Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 1-8-2012 09:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Mào nữa rồi

Cái này là từ miệng cụ Kim thân yêu nói ra mà, rằng Hwa khóc trong nước mắt và xin lỗi

Nhưng sự thật là như thế nào cũng lại vẫn chỉ cái câu: "Người trong cuộc mới biết"

Nói dai, nói dài thành ra nói dại

Sự nó đã rồi, giờ để mà êm đẹp thì ba bề bốn bên cùng nhau xin lỗi thôi

Chỉ có các mợ nhà tôi bây giờ làm kẻ tội đồ và không biết sống chết kiểu gì nữa rồi

Done rồi, Hwa à, ra đi trong êm đẹp em nhé, bao nhiêu người support em kìa

Các mợ, giờ các mợ sẽ ra sao {:409:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 1-8-2012 09:43:53 | Chỉ xem của tác giả
http://kites.vn/thread/hwayoung- ... -7--344782-1-1.html
Bạn chủ thớt báo s-mod move giúp news vào thread trên nhá
trước khi post news các bạn cũng nên chú ý 1 chút
s-mod đã có thông báo rồi mà các bạn vẫn lập thread tràn lan à
p/s: còn bảo bộ phim kết thúc thì chưa dám chắc à
tình hình từ đầu đến giờ toàn ngoài dự định của bác Kim thoai
bác Kim tính cho kết thúc lâm li bi đát và tràn đầy tình yêu thương
nhưng dân tình vẫn thấy nó chỉ là 1 kết thúc mở và đòi viết cho có đầu có cuối đoạn kết thì sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 1-8-2012 09:48:59 | Chỉ xem của tác giả
mình không phải là fan T-ara nhưng theo mình HW không nên quay về T-ara
chắc chắn còn nhiều chuyện mà chúng ta chưa biêt
chỉ sợ khi ss ấy quay về lại bị gì gì nữa thì tội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-8-2012 09:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng phải tự nhiên mà mọi chuyện lại trở nên ầm ĩ như vậy

Cũng chẳng phải tự nhiên lại có nhiều thông tin về việc T-ara bắt nạt Hwa young

Không có lửa thì sao có khói

kể cả những lời nói đầy mâu thuẫn của CEO đều có bằng chứng phản lại.

Nếu mọi chuyện chỉ đơn giản như thế, cả ông ta va Tara đều là những người ngay thẳng thì tại sao ngay từ đầu không giải thích rõ ràng đi, mà phải nhờ đến Hwa.

Chuyện này đúng là có vấn đề.

Dù sóng gió qua đi thì chẳng ai còn lòng tin để tiếp tục ủng hộ T-ara.

Bình luận

71700. bạn có chắc họ muon T-ara tan rã? cái họ cần là sự thật được sáng tỏ. làm ơn suy nghĩ trước khi nói.  Đăng lúc 1-8-2012 06:02 PM
Đó chỉ là suy nghĩ của đứa con nít. Mình nói lại mình chẳng bênh vực ai cả.Cuk chẳng theo số đông. đó là suy nghĩ khách quan của mình.  Đăng lúc 1-8-2012 06:00 PM
Cái bạn nhìn vào thực tế chỉ qua một phía nhưng cả hai phía đều là những thông tin được báo chí cung cấp. Đó có phải thực tế của người trưởng thành ko?   Đăng lúc 1-8-2012 05:57 PM
có khi chỉ 1 tuần, 1 tháng sau nó sẽ thành thiểu số đấy  Đăng lúc 1-8-2012 03:42 PM
suy nghĩ của 10 đứa trẻ con chắc gì đã đúng bằng 1 người trưởng thành, cũng chẳng có gì đảm bảo là cái nhóm bạn đang nói là số đông cả  Đăng lúc 1-8-2012 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-8-2012 09:51:11 | Chỉ xem của tác giả

Hwayoung đã nói chuyện với người phỏng vấn trước khi đến xin lỗi giám đốc :"

"Tôi đã nhắn một lời xin lỗi. Và bây giờ tôi xin lỗi riêng ông chủ của mình."

Vào 10:30 P.M ngày 31/07, một phóng viên Newsen đã gặp Hwayoung và Hyoyoung trên đường bên ngoài trụ sở Core Contents Media.

Người phóng viên đang lái xe trên đường, nhưng đã vội dừng lại khi thấy hai chị em. Sau khi tiếp cận cô, Hwayoung nở một nụ cười tươi và nói :"Chào chú phóng viên"

Tôi hỏi Hwayoung :"Các bạn đi đâu thế?" Cô trả lời :"Tôi đã nhắn một lời xin lỗi. Và bây giờ tôi đang đến để xin lỗi ông chủ. Tôi thật lòng xin lỗi ông ấy. Họ đã đối xử tốt với tôi."

Người phóng viên có vẻ lúng túng, và Hwayoung nói :"Có gì sai sao? Tôi không sao. Thậm chí nếu các bạn không lo lắng về tôi thì tôi vẫn ổn mà." Mặc dù cô ấy mỉm cười khi nói nhưng phóng viên vẫn hơi bối rối.

Cô nói tiếp :"Tôi không giận ông chủ (Kim Kwang Soo). Tôi cảm thấy có lỗi vì ông ấy đối xử rất tốt với tôi, bởi vì tôi mà ông đã chịu nhiều đau khổ và thiệt hại. Đó là lý do vì sao tôi muốn tới xin lỗi ông ấy."

Source: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201208010919463610
Cre: diadem
Image by [email protected]
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 1-8-2012 09:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Cái tít này được đấy, ai lai kịt

Cơ mà bộ phim chưa dễ kết thúc đâu, sẽ còn nhìu màn sến súa ở phía sau

Các diễn viên chính cũng chưa lên tiếng gì nhiều.

Chờ khi nào mở cuộc họp báo lun thể nhể

Đạo diễn Kim ơi, định kết thúc sến sẩm là mở vòng tay iu thương đón Hwa trở về chắc coi bộ cũng khó rồi đây.

Chỉ hóng xem cụ Kim dàn xếp vụ nài thế nào chớ ko mơ bít được sự thật đàng sau cái nguyên nhân sâu xa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 1-8-2012 09:53:18 | Chỉ xem của tác giả
tại s cư dân mạng bênh HY khi chưa pik sự việc đằng sau đó như thế nào............tại s phải đổ tội cho T6.....
T6 đâu có làm gì đâu...chưa chắc những tin các fan đọc là chính xác nên đừng vội quyết định gì cả..............đừng nên đứng về 1 phía của HY mak hãy đứng chính giữa nhìn nhận cả 2 bên....đâu phải 1 mình HY đau khổ ...T6 cũng đau khổ mak.....nhưng mak họ hk nói ra còn HY thì nói ra thôi!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-8-2012 09:54:25 | Chỉ xem của tác giả
thật sự chán với cái câu chuyện này rồi
lên K-new cái là toàn tin t-ara
lão Kim chết tiệt này Ta sẽ không bao giờ tin Ngươi nữa
Chả tin T-ara lẫn Hwa nữa  Lão Kim quá giả dối, giả tạo
sẽ chỉ nghe nhạc của Tờ thôi.
Màn kịch kết thúc dk rồi đó lão CEO già chết tiệt kia
Rết cao ngất ngưởng rồi khỏi cần pê rờ nữa đi
Thất vọng toàn tập về cái CCM này. cả idol lẫn CEO đều làm ta quá thất vọng
Thôi quay về với gái không lại bị ném đá chết

Bình luận

nhơ do lão tạo ra có kiếm đc tiền mà đền cái hợp đồng đó ko, từ trc h chẳng trách đc cả Hwa và T6, chỉ trách đc KKS và CCM thôi  Đăng lúc 1-8-2012 11:47 AM
bạn thất vọng về CCM thì đúng, còn Idol chúng còn vướng hợp đồng, lão ko cho nói tụi nó dám phá hợp đồng mà nói sao, rồi tiền tụi nó phá liệu cả đời vs vết   Đăng lúc 1-8-2012 11:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-8-2012 09:55:04 | Chỉ xem của tác giả
h ai xl ai ko thì sự việc có sáng tỏ hay ko thì T7 cũng bị ảnh hưởng quá nặng rồi
hình ảnh khôi phuc lại thì hơi khó nè .........sự thật thì ko biết nó thế nào, nên trong suy nghĩ của mọi người chưa được giải tỏa
mà chỉ biết ngi ngờ mà thôi nên thiết nghĩ tình cảm của mọi người về t7 sẽ phai nhạt dần đi......
trước mắt hậu quả cho t7 là hình ảnh ko được xuất hiện trên bất kì cái j nữa rồi
Haizzzzzzzzz hậu quả to lớn quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-8-2012 09:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Bác CEO ơi, bác họp báo đi mới yên được, gọi tất cả tụi nó đến
dù hok nói ra sự thật đi chăng nữa, thì lúc đó trước mặt mọi người nói xin lỗi cũng được
chứ cứ tweets, rùi lên báo nói phỏng vấn mỗi kẻ 1 nơi thế có ai tin đâu
mấy đứa anti nó lại bảo em Hwa young bị công ty ép phải xin lỗi, phải viết tweets gì gì đấy, nó có chịu tha cho đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách