Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14693|Trả lời: 201
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating ngày 21/11: "The Heirs" lại xác nhận kỷ lục mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo AGB Nielsen Korea tâp 14 phát sóng tối hôm qua ghi nhận mức rating kỷ lục 22,1% cao hơn tới 1,5% so với tập 13 trước đó. Đối với "The Heirs" đây cũng là mức rating cao nhất kể từ khi phát sóng.

Trong tập 14 Lee Bo Na (Krystal), Chan Young (Kang Min Hyuk) và Rachel (Kim Ji Won) cùng tổ chức một bữa tiệc. Eun Sang (Park Shin Hye) được cố tình gọi tới giao hàng và thân phận của cô bị bại lộ. Cùng buổi tối đó Kim Tan (Lee Min Ho) cũng xuất hiện tại bữa tiệc và thể hiện tình yêu của mình dành cho Eun Sang bất chấp thân phận của cô. Anh từ từ lại gần cởi chiếc tạp dề Eun Sang đang khoác trên người, tháo chiếc chun cột tóc lồng vào tay cô và nhẹ nhàng hôn nhẹ lên trán Sang.

Trong khi đó hai bộ phim của KBS và MBC đang rượt đuổi với con số suýt xao. "Beautiful Man" đạt 6,1% và "Medical Top Team" là 6%.

Source: http://m.xportsnews.hankyung.com ... amp;entry_id=391715
Vtrans: [email protected]

ps: hôm qua đã sốc r hôm nay lại còn sốc hơn =)) ôi TH @.@ cứ đà này thì có khi lên 30 thật =))

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
kieunt + 5 Mừng rate tiếp tục tăng
Joongie_girl + 5 Tăng như vũ bão =))
Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!
peCong + 5 rết mập :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2013 06:40:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hôm qua đã sốc rồi hôm nay còn sốc hơn nữa ai bảo phim thần tượng là rết thấp nào sức hút của Heirs là quá lớn cứ thế mà tăng tiếp nhé vui quá tối qua hóng rết mãi tăng nhanh quá.
Cảm ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-11-2013 06:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi con rết nó lên rồi, mừng quá. Cảm ơn bạn dịch tin nha, mình cũng mong là hơn 30% cho vui vẻ cả làng, bõ công Tan Sang skinship ôm ấp ngày nào cũng 3 tiếng đồng hồ giữa tiết trời giá buốt tái tê . Nhưng hình như "Anh từ từ lại gần cởi chiếc tạp dề Eun Sang đang khoác trên người, tháo chiếc chun cột tóc lồng vào tay cô và nhẹ nhàng hôn nhẹ lên trán Sang". Tan kết hoa vào chứ không phải cái dây buộc tóc hay sao đó mà.Hnhu cô gái nào ở buổi tiệc cũng đeo hoa đó ) 2 bợn trẻ cứ như trao nhẫn đính hôn v lị động phòng hoa chúc vậy, ke ke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-11-2013 06:43:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Media Top Team có chút khởi sắc rồi
Nhớ tập trước nữa rating chỉ đạt 3.9 mà thấy xót xa cho đoàn làm phim.
Chúc mừng The Heirs, tiếp tục phá vỡ thành tích của mình
Tập tới chắc sẽ có nhiều sóng gió với bọn trẻ, phim sẽ được đẩy lên cao trào
Hi vọng tuần sau The Heirs sẽ chạm môc 25%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2013 06:45:55 | Chỉ xem của tác giả
còn rết của the heir quả là ngày càng ngoạn mục, từ lúc ra quân đến giờ,
tuy ratting lúc tăng lúc giảm nhưng chưa bao giờ rớt xuống 1 con số cả.
còn bây giờ thì thật là daebak, 22,1% quả là 1 con số trong mơ với tất cả các bộ phim.
cứ đà này thì 30% không còn quá xa vời nữa đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2013 06:54:47 | Chỉ xem của tác giả
Tiêu rồi, lại lỡ đọc spoilers một lần nữa {:184:}
Thấy The Heirs trên đà lên dốc vậy cũng mừng {:311:}
"Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ" với Medical Top Team. Phim gần với Good Doctor quá nên mặc dù có thích dàn cast nhưng mình cũng không nghĩ là sẽ xem ngay được. Haiz. Có lẽ là phim không đến nỗi tệ, chẳng qua là chọn thời gian không đúng lúc.
Còn lại thì tất nhiên theo lẽ thường là mình vẫn ủng hộ Beautiful Man nhất {:418:} Những tập đầu tiên, không hy vọng lắm vào việc rating cao ngay được, nhất là khi Secret đình đám vừa kết thúc.

Cảm ơn bạn đã đăng tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-11-2013 07:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi rate tăng rồi, shock quá đi mất, sáng ra có tin vui để đón rồi.

Đúng là phim càng ngày càng cho thấy sức quyến rũ đúng chất biên kịch Kim. chúc cho rating phim sẽ đuổi kịp Secret garden ngày trước nhé.

P/S: phim của anh Suk rate thấp thế là sao nhỉ? tớ thấy cũng có vẻ hay mà, đoán thế vì tớ chưa xem. đúng là phim của anh Suk, tuy đều tạo ra hiện tượng nhưng mà luôn có vấn đề về rating thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-11-2013 07:06:21 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ luôn ấy đây chính là sức mạnh của TH nè

quá đỉnh tăng những 1,5% lận chúc mừng phim nhé

dự là tuần sau còn tăng dài dài ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-11-2013 07:15:04 | Chỉ xem của tác giả
Wow ! Đúng là sau khi Serect kết thúc thì phim tăng nhanh chóng mặt luôn nha ...
Cố gắng đạt trên 30% nào ...
Tan ơi cố lên !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-11-2013 07:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Woa ghê thật nhaz không ngờ sau khi phim secret kết thúc là phim TH tăng vượt bậc luôn nhaz

cứ dà này thì có khi chạm mốc 30% ấy chứ, nhìn rating như vậy mới biết độ nổi tiếng của phim cao như

thế nào. Còn phim của anh Suk thì đanh đợi TH kết thúc thì rating mới cao lên được. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách