Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-7-2012 23:18:15 | Chỉ xem của tác giả
))
bravo {:408:}
cái news hay nhất chong ngày {:414:}
giải đi, tán đi, zìa quê lấy ck dùm kon y 6 mợ {:418:}
à quên, lấy nhao zùm kon y 6 mợ )))))))))))))))))))))))))))
ý kon nà 2 mợ ó, 2 mợ JiJung )))))))))))))
cuộc đời lắm thị phi, cố gắng 3 năm làm gì để có kết cục thế này chỉ chong 1 ngày
đao nhòng {:442:}
cơ mà zị cũng tốt )) ít nhất như zị thì hok bị anti thim nữa
làm 3 năm xong chong 1 ngày, poor 6 mợ {:442:}
zù xao mềnh zẫn nà quèn chưng chính tới cuối đời ))))))))))))))))))))

I will support JiJungMinSoRiRam, ai nớp mấy thị so mết

Bình luận

Mào sao bằng con :))  Đăng lúc 31-7-2012 11:39 PM
=))))))))))))  Đăng lúc 31-7-2012 11:37 PM
nô, né vờ à =))) iu nhao lắm quánh nhao đao đó mà :x JiJung nà zĩnh ziễn \m/ =)))))))))))  Đăng lúc 31-7-2012 11:34 PM
thị coi cái vid kia mà ko bớt độ JiJung sao, ta coi xong mà shock quá thể  Đăng lúc 31-7-2012 11:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -4 Thu lại Lý do
Dinos88 -4 Chú ý viết TV chuẩn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-7-2012 23:19:13 | Chỉ xem của tác giả
ha ha mói ngoảnh đi ngoảnh lại đã thấy tem page 2 rồi

nhanh thật đó

Tiếp tục bài phỏng vấn ban chiều:

Fan giấu mặt: Hu hu.....em thất vọng về T6 quá..hãy tan rã đi
PV: tại sao thế em?
Fan giấu mặt: bạn thân của chị con bác chồng ông chú họ chơi gần nhà em  nói T6 là không thể chấp nhận vì hành vi bắt nạt ng khác là xấu xa

PV: oh chúng tôi biết đó là hành vi ko thể chấp nhận được, nhưng tới giờ T6 chưa lên tiếng sao bạn khảng định là do T
Fan giấu mặt : Thì rõ thế còn gì.....báo viết đầy.... người mà ai cũng nghĩ là JUng lên mạng xl rồi thì bao người bv Hwa, rồi thì Ji đầu gấu nè. rồi Hwa lên tiếng xl gia đình cce mà... chỉ có thể là tan rã thôi.

PV: oh ...bạn đã đọc những bài báo đó ư?

Fan giấu mặt: đúng vậy và em đã ký vào đơn giải tán T6
PV: oh...bạn thật dũng cảm..bạn đang bảo vệ T6 khỏi bác Kim ư? Hay bạn muốn phá nát T7

Fan giấu mặt: Cái này là bí mật ạ.
PV: bạn không thể tiết lộ ư?
Fan giấu mặt: Khog đâu...Ji Jung đầu gấu lắm..em sợ lắm......
PV: nghe đồn là Jung và Ji và cả So từng nhập viện mà

Fan giấu mặt: họ giả vờ đấy..hát có tý, nhảy có tý, các bạn ấy ngủ ngày 12 tiếng sao nhập viện được. Mà em phải đi kêu gọi mọi người ký đơn đây đừng cản em *đầy PV ngã xuống mương*

PV: ???

kết thúc màn tự thoại.

Bình luận

cái quần đẹp quá  Đăng lúc 1-8-2012 10:59 AM
pó chiếu cái màn tự kỉ này..:)))  Đăng lúc 1-8-2012 12:06 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=269606&pid=3230264  Đăng lúc 31-7-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-7-2012 23:20:34 | Chỉ xem của tác giả

_ Số lượng vote này sẽ là BẢN ÁN TỬ HÌNH cho cái tên T-ARA mà những con người tôi yêu quý đã đỗ cả mồ hôi, nước mắt lẫn máu để tạo ra trong suốt 3 năm ròng sao?

QUÊN ĐI...khi nào gái nói gái mệt mỏi quá rồi ko thể tiếp tục tôi nhất định sẽ ủng hộ vô điều kiện! Nhưng bởi scandal sau 48h hay 72h bằng những cú click nhẹ nhàng như phần nhỏ trong 1 game giải trí thì đừng hòng.

Cứ típ tục click nếu các bạn thích thú khi biết mình là 1 phần đã đang và sẽ viết lên 1 trang nữa cho lịch sử kpop về khả năng biến 1 nhóm nhạc thành công sụp đổ hoàn toàn, sắp tới mục tiêu 100.000 rồi, ko xa đâu. Đã hả hê rồi ha!

T-ara, i'm here, always beside u...

Bình luận

:>  Đăng lúc 31-7-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-7-2012 23:25:04 | Chỉ xem của tác giả
không cần bit ngta la làng T như thế nào
chỉ quan tâm, jo các mợ đang chịu bao nhiêu áp lực
khổ thân quá
T-ara tồn tại hay k tồn tại thì sau sc này,danh tiếng cũng đã bị ảnh hưởng quá nhiều
thật là công sức bao năm chỉ mất trong vài ngày
không thể giải thick nổi hành động của cái gọi là FAN
còn tráo trở hơn cả kẻ thù
thất vọng quá,ngta hay thì hưởng còn ngta mắc lỗi thì la ó, đấy là chưa rõ là sai hay đúng đấy

với mình, chỉ mong sao chuyện này qua nhanh để các nàng đc thanh thản
nếu đặt mình vào vị trí của các nàng
với những cố gắng trong suốt mấy năm trời....chắc là đau lòng lắm
các nàng thậm chí còn k đc gặp bố mẹ trong nhiều năm.,.....

hóng nhất tin của nàng Jung....chuyện j sẽ đến với WGM và FF của nàng đây?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-7-2012 23:26:34 | Chỉ xem của tác giả
Tôi thật chẳng hiểu các bạn nghĩ gì mà mong idol mình tan rã cả cố gắng đến giờ phút này, bao nhiêu năm train thế rồi đổi lại là sụp đổ hết. Bắt đầu lại từ đầu dễ lắm sao, các bạn tưởng còn có công ty dám nhận 6 bạn kia làm ca sĩ của mình sao, chi bằng cứ ngưng hoạt động một thời gian thì khắc sự việc sẽ lắng xuống cũng giống như vụ 2PM thôi. Trong khi các bạn ngồi đây mà mong tan rã thì cass chúng tôi đang muốn tái hợp cũng ko đc đây. Anyway chúc cho cả 7 bạn mau chóng vượt qua sóng gió này hwaiting

Bình luận

ừa. Mình thực sự ko muốn bất cứ nhóm nhạc nào phải chia cắt như DB nữa đau lòng lắm  Đăng lúc 1-8-2012 09:45 AM
SM hình như kiềm chế k cho JYJ hoạt động trên mấy trang nhạc của hàn phỉ k bạn  Đăng lúc 1-8-2012 12:08 AM
DBSK tái hợp trừ khi SM sụp đổ còn nếu ko thì ko có đâu bạn à, mình cũng là fan của DBSK, mong ngày ấy mà xa vời lắm nhưng cứ mong vậy thôi chứ bit sao giờ.  Đăng lúc 31-7-2012 11:30 PM
thanks ^^  Đăng lúc 31-7-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-7-2012 23:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc đời sao mà nhìu thế này
Đã là Queen mà còn kêu giải tán đấy ))))))))
Thui thì thuận theo ý dân đi, giải tán đi cho rồi
Nếu còn típ tục chắc còn thêm anti
công sức 3 năm trời bỏ ra để giờ mất đi trong 1 ngày thui
giải tán ròi mí mợ của con làm việc khác đê ))))))), lấy nhau đi )))))
----------------------------------------------
Cơ mà mềnh thì dù sao thế nào cũng đc, miễn là tin Tờ thì sẽ ko bỏ
Huống chi mấy cái tin bữa giờ thiệt sự đọc qua ko bik tin đc ko
Tờ 5ting :">, I love u so much, Tờ

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=269606&pid=3230264  Đăng lúc 31-7-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-7-2012 23:28:40 | Chỉ xem của tác giả
mình có 1 thắc mắc nho nhỏ

trong đây có nhìu bn treo áo và luôn miệng support T6

mà T6 là 6 thành viên hay 8 thành viên vậy ~~~ níu là 6 con ngừi thì 2 thành viên còn lại chưa bao giờ dc công nhận là tv t-ara à ? tronng 2 ngừi còn lại đó có Hwayoung ko ??? mình thý thắc mắc đìu này tý ...

Bình luận

à mình hỉu ròi, thanks các bn nhe :">  Đăng lúc 1-8-2012 01:21 AM
vì sợ rằng sẽ có một ngày sẽ có 1 Drama dài tập như hôm nay =))  Đăng lúc 31-7-2012 11:38 PM
à, T6 là 6 thành viện đó bạn :) JiJungMinSoRiRam :) đối với một số fan lúc này việc chấp nhận thêm là ko thể  Đăng lúc 31-7-2012 11:37 PM
à, T6 là 6 thành viện đó bạn :) JiJungMinSoRiRam :) đối với một số fan lúc này việc chấp nhận thêm là ko thể  Đăng lúc 31-7-2012 11:37 PM
2 người chưa từng được công nhận là Ah Reum vs Dani bn.Nhưng 1 số ng cũng đang support 2 bợn ý  Đăng lúc 31-7-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 31-7-2012 23:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Khi đọc cái tin này cảm giác thật tồi tệ như ngày DB của mình cũng trở thành búa rìu dư luận.
Showbiz Hàn quá khắc nghiệt và dư luận Hàn quốc quá tàn nhẫn!
Khi người ta trên đỉnh cao thì tung hô, khen ngợi , chụp hình tự sướng cũng comment like cuồng nhiệt. Lúc mà  moi được chuyện xấu ( mà chả rõ cái chuyện xấu đó có tồn tại không) thì y như rằng tự cho mình là  Bao Thanh Thiên quyết đòi bằng được công lý, muốn dìm người ta cho đến chết mới thôi.
Khi người ta còn hình ảnh tươi đẹp, trong sáng trong mắt họ thì họ tìm , họ kiếm những hình ảnh những video clip thể hiện sự tuyệt vời , sự đoàn kết ,gắn bó của thần tượng, chẳng tìm đâu ra 1 tí tì vết. Còn khi người ta trở nên xấu xí trong mắt dư luận thì ôi thôi, 1 lô 1 lốc những hình ảnh, những clip tồi tệ chẳng biết moi móc ở cái cống cái rãnh nào xuất hiện tràn lan.
Tin tức thị phi tràn ngập, những comment thiếu thiện chí mọc lên như nấm và những tin tức điên rồ xuất hiện nhiều như nước. Bây giờ lại muốn người ta disband, phủ nhận hoàn toàn mọi công sức , mọi nỗ lực của họ trong quá khứ, xóa bỏ máu , mồ hôi, nước mắt từ lúc là thực tập sinh cho đến lúc bắt đầu có thành công.
1 bản kiến nghị và sức mạnh to lớn của dư luận, thế là xong, toàn bộ trở thành số âm. Không thể là số 0 vì lúc đầu con đường dù có khó khăn cũng vẫn chưa bị thiên hạ ghét bỏ, chỉ cần nỗ lực biến những người chưa có tình cảm thành có tình yêu với mình. Còn bây giờ bắt đầu lại, khó khăn đến vạn phần, phải biến sự thù ghét thành tình yêu, máu và nước mắt phải đổ thêm bao nhiêu đây? Disband, tức là phải từ bỏ tất cả để bắt đầu lại từ đầu, bao nhiêu người có thể làm được, bao nhiêu người co can đảm làm. Chẳng thà được tự quyết định sự tồn tại của bản thân ít ra khi từ bỏ để bắt đầu vẫn còn có thể nỗ lực, còn bị ép buộc như thế này thật quá đau đớn .
Nghệ sĩ Hàn tử tử nhiều như thế cũng là do fan và anti fan, do sự độc ác của dư luân .
  Antifan thì vốn tàn ác, chỉ biết bươi, móc và chế biến những câu chuyện, những hình ảnh xấu xa.Bị antifan đối xử như vậy, nghệ sĩ đau 1 , nhưng khi bị những người từng tự xưng là fan quay lưng, họ đau 10. Yêu thương 1 người không phải là chấp nhận người ta như chính bản thân họ ư? Chẳng ai nói fan phải yêu cả những tính xấu của thần tượng nhưng ít nhất khi thần tượng gặp phải khó khăn, nhất là chưa hề có bằng chứng xác thật như thế này thì fan làm ơn sáng suốt 1 tí. Chẳng ai bảo fan mù quáng bao che cho thần tượng nhưng ít ra cứ đứng ở vị thế trung lập mà nhìn nhận và chờ đợi sự thật chẳng phải tốt hơn sao? Đã làm fan rồi lại quay đi thương tổn chính người mình yêu, muốn làm cho họ không còn đường mà sống như thế này thật sự chẳng thể gọi là fan hay cũng chẳng đáng gọi là người nữa. Cười trên nỗi đau của người khác và góp phần khiến cho cuộc sống của người khác trở thành địa ngục là 1 tội ác.
Tara là người khiến cho Queen tồn tại thế nên là Queen chân chính hãy bảo vệ Tara trong lúc khó khăn  này đi. Dù Tara có disband nhưng chỉ cần họ có niềm tin và sự ủng hộ của Queen thì ít ra họ sẽ có được can đảm để làm lại tất cả.
" Không sao Tara à, dù kết thúc cuối cùng là như thế nào thì chúng tôi vẫn ở bên các bạn", tôi nghĩ Tara chỉ cần điều này lúc này mà thôi! Support u, Tara!

Bình luận

thanks bạn :)  Đăng lúc 1-8-2012 01:57 PM
con trai cãi nhau oánh nhau là xong...con gái thì hơi mệt thôi...^^  Đăng lúc 1-8-2012 09:56 AM
Cass bắt tay cái. Cũng ko thể khẳng định là nội bộ DB ko có bất hòa chỉ là tình cảm bao nhiêu năm trời giận nhau một chút rồi lại làm hòa lại là anh em thôi   Đăng lúc 1-8-2012 09:49 AM
sớm vượt qua khó khăn và trưởng thành hơn nữa  Đăng lúc 1-8-2012 06:41 AM
Nhưng mình nghĩ DBSK đỡ hơn 1 chút,vì họ luôn đoàn kết cho đến phút cuối cùng,T-ara thì gặp rắc rối chuyện bắt nạt hay ko,rất mệt,dù sao cũng luôn chúc họ  Đăng lúc 1-8-2012 06:41 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
tehaino + 2 Ủng hộ 1 cái!
icevy + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2012 00:19:02 | Chỉ xem của tác giả
Có mà giải tán bằng mắt )) Anti sức mấy mà đòi anti được mãi ))
Toàn thấy troll với anti giả dạng ex-fans là nhiều chứ fan tờ thật sự thì còn rất rất nhiều. Chả chóng thì chầy T6 cũng ra mặt trước công chúng thôi, lại làm bài ca xin lỗi chung chung na ná kiểu em Hwa rồi mọi việc cũng sẽ chìm xuồng, sự thật đằng sau chỉ bác Kim mới biết )
Đành rằng hình ảnh T-ara đã có phần "hoen ố", nhưng mức độ được chú ý đã tăng hơn trước rất nhiều, một thời gian sau lại come back ầm ầm thôi
Còn người còn fan còn tiền của Kim là còn tất, chả việc j phải xoắn ))
Chỉ tội cho mấy gái lại qua 1 phen bị tra tấn tinh thần nữa thôi, tiền bạc và sự nổi tiếng có thể lấy lại được, chứ danh dự thì ... tội quá Nô ơi (

Bình luận

cái chính là sự bình tĩnh quá đáng ngờ của ST, và khả năng gái rút Hàn vì scandal bên này mà qua NHật lun khá cao,  Đăng lúc 1-8-2012 01:14 AM
*hơn hăn* mới đúng ^^  Đăng lúc 1-8-2012 01:03 AM
có khi từ giờ trở đi Nhật sẽ là thị trường chính của Tờ, bên đấy kiếm bộn tiền hơn nhiều, mà văn hóa hâm mộ cũng ko hơn hẳn của Hàn  Đăng lúc 1-8-2012 01:01 AM
khả năng bác "kim" vs kinh nghiệm 30 năm đạo diễn chuyện này là khá cao  Đăng lúc 1-8-2012 12:41 AM
cứ như đã đc lão Kim hay cty đại diện bên đó cho bik j rồi, Hwa ra đi but cũng đc cả tá fan ủng hộ, con bé h nổi khắp Kpop, thử nghĩ xem, chuyện j nào  Đăng lúc 1-8-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-8-2012 00:57:01 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày mình càng thiên về khả năng lão kim làm trò.
Có thể ko hoàn toàn là sắp đặt từ đầu nhưng cũng đang mượn gió bẻ măng, vừa giải quyết vấn đề nội bộ, vừa tăng cường sự kiểm soát các gái vừa tranh thủ thu hút thêm sự chú ý

Bình luận

bên T7=))))))))))  Đăng lúc 1-8-2012 01:13 AM
ở đâu hả bạn? cho xin cái link đi :D  Đăng lúc 1-8-2012 01:07 AM
đọc cái 20 điều cần biết về T-Drama đi, cực hay...=))))))))  Đăng lúc 1-8-2012 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách