Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5064|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch: "Tôi hy vọng ratings của Miss Rose có thể vượt qua Office Girls

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Khưu Trạch: "Tôi hy vọng ratings của Miss Rose có thể vượt qua Office Girls."

Trong tập đầu tiên của MISS ROSE, không chỉ khoe thân hình sáu múi của mình mà ngay cả  "bộ phận quan trọng" của Khưu Trạch cũng bị Lại Nhã Nghiên chạm phải. May mắn thay, MISS ROSE đã dẫn đầu trong cuộc đua ratings các phim thần tượng tối chủ nhật khiến cho sự hy sinh của anh không hề lãng phí.

Tại một sự kiện gặp gỡ fan hâm mộ hồi đầu tuần này, Khưu Trạch thừa nhận rằng anh đã mua máy tập thể hình một tuần trước khi quay cảnh trong nhà vệ sinh ở tập một MISS ROSE. Khưu Trạch cũng đã làm luyện tập chống đẩy ngay trước khi bắt đầu quay. Khi được hỏi thực sự anh không hề sử dụng bất kỳ hình thức phòng vệ nào trong cảnh "chiếc bánh", Khưu Trạch nói đùa: "Điều mà tôi sợ là cô ấy [Nhã Nghiên] sẽ làm tổn thương bàn tay của mình!"

Dưới đây là bản tóm tắt của bảng xếp hạng ratings tuần này:

MISS ROSE, Tập 1: 2,37
    ONCE UPON A LOVE, Tập 3: 1.29
    IA IA, I DO, Tập 5: 0.81
    ALICE IN WONDER CITY, Tập 10: 0.48

Bộ phim chiếu cùng giờ trước đó, LOVE FORWARD, công chiếu lần đầu với ratings 2,50 nhưng lại kết thúc quá trình phát sóng với ratings tập cuối là 2,42 và ratings trung bình của LOVE FORWARD đạt 2,36. Trước đó một bộ phim truyền hình nữa của Roy là OFFICE GIRLS đã khởi đầu thuận lợi với ratings 2,78 và nhảy vọt lên con số kỉ lục 7,33 ở tập cuối cùng.

Bởi vì cả hai bộ phim MISS ROSE và OFFICE GIRLS đều xoay quanh chủ đề tình yêu nơi công sở nên việc bị so sánh là không thể tránh khỏi. Tuy nhiên, Khưu Trạch cảm thấy rằng phong cách của cả hai là không hoàn toàn giống nhau: "OFFICE GIRLS có một nhịp điệu hài hước mạnh mẽ hơn. Ở Miss Rose, tôi bình tĩnh và "ngầu" hơn, vì vậy chúng không giống nhau. Tôi hy vọng ratings của MISS ROSE có thể vượt qua OFFICE GIRLS". Khi được hỏi về kế hoạch đáp lại sự ái mộ của các fan như thế nào, Khưu Trạch nói rằng anh sẽ tiếp tục chờ đợi cho đến khi ratings có kết quả tốt để bàn về điều này.

Source: ETTODAY
Engtrans: F! Yeah Roy Chiu
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-7-2012 06:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bảng xếp hạng thì thấy rating của Trạch ca đứng đầu và vượt xa rồi

Hy vọng nó còn cao hơn nữa

Trạch ca  cũng đầu tư cho phim nhể, mua luôn chiếc máy tập thể hình để tập và thực hiện tốt cảnh quay ah

Thôi vậy cũng được, để Ca ấy tập luyện hằng ngày cho cơ bụng 6 múi, sau này tha hồ mà khoe cơ bụng 6 múi nhá

Bình luận

nhìn chữ ký của bạn có Nadech vs Yaya dễ thương qá chừng  Đăng lúc 25-7-2012 08:48 PM
mặc đồng phục luôn rồi ss :))  Đăng lúc 25-7-2012 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-7-2012 06:49:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi em Han giỏi & chăm chỉ wá, ss thấy em đa tài lắm nhé
Rating Miss Rose vượt xa các đối thủ khác, wả là lợi hại {:311:}
Sự hi sinh của Roy ca đã không uổng phí
Em cũng hi vọng rết của Miss Rose vượt wa OG {:445:}
Roy ca mua hẳn máy về tập lun, đầu tư ghê wớ
Mới tập đc 1 tuần mà bo đì đã đẹp thía, anh mà tập thêm mấy tháng nữa thì chit fan gơ còn gì

p/s: cái áo của Han dìm hàng Roy ca wá nhé

Bình luận

chắc nàng load chưa hết, cuần ta vẫn 3 ống đầy đủ mà ;)  Đăng lúc 25-7-2012 08:22 AM
cuần sao còn có 1 ống thế nàng ???  Đăng lúc 25-7-2012 07:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-7-2012 07:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Roy nói đùa: "Điều chính mà tôi sợ là cô ấy [Nhã Nghiên] sẽ làm tổn thương bàn tay của mình!"

Không sử dụng đồ phòng vệ khéo còn nguy hiểm hơn ấy nhỉ {:309:}
Phim rating cao nhất, chúc Chiu ca sớm phá kỷ lục của chính mình nhé, rating lên 8. luôn {:309:}

Bình luận

=)))))) em nghĩ anh có phòng vệ đấy ạ  Đăng lúc 25-7-2012 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-7-2012 07:53:23 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua đi ngủ sớm...

nên giờ ngậm ngùi với tầng thôi..

han giỏi quá đi..bữa nay còn dịch cả tin nữa..

công nhận tập 1 của Roy thành công quá còn gì..hơ hơ..hóa ra quay cảnh khoe thân..Roy đã luyện tập trước...

chúc mừng thành công của Roy nhé !

chúc Miss Rose ngày càng vươn xa!

P/s: Áo em đẹp quá ^^

Bình luận

news đc tung sáng nay mà nàng, tối qua ngủ sớm mà sáng nay không giựt đc tem à ;))  Đăng lúc 25-7-2012 08:30 AM
chắc nàng load chưa hết, cuần ta vẫn 3 ống đầy đủ mà ;) news đc tung sáng nay mà nàng, tối qua ngủ sớm mà không sáng không giựt đc tem à ;))  Đăng lúc 25-7-2012 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-7-2012 08:31:38 | Chỉ xem của tác giả
chiếm chiếm chiếm chỗ
cô Han lại tung news cơ à
òa òa áo dìm hàng anh nhá
=======================
Roy thừa nhận rằng anh đã mua máy tập thể hình một tuần trước khi quay cảnh trong nhà vệ sinh ở tập một MISS ROSE. Anh cũng đã làm luyện tập chống đẩy ngay trước khi bắt đầu quay. Khi được hỏi thực sự anh không hề sử dụng bất kỳ hình thức phòng vệ nào trong cảnh "chiếc bánh", Roy nói đùa: "Điều mà tôi sợ là cô ấy [Nhã Nghiên] sẽ làm tổn thương bàn tay của mình!"

Hê hê, hóa ra là nước đến chân mới nhảy cơ à

Thực ra em cũng ko thích hở hang lắm, nên cũng ko quan sát kĩ, cũng thấy anh săn chắc lên nhiều, chắc mua được cái máy tốt ^^

Cao Thừa Khoan nói về tính cách đúng là khác Tần Tử Kỳ

Lại Nhã Nghiên cũng khác xa Thẩm Hạnh Nhân,

Chỉ là tạo hình, thái độ tưng tửng của Roy vẫn vậy, chỉ là tính tình khó chịu hơn chút, coi thường ng khác hơn chút của Cao Thừa Khoan

==========================
Cô Han chăm chỉ quớ, máy tính ở nhà của tôi bị hỏng rồi, mún chết qá {:402:}                                                   

Bình luận

Áo đẹp thế còn chê :))  Đăng lúc 25-7-2012 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-7-2012 08:50:33 | Chỉ xem của tác giả
con rết phim của Roy vượt xa phim đứng thứ 2
Khi được hỏi thực sự anh không hề sử dụng bất kỳ hình thức phòng vệ nào trong cảnh "chiếc bánh", Khưu Trạch nói đùa: "Điều mà tôi sợ là cô ấy [Nhã Nghiên] sẽ làm tổn thương bàn tay của mình!"

không biết hại tay người ta hay tổn thương 1 số bộ phận của mình đây{:262:}
mong phim sẽ thành công hơn office girls dù hơi khó
muốn thế Bk cần tăng nhưng cảnh nóng của Roy như cởi đồ,cảnh hồ bơi...{:287:}

Bình luận

ko thích Roy tự sướng 1 mình, có nam có nữ nó mới vui ^^  Đăng lúc 25-7-2012 08:59 AM
=))))))))) đồng ý!  Đăng lúc 25-7-2012 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-7-2012 09:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Trạch ca đáng lẽ phải mua máy tập thể hình từ lâu rồi mới phải.
Hy vọng sẽ được chiêm ngưỡng một thân hình thật hấp dẫn của Trạch ca trong thời gian sớm nhất.
Với thân hình như hiện nay thì Trạch ca ko nhận quảng cáo đồ lót là phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-7-2012 12:20:39 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng hi vọg rating cao hơn OG

đúng là trong MR thì Roy ngầu hơn {:286:}

{:290:} dàn diễn viên thế này cơ mà, với độ phủ sóng của Roy thì các ep sau có khả năng rating cao hơn ^O^

em Han chăm chỉ quá =x
+10 K$T cho em nha ^O^

Bình luận

cộng cho cả hai cô 1000 điểm, tôi gửi ở ngân hàng ấy, cứ việc đến cướp :))  Đăng lúc 25-7-2012 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-7-2012 12:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng Miss Rose sẽ vượt qua Office Girls mặc dù có vẻ hơi khó
OG tạo dc thương hiệu riêng rồi
có khủng long, gấu sữa, gấu lười
còn MR tạm thời chỉ có cái đinh vít thì phải
mới chiếu dc 1 tập cũng chưa thể nhận xét nhiều
hy vọng những tập sau sẽ có đột phá
tạm thời nổi bật nhất vẫn là Thừa Khoan, phong độ hơn hẳn Tử Kỳ
điểm cộng nữa là chemistry của cặp chị em Roy - Nhã Nghiên hơn hẳn với Kha Gia Yến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách