Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 27871|Trả lời: 109
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens bình chọn “Những ngôi sao hoàn hảo nhất Hàn Quốc”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngôi sao trong mắt người hâm mộ tất nhiên luôn hoàn hảo, nhưng dẫu sao họ vẫn là con người, mà đã là con người thì không ai hoàn hảo. Dưới đây là BXH 10 ngôi sao, mà theo netizens, là hoàn hảo nhất – ít khuyết điểm nhất. Cuộc khảo sát trực tuyến này do trang web flash 24 thực hiện từ ngày 18/6-24/6, thu hút 81.247 lượt bình chọn.

1/ Jang Dong Gun: 14,1%
Một thời từng làm mưa làm gió, là ngôi sao hàng đầu Kbiz, là diễn viên nổi tiếng khắp châu Á. Đẹp trai, giàu có, diễn xuất tuyệt vời, hơn hết lại có một gia đình đáng mơ ước cùng diễn viên nổi tiếng Go So Young và đứa con trai kháu khỉnh, Jang Dong Gun chính là ngôi sao hoàn hảo nhất trong mắt công chúng.

2/ Kim Yuna: 13,8%
Netizens chưa từng phát hiện ra cô có một mối tình nào, thiếu thốn trong đời sống tình cảm có thể là điểm chưa hoàn hảo duy nhất của Kim Yuna - “quốc bảo” của Hàn Quốc. Dù là 9X, tuổi đời còn rất trẻ nhưng tài năng của Kim Yuna đã sớm được thế giới công nhận, danh tiếng tầm cỡ thế giới, là ngôi sao có thu nhập cao nhất giới quảng cáo, là VĐV nhưng ngoại hình lại xinh đẹp không thua kém nữ diễn viên nào. Kim Yuna là cái tên khiến người khác vừa yêu thương, ngưỡng mộ lại vừa ganh tỵ.

3/ Won Bin: 11,4%
Là tài tử nổi tiếng hàng đầu nền điện ảnh Hàn Quốc nói riêng và châu Á nói chung. Won Bin có tất cả mọi thứ một người đàn ông có thể mơ ước: ngoại hình đẹp trai, sự nghiệp vững vàng, tài năng, giàu có, danh tiếng, là bạch mã hoàng tử trong lòng hàng triệu cô gái. Là ngôi sao hàng đầu nhưng ít gặp scandal, chuyên tâm lo theo đuổi nghiệp diễn, Won Bin được netizens rất yêu mến.

4/ Lee Young Ae: 10,9%
Nàng Dae Jang Geum của nền điện ảnh Hàn Quốc. Lee Young Ae là một trong số nữ diễn viên hàng đầu thời kỳ cực thịnh của làn sóng Hallyu, cô ghi dấu ấn với khán giả châu Á qua những bộ phim như nàng Dae Jang Geum, Anh em nhà bác sĩ … Gương mặt xinh đẹp, nổi tiếng, cuối cùng yên bề gia thất với người chồng thành đạt và có một cặp song sinh xinh xắn, cuộc sống của Lee Young Ae là là giấc mơ đối với nhiều phụ nữ.

5/ Yoo Jae Suk: 9,1%
Là MC hàng đầu của làng giải trí Hàn Quốc. Hầu như các chương trình có mặt Yoo Jae Suk đều trở thành chương trình giải trí được yêu thích nhất. Sự nhanh nhẹn, khéo léo, hoạt bát trong cách dẫn chương trình đã gây thiện cảm không những cho khán giả mà còn lôi cuốn cả khách mời. Là người nổi tiếng nhưng khiêm tốn, hòa đồng, lại có một gia đình hạnh phúc ở phía sau, MC Yoo khiến người khác ngưỡng mộ.

6/ Cha Seung Won: 7,5%
Là diễn viên nổi tiếng thuộc trường phái thực lực của Hàn Quốc, nhưng vài năm gần đây các phim anh đóng vai chính đều gây cơn sốt trên màn ảnh nhỏ, khiến tên tuổi Cha Seung Won ngày càng được nhiều người yêu thích. Tài năng diễn xuất được đảm bảo, có ngoại hình của một người mẫu, lập gia đình từ rất sớm và luôn ra dáng là một người cha mẫu mực, anh chiếm được đông đảo tình cảm của netizens.

7/ Kim Tae Hee: 7%
Nữ diễn viên nổi tiếng hàng đầu Hàn Quốc. Cô có ngoại hình vượt trội, gương mặt xinh đẹp như nữ thần, xuất hiện trong nhiều bộ phim làm mưa làm gió màn ảnh nhỏ, được giới quảng cáo ưu ái. Thêm nữa thành tích học tập xuất sắc, chỉ số IQ cao nổi bật khiến cho hình ảnh Kim Tae Hee trong mắt công chúng thật ưu tú & hoàn hảo.

8/ Lee Hyori: 6,5%
Nữ hoàng gợi cảm của Hàn Quốc. Lee Hyori có thân hình hoàn hảo, gương mặt xinh đẹp, sự nghiệp ca hát hoành tráng. Hơn nữa cô lại có tính cách vui vẻ, hòa đồng, tỏa sáng trong cả lĩnh vực MC giải trí. Gần đây Lee Hyori còn ghi điểm cộng lớn trong mắt công chúng bằng sự hoạt động nhiệt trình trong các công tác xã hội, tình yêu nhẹ nhàng lãng mạn với người bạn trai nhạc sĩ.

9/ Bi Rain: 6,1%
Thành công trong cả sự nghiệp ca hát lẫn diễn xuất, Bi Rain là hình mẫu nghệ sĩ thành công trên thế giới điển hình của Kbiz. Lập công ty và đào tạo thành công nhóm nhạc thần tượng MBLAQ, Bi Raina dần biến mình thành nhà sản xuất âm nhạc như thầy của mình, JYP đã từng làm. Bi Rain được người hâm mộ gọi là “Justin Timberlake của châu Á”

10/ Yang Hyun Suk: 4,2%
Từng là thành viên của nhóm nhạc đình đám “Seo Taiji & Boys” trong thập niên 90, nhưng Yang Hyun Suk nổi tiếng hơn với vai trò nhà sản xuất âm nhạc tài năng, là người phát hiện & đào tạo những thần tượng đình đám Kpop ngày nay như Se7en, Big Bang, 2NE1… Hơn hết ông còn được công chúng ngưỡng mộ bởi có một gia đình hạnh phúc với ca sĩ Lee Eun Joo, người từng là thực tập sinh trong công ty ông.

====
Nguồn: flash 24 + joynews
Dịch: [email protected]

====
Cái bài tổng kết poll gì mà dài thía ko bik, làm trans ná thở, lạy hồn lun =.=
Vì cái poll này toàn người "bá đạo" ko, nếu chỉ cho chọn 1 thì ngó bộ thất đức quá, thía nên mình CHỌN 3 đi ^^ Mà đã chọn 3 thì công tâm nhe mí bạn, đừng chơi trò "điểm danh" nhe

Trong số 10 ngôi sao dưới dây thì 3 NGÔI SAO NÀO là hoàn hảo nhất trong mắt bạn?

Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 3 lựa chọn ), Có tất cả 1367 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LaRose + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2012 19:05:19 | Chỉ xem của tác giả
bầu cho anh Jang một phiếu nào
anh lun là mẫu hình lý tưởng mọi thời đại
ủng hộ anh một phát nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2012 19:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Mất sofa luôn roài,ban trên nhanh chân thế
Sao cái bảng xếp hạng này nó khó chọn thế hở zời
Biết chọn ai bây giờ,toàn người mình yêu thích ko thế này
Thôi thì vote cho bác châu chấu,chú Jang với ss Kim Yu Na vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2012 19:09:23 | Chỉ xem của tác giả
cắp pồ  anh em nhà chú Chấu là tuyệt nhất trong mắt mình
ss Ri ngày càng đẹp và sexy hơn , chú Chấu thì ... nức lòng fan {:290:}
thik cả anh Won bin nữa, đẹp trai đừng hỏi tại sao {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2012 19:11:12 | Chỉ xem của tác giả
bảng khảo sát này đúng là toàn nhân vật vip trong làng giải trí
do là crazy fan của Running man nên
bỏ phiếu ủng hộ cho chú Châu chấu
chú đúng là ngôi sao phản ứng nhanh và 'xanh' nhất làng showbiz

Bình luận

xem ra mình ko phải là người duy nhất phóng vượt quá tốc độ đến nỗi ko nhìn thấy rule ^^  Đăng lúc 26-6-2012 07:21 PM
cũng là fan running nên vote cho bác châu chấu, đọc xong com của bạn kia mới biết đc 3 quyền vote ^^  Đăng lúc 26-6-2012 07:16 PM
chọn xong mới đọc rule TT. già rồi nên mắt kém quá  Đăng lúc 26-6-2012 07:13 PM
được chọn 3 đó nàng, sao chọn có 1 thế ^^  Đăng lúc 26-6-2012 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-6-2012 19:14:45 | Chỉ xem của tác giả
4/ Lee Young Ae

5/ Yoo Jae Suk

10/ Yang Hyun Suk

3 lựa chọn của mình đây~~
phim của chị Oxy mình chỉ xem có mỗi Dae Jang Kum thôi, nhưng mết luôn... hoàn hảo đối với mình ko cần phải có ngoại hình, mà cần tài năng, sự ổn định và cân bằng giữa sự nghiệp và gia đình cơ.. mình chả biết bác Chấu có gia đình hay chưa, nhưng quá kết cái duyên của bác ấy đi~~

trước đây là chả thích Jang Dong Gun, lại cực ko khoái Won Bin :)) nhưng bởi AGD, với lại giờ các anh cũng già rồi, ko còn long lanh như xưa nên cũng đỡ làm đau mắt mình :)) Kim Tae Hee thì hoàn hảo thật đấy, nhưng 33 rồi vẫn lẻ bóng cà.

nếu đc chọn 4 thì slot tiếp theo sẽ thuộc về Cha Seung Won hoặc Lee Hyori = v =

mình thiên vị các bác giai quá :">

Bình luận

*facepalm* giờ mới đọc đoạn sau của bác Yoo :)) gia đình hạnh phúc~~  Đăng lúc 26-6-2012 07:48 PM
bácYoo có vợ con rùi bạn ạ ^^  Đăng lúc 26-6-2012 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-6-2012 19:24:16 | Chỉ xem của tác giả
rất bất ngờ khi bác Yang xe ôm xuất hiện trong cái BXH này{:295:}

cũng phải thôi,bây giờ bác chỉ có việc suốt ngày ngồi đếm tiền,lại có vợ đẹp vs 2đứa con dễ thương ở nhà
không gọi là hoàn hảo thì hơi phí
ban đầu định vote cho bác Châu chấu 1 phiếu,vì Bác châu chấu rất tuyệt vời{:290:}
nhưng rồi lại di chuột xuống vị trí thứ 10:">

Bình luận

:O TT___TT,cái tội lanh chanh:(  Đăng lúc 26-6-2012 07:44 PM
đc chọn 3 đó nàng, sao phải lưỡng lự như thế ^^  Đăng lúc 26-6-2012 07:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2012 19:26:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vote 1 phiếu cho bố Yang nè. Bố là người mà bọn con luôn biết ơn .
Tiếp là vote cho bác châu chấu,ở đâu có bác là ở đó có tiếng cười.
Phiếu còn lại là cho s Hyo Ri

Bình luận

bạn này giống mình. mình cũng vote cho 3 người đấy =))  Đăng lúc 26-6-2012 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-6-2012 19:29:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
huhuhu
em k bầu
mà vô cm xíu
Suk hâm của e k có trong list T.T
Đau lòng quớ...ráng tập gym đi cho nó hoàn hảo body luôn mới mong vào list đc =)))))

Bình luận

ko, ráng tìm bạn gái đi là vô liền à ;)) bạn ko thấy trong này hết 90% yên bề gia thất rùi sao :))  Đăng lúc 26-6-2012 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-6-2012 19:36:55 | Chỉ xem của tác giả
HI hi nói thật bảng xếp hàng này toàn những người mình thích ah!!!
Đặc biệc là Hyori unnie, Bi oppa và Jae Suk oppa!!!
Nhưng iu nhất vẫn là cô tiên Hyori của mình!!! Lúc nào cũng quyến rũ và toả sáng!!!

Bình luận

Hyori còn có tấm lòng nhân hậu và rất biết quan tâm nữa. Bản lĩnh, tự tin, mạnh mẽ <3 nói chung như vậy đã là hoàn hảo lắm rồi.  Đăng lúc 27-6-2012 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách