by [email protected]

-----------------------------------------------------------------------

Kim Kwang Soo :" Tôi đã gặp Hwayoung khoảng 30 phút"

Vào tối 31, thành viên 'cũ' của T-ara Hwayoung đã đến gặp giám đốc CCM KIm Kwang Soo với những giọt nước mắt đầy hối tiếc.

"[Hwayoung cùng với người chị sinh đôi] Hyoyoung đã đến gặp tôi khoảng 30 phút và nói về việc "[cô ấy thực sự] buồn bã và [muốn] xin lỗi." Đó là lần đầu tiên tôi gặp Hwayoung sau cái ngày tuyên bố hợp đồng với cô ấy chấm dứt. Cô ấy đã đau khổ rất nhiều vì mọi việc đã trở nên điên rồ và không thể kiểm soát. Khi thấy cô ấy như thế tôi cũng rất đau lòng."

Trong cuộc phỏng vấn này (1/8), giám đốc cũng cho biết :" Trong thời gian này, T-ara sẽ tiếp tục các hoạt động quảng bá mà không có Hwayoung. Các thành viên T-ara cũng như Hwayoung đều là nạn nhân trong việc này. Những chuyện đã xảy ra lần này đã làm tổn thương những đứa trẻ ấy rất nhiều. Cuối cùng, HwayoungHyoyoung đều nói rằng [Họ sẽ] tiếp tục đợi."

CEO KKS cho biết đã có khoảng thời gian khó khăn để làm dịu tình tình, nhưng vấn đề được chú ý hơn là hòa giải. Hwayoung đã đến gặp ông chủ của mình vào lúc 10 giờ tối sau khi gửi một lời nhắn xin lỗi lên Twitter.

_Tại sao hai chị em Hwayoung và Hyoyoung lại đến gặp ông?

Hwayoung đã đến công ty tối qua để gửi lời chào cuối cùng. Một giờ trước đó cô ấy đã có lời nhắn trên Twitter. Cô ấy và chị mình đã khóc khoảng 30 phút. "Em xin lỗi vì đã gây ra nhiều phiền phức.". Cô ấy cũng rất hối hận về hành vi không kiềm chế cảm xúc của mình.

_Dạo này Hwayoung thế nào? Cô ấy đang làm gì?

Với một người trẻ tuổi như cô ấy thì không có nhiều kinh nghiệm trong sự cố lớn này, tất nhiên cô ấy đã trải qua khoảng thời gian khó khăn. Hôm qua, [Khi chúng tôi gặp nhau] thay vì đổ lỗi cho cô ấy vì hành động sai trái đó, tôi đã khuyên nhủ khuyến khích cô ấy. T-ara khó sống hòa hợp cùng nhau hơn là khi ở với bố mẹ.

_Hwayoung và công ty hiện đang có xung đột, vậy Hyoyoung [thế nào]? Cô ấy vẫn ở lại? [công ty]

Lúc này tôi không muốn bàn về cô ấy. Điều duy nhất hai chị em nói với tôi là "Ông chủ à, chúng em sẽ đợi.". Dù sao với Hyoyoung trong giai đoạn này thì cô ấy vẫn sẽ chưa có hoạt động riêng.

_Các thành viên còn lại của T-ara?

Nếu nói về tâm trạng khủng hoảng của họ [như nhau] lúc này, thì đúng như thế. Các thành viên T-ara cũng như Hwayoung đều rơi vào trạng thái hoảng loạn. T-ara cho biết họ rất buồn vì đã làm Hwayoung cảm thấy bị bỏ rơi. Họ cũng đã xin lỗi vì không bảo vệ tốt đứa em nhỏ nhất. Việc này đã dạy cho họ biết rằng những điều tưởng chừng như thật đơn giản và nhỏ nhặt lại có thể tạo nên một làn sóng lớn thế này. Họ vẫn đang khóc.

_Việc trục xuất [Hwayoung] vẫn đang được bàn tán. Lý do thật sự là gì?

Đó là một đáng tiếc và vẫn gây nhiều tranh cãi. Nhóm nào cũng vậy, mối quan hệ trong nhóm luôn là nguyên nhân dẫn đến xung đột. Việc các thành viên bắt nạt lẫn nhau không phải là lý do ra đi của cô ấy. Đó là chuyện cô ấy từ chối xuất hiện trên Music Bank của đài KBS 2 vào ngày 27. Hwayoung đã có lời hứa với fan sẽ biểu diễn trên sân khấu dù có vấn đề gì đi nữa. Và cũng đã có nhiều nhân viên bị tổn thương vì chuyện này. Tuy là một ca sĩ nhưng cô ấy đã không giữ lời hứa đó. Những sai lầm như vậy đều là chuyện lớn.

_Khả năng Hwayoung sẽ tái nhập T-ara?

Trước hết, T-ara sẽ tiếp tục quảng bá mà không có Hwayoung. Kế hoạch hiện tại thì họ vẫn là nhóm 7 thành viên. Dani sẽ được ra mắt như dự định ban đầu. Đây cũng là lịch trình bắt buộc vì T-ara sẽ tổ chức một concert vào 11/8, nhưng họ sẽ phải hủy bỏ nhiều chương trình khác. Thông tin về việc một lượng lớn vé concert bị trả lại cũng không đúng sự thật

Source: http://news.nate.com/view/20120801n09876
Cre: diadem
Vtrans by [email protected]

Bình luận

Ừ.. chìu này diễn đấy .. ko biết có cần mình đi lấy bao lượm trứng với cà chua ko nữa  Đăng lúc 1-8-2012 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 1-8-2012 11:38:28 | Chỉ xem của tác giả
3 cái tin giống hệt nhau !
Btw, giờ Akp còn có tin đồn Tweet này không phải do Hwa viết vì khác với phong cách viết Tweet trước đây.
Thôi đùa mình từ bỏ, không thể đỡ được bọn ngu vì chúng quá đông và hung hãn

Bình luận

"Ko thể đỡ đc bọn ngu, vì chúng quá đông và hung hãn". Mình thik câu này làm mình nhớ lại thầy dạy Lý hồi cấp 3 mình cũng nói y chang vậy làm cả lớp bật cười^^!   Đăng lúc 2-8-2012 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 1-8-2012 11:39:01 | Chỉ xem của tác giả
=))))))))))))))))))))))))))))))))))

Chuyện hay wá =)))))))))))))))))

Cái này thì thật sự bó tay rồi...

Giờ thì chuyện đi đến bờ bến nào xa rồi ấy

Còn =)))))))))))))))))))))

Thôi đi ông Kim ơi.. ông bớt nói lại giùm ih..

Giờ mong ông cho gái tôi nó được bình yên và bình thản tí đi

Những lời ông nói giờ đây ... nói thật với ông...

Chẳng bao giờ tôi tin đâu...

Chỉ là 1 vở kịch mà do chính " tay" ông tạo nên =))))))))))))))))

Cái vở kịch ấy ... đem lại nhìu lợi ích lắm rồi đấy =))))))))))))))))

Giờ thì chìu nay ông cũng chờ xem ih..

Chờ xem gái chúng tôi đem trứng,. cà chua + đá về cho ông mở siêu thị nhỉ

=)))))))))))))))))))))))))))

Bình luận

=)) con chờ thêm và nhìu neww khác nữa :)  Đăng lúc 1-8-2012 11:58 AM
Chuẩn bị chờ News Hwa quay lại nhóm =))  Đăng lúc 1-8-2012 11:57 AM
Cụ ấy có khi là " thần đồng" bẩm synh cũng có :))  Đăng lúc 1-8-2012 11:56 AM
Có cái hơi trật chút là k ngờ bị ném đá mạh vì kịch bản qá lố =))))) nên h lên lòng vị tha =)) Đúng câu Ji nói " Thiên tài nghệ thuật" =)))  Đăng lúc 1-8-2012 11:56 AM
=))))) Rất là có đầu óc và thật sự thôg mih =)) Biên tập kịch bản + đạp diễn + quay film + dàn diễn viên =)) tất cả đều rất perfect =)))  Đăng lúc 1-8-2012 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 1-8-2012 11:42:08 | Chỉ xem của tác giả
thật là làm người t khinh bỉ ah
mọi chuyện giống như quả bóng căng
đến mức phải nổ tung
giờ lượm lại mảnh nát vụn kia để tái chế ah
nằm mơ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 1-8-2012 11:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Gởi tất cả những ai tự gọi mình là queens. Tôi thấy nghi ngờ và sự giả tạo khi các bạn tự nói mình như vậy.... quá giả dối.... Va thật dau lòng cho T-ara.
Tôi trước đây ko phải la queen. Chỉ là 1 ng tình cờ nghe nhạc cua T6 va cảm thấy rất hay, tôi đã tìm hỉu và dân dần hiểu hơn các thần tượng của mình qua các babai viết của các bạn. Hằng ngày tôi đèu cập nhật thông tin của các nàng qua trang web nay va cả những trang khác nữa. Tôi thích lắm, các bạn nói nhìu lắm : nào là, Nô xinh quá, thánh thiện quá, iu nô nhìu...... nào là mãi mãi ủng hộ queen dù cho có gì xảy ra...
Ừ thì viết, và bi giờ, mọi chuyện ko còn đơn giản nữa rồi. Va các bạn, 1 phần của queen trên thế giới, các bạn đã làm những gì...???
À tôi quên, chúng ta chẳng thể làm dc j cả nhưng ít nhất thì mỗi chúng ta đều có 1 con tim đẻ cảm nhận và lời nói đểungr hộ nhau.
Cà nhìn xem các bạn đã nói gì trong khoảng thời gian này nhỉ.....  thất vọng, tôi nghiệp, ghét này ghét nọ... toàn những lời nói vô nghĩa nếu đó thật sự là 1 Queen!
Đến h phút này, ngay cả 1 sự thật chúng ta cũng ko biết, toàn những bài báo có thể đúng và sai. Và các bạn đã vội vàng kết luận, vội vàng bênh vực. Ông Kim này xấu xa, hwa tội nghiêp, tara hội đồng.... những bài viết ko suy nghĩ...
Một sự việc chưa dc đưa ra ánh sáng, mọi thứ rối như tơ vò. Và bi h, cả thế giói đang đứng về Hwa. Bỏ quên sự cố gắng mấy năm trời cuat các gái còn lại. Đi đâu cũng nghe hwa thật đáng thương... nhưng rõ ràng ngay vào lúc này thì ai là người đang chịu tổn thương và thiệt thòi nhất????
Vâng, đó là những người mà các bạn tung hô bấy lâu đấy ạ!
Các bạn nói ông Kim giả tạo trắng trợn và quá đáng!  Các bạn có chứng cớ xác thực gì khi nói ngươi ta như vây? Các bạn có hiêir gì khi đặt trường hợp trên cương vị của 1 CEO???? có ai trả lời dc k? Tất cả mọi chuyện đều có nguyên do cua nó, ko lẽ tự nhiên mà thêm người, ko lẽ tự nhiên mà nhận thức dc những thái độ đó!  Các bạn ko ở địa vị của ho, ko có quyền phán xét họ chỉ qua những bài báo mà các ban biết được.
Còn về Hwa, tôi ko biết là đã có gì xảy ra với cô ấy. Và các bạn cug ko thể biết. Nhưng có 1 điều các bạn nên nhớ là cio ấy ko phải con nit. Cô ấy là 1 idol và để làm dc diều đó, cô ấy cũng sẽ có 1 bản lĩnh nào đó. Với người bình thường,như là các bạn chẳng hạn, nếu bạn ko sai ma có 1 ai đó nói ban sai thì bạn có chịu dc k? Cô ấy dã chính thức xin lỗi, và người có lỗi thì phải xin lỗi. Nhưng dó là lỗi gì thì chúng ta ko thể biết dc. Phải có 1 lỗi nào đó thì mới phải quyết định như vậy. Như vậy có phải cần sự tôi nghiệp của các bạn????  Tôi thấy 1 điều đáng trách ở Hwa, trong khi cả thế giới đều đang dồn sự ghét bỏ với T-ara, nói rằng bắt nạt, Hwa đã im lặng và k nói 1 điều gì. Thái độ đó là sao? Đồng tình, hưởng ứng hay xem như dó ko phải chuyện của mình. Thật đáng bùn, mọi người chỉ nhìn thấy sự việc trước mắt mà ko xem xét những cái sau lưng đó.
Và tôi mún nói là, những người thiếu suy nghĩ kia , cũng là các bạn đấy Queens ạ, tôi cũng tự thấy mình thật kém cởi vì ko chia sẽ dc những lời này với các Queen quốc tế. Tôi chỉ có thêt nói ở đây với những con người nông cạn suy nghĩ chỉ biết việc trước mắt. Hãy dùng con tim để cảm nhận và cái đầu dể suy xét xem những gì tôi nói nhé!
Đó là những suy nghĩ của riêng tôi, nhưng tôi mong sẽ có những người đồng tình với tôi.
Hãy ủng hộ T-ara dù chỉ trong suy nghĩ. Thanks

Bình luận

like cmt :x  Đăng lúc 1-8-2012 07:50 PM
mấy đứa này cứ lởn vởn hoài.. biến........ xù:]]  Đăng lúc 1-8-2012 04:37 PM
tự biến những điều ko rõ ràng quy kết thành giả dối toàn bộ cho CCM để những gì cá khả năng bênh vực cho T6 đều đỗ sông đỗ biển.  Đăng lúc 1-8-2012 03:08 PM
đó cũng là những j Rùa muốn nói, thanks bạn ^_^ ... antifans m`ko care, quan trọng là mình thất vọng khi Queen's chỉ biết đỗ lỗi cho CEO,  Đăng lúc 1-8-2012 03:07 PM
like nhe'.  Đăng lúc 1-8-2012 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 1-8-2012 11:48:12 | Chỉ xem của tác giả
cười )))))

1 bộ phim bi hài kịch quá toẹt vời, phim này chắc ratings nó phải lên 3 chữ số chứ chả ít đâu

thôi, vở kịch sắp hạ màn rồi, chỉ tiếc là cái kết nó quá ư là lố bịch mà thôi.

nói chung là làm CEO ko lo tính kế pr, suốt ngày ngồi viết kịch bản phim là sao

đáng khinh bỉ =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 1-8-2012 11:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nghe nói fansite riêng của Tôm (EJ) sập rồi =='

Hôm qua vẫn còn hô hào sẽ support, mà hôm nay đóng luôn =='

Bị 1 loạt cty huỷ hợp đồng, gỡ bỏ hết hình ảnh xuống. Rồi phim với show cũng bị phản đối :| Hiện h Tôm nó là đứa bị thiệt nhất :-<

Đùa, càng ngày càng nhạt nhẽo và lắm sự =.='

Kết thúc drama này tại đây đi =.='

Hwa à, em đi rồi thì đi luôn đi. Đừng dính vào cái cty ấy nữa =.='

Bắt đầu thấy nhức não vs cái mớ thông tin này rồi :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách