Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5918|Trả lời: 73
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Update) T.O.P và Shin Se Kyung đang thảo luận về việc tham gia movie "Tazz

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"The Commitment" của T.O.P sẽ ra rạp trong một vài ngày nữa, nhưng có vẻ các bạn sẽ tiếp tục được thấy anh ấy trên màn ảnh rộng một lần nữa.

Vào ngày 01 Tháng 11,  có tin rằng cả T.O.P và Shin Se Kyung hiện đang thảo luận về việc tham gia movie mới "Tazza 2".

Công ty của Shin Se Kyung cho biết: "Hiện tại, cô ấy đang trong quá trình đàm phán để tham gia " Tazza 2" ... Chúng tôi đang tích cực xem xét vai diễn này tuy nhiên vẫn chưa có quyết định nào được đưa ra". Cô ấy đã được đề nghị vào vai Heo Mi Na.

Trong khi đó, T.O.P đang xem xét vai nam chính Ham Dae Gil. Nếu cả hai xác nhận tham gia bộ phim này họ sẽ có cơ hội cùng hợp tác.

Như tựa đề của phim, "Tazza 2" sẽ là phần tiếp theo của bộ phim cờ bạc thành công "Tazza". Phần thứ hai với tên gọi "The Hand of God" sẽ có thêm người cháu trai Ham Dae Gil của nhân vật Go Ni - người đã xuất hiện trong phần 1. Ham Dae Gil sẽ bước chân vào thế giới cờ bạc và kéo theo nhiều sự kiện khác nhau trong phần 2 này. "Tazza 2" là sản phẩm của đạo diễn Kang Hyung Cheol và biên kịch Heo Young Man.

Hãy theo dõi để biết thêm thông tin về "Tazza 2" nhé!

Shin Se Kyung xác nhận tham gia "Tazza 2"

Một nguồn tin riêng tiết lộ với Newsen: "Shin Se Kyung đã được xác nhận vào vai nữ chính cho "Tazza 2" và sẽ làm việc với T.O.P và Kwak Do Won.

Công ty quản lý của Shin Se Kyung - Namoo Actors đã xác nhận với Newsen về việc cô ấy sẽ tham gia "Tazza 2".

Bộ phim dự kiến ra rạp vào năm tới và bắt đầu quay vào cuối năm nay!

(Lược bỏ những thông tin giống news trên)

Source:http://www.allkpop.com/article/2 ... zza-2#axzz2gklsl2hj
http://www.soompi.com/2013/11/01 ... -of-flowers-2-film/
Vtrans: [email protected]

P/s: update thêm cái news mà nản! {:152:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2013 22:16:06 | Chỉ xem của tác giả
Ô nô đừng!!!
Nói chứ trong tất cả diễn viên nữ chỉ k thích chị này
không phải bởi gương mặt hay vai diễn của chị, chỉ bởi vì khi coi xong RM có chị, 2 lần là phát hỏa tới 2 lần, phim nào có chị là em né
TOP thộn của em, k thích hợp để bị dìm chung, nói chung, đừng đồng ý làm gì, 1 bên buông sẽ hạnh phúc hơn

Bình luận

Yan
đồng ý vs bạn, chỉ vì chị này mà phim của Ah In mình ko xem, phim của anh Song SH mình xem vài tập cũng phải bỏ  Đăng lúc 2-11-2013 09:06 AM
cùng ý với bạn, fan nên sắm cho TOP cái áo phao để không bị nàng ấy dìm  Đăng lúc 2-11-2013 07:58 AM
mình xem phim chị ấy đóng mà muốn lên cơn tăng xông, giờ nhìn thấy mặt chị này máu huyết vẫn sôi trào, hic, anh TOP yêu quý đừng dính vô quý cô xui xẻo này nha   Đăng lúc 2-11-2013 12:06 AM
;)) chết cười, cơ mà nói chuẩn! :v  Đăng lúc 1-11-2013 10:24 PM
khi mà đọc thấy tin này là mình bị sock qá cỡ, ngồi cầu trời, quản lý 2 bên đọc đc cmt cư dân mạng sẽ thay đổi ý kiến haizzz rầu  Đăng lúc 1-11-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2013 22:25:27 | Chỉ xem của tác giả
OMG mong rằng TOP or shin se kyung sẽ không nhận vai này
Chưa từng anti 1 diễn viên nào nhưng mỗi khi xem film có shin se kyung đóng thì đều có cảm giác ko thích cho lắm, shin se kyung luôn có cùng 1 lối diễn xuất cùng biểu cảm khuân mặt giống nhau trong tất cả các bộ film đã đóng khiến người xem có cảm giác nhàm chán.
TOP vừa khởi chiếu movies rồi Big Bang comback liệu còn có sức để đóng film này nữa không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2013 22:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Nguy hiểm quá XIN ĐỪNG, LÀM ƠN HÃY NÓI LÀ KHÔNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!{:141:}
TOP nhà mình đóng với ai cũng được, nhưng đừng với em này, hic, xin lỗi chứ diễn xuất của em này làm mình ức chế lắm.
đợt trước hóng phim của Song Seung hyun bao nhiêu, mà cặp với em này, nản luôn, không hiểu diễn cái gì nữa. khổ thân anh Song bị tai tiếng lây.
Vì vậy làm ơn, làm phước đừng dính TOP nhà tôi vào, nếu không là chết chìm luôn đó giai ơi.
NGÀN LẦN KHÔNG, VẠN LẦN KHÔNG

Bình luận

lạy chúa trời, mình cũng mong là đừng, nhìn cái tít thấy tên ssk là hết mê r, phim có mặt cô này là xún đáy luôn, còn chán nữa, ôi oppa, đừngggggggggggggggggg  Đăng lúc 2-11-2013 12:07 PM
bạn giống mình, hic  Đăng lúc 1-11-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2013 22:27:44 | Chỉ xem của tác giả
Dạ nếu là phim có chị Se Kyung này đóng thì em xin chạy trước vì sợ chị lắm rồi. Chị toàn lựa mấy phim toàn thuộc loại "siêu phẩm" không hà, coi toàn bị lên máu. Mong là anh T.O.P sẽ sống sót ở cuối phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 1-11-2013 22:29:49 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ mọi người đều hy vọng 2 người sẽ không hợp tác! {:184:}
Mềnh mong Tóp tham gia và bạn Shin thì dừng lại!
Công nhận là mấy phim của bạn ấy mềnh ko coi hết được phim nào hết! :v

Bình luận

muốn thêm chi tiết hãy xem thêm mấy tập RM có chị này, rất là "zui"  Đăng lúc 2-11-2013 07:49 AM
từ lúc chưa xem phim nào của bạn này, mới xem showbiz extra thấy bạn ý tham gia sự kiện nọ kia đã thấy ghét rồi  Đăng lúc 2-11-2013 12:27 AM
vì khi coi rất ức và dễ lên xông :')  Đăng lúc 1-11-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2013 22:30:03 | Chỉ xem của tác giả
minlin gửi lúc 1-11-2013 22:25
OMG mong rằng TOP or shin se kyung sẽ không nhận vai này
Chưa từng anti 1 diễn viên nào nh ...

Mình còn không có can đảm vào coi bạn à
thấy chị này ở đâu là thoy rồi né ở đó
lần trc thấy phim when a man in love, có anh nam chính mình thích mà mỗi tội có chị này nên thôi... NÉ
Còn em mình ở nhà coi High kich, cứ tới chị này là mình bảo nó tắt đi
Thật bá đạo, thích 1 ng k cần lý do, cũng như vậy, k thích cũng là tự nhiên nó thể {:446:}

Bình luận

ủa í bạn hỏi là High Kich phải k? mình k có theo dõi, k biết là phần 1 hay p2 nữa, mà chị í đóng vai ng làm í  Đăng lúc 2-11-2013 09:32 PM
ep bao nhiêu nàng ơi?  Đăng lúc 2-11-2013 07:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2013 22:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúng ta phải tin tưởng Thộn ca ahhhhhh
Thộn ca tuyệt đối không làm chuyện "hại nước hại dân" đâu TT____TT
từ lâu cũng mong anh đi đóng drama, nhưng nếu đóng với chị SSK này thì anh đóng thêm chục cái movie nữa bù cũng ko sao hết
Nói thiệt... mỗi lần chị này đóng phim thì thế nào kịch bản, vai diễn của chị cũng có vấn đề, chưa kể bản thân chị này trăm ngàn trạng thái cũng chỉ có 1 khuôn mặt...
Thiệt buồn... haizzz

Bình luận

phim này là movie đó  Đăng lúc 2-11-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2013 22:40:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi xin anh đừng.

Anh có thể chọn fim khác được ko.

Hoặc chị nữ chính đừng nhận vai này. :3

Tóm lại là TOP ơi. Hãy sáng suốt lựa chọn. Chắc còn nhiều cơ hội nữa lắm.

Cứ nghỉ ngơi cho đã đi anh. :(

Tks bạn dịch tin! Một tin ko vui lắm.

Bình luận

em cmt lấy tiền mặc quần. =))))  Đăng lúc 2-11-2013 07:57 PM
sao đi đâu cũng thấy thế này XDDDD... mê trai quá nha XDDD bon chen tùm lum. ..coi bộ em này bị kì thị dữ, ss chưa xem qua bao giờ  Đăng lúc 2-11-2013 07:03 PM
em xin lỗi. =))) lúc đấy đang mắt nhắm mắt mở cmt. =))) :***** bù  Đăng lúc 2-11-2013 09:34 AM
bạn nào? ss đây, mông đâu? :v  Đăng lúc 1-11-2013 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2013 22:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Sao dạo này các ca sĩ lấn sân sung dữ vậy ta nhận dự án mới liên tục

Mah sao anh TOP có duyên với mỹ nhân không ah nhaz. Không biết diễn xuất của ss

lần này có chinh phục được khán gải không đây. Thanks ss Nấm trans news

Bình luận

ngủ ngon nha em! :*  Đăng lúc 1-11-2013 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo