Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 14-12-2013 08:50:03 | Chỉ xem của tác giả
[13/12/13][Event]Lotte Premium Outlets

[align=center

Cre : DC/ Soompi

Bình luận

dạ vâng ạ, e up link mà. chả biết sao babe owii, để em edit <3  Đăng lúc 16-12-2013 03:10 AM
Mốc! Edit bài nha, ko thấy hình! em up hot link hay up qua web thế!?  Đăng lúc 15-12-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 14-12-2013 15:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy có bạn (chắc là fan Bông Bông) vẫn cứ thắc mắc ai là diễn viên chính T_T, và đây đã là tập 16/21 rồi cơ đấy!
Lại còn nếu CB là chồng NJ thì cậu ấy sẽ là nam chính. Mình chỉ hơi buồn cười tí thôi, hì hì, kể cả CB có là chồng NJ đi nữa thì người xem phim khách quan cũng có thể nhận ra ai là nam chính, không phải từ tập 16, mà là từ rất lâu rồi, phải không nhỉ?
Không phải mình nhất định giành ngôi vị nam chính về oppa Jung Woo. Chỉ là thấy xem phim cũng nên phân tích khách quan 1 tí, nhề !!!

Bình luận

từ tập 1 netizzen đã com "ông anh là đỉnh nhất" :))  Đăng lúc 15-12-2013 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 14-12-2013 22:10:41 | Chỉ xem của tác giả
điên không để đâu cho hết
đôi trẻ nhà mình đang hạnh phúc ngời ngời mà vào thớt toàn đọc mấy cái tin phản động, chỉ muốn nhảy dựng lên đấm cho phát
gì mà phim nhạt chỉ vì Bông như cemeo được vài phút
gì mà phim này truyền tải nội dung gì vậy
cái quái quỷ gì thế
đã thế bảo đừng đụng chạm đến nhau rồi cơ mà cứ thích ngứa chạm vào nhau cơ
bức xúc thật
mình chưa từng nghĩ Bông là người này nọ, chỉ là không quan tâm vì đó không phải mẫu người mình thích
cơ mà sao fan Bông không lo ngó Bông mà cứ đi xỉa xói anh Rác vậy
người như anh Rác mà cũng ghét được hay sao
thấy phim nhạt thì đừng xem nữa, sao cứ phải có những cái còm làm mất hứng những người xem phim vậy
đúng là không thể chống lại vì chúng quá đông

Bình luận

2 tập này anh Bong có xuất hiện đâu, có chăng đi nữa cũng chỉ lướt qua cảnh 2013, nên xoi mói anh Rác thui, vô tư đê! Anh Rác là No.1 <3  Đăng lúc 15-12-2013 10:18 AM
mh k ghét Bông, trừ cảnh cậu ta nói vs Na là sau này nếu k có ai thì cặp kè vs cậu rồi khi nói thách thức anh Rác, n cực ghét fan Bông k để đâu cho hết  Đăng lúc 15-12-2013 12:07 AM
thứ nhận đc quá nhìu tình cảm của fan để thành chia phe như vậy  Đăng lúc 15-12-2013 12:06 AM
nhận ra nên cố hy vọng để thành thất vọng chuyển sang chê bai phim. Dù sao thì Bông vẫn rất tốt. Chắc cái mà bk ko kiểm soát đc là thành công bất ngờ của Bông khi nam   Đăng lúc 15-12-2013 12:05 AM
nhiều khi cũng chả muốn vào đó đâu, cơ mà k vào đó thì lại thấy mh xao nhãng phim. đau đầu vs thớt bên đó gớm  Đăng lúc 15-12-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 15-12-2013 01:29:25 | Chỉ xem của tác giả
kuku gửi lúc 14-12-2013 22:10
điên không để đâu cho hết
đôi trẻ nhà mình đang hạnh phúc ngời ngời mà vào thớt ...

Mấy tuần trước khi vào thread phim, đọc nhiều com của fan Bông khiến mình rất chán nản cộng thêm lo lắng cho Nareki, cảm xúc khi xem phim vì thế cũng không còn nguyên vẹn được nữa. Nhưng trải qua mấy ngày tự điều chỉnh tâm trạng, tự hỏi mình:

NHỮNG NGƯỜI ĐÓ CÓ QUAN TRỌNG VỚI MÌNH KHÔNG? HOÀN TOÀN KHÔNG!!!

Ý KIẾN CỦA HỌ CÓ ĐÁNG QUAN TÂM KHÔNG? ĐƯƠNG NHIÊN KHÔNG!!!

Vậy thì việc gì mình lại để tâm trạng của mình, niềm vui, nỗi buồn của mình do người khác khống chế???

Xem phim là để giải trí, đâu phải là để chuốc thêm bực bội vào người, cuộc sống ngoài đời thực đã đủ mệt mỏi rồi. Nhìn thấy những com hợp ý mình thì chia sẻ, quá khích thì cười cho qua thôi. Ý nghĩa của phim là gì thì tự mình cảm nhận, đâu cần ai dạy cho

Vì thế cảm hứng xem phim lại tràn đầy trong mình luôn, nói chung xem 2 tập tuần này xong mình vô cùng happy.  Đại khái là rất muốn ngửa mặt lên trời cười to 3 tiếng: “OPPA IS THE HUSBAND, BABY! YOU CAN SAY WHAT YOU WANT. IT’S NOT MY PROBLEM”

Và đây mới đúng là lý do mình thích xem phim, vì nó khiến mình vui vẻ hạnh phúc. Chỉ còn 2 tuần nữa là hết phim rồi, chẳng phải chúng ta nên trân trọng và tận hưởng nốt những thời khắc cuối cùng của chuyến hành trình đầy ý nghĩa Reply 1994 hơn là tập trung vào ý kiến của người khác hay sao?

Đến giờ phút này thì gần như có thể nói chắc chắn rồi, mượn lời bạn yoon jin thì là: “mình sẽ nhảy từ mái nhà xuống nếu Oppa không phải là chồng” he he (nhưng lỡ như không phải thì hy vọng có người sẽ khóa cửa nhốt mình ở trong phòng)

Bình luận

người ơi sao mà dễ thương thế  Đăng lúc 20-12-2013 05:27 PM
người ơi... dù có thế nào cũng đừng nhảy từ mái nhà xuống nhé... vậy thì lao công sẽ thiếu 1 nguồn nhân lực dồi dào :((  Đăng lúc 15-12-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
 Tác giả| Đăng lúc 15-12-2013 21:32:01 | Chỉ xem của tác giả
[131213] Fansign Event - Lotte Premium Outlets

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
 Tác giả| Đăng lúc 21-12-2013 17:41:11 | Chỉ xem của tác giả
[Magazine] Harper's Bazaar - T1/2014

Cre: DC JW Gall/ Soompi

Bình luận

em thích! :D  Đăng lúc 21-12-2013 11:11 PM
pic 1 =)). Mắt ốc nhồi dc khắc họa rõ nét =))  Đăng lúc 21-12-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
 Tác giả| Đăng lúc 21-12-2013 17:46:05 | Chỉ xem của tác giả
[Magazine] ELLE - T1/2014

Cre: DC JW Gall/ Soompi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 21-12-2013 22:58:11 | Chỉ xem của tác giả

Tôi quý anh Rác, vì anh ấy chưa bao giờ nói quá nhiều, mọi tâm tư tình cảm đều dồn nén trong đôi mắt ấy

Những lo toan bộn bề, những gánh nặng chất chứa, anh luôn giữ cho riêng mình, một mình chịu đựng, chưa một lần dám tâm sự cùng ai

Vẻ ngoài của anh là 1 kẻ thô kệch, nhưng trái tim anh ấm áp có thể sưởi ấm NJ đến hết cuộc đời này
Thật kì lạ là với một người ít nói như anh thì bản thân tôi lại có quá nhiều điều muốn nói về anh, có thể cả ngày dài tôi cũng ko thể kể hết những lí do vì sao tôi quý anh ấy, nhưng dù có nói mãi nói mãi thì vẫn chỉ có thể tóm gọi lại ở một câu đơn giản "Tôi quý anh vì chính con người của anh mà thôi"
Dẫu biết trắc trở là điều muôn thuở của tình yêu đôi lứa, nhưng vẫn ko tránh khỏi xót xa khi nhìn thấy anh ngày càng tiều tụy như thế. Bởi, với những gì anh đã làm, anh xứng đáng nhận được những điều tuyệt vời nhất

Có người bảo rằng, sự chia ly ngày hôm nay là lỗi của anh ấy. Tôi chỉ cười. Chúng ta chia tay người yêu, ly hôn với người bạn đời, thường thì vì những lí do gì? Trước hết là hết tình, sau nữa là cạn nghĩa. Nhưng, với 2 con người này, ai dám nói rằng tình cảm của họ đã hết, chứ đừng nói đến chữ nghĩa làm gì mất công. Bởi vậy, trong chuyện này chẳng ai sai trái điều gì cả. Yêu nhau, cần có nhau rồi sẽ quay về bên nhau mà thôi

Anh ấy lo sợ, và tất cả những điều lo sợ ấy đã biến thành sự thật. Anh ấy đã cố gắng hết sức để có thể giữ gìn mối quan hệ ấy, nhưng cuối cùng đáp án vẫn là sự chia ly không nói thành lời. Vậy, mọi người còn muốn anh ấy phải thế nào nữa?

Người ta bảo, sự chờ đợi không đáng sợ, nhưng điều đáng sợ là không biết phải chờ đợi đến lúc nào. Anh ấy vẫn luôn đợi NJ trở về. Nhưng không hề đòi hỏi cô ấy phải về bên anh. Yêu cô và mong muốn cô được chọn lựa hạnh phúc cho riêng mình, anh ấy là như thế, muôn đời vẫn giành nỗi đau về mình

Bình luận

sssss ơi! em khóc ah.... :((  Đăng lúc 21-12-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 21-12-2013 23:17:25 | Chỉ xem của tác giả

Cùng chiêm ngưỡng thân hình đồ sộ của oppa
Tui thích những pic mặc áo như thế này, cởi trần hot quá nên tui cũng hơm thích lắm
Hình như cái này là bài PV cũ, cũng chẳng rõ nó cũ tới mức nào, cơ mà căn bản là hình quá đẹp ạ
Chẳng bik bị ai đấm mà mặt mày sưng xỉa lên thế, cơ mà vẫn hot
Lụm lặt: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 21-12-2013 23:20:01 | Chỉ xem của tác giả

You're the best, Lee Soon Shin (cre: soompi)
Tại sao có thể như thế
Cái mặt nghệch, phun hết cả cơm vào mặt trẻ con
Tui nghi lắm, đây có lẽ sẽ là điềm báo, tui hóng trong vô vọng bố con nhà Doctor Kim mọi người ạ, thể nào cũng like father like son cho mà coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách