Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2005] Su-Ki-Da | すきだ - Là yêu (vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-5-2012 18:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim này, rất Nhật. Phim rất nhẹ nhàng, âm nhạc trong phim rất hay, tình tiết chậm nhưng không thể khiến người ta nóng vội được. Phải từ từ thưởng thức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-5-2012 00:41:50 | Chỉ xem của tác giả
hermy_lA gửi lúc 12-5-2012 14:43
he he, mình thì ngược lại.
Thường mình coi những phim khác thì sẽ tua với tốc độ t ...

Ih ih bạn cũng coi form me to you nữa à :x:x:x Mình cũng thích phim đó lắm :x:x còn be with you vs i give my frist love to you nua :x:X
Hình như bạn được cái cực kỳ giống mình về cái khoản tua phim =)) Mỉnh xem phim không ai dám coi chung vs mình vì trung bình 1 phim 1h chắc mình coi khoảng 30 phút =.= nhất là các bộ phim hàn ^^ coi chủ yêu ngắm zai xinh gái đẹp
Riêng cái thể loại này của phim nhật thì mình ít cho qua nhất tại vì nếu cho qua rồi thì mấy cảnh sau khó hiểu lắm =.= Phải xem kỹ từng hành động, lời nói của diễn viên mới thấu được =.=
Mà mình cũng khoái manga drama nhật nữa =)) giống nhau phết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-5-2012 01:02:37 | Chỉ xem của tác giả
Dk_Blue gửi lúc 13-5-2012 00:41
Ih ih bạn cũng coi form me to you nữa à Mình cũng thích phim đó lắm còn be  ...

woaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
bạn thiệt là giống mình đó nha
Mình coi phim Hàn, tậm chí là phim Hollywood. mình đều tua với tốc độ maximum không hà
Trừ khi tốc độ phim đã rất nhanh rồi thì không cần tua nữa
vậy nên thường xem phim bộ, mỗi tập mình xem trong 20 phút thôi
Mình xem phim Hàn một pần vì yêu thích diễn viên, một phần vì muốn biết nội dung, diễn tiến
nhưng mà dạo này mình bị bệnh lười, nên chẳng xem phim gì nữa cả
Tòan là lên báo đọc tin về phim không thôi là đủ Xài rồi. he he he
Bạn giống mình ghê. Mấy đứa bạn chung phòng mình chẳng đứa nào muốn xem phim chung với mình cả, suốt ngày mắng mình vì coi phim không giống ai. 
Mà không hiểu sao, dạo này coi phim Nhật, lại thấy thích hẳn ra. He he. Mà coi phim Nhật thì tua là không hiểu gì, đúng như bạn nói luôn. Để chậm như vậy, nó cũng có cái thú vui riêng của nó, để có thể cảm nhận được từng nét hay trong phim.
Mình cũng thích manga, anime, drama Nhật nữa. Ngày xưa từng lùng sục cả thị xã ở mình chỉ để kiếm cho ra bộ đĩa Sakura the card captor thôi đó. Với thủy thủ mặt trăng nữa. Nói chung là nhiều lắm. Manga thì thích thôi rồi. Ngày xưa ngốn không biết bao nhiêu tiền vào việc thuê truyện nằm nhâm nhi. Mình cũng đã down 2 phim bạn nói rồi ấy. Nhưng vì máy đang bị lỗi, mà cũng do máy yếu sẵn, nên chưa thể xem được. Chỉ biết chờ bạn xung quanh cho mượn máy mà xem thôi. Huhuhu.   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-5-2012 05:49:32 | Chỉ xem của tác giả
phin này nhẹ nhàng tinh tê mang đâm phong cach nhật bản
mang cho con người cảm giác sâu nắng
iu phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-5-2012 18:30:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim Nhật

nếu ko xem thì thôi

xem rồi sẽ ghiền

nội dung hay quá

thích phim Nhật là vì vậy

ko có thần tượng hay là trào lưu

cảm ơn kites nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-5-2012 18:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team nhiều lắm, mình rất thích xem phim điện ảnh của Nhật.
hihi
Chúc subteam luôn vui nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-5-2012 00:54:21 | Chỉ xem của tác giả
mình xem phim này từ lâu lâu rồi, vì thik anh Eita và chị Aoi. Ngày xưa xem thuộc lòng đoạn giai điệu mà anh Eita hay chơi trong phim :X
Nói chung là phim nhẹ nhàng, dễ ngấm. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-7-2012 12:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây mình coi mấy phim Nhật. Phải nói là phim Nhật tình tiết thật nhẹ nhàng, ko có những cao trào, gay cấn như những phim nước khác nhưng lại có thể để lại những cảm xúc sâu sắc trong lòng người xem. Su ki da, ngay từ cái tên đã thấy được 1 chuyện tình lãng mạn và nhẹ nhàng. Chân thành cám ơn Subteam đã đem đến cho Kites' mems những bộ phim Nhật thật tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-4-2013 10:19:27 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ hay nhỉ! xếp hàng chờ phim nè!^^
LÀ YÊU, tên ngắn gọn, súc tích và bao hàm tất cả nhưng vẫn hok thiếu phần lãng mạng.
xem trailer lại càng hóng hơn.hix. cứ có ghita là e iu oy, chỉ nghe tiếng ghita cũng đủ dễ chịu!^^
hóng quá cơ!^^ ủng hộ subteam naz!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 12-5-2013 01:10:58 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây mình luôn tìm kiếm những phim nhẹ nhàng nhưng mang lại cảm giác ám ảnh lâu dài ~
Không phải type người lãng mạn nhưng thích những câu chuyện lãng mạn :"> chỉ là cảm thấy phải xem những thứ như thế mới có cảm giác bình yên :">
Cốt truyện phim này có vẻ hay, mình thích như thế và đặc biệt mình cũng thích nghe tiếng guitar <3
Thanks for subbing <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách