Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

KIM SOO HYUN TRÀ QUÁN: HỘI BÀ TÁM NHÀ NGỐ

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 15-2-2012 23:19:35 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nghe thấy nhạc nền bài hát chúc mừng sinh nhật Hyun Ngố rồi
Iu quá đi mất
Ta góp quà mừng sinh nhật đây, ep1 nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 16-2-2012 00:35:22 | Chỉ xem của tác giả
♥♥         ♥♥          ♥♥              ♥♥ ♥♥♥♥      ♥♥ ♥♥♥♥       ♥♥         ♥♥
♥♥         ♥♥        ♥    ♥            ♥♥       ♥♥   ♥♥       ♥♥       ♥♥       ♥♥
♥♥♥♥♥♥♥♥       ♥♥♥♥♥♥          ♥♥ ♥♥ ♥♥     ♥♥ ♥♥ ♥♥          ♥♥  ♥♥
♥♥         ♥♥     ♥          ♥         ♥♥              ♥♥                      ♥♥
♥♥         ♥♥    ♥            ♥        ♥♥              ♥♥                    ♥♥

BIRTHDAY TO VỢ YÊU!

chúc Hyunie sinh nhật sẽ được ngủ một giấc thật ngon với giấc mơ đẹp ^^
giữ gìn sức khỏe, hay ăn chóng... mũm mĩm nha cưng {:414:}
BEST WISH FOR YOU! {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kimkelly2012 Tài khoản bị xóa
93#
Đăng lúc 16-2-2012 01:18:30 | Chỉ xem của tác giả
Có một nụ cười gieo mầm những nụ cười.
Có một trái tim gắn kết những trái tim.
Có một người con trai, sinh ra để kết nối những thương yêu, với tất cả tình yêu, tài năng, nhiệt huyết, tâm sức mà mình có.

Yêu thương vốn không dễ thốt thành lời. Mỗi năm lại chỉ có duy nhất một ngày, một dịp, một lần, để gửi lời chúc sinh nhật thương yêu.

Nên hôm nay chúng ta hãy ngồi cùng nhau, để vai kề vai, để tay tìm tay, để nỗi cô đơn của bản thân như chưa từng hiện hữu, để nụ cười tiếp nối những nụ cười, để trái tim hoà nhịp với trái tim, để hiểu và yêu, để thật lòng gửi lời chúc sinh nhật đến 1 người sinh ra để kết nối thương yêu của tất cả chúng ta nhé.

Happy 29th birthday to Kim So Hyun - 16.02.1988 - 16.02.2012

Ngố ah.
Ngày hôm nay, cậu hãy là chính bản thân mình, hãy quan tâm tới chính mình một chút.
Ngày hôm nay, cậu hãy tự biết yêu thương mình nhiều hơn, đừng làm việc quá sức, cũng đừng vì chuyện gì đó mà buồn bực.
Ngày hôm nay, cậu hãy ngồi bên gia đình, cùng bố mẹ thổi nến và hát vang, như cái cách mà một 'đứa trẻ' bình thường vẫn làm vào ngày sinh nhật của chúng.
Ngày hôm nay, hãy quên những gì xảy ra bên ngoài thế giới, và sống trọn vẹn với cảm xúc thật của bản thân cậu, đừng gượng cười, đừng giấu nước mắt.
Và ngày hôm nay, hãy dành một phút nào đó để nghĩ về tôi (tự sướng), về chúng tôi …những fangirl luôn dõi theo từng bước chân cậu…

Còn nữa…
Ngố ơi…
Như vậy…tính đến thời điểm này cậu đã chạy được 24 vòng rồi nhỉ…à, mà quên phải là 25 vòng hen…
Hôm nay, cậu lại quay về điểm xuất phát.
Và hôm nay, tôi muốn cậu hãy nghỉ ngơi một ngày nhé!
Ngày mai lại bắt đầu cho một vòng mới.
Tôi, một fans hâm mộ
Lặng lẽ đứng bên đường đua
Chúc cậu :
Cát tường như ý,
Bao nhiêu phú quý,
Phúc lộc thọ hỷ,
Mãi bên cạnh cậu….

P/S : Ngồi type những dòng này mà tui tự rùng  mình…sao mình có thể “ sến như con hến” thế này nhỉ…thực sự cái lời chúc này nó chẳng hợp với phong cách “dìm hàng “câu Ngố thuộc dạng “ siêu đẳng” của nhà mình nhỉ…nhất là 2 nàng hổi trưởng ( gió Wendy) và hội phó ( nàng Gem) “ Hội dìm hàng “ …. Thui thì tại tui cũng suy nghĩ cho cậu đấy cậu Ngố ah…nên bấm bụng nâng cậu lên hôm nay coi như món quà mừng SN cậu của bà chị này nhé…và coi như lấy lại cân bằng cho nhà mình…cậu nên biết ơn tui đấy….

P/S 2 : Gửi nhà mình …

Thật sự tham gia nhà không bao lâu nhưng mình thật sự ấn tượng với sự thân thiện và dễ thương của các mem trong nhà… mình đã tìm thấy được rất nhiều niềm vui nơi đây…quả thật đúng như câu “Cuộc sống là một hành trình dài đong đầy những yêu thương và cô độc, hạnh phúc cũng như nỗi buồn, những chặng đường dài, những chuyến đi xa, những mảnh kí ức, những khuôn mặt và bóng hình xa lạ với những nỗi buồn và những nụ cười quen đến không ngờ” …dù chỉ là những người bạn ảo nhưng tình cảm mà chúng ta dành cho nhau không hề ảo chút nào nhỉ…

Một lần nữa xin cảm ơn nhà mình và cảm ơn cậu Ngố với vai trò là sứ giả yêu thương kết nối tất cả mọi người với nhau…chúc cậu SN vui vẻ và mọi người có 1 buổi tối thật nhiều niềm vui và hạnh phúc…

Bình luận

oâ, nàng này văn thơ lai láng quá  Đăng lúc 16-2-2012 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 16-2-2012 07:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Ui vậy là sinh nhật Ngố rùi đấy  
Giờ mới phát hiện hum qua ta post nhầm bên nhà
Giờ cho ta post lại bên này nha {:423:}
==================
Năm nay là năm tốt lại là năm tuổi của Ngố ^^
Chắc chắn Ngố sẽ thành công, thầy phán đấy nhá {:418:}
Thế là Ngố ta lại thêm một tuổi, Ngố hơn một tẹo, lừa tình thêm in ít nữa
Thui thì không gì hơn ta chúc Ngố iu của nhà mình:
Tuổi mới, niềm vui mới, cơ hội mới, dự án mới, thành công mới, vai diễn mới, và thật nhiều thật nhiều giải thưởng mới {:406:}
Mong Ngố iu sẽ luôn cười như thế và được nhiều người công nhận tài năng hơn
Sắp tới sẽ tốt đẹp nhưng không phải là không khó khăn ^^ Mong Ngố luôn thành công.
Và còn vì độ hot của Ngố ngày càng tăng, nên ta mong ai cũng sẽ hiểu và yêu mến Ngố như nhà mình chứ đừng xem Ngố như một hiện tượng ( thật khó chịu khi phát hiện có nhìu người nghĩ thế >'<
Cuối cùng, chúc Ngố tuổi mới thành công luôn vui vẻ và hạnh phúc nhá {:290:}

Tặng Ngố bài này ^^ Vì không thể là trăng, nên Nhà ta sẽ luôn là những ngôi sao bên cạnh Ngố

Hận cái trình kém, ứ làm gì dc, thấy các nàng làm quà tặng Ngố mà ghen tị
Hức * lũi thũi * đi ngẩu đây. Chúc cả nhà và Ngố iu ngẩu ngon * chụt choẹt* ^^

Bình luận

Ngày xưa bà đã phán tá lả thế này rầu hẻ =)))))))  Đăng lúc 2-9-2013 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-2-2012 08:39:55 | Chỉ xem của tác giả
{:291:} HAPPY BIRTHDAY HYUN NGỐ! {:290:}

Dạo này chị có chuyện, tối không còn dám thức khuya như từ xưa đến giờ nữa, bởi thế tối qua ko ngồi canh giật tem sinh nhật cậu ngay lúc 0 giờ được. Đây là 1 thiếu sót của fan cuồng mà chị xin nhận lỗi, và sẽ hối lỗi sâu sắc *bằng cách cố gắng sau này dìm cậu có nghệ thuật hơn* nhé Ngố nhé )))

Ngày này 24 năm trước, lúc đó chị tầm 2 tuổi, chắc đang thò lò mũi xanh tung tăng dung dăng dung dẻ đầu đường cuối phố, không biết gì về sự ra đời của "hung thủ" khiến chị lâm vào cảnh phát cuồng vào hơn hai thập kỷ sau... haizzz... )))

Đầu tiên, cảm ơn Ngố, vì đã cho chị khám phá ra được 1 con người khác của mình: hâm, cuồng, tưng tửng và ưa cưa sừng *làm nghé * Cảm ơn Ngố vì cho chị thấy niềm đam mê và nghị lực của tuổi trẻ, giúp chị nhớ lại, ngày trước mình cũng có ước mơ, giúp chị nhận ra mình thật sự muốn dõi theo hành trình của một ai đó, chứng kiến người đó trưởng thành, và thật thành công.

Hôm nay sinh nhật cậu, muốn tạm gác sự nghiệp dìm hàng 1 ngày để chuyên tâm ăn mừng lắm, cơ mà Ngố ạ, gương mặt ngô ngố, phong cách hâm đơ, tay chân hậu đậu, miệng lưỡi chanh chua... tất cả những gì thuộc về cậu, chị iu tất *mèn ơi chị ko phải tỏ tình với cậu đâu nhá, đừng hiểu lầm ))))* Chúc cậu một ngày sinh nhật vui vẻ, một tuổi mới thành công. Cố tranh thủ nghỉ ngơi đi nhé, thấy cậu lao lực mà chị em trong nhà xót lắm cơ >"< Và hơn hết, chúc cậu mãi là Kim Soo Hyun Ngố, chàng Ngố "gian manh" đã lừa được biết bao "trái tim bé bỏng", và sẽ tiếp tục chiếm giữ những trái tim ấy, không hẳn là mãi mãi, nhưng ít nhất mọi người sẽ luôn dành cho cậu một vị trí trong tim ^^

Túm lại, "Sinh nhật vui vẻ nhé, Ngố hâm!" À, "già" thêm 1 tuổi lại búng thêm nhiều sữa nữa nhá Ngố nhá *Lo kiếm em Zy mà ăn mừng đê cho tui nhờ, ông tướng ạ!*

Bình luận

Còn chưa xem 13 này. Mà xem chừng không thể xem trước 10g hôm nay được :((. Chờ nàng cập nhựt..  Đăng lúc 16-2-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 16-2-2012 08:42:48 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO NGỐ!
Hem bít nói gì hơn,........bao nhiêu lời chúc nhà mình đã chúc cả rùi (hề hề,văn chương em kém nên nghĩ hem ra^^)
................................................(a,nghĩ ra rùi!)
Chúc Ngố thật thật vui vẻ trong ngày hum nay!
Hãy tận hưởng nó như một chiếc bánh ngon lành chứa đựng nhiều tình yêu thương mà gia đình cũng như bạn bè,fan (đặc biệt là fangirl nhà mình),................đã dành tặng cho Ngố!!!{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 16-2-2012 09:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday Kim Soo Hyun Siêu "Ngố" {:290:}

Thế là hôm nay anh Ngố nhà ta đã bước sang tuổi 24 rùi (Già thêm 1 tuổi oppa có thích ko nhỉ?? ){:295:}
Em tự hào là 1 fan của Ngố, chúc anh Ngố trong năm nay, và những năm sau này gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống, công việc .... so on ^^  Tự nhiên em chẳng bjk chúc j hết trơn {:297:}  Đặc biệt trong sự nghiệp diễn xuất để cho em cũng như các fan của oppa có thể thưởng thức nhiều drama hay movies tuyệt vời{:291:} (Nhưng fai do oppa diễn chính đấy nhá - Có thế e mới nhìn được nhìn oppa nhiều hơn ){:301:}
Ngố ^^^^^ Chu ai o^^ {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 16-2-2012 09:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sn Hyun Ngố ep2
Hôm nay sinh nhật NGố, trong lòng có niềm vui nhỏ nhỏ, ko být gọi tên là gì
Chỉ thấy sao ấm áp như đón sinh nhật của người thân iu vậy
Sang tuổi mới rồi Ngố ơi, giữ gìn sức khỏe nhé, mong Ngố sẽ đạt được nhiều dự định trong năm nay
Cả nhà ơi party thôi (Chủ quán đi đâu rồi nhỉ ^^)
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}

{:309:}{:309:}{:309:}

Bình luận

bông hồng tím. rồ men tịch. @.@  Đăng lúc 16-2-2012 10:59 AM
Chủ quán hình như có việc bận, lặn từ hôm qua đến giờ ^^ Chúng ta cứ lai rai đến tối, nàng ấy bị hắt xì thể nào cũng trồi lên ;))  Đăng lúc 16-2-2012 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 16-2-2012 10:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Mừng sinh nhựt ngố cưng.
Vì ây da là fan của ngố, nên ây da biết ngố thực sự cần gì.
Quà của ngố đây nhé.

Già thêm 1 tuổi rồi. BỚT NGỐ+35 ĐI NGHEN.

Bình luận

ss ơi, nhưng đây là giường đôi mà :)) mặc dù e bjk Ngố ngủ 1 mềnh thì quá rộng (nên hắn ta rất khoái) nhưng vs bản chất 35 của hắn thì ......  Đăng lúc 16-2-2012 09:40 PM
quà này thiết thực ghê gúm ;)) dạo đóng xong DH thèn bé ngủ liền 2 ngày, xong phim này chắc hắn ngủ nguyên tuần quá, đau lòng quá :((  Đăng lúc 16-2-2012 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 16-2-2012 11:30:10 | Chỉ xem của tác giả
eAy000 gửi lúc 16-2-2012 10:55
Mừng sinh nhựt ngố cưng.
Vì ây da là fan của ngố, nên ây da biết ngố thực sự cần gì ...

Good nigh )))))
ko dám tham lam chỉ mong 1 ngày Ngố ngủ 6 tiếng thôi.
Hồi đóng Dreamhigh mỗi ngày ngủ có 4 tiếgn đã thấy xót xa lắm rồi
Đến Moon Sun ngủ có 2 tiếng thì làm sao chịu nổi, đúng là đau lòng chết được {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách